ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กล้างผัก

เริ่มโดย car2527, กุมภาพันธ์ 20, 2011, 05:39:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

car2527

เรื่องมันมีอยู่ว่าผมเป็นคนที่ชอบเล่นน้ำอยู่เป็นประจำผมก็ไปเล่นน้ำที่สระน้ำใกล้ ๆ บ้านสระน้ำที่นี่จะมียายที่เค้าปลูกผักไว้ขายที่ตลาดยายเค้าต้องนำผักที่เก็บเสร็จแล้วนำมาล้างที่สระนี้เป็นประจำทุกวันครับแต่วันนี้สิครับยายแกพาหลานของแกมาช่วยล้างผักด้วยสิครับหลานแกทั้งขาวทั้งอวบแค่เห็นก็ควยแข็งเลยครับดีนะที่ผมอยู่ในน้ำเลยเหมือนมันไม่มีอะไรผมเลยยืนสาวควยผมอยู่ใต้น้ำจะไม่ให้สาวควยได้ไงครับก็หลานยายแกเล่นลงมายืนล้างผักอยู่ใกล้ ๆ กับที่ที่ผมเล่นน้ำอยู่โดยที่ฝน(หลานแกชื่อฝน)ใส่กางเกงขาสั้นสีขาวกับเสื้อก้ามสีฟ้าครับคิดดูดแล้วกับว่าเวลาโดนน้ำแล้วมันจะเป็นอย่างไรครับฝนอายุแค่10ขวบแต่รูปร่างของฝนไม่เหมือนกับเด็ก10ขวบเลยครับผมก็คุยกับยายไปเลื่อยเปื่อยครับแต่สายตาไม่ได้มองไปที่ยายเลยแม้แต่น้อยมองไปที่ฝนอย่างเดียวครับฝนก็ล้างผักอยู่ข้าง ๆ ยายส่วนผมก็ช่วยครับช่วยตัวเองใต้น้ำครับมันดีครับแล้วก็คิดอยู่ว่าเมื่อไรจะได้เย็ดน้องฝนสักทีแต่ก็ไม่นานวันนั้นก็มาถึงยายของฝนก็เก็บผักมาล้างเหมือนทุกวันครับแต่ว่าวันนี้ยายแกต้องไปทำธุระที่ตัวอำเภอผมก็มาเล่นน้ำครับวันนี้มันร้อนมาก ๆ พอผมเดินมาถึงก็เห็นยายกัยฝนช่วยกันยกผักลงไปล้างผมก็เลยช่วยยายยกอีกแรงพอยกผักลงไปวางไว้ที่สะพานไม้เล็ก ๆ ที่ยายแกเอาไว้ผักหมดแล้วยายแกก็บอกกับผมว่าวันนี้ยายต้องไปในตัวอำเภอวันนี้ฝนก็เลยต้องล้างผักคนเดียวยายกลัวว่าจะล้างเสร็จไม่ทันยายจึงให้ผมช่วยฝนล้างผักจะได้เสร็จเร็ว ๆ ยายพูดเสร็จก็เดินขึ้นไปอาบน้ำแล้วก็ไปอำเภอยายยังบอกด้วยว่าอาจจะกลับบ้านช้านะเพราะต้องที่ธุระหลายที่ผมบอกฝนว่าเดี๋ยวผมจะอยู่ในน้ำคอยล้างแล้วก็ส่งให้ฝนจัดวางให้เรียบร้อยไม่ใช่อะไรหลอกครับก็ควยผมมันแข็งตั้งแต่ยายแกบอกว่าแกจะไม่อยู่แล้วครับควยแข็งตลอดครับก็ฝนล้างใส่กางเกงขาสั้นแถวขากางเกงกว้างอีกด้วยครับเวลาฝนนั่งแต่ล่ะที่ผมก็เห็นหีที่ขาวอวบสะอาดตาทุกทีครับก็ฝนเล่นไม่ใส่กาวเกงในนี่ครับบางทีฝนนั่งอยู่แบบนั้นนาน ๆ ทำเอาผมไม่เป็นอันที่จะล้างผักแล้วครับต้องเอามือลงไปชักว่าวครับเราใช้เวลาล้างผักกันครึ่งชั่วโมงแต่ว่าผมเสร็จไปแล้ว2ครั้งครับพอล้างเสร็จเราก็จัดการนำผัดไปไว้ที่บ้านรอที่จะนำไปส่งที่ตลาดฝนบอกผมว่าฝนอย่างเล่นน้ำพี่พาฝนเล่นน้ำได้ไหมจ๊ะผมงี้ตอบอย่างไม่ต้องคิดเลยครับได้สิเดี๋ยวพี่พาลงไปเล่นนะแล้วเราก็เดินกลับลงมาที่สระพอเดินมาถึงสะพานฝนก็ถอดเสื้อผ้าออกหมดเลยครับแต่ยังไม่กล้าลงเล่นครับเพราะกลัวว่าน้ำมันจะลึกในขณะที่ผมเดินตามลงมาควยผมมันก้แข็งตามน้องฝนมาติด ๆ ครับฝนหันมามองผมแล้วก็บอกว่าเร็ว ๆ สิจ๊ะฝนอยากเล่นแล้วจ๊ะน้ำเสียของฝนมันชั่วยั่วอารมผมจริง ๆ เลยครับวันนี้ผมต้องเย็ดน้องฝนให้ได้เลยครับผมก็เดินลงไปในน้ำก่อนแล้วก็ไปหยุดตรงที่ฝนยืนอยู่สิ่งที่เห็นตรงหน้ามันคือหีน้องฝนที่ทั้งขาวทั้งอวบและปิดสนิดครับผมบอกให้ฝนลงมาได้แล้วฝนบอกว่าไม่กล้าลงกลัวจมน้ำครับผมบอกฝนว่าเอาแบบนี้ให้ฝนมานั่งใกล้ ๆ ผมจะได้อุ้มลงจากสะพานฝนก็ทำตามฝนมานั่งยอง ๆ ตรงหน้าผมทำให้หีน้องฝนอยู่ใกล้กับหน้าผมไม่เกินคืบครับผมเห็นแล้วอยากจะลิ้นเลียหีใจจะขาดแต่ก็กลัวว่าฝนจะตกใจแล้วผมก็อุ้มฝนลงมาในน้ำฝนบอกว่าอย่าปล่อยฝนนะจ๊ะเดี๋ยวฝนจมผมบอกว่าไม่ต้องกลัวเดี๋ยวพี่ช่วยจับไว้นะตอนนี้ฝนอยู่ในท่าที่แขน2ข้างกอดคอผมขา2ข้างก็รัดเอวผมไว้ครับทำให้ผมได้สัมพัดกับตัวฝนทั้งตัวครับแต่โหนกหีของฝนชนกับหน้าท้องผมจนผมรู้ได้เลยว่ามันโหนกขนาดไหนแล้วผมก็พาฝนเดินเล่นน้ำไปเลื่อย ๆ ยิ่งเดินตัวฝนก็ยิ่งต่ำลงเลื่อย ๆ ทำให้ควยผมที่แข็งรออยู่แล้วสัมพัดกับร่องก้นของฝนไปเลื่อยมันเสียวดีครับฝนคงไม่คิดอะไรเพราะว่าสนุกกับการเล่นน้ำครับผมเลยขยับตัวฝนให้ควยของผมตรงกับหีของฝนครับขา2ข้างของฝนรัดเอวผมอยู่จึงทำให้หีของฝนอ้าออกครับทำให้หัวควยผมสัมพัดกับหีฝนมากขึ้นแต่มันลงไปไม่ได้ครับถึงจะอยู่ในน้ำก็ตามฝนบอกผมว่าฝนปวดฉี่ผมเลยบอกว่าให้ฝนฉี่ได้เลยฉี่ในน้ำได้เลยน้ำฉี่ของฝนที่ออกมามันอุ่น ๆ ครับฝนฉี่ใส่ควยผมเต็ม ๆ ครับผมพาฝนเดินออกไปไกลจากสะพานมากแล้วก็เลยพาฝนเดินกลับไปที่สะพานขณะที่ผมเดินผมก็กะเด่าควยไปด้วยมันเสียวจนผมทนไม่ไหวครับผมกระแทกแรง ๆ ไป4-5ครั้งแล้วก็เสร็จฝนตกใจเพราะควยผมมันกระแทกกับหีของฝนฝนมองหน้าผมแล้วถามผมว่าพี่จ๊ะมีอะไรไม่รู้โดนปิ๊หนูผมเลยบอกว่าฝนอยากรู้ไหมว่ามันคืออะไรฝนก็พยักหน้าผมเลยจับมือเล็ก ๆ ของฝนมาจัที่ควยผมที่มันกำลังอ่อนตัวลงเพราะเพิ่งจะเสร็จไปเมื่อกี้ฝนบอกว่ามันนิ่ม ๆ ไม่เหมือนเมื่อกี้เลยผมบอกฝนว่าฝนต้องรูดขึ้นรูดลงเร็ว ๆ เดี๋ยวมันก็จะเหมือนเดิมฝนทำตามอย่างไม่สงสัยอะไรฝนยังเด็กครับไม่รู้อะไรหลอกครับแล้วฝนก็ทำหน้าตกใจครับแล้วบอกผมว่าพี่จ๊ะมันเป็นแบบเมื่อกี้แล้วจ๊ะพี่ ๆ มันคืนอะไรจ๊ะผมบอกฝนว่ามันคือควยของพี่เองฝนมองหน้าแล้วก็ยิ้ม ๆ ผมบอกว่าฝนได้จับของพี่แล้วงั้นพี่ของจับของฝนบ้างนะฝนก็พยักหน้าผมเลยจับให้ฝนหันหน้ามือขวาจัดตัวฝนไว้มือซ้ายก็จับหีฝนทันที่ครับสุดยอดครับเต็มมือเลยนิ้วชี้ผมเริ่มทำงานครับค่อย ๆ เขี่ยก่อนกลัวฝนตกใจผมเขี่ยหีฝนจนเดินมาถึงสะพานแล้วก็จับฝนนั่งห้อยขาแล้วผมก็จับขาฝนอ้าออกฝนมองหน้าผมแล้วก็ยิ้มผมไม่รอช้าซุกหน้าไปที่หีของฝนทันที่แล้วก็เลียหีที่ขาวอวบอย่างไม่สนใจอะไรแล้วฝนบอกว่าหนูปวดฉี่จ๊ะผมนึกอยู่แล้วว่าฝนต้องเสร็จแน่ ๆ ผมให้ฝนฉี่ออกมาเลยแล้วฝนก็บอกว่ามาแล้ว ๆ ๆ ฉี่ออกแล้วผมยิ้มแล้วก็บอกให้ฝนใส่เสื้อผ้านฝนถามว่าจะพาไปไหนจ๊ะพี่จะพาไปเล่นที่สนุก ๆ กว่านี้อีกนะฝนก็ดีใจใหญ่เราก็ใส่เสื้อผ้ากันผมเลยพาฝนขึ้นไปที่บ้านผมที่อยู่ใกล้ ๆ เพราะวันนี้ไม่มีใครอยู่ที่บ้านออกไปทำธุระกันหมดเลยแล้วผมก็พาฝนไปที่ห้องผมแล้วให้ฝนไปอาบน้ำห้องผมมีห้องน้ำในตัวครับสบายเลยฝนเอาไปอาบน้ำผมเลยเดินตามเอาไปด้วยผมเห็นฝนกำลังนั่งฉี่อยู่ครับภาพที่เห็นมันชั่งน่ารักมาก ๆ ผมบอกฝนว่าเดี๋ยวพี่อาบให้นะผมหยิบสบู่มาถูตัวให้ฝนแล้วก็ล้างหีให้ฝนครับฝนไม่ได้อายอะไรครับเพราะยังเด็กอยู่ครับผมใส่นิ้วเขี่ยติ่งของฝนเป็นระยะ ๆ จนผมทันไม่ไหวแล้วเปิดน้ำล้างตัวฝนให้สะอาดแล้วพาฝนมาที่เตียงจับฝนนอนหงายผมก็ก้มลงไปใช้ลิ่นเลียหีของฝนอย่างเมามันจนทำให้ฝนบิดไปบิดมาที่หีของฝนเริ่มมีน้ำซึมออกมาจากร่องที่ปิดสนิดผมกินน้ำของฝนหมดเลยครับสุดยอดจริง ๆ แล้วผมก็จับขาฝนอ้าออกมากกว่าเดิมแล้วผมก็จับควยขนาด5*6ของผมที่แข็งเต็มที่มาจ่อไว้ที่ร่องหีฝนที่ยังมีน้ำเงี้ยนของฝนอยู่ผมจับควยแหย่ลงไปที่หีฝนมันเข้าไปได้นิดเดียวฝนก็ร้องครับพี่...........หนูเจ็บจ๊ะ.........เอาออกก่อนผมเอาคาไว้แบบนั้นแล้วก้มลงไปดูดนมที่มีแต่หัวนมทั้ง2ข้างเพื่อให้ฝนผ่อนคลายเองผมก็ค่อยดันควยให้เข้าไปทีละนิดตอนนี้หัวควยผมมันเข้าไปได้แล้วมันแน่นมาก ๆ จนผมแทบจะทนไม่ไหวผมขยับเอวเข้าออกช้า ๆ เลื่อย ๆ ฝนเริ่มมาเสียงครางในรำคอยิ่งทำให้มีอารมมากขึ้นอีก อื้อ อ อ อ อ อ อ ผมรู้เลยว่าตอนนี้หีของฝนพร้อมแล้วที่จะรับกับควยของผม ผมเลยดันควยเข้าไปอีกหน้าฝนเริ่มเย้เกแล้วครับเสียงครางก็ดังขึ้นเลื่อย ๆ ผมตัดสินใจดันเข้าไปที่เดียวมิดด้ามครับฝนสะดุ้กทำตาโตร้องโอ้ยเลยครับน้ำตาก็ไหลออกมาทั้ง2ข้างด้วยความเจ็บผมแช่ไว้ก่อนครับยังไม่ขยับรอให้หีกับควยทำความคุ้นค่อยกันก่อนครับพักหนึ่งผมก็ขยับเองเข้าออกช้า ๆ ตอนขยับออกฝนถึงกับเด่งหีตามควยผมมาเลยครับมันทั้งแน่นทั้งรัดทั้งตอดครับหีเด็ก10ขวบเนี่ยมันสุดยอดจริง ๆ ครับผมเริ่มซอยเร็วขึ้นเลื่อย ๆ ฝนครางไม่หยุด โอ้ย ย ย ย ย ย ย อ้า อ้า อ้า ได้อารมจริง ผมซอยได้5นาทีก็จับฝนให้หันหลังจะได้ใช้ท่าหมากับฝนท่านี้ฝนร้องหนักกว่าเดิมครับเพราะมันเข้าได้สุด ๆ ครับพี่...........ฝนไม่ไหวแล้วฉี่จะแตกอยู่แล้ว โอ้ย ย ย ย ย ย ย แตก ๆ ๆ แล้วจ๊ะพี่ผมเห็นว่าฝนเสร็จแล้วผมก็เร่งซอยควยใส่หีฝนอย่างไม่ยั้งอีก2นาทีผมก็แตกใส่หีฝนอย่างเต็มที่หีฝนตอดควยผมไม่หยุดเลยครับผมนอนทับตัวฝนไว้เพราะยังไม่อยากชักควยออกมานอนได้พักหนึ่งผมก็ชักควยออกจากหีฝนมันเป็นภาพที่ติดตาครับหีเด็ก10ขวบเป็นรูโบ๋เลยครับพร้อมกับมีน้ำเงี้ยนผสมกับเลือดเด็กสาวไหลออกมาจากหีผมเห็นแล้วก็เกิดอารมอีกครับแข็งอีกรอบผมจับฝนมาที่ขอบเตียงแล้วก็จับควยยัดเข้าไปอีกรอบที่นี้ฝนไม่เจ็บแล้วครับเพราะยังมีน้ำเงี้ยนคาอยู่พอเข้าได้แล้วผมซอยควยเข้าหีฝนอย่างไม่ยั้งจนฝนตัวแทบลอยเลยครับฝนครางไม่เป็นภาษาแล้วครับผมซอยจนฝนบอกว่าฝนฉี่ไป2รอบแล้วจ๊ะพี่ผมเลยจับขาฝนขึ้นพาดหบ่าแล้วซอยอีก3นาทีผมก็ถึงจุดสุดยอดตามน้องฝนไปครับมันมาก ๆ ครับเย็ดหีเด็ก10ขวบเนี่ยตอนนี้ก็4โมงเย็นแล้วได้เวลาเอาผักไปส่งแล้วครับน้องฝนบอกว่าหนูเดินไม่ไหวหลอกจ๊ะเจ็บหีไปหมดแล้วดูสิพี่หีหนูมันบวมด้วยจ๊ะผมเลยพาฝนไปส่งที่บ้านยายแล้วถามฝนว่าฝนชอบไหมน้อฝฝนบอกว่าชอบมาก ๆ จ๊ะ วันหลังพี่พาฝนไปเล่นน้ำอีกได้ไหมจ๊ะผมบอกว่าได้สิแต่ว่าฝนอย่าไปบอกใครนะว่าเราไปเล่นกันที่ไหนแล้วผมก็เอาผักไปส่งที่ตลาดให้ฝนครับ.....................หลังจากนั้นเราก็เย็ดกันบ่อยขึ้นทั้งในสระ บนสะพาน ที่บ้านฝน ทุกวันนี้เราก็ยังแอบเย็ดกันอยู่ครับ