ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหนื่อยๆ ชีวิต  อืม แล้วชีวิตนี้ต้องการอะไรนะ ?

เริ่มโดย Miyabi12, กุมภาพันธ์ 07, 2011, 04:20:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Miyabi12

เหนื่อยๆ ชีวิต  อืม แล้วชีวิตนี้ต้องการอะไรนะ ?

รู้สึกเหนื่อยล้าใจจริงๆ  กาย นะ เหนื่อยไม่เท่าไร แต่เหนื่อยใจมากกว่า

ก็เวลาเหนื่อยที่ไร ก็มาระบายในบอร์ดนี้ละครับ

คำแนะนำที่หลายท่านให้ไป ก็บอกว่าให้เลิกเถอะๆ  ผมก็ยังทำไม่ได้ครับ เพราะผมเป็นควาย (เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือควาย)

ยังไงก็ขอระบายต่อละครับผม แบบว่า ช่วงนี้ เหนื่อยจริงๆ

เพื่อนสาวยืมเงินไป 4,000 บาท บอกว่ามีัปัญหา จริงๆ เราก็พอมี ก็ช่วยไป คนนี้ยืมไปทีไรแล้วคืนทุกที ก็ไม่ต้องกลัวอะไร

ความจริงผมก็แอบชอบคนนี้อยู่ด้วยละ  แต่จีบไ่ม่ติดสักทีก็เลย เป็นเพื่อนกันไป 

แ่ต่ทีนี้ มารู้ตอนหลังว่า ยืมไปให้ผู้ชายที่มาชอบกันอยู่

โหย  ยืมเงินไปเพื่อเรื่องแบบนี้เหรอ  อ๋อดีเนาะ ที่ตรูจีบ ไม่สนใจ พอเดือดร้อนกับสนใจยืมเงิน อ่อดี

แต่เรื่องแค่นี้ผมคงไม่ว่าอะไรหรอก แต่นี้  มีการมาปรึกษาว่าโดนผู้ชายที่ชอบนั้นลวนลามละ โดนจับนั้น จับนี้
(ความจริงคิดว่าน่าจะไปถึงขั้นนั้นกันแล้ว แ่้ต่คงไม่ยอมบอก เพราะไปข้างคืนกันที่ทะเลแล้ว)

โอ้ย จะพรรณาทำอะไร  ตรูอยากจับยังไม่มีโอกาสเลย  เ่อ่อมีอะไรช่วยเหลือกัน   แต่นี้เอาเงินตรูไปช่วยผู้ชายที่มามีอะไรด้วยนี้นะ

สงสัยจะเอาเงินไปจ่ายผู้ชายที่พาไปเที่ยวมา โอ้โห แหะ ดีจริงๆ    ผู้ชายคนนั้น มันสบายจริงๆ ได้หญิงน่ารักที่ยังไม่เคย ไม่พอ
แถมได้เงินหญิงเลี้ยง โอ้วแม่เจ้า สุดยอด

ตรูเอาเงิน 4,000 ไปเที่ยวหญิงดีกว่าไหม  (ดีแต่ปาก ความจริงผมไม่กล้าไปละครับ เพราะมันเปลือง)

เห็นแล้วก็อยากจะทำเลวๆ แบบนี้บ้าง แต่มันก็ไม่ใช่ตัวผมละครับ  เคยไปอ่านเวบบอร์ดเฉพาะบางประเภท

ก็มาแชร์ประสบการณ์ เอาหญิงฟรี แล้วก็ไร้ใจ ทิ้งไปเลยกัน  ผมอ่านแล้วก็นึกอยากทำบ้าง เพราะว่า มีแต่ได้ กับได้

ทำไปไม่ต้องแคร์ใคร ให้เรามีความสุขคนเดียวพอ  มันก็สบายจริง  ผมก็มีโอกาสทำได้ตั้งหลายคน แต่ผมก็ไม่ทำครับ

มันก็ไม่ใช่ตัวผม ผมทำแบบนั้นไม่ลงหรอกครับ

ทุกวันนี้ผมก็เอาแต่นั่งมีความทุกข์  ไหง พวกเลวๆ กับได้หญิงน่ารักๆ  ไปทำแบบนั้นไม่พอ  และให้ผู้หญิงเลี้ยงดูด้วย
พอเบื่อๆ พวกนี้มันก็คงบอกเลิก  ไม่ในใจใยดีกับ ผู้หญิงแล้ว

เฮ้อ......... เซง   เดี๋ยวเพื่อนก็คงโดนบอกเลิก เพราะหาเงินไปให้ผู้ชายได้ไม่พอ  แล้วเพื่อนก็ต้องมานั่งปรึกษาเราอีก เอ่อดีจริงๆ

ตอนตรู อยู่ข้าง ไม่เคยจะสนใจ พอมีเรื่องเดือดร้อนละ ลงที่ตรูคนเดียว T____T

ผู้ชายคนนั้นอาจจะยังไม่เลิกเร็วๆ นี้ก็ ได้  คงจะเอาเพื่อนผมจนเบื่อก่อนแล้วก็คงบอกเลิกมั้ง 
( ตรูก็อิจฉาเหมือนนะเฟ้ย เพื่อนที่ดีไม่น่าไปเสียตัวให้กับคนที่ไม่ดีเลย ถ้าไปอยู่กับผู้ชายที่ดีๆ ตรูจะไม่ว่าเลยละ )

ผมก็เตือนเพื่อนแล้ว เตือนอีก แต่เพื่อนก็ไม่ฟัง  เศร้าใจครับชีวิตนี้

ยังมีเรื่องอยากจะบ่นต่ออีก แต่งานเข้าอีกแล้ว เอาไว้ต่อพรุ่งนี้(8 ก.พ. 54) ละครับ

ขอขอบคุณพื้นที่ ที่ให้ได้ระบายความในใจ
...................

*~    ปุ นิ   ปุ นิ   แอบโหลดอะไรนะ เค้าเห็นน่า~า    ~*