อยากมีแบบว่า รักสนุกแต่ไม่ผูกพัน อิอิ

อยากมีแบบว่า  รักสนุกแต่ไม่ผูกพัน  อิอิ

• 0 ตอบ
  • 1640 อ่าน
*

ออฟไลน์ Sai-e

• Junior Member
  • 362
  • 447
อยากมีแบบว่า  รักสนุกแต่ไม่ผูกพัน  อิอิ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 08:09:30 AM »
ผมเห็นเพื่อนผมอ่ะ  มีผู้หญิงโทรมา   มันก็ออกไปหาเค้า   กลับมา  แขนขาอ่อนไปหมด  

ผมเอะใจ ก็เลยถาม  มันบอกว่าผู้หญิง  คนนั้นมีแฟนแล้ว   แค่เค้าโทรมาหามันให้มันไปอัดเฉยๆ  ไม่ได้คิดอะไรกัน

อยากมีมั่งอ่ะ   ใครมีแบบนี้มั่งครับ  

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ