ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากมีแบบว่า  รักสนุกแต่ไม่ผูกพัน  อิอิ

เริ่มโดย Sai-e, กุมภาพันธ์ 12, 2011, 08:09:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sai-e

ผมเห็นเพื่อนผมอ่ะ  มีผู้หญิงโทรมา   มันก็ออกไปหาเค้า   กลับมา  แขนขาอ่อนไปหมด  

ผมเอะใจ ก็เลยถาม  มันบอกว่าผู้หญิง  คนนั้นมีแฟนแล้ว   แค่เค้าโทรมาหามันให้มันไปอัดเฉยๆ  ไม่ได้คิดอะไรกัน

อยากมีมั่งอ่ะ   ใครมีแบบนี้มั่งครับ