ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยด้วยครับเกี่ยวกับเกม Sexy beach 3 Eng

เริ่มโดย pingman01, มีนาคม 07, 2011, 08:45:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pingman01

คือว่าผมเล่นได้แค่บางตัวละครเท่านั้นนะฮาฟฟฟ
รู้สึกว่า ผมจะเล่นได้เฉพาะไอ้ตัวทีึี่ผมสีน้ำเิงิน นอกนั้น อาการหลุดหมดเลย วอนผู้เชี่ยวชาญแนะนำให้ทีนะฮาฟฟ
**ผมลองถามจาร google ดูละ แกบอกให้อับเดท directx 9 ผมก็อับแล้ว แต่อาการยังเหมือนเดิม นะฮาฟฟฟ