ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 17

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 25, 2018, 10:18:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

savewater

::HeyHey::น้องแบมน้องเมย์... หาคนทำกับข้าวประจำบ้านได้แล้วสินะ

anubist

เล่นห้ามกันแบบนี้ ลุงเฉยจะมีลูกได้ไงเนี่ย

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

น่าจะพาไปจัดที่บ้านคุณเมย์ซักดอกนะครับ

nana4y4

น้องเพียว น่ารัก
คือความงามของสาวน้อย
มุมมืด คือความอยากกกก

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากกก
จะรอติดตามตอนต่อไป...

Chan Serbai

ต่อจากน้องเพียวจะมีใคร่อีกนะ

สมบูรณ์ ส2

Komratouy13

เรียบร้อย โรงเรียนลุงเฉย ซ่ะ

wink

Sky_ii

เป็นลุงที่น่าอิจฉาๆจิงๆสิพับผ่า

Krattawut Chancay

น้องเมย์กับแบมใจกว้างมากที่ยอมให้ลุงเฉยมีน้องเพียวอีกคน

itschelsea11

ได้ใจไปอีก 1 คนแต่ทำไมเริ่มรู้สึกอันตราย

AssSin01

ซ่อนฉากอาบน้ำน้องเมย์กับน้องแบมไงครับ ผมรู้ อิอิ

Notefy

ลุงเฉยเป็นคนดีมากเลย มีความอบอุ่นมาก แต่รู้สึกว่าทำไมเด็กปิดม่านต้องจำเลขทะเบียนด้วย

Rattana Somchai

ขอบคุณมากครับ   แหมไม่ซ่อนก็ต้องเม้นกันละครับ อุตสาห์เขียนมาถึงขนาดนี้ ลุงเฉยชักจะครอบครัวใหญ่ขึ้นเรื่อย ๆ แต่ก็อบอุ่นดีนะครับ  เป็นความใฝ่ฝันของชายแก่ทุกคนจริง ๆ 5555

Kingmar

ลุงนี่จัดได้ดีมากเลยทำเอาน้องหายกลัวเลย ต่อไปจัดใครต่อละครับมี4รุม1ไหมครับ