เครียดจริงๆๆ................

• 0 ตอบ
  • 1491 อ่าน
*

ออฟไลน์ pakatorn

• Senior Member
  • 876
  • 2660
« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 08:22:34 AM »
[backcolor=#CCCCCC]เมื่อเช้าโทรไปกะว่าจะปรับความเข้าใจแต่เขาเหมือนไม่สนใจใยดีอะไรผมเลยสักนิดผมถามแฟนว่าโกธรอะไรผมรึป่าวเขาก็บอกไม่ได้โกธรอะไรผมก็เลยถามว่าต้องทำยังไงให้ดีกว่าที่เป็นอยู่แฟนผมบอกว่า.......ไม่รู้แค่นี้ผมก็ไม่รู้จะตอบยังไงเวลาไปเที่ยวกับเพื่อนเขามีเวลาให้เพื่อนแต่เวลาให้ผมไม่มีให้เลยแล้วก็ไม่เคยคิดจะโทรหาผมเลย............ผมพยายามทำใจในสิ่งที่จะเกิดขึ้น...............เพื่อนๆๆครับแฟนผมมีแฟนใหม่แล้วใช่ไหมครับ....[/backcolor][/b][s:228][s:228]

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ