ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีคนมาชอบ เเล้วเราก็ตับๆเค้าไปเเล้ว ตอน2(ต่อ)

เริ่มโดย pomsang, มีนาคม 18, 2011, 04:19:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pomsang

คือ จากกระทู้ก่อนนะครับ ที่ผมได้พูดไป คือตอนนี้ผู็หญิงคนนั้น

เค้าดันไปตีสนิทกับผู้หญิงที่ผมคุยอยู่แบบจริงจังอะครับ

แล้วเหมือนจะยังไม่เลิกชอบผมซะที ผมก็ทำหลายอย่างเเล้วนะที่จะทำให้เค้าเลิกชอบผม

ตอนนี้เธอคนนั้นยังคุยดีๆกับคนที่ผมชอบอยู่ แต่ผมกลัวว่าไม่รู้เมื่อไหร่

เค้าบอกเรื่องของผมกับเค้าให้คนที่ผมชอบรู้

ผมคิดอยู่นานไม่รู็จะทำยังไง ใจนึงจะให้คบกับผู้หญิงคนนั้น แต่ด้วยเพราะความรับผิดชอบไม่ได้รัก

จะให้ตัดคนที่ตัวเองรักก็ไม่ได้ ผมควรจะทำไงดี ยิ่งตอนนี้สองคนนั้นคุยกันมากขึ้น เพราะผู้หญิงคนนั้น

โทรไปคุยบ่อยมาก แต่คุยแบบดีๆ ผมลองคิดดูเเล้ว ถ้าหากผม จะตัดทั้ง 2 คนเลยละครับ 

ผมยอมที่จะเลิกคุยกับคนที่ผมชอบ และก็ถอยห่างจากผู้หญิงคนนั้น

ดีกว่าจะต้องให้คนที่ผมชอบต้องมาเสียความรู้สึก

ปล.จะว่าผมไม่รับผิดชอบผู้หญิงคนนั้นก็ถูก แต่เค้าง่ายเอง ผู้ชายกันเองน่าจะเข้าใจ

ขอบคุณครับ