ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(คนที่1) ตอนที่2

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 16, 2017, 12:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

donki

อ่านได้นิดหน่อยก็รีบมา reply กลัวตกหล่นใจความสำคัญ ขอบคุณมากนะครับ

segasa

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ อ่านเเล้วได้บรรยากาศวัยสะรุ่นดีเลย
เเต่มีลูกเร็วไปนิดนะครับ ยังซัดกันไม่สะใจเท่าไหร่ ::Grimace::

ส่วนเรื่องปลิง นี่แบบ เมื่อไหร่ มัน จะทำตัวตามกติกาซะที กติกาง่ายๆมันยังทำไม่ได้เเล้วชีวิตนี้มันจะทำอะไรได้

ได้เเต่ขอให้ไรต์หายเบื่อไวๆ เเต่อย่าพักงานเขียนนะครับ เขียนสต๊อกไว้ก่อน กลัวว่าถ้าท่านหยุดไปนานพล๊อตมันจะหายไป
เสียดายพล๊อตดีๆที่ต้องมาหายเพราะพวกห่วยๆเเทนครับ

Skyioi

fifa11

expleon

เป็นกำลังใจให้ท่านโจ๊กนะครับ ไม่เข้าใจจริงแค่อ่านแล้วคอมเม้นดีๆมันยากตรงไหน

นายโจ้ปั้มลูกคนที่2แล้ว ต่อด้วยเล่นบทพระเอกช่วยพี่ปูจากการถูกเลีย จากนั้นคงต้องช่วยพี่ปูไม่ให้อารมณ์ค้างสินะ
BkkBadBoyz..

kookai

ไปห้ามเขาก็อย่าเป็นซะเองนะคุณโจ้ ฝังมุก...ขอบคุณนะครับสำหรับผลงานดีๆ สู้ๆนะครับในสังคมมีทั้งคนดีและไม่ดี ในสังคมมีกฎระเบียบ คนไม่มีก็ให้กฎระเบียบจัดการ เป็นกำลังใจให้นะครับ

ff2551

ไม่น่าปล่อยให้รอจนใกล้จะแต่งงานเลย
น่าจะฟาดตั้งแต่แรกแล้ว

mspeed

น่าอิจฉาจริงๆ มีสาวๆรายล้อมอย่างนี้
ฮาเร็มนี้กำลังจะเพิ่มสาวอีกคนแล้ว
ขอบคุณมากครับ

KengNaJa

xonly-1454

ตอนสองก็เข้มข้นขึ้น แต่เผลอแป๊บเดียวฝังมุกซะแล้ว  ถ้าพี่ปูโดนเข้าไป วันต่อไปแฟนพี่ปูจะไม่แปลกใจเหรอครับ แล้วพี่ปูจะไม่นึกถึงแต่ไอ้ของที่ฝังมุกเหรอครับ

piya001

Zabest

prsclub

ขอบคุณท่าน joker socool สำหรับผลงานดีๆ

การเดินเนื้อเรื่องของท่าน ชวนให้น่าติดตาม อ่านได้เรื่อยๆ  ขอเป็นกำลังใจให้สำหรับงานเขียนดีๆ

นี่ก็ลุ้นรอยู่ว่าจะได้สองสาวที่เหลือไหม