ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ติด0จบไม่ทันเพื่อน

เริ่มโดย watterbee, มีนาคม 21, 2011, 10:25:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

watterbee

***อันนี้เป็นเรื่องของเพื่อนผมน่ะครับซึ่งอยากให้มันจบพร้อมกัน
ทางที่บ้านมีฐานะยากจนขายของตามงานวัดเงี้ยมันก็เลยไม่มีเวลาเรียน
ไม่มีเวลาทำงาน แต่สอบแมร่งเก่งชิหาย [s:243]
ผมก็พึ่งรู้ไม่นานพอถามมีติด0บ้างหรือเปล่าไม่ค่อยเห็นมาเรียน

คำตอบที่ได้คือติด 30 ตัว [s:235]   แม่เจ้า

ไม่เคยพบไม่เคยเห็น แต่ก็สงสารมันแหละครับมันไม่มีเวลาจริงๆ
ในฐานะที่ผมเป็นเพื่อนที่ดี ก็หาทุกวิถีทางให้มันจบให้ได้ ช่วยแก้นู่นแก้นี่

หลังจากที่ถามมัน มันก็หายตัวไป3อาทิตย์เพิ่งเจอสดๆมะวานถามว่าแก้ได้บ้างยัง
มันบอกเหลืออีก 5 ตัว [s:252] มืงแก้ไปได้ไงว่ะ 25 ตัว
แล้วทีนี้ประกาศผลวันที่ 29 นี้ ก็คงจะไม่ทันมันบอก
ผมก็เลยจะมาถามหลายๆท่านใน xonly มีหนทางหรือแนวทางไหนบ้าง สำหรับเพื่อนผม
เพราะว่าถ้ารอรอบ2ก็30เมษา มันไม่ทันยื่นแอดอยู่ล่ะ

ยังไงก็ขอบคุณสำหรับผู้แสดงความคิดเห็นและเข้าดูน่ะครับ