ขอถามเพื่อนที่เป็นนักโหลดหน่อยครับ

ขอถามเพื่อนที่เป็นนักโหลดหน่อยครับ

• 0 ตอบ
  • 1953 อ่าน
*

ออฟไลน์ boxoow

• Senior Member
  • 716
  • 55
  • ในบ้าน
คือถ้าเพื่อนคุณ มาขอหนังที่คุณโหลดโดยเอา ฮารดดิส มาใส่ หรือเอา คอมมาแล้วใช้ แฟลชไดร์ฟ ย้ายหนังของคุณไป

คุณจะให้เขาฟรีๆ หรือคิดค่าอะไรเขาหน่อยมั้ยครับ

ที่ถามเพราะมีคนมาขอหนังที่ผมโหลด แล้วผมรู้สึกไม่ค่อยดีเรยอ่ะครับ[s:224] (เหมือนแบบว่าเราโหลดยากนะ นานนะ

แต่เขามาถึงก็มาเอาไปเรยไรยังเงี้ย)  ผมถือเป็นคนขี้งกมั้ยครับ[s:267]

ยังงัยขอให้เพื่อน ๆ ให้คำแนะนำหน่อยนะครับ

ชมรม คนรัก Elly Tranha

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ