ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 17

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 25, 2018, 10:18:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมว69

งดงามและอ่อนหวาน เหมาะกับน้องเพียว

marcut

แหม พอเมียทั้งสองพูดเป็นเชิงอนุญาต ลุงเฉยก็ได้ทีจัดหนักน้องเพียวเลยนะ ต่อไปนี้น้องเพียวจะได้รู้ว่าของจริงต่างกับของปลอมยังไง คงติดใจมากเลย

chaiann1001

ชาติเสือไม่ทิ้งลายฉันได ลุงเฉยก็ไม่ทำให้ผิดหวังฉันนั้น  ::HoHo::

dodoza2

อยากเป็นลุงเฉยจังเลยครับ ฟาดเรียบหมดเลย ขอบคุณมากครับ สนุกมากๆเลย

ณัฐชา วงษ

น้องเมย์กับน้องแบมก็เป็นใจให้ลุงเฉยนะเนี่ย สงสัยอยากได้แม่ครัว

tp3660

ขอบคุณน้องเพียว ที่ไม่ลืมลุงเฉย

varanus_deaw

น้องเพียวอีกคน อิจฉาลุงเฉย
::Angry::

Kritsada Panlamyai

ใครอยู่ใกล้ลุงเฉยเป็นเสร็จทุกราย
ลุงน่าจะมีของดี แย้มให้หน่อยน่า

Phoowadol

ในเมื่อใจมันสั่งมา ความโหยหาที่ซ่อนลึกอยู่ในตัว มันทนเก็บไว้คนเดียวไม่ไหว แล้วอย่างนี้มันจะยากอะไร ที่ ทั้งสองจะแวะข้างทางเพื่อปลดปล่อย. รสรักครั้งนี้มันอาจไม่รุนแรงเร้าใจก็จริง แต่มันช่างแสนประทับใจ อย่างเหลือหลาย ของน้องเพียว เสียดายนะทีใช้เวลาแบบมีจำกัด. เห็นปะ น้องเพียวยังบอกเองเลยว่าท่าครั้งหน้า ขออยู่ด้วยกันแบบยาวๆๆๆๆๆๆ นะจ๊ะ
ว่าแต่ ตอนนี้ชักรู้สึก อิจฉา. มนุษย์ลุงคนนี้เสียแล้วสิ ทำบุญด้วยอะไร ถึงได้ มีแต่นารีมาให้เชยชม แบบนี้เนี่ย ::Thinking::  ครั้งหน้าลุงลองไปรับน้องเพียวที่โรงเรียนสิ ให้น้องเขาโดดเรียน แล้วมาเล่นจ้ำจี้กัน ดีมั๊ย ครับ ท่านcdx. อิอิ. ขอบคุณมากครับ

st23652

เหมาหมดเเล้ว เหบือเเต่พี่น้องเพียว 555

Deep Sea

เเละเเล้วคุณหนูเพียวก็กลายเป็นของลุงอีกคนเด็ดจริงๆเลยลุง

cides

จากตอนที่แล้วหวังว่าลุงเฉยจะไม่กระทืบพ่อน้องเพียวนะ ถ้ามายุ่งกับน้องเมย์

pj762856

อิจฉาลุงได้เปิดซิง และเจอเแต่ของเกรดเอ

tdt14023

ตกลงน้องเมกับน้องแบมนี้ว่างๆก็เล่นดนตรีไทยกันแล้วใช่ไหมครับอย่างนี้ต้องชวนน้องเพียวมาเล่นด้วยอีกคนแล้วครับปล่อยให้ลุงเฉยแกเฉาตายไปเลย555(อยากเห็นฉากสี่คนผัวเมียจัง)ขอบคุณมากๆครับที่ทำผลงานดีๆออกมาให้เสพกัน

test1234

น้องเพียว​ได้เป๊น​เมีย​อีกคน​ แบมเมย์​น่าจะ​ยอม​