ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 18

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤษภาคม 24, 2021, 11:55:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mapigclub

ระหว่างรอร้านเกะเปิด ขอกลับมาอ่านตอนเก่าๆๆไปพลางๆๆก่อนนะขอรับ อิอิอิ

NB843

มีบทเรียนสอนแทรกดีเลยครับ

Kiyomaro69

ศุภกร นอนน้อย

ตามๆๆๆ อยากรู้คำสอนพี่แมน

ads_s7

sp502

นายโทนรู้จักคนเยอะแบบนี้ ดูพี่หมิวจะอึ้งนายโทนนะที่มีคนรู้จักกันเยอะขนาดนี้

crazylex

คำพี่แมนโคตรคม

อ่ะ มีแซะนักย่างไก่ในตำนาน อีก

baitong haha

ทางที่โทนเลือกเพื่อการพัฒนา เจ๋งงงง

Fast_Fast214

ความสนุกของเรื่องอยู่ที่การใช้ชีวิคนี้แหละ มองแบบธุรกิจก็ได้ มองแบบการพัฒนาคนก็ได้ มองแบบพักผ่อนหย่อนใจก็ได้ 

kiang555

พี่เเมนสอนน้องดีนะ จะได้มีภูมิกันในชีวิต

xijikoh

พี่แมนความคิดโตมากไม่แปลกใจที่พี่หมิวจะพอเริ่มทำงานจะความคิดดี เพราะพี่แมนที่อยู่ข้างๆมีความคิดดีมาก ไหนจะคุณพ่อคุณแม่อีก

aey3699

อ่านผลงานในกลุ่มของโทนได้มากกว่าความเสียวนะ ได้ความรู้เยอะดี มีหลายอย่างที่รู้อยู่แล้ว บางอย่างไม่เคยได้รู้มาก่อนก็มี ทั้งที่อยู่ใกล้ๆ กันเลยนะ สมัยนั้นอยู่วัดแก้ว บางบำหรุ ทะลุไปออกสวนผักได้

Kdstory

อย่างชอบเจ้หมิว ชอบโทนแหละดูออกอ่านไปลุ้นไป ชอบความคิดพี่แมน แล้วก้ชอบเวลาเจ้หมิวซึนๆด้วย

armfine

พาไฮโซเดินตลาดนัดรึโทน...^^

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
งานนี้มีครูดี