ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่อยากให้เป็นแค่น้องสาว ภาค 2

เริ่มโดย mini2, มีนาคม 24, 2011, 08:26:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mini2

งานเข้าแล้วครับพี่น้อง จากที่เมื่อวานผมปฏิเสธน้องเขาไป ว่าไม่ขอเป็นกิ๊ก
น้องเขายังไม่เลิกรา ล่าสุด เขาไปหาแฟนผมถึงบ้าน ลงทุนขอร้องว่าขอเป็นแฟนผมอีกคนได้ไหม
โดยที่เขาจะไม่มายุ่งวุ่นวายและไม่ระรานแฟนผม และดูเหมือนว่าจะขอร้องสำเร็จซะด้วย[s:255]

งงเลยอ่ะ ไม่รู้น้องเขาใช้วิธีไหนพูด แฟนผมถึงยอม แฟนผมจึงโทรมาหาผม
ถามเรื่องราวทั้งหมด ผมก็บอกไปตรงๆ ว่าผมรักน้องเขา แต่ไปพูดให้เขาตัดใจแล้ว
และอีกอย่างไม่อยากทิ้งเมย์ (แฟนผม) เพราะเธอไม่ได้ผิด และเป็นคนดีมาก
  แฟนผมเขาบอกว่า ให้ผมตัดสินใจ เธอรับได้ แต่อย่าให้มาระรานกันเป็นพอ
ผมบอกขอเวลาคิดก่อน มันยังงงอยู่[s:258]
  ต้งแต่รู้จักแฟนคนนี้ ผมยอมรับว่าเธอใจถึงมาก เธอไม่แสดงอาการหึงหวงเลยครับ
เพราะปกติเธอจะหึงแบบรุนแรงมาก    หรือว่าเธอกำลังทดสอบผมอยู่[s:254]