ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 17

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 25, 2018, 10:18:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaiya88

โชคดีจริงๆที่ลุงเฉยมีเมียอย่างแบม เมย์   

n2610

ยินยอม ทั้งใจกายที่น้องเพียวมอบให้ลุง

tontantc13

เก็บให้หมดเลยนะลุงเฉย...เหลือแม่น้องเพียวอีกคนนะ

weeraj

ตกลงใครสวยๆผ่านมาไม่ได้เลยนะครับเสร็จลุงหมดเลยนะครับ

packna

น้องเพียว ในที่สุดก็ใจยอมยอมลุงเฉยแล้ว สวงสาวที่บ้านใจกว้างดีจริงๆ

silverwolf

::Shout:: ในที่สุดก็สมหวังซะที ลุงเฉยของผม ลุ้นมาหลายตอน แต่ยอมรับเลยว่ารักครั้งนี้ละมุมมากรับรองน้องเพียวต้องติดตาตึงใจอย่างล้นทั้งสี่ห้องหัวใจ เพราะมีทั้งความสุขและความอบอุ่นควบคู่กันและดูท่าว่าสองศรีภรรยาก็ไม่หวงเท่าไหร่ด้วยสิ  แต่ที่สะใจคืออีตาหื่นกาม ธนา (พ่อผัวในนามของน้องเมย์) จะแดกลูกสะใภ้ โดยการให้ทำงานใกล้ตัว แต่ดีนะน้องเมย์ไม่เอา  ::HoHo:: ::HoHo:: ต้องมาลุ้นต่อละครับว่าตอนหน้าผู้แต่งจะมาแนวไหนต่อ ความสัมพันธ์ของห้าสาวจะไปในทิศทางใด หรือ จะมีเข้ามาเพิ่ม  ::Sweat::

cannavaro

ตามมาดูน้องเพียว เผื่อมีภาคต่อ

fantastica

ขอต้อนรับน้องเพียวเข้าสู่ฮาเร็มลุงเฉยอย่างเป็นทางการ

singkanong

นึกว่าน้องเพียวจะไม่มีบทบาทเสียแล้ว แห่ะๆ สุดท้ายก็ได้แอ้มลุงพรอีกคนเอาใจช่วยท่านผู้แต่งครับบรรยาและร้อยเรียงเนื้อเรื่องได้ดีมากครับ

anigkanjana

ไหนว่าจะคอยระวังไม่ให้มีคนใหม่ไง ดันมาปล่อยไปซะงั้น งงกะแบมกะเมย์จริงๆ

kapomman

ตอนนี้ผิดคาดเลยแฮะ คุณพ่อเปิดทางให้ลูกสาวด้วย  แถมคุณเมียทั้งสองยังเปิดทางให้มีเพิ่ม

akennya

ลุงเก็บสาวเข้ากลุ่มไปอีกคน

exaram

อ้าวตกลงที่โดนพ่อปล้ำนี่ไม่รอดเหรอ

miru_mishi

ยินดีกับลุงเฉยด้วยนะครับ ได้ฟาดไปอีกนึง ฮ่า ฮ่า

kenwin

ในที่สุดน้องเพียวก็ทนไม่ได้ต้องโดนลุงจัดการจนได้