เมื่อผมมีความสุข ภาคพิเศษ 2 (copy)

เมื่อผมมีความสุข ภาคพิเศษ 2 (copy)

• 2 ตอบ
  • 11062 อ่าน
*

ออฟไลน์ kongfang

• Full Member
  • **
  • 141
  • 94
« เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 08:35:30 pm »
สาว 1 หนุ่ม นั่งล้อมวงกินข้าวกันด้วยความครึกครื้น ต่างสนทนากันไม่หยุดปาก
อ้อย ทำอาหารเก่งจังเลยนะ ขวัญเอ่ยปากชมอ้อย
อื้อ จริงด้วย อย่างนี้ใครได้เป็นแฟนคงมีความสุขตายเลย โบว์สนับสนุนอีกคน
อ้าว งั้นก็พี่บอลน่ะสิ จอยสำทับต่อ
เอ้า.พี่เกี่ยวอะไรด้วยละ ฮะ ฮะ
พวกเธอนี่กินให้อ้วนเป็นหมูกันไปเลย มัวล้อฉันอยู่ได้
อ้อยได้ยินเพื่อนแซวเข้าก็หน้าแดงก้มหน้ายิ้มอายๆ
กิ๊วๆ อ้อยอายม้วนเลยน้า
และ เสียงหัวเราะก็ดังขึ้นอีกเป็นระยะๆ..หัวค่ำคืนนั้นเราจัดงานสังสรรค์ กันต่อ มีขนม สปาย อันนี้พวกสาวๆเขาซื้อกันตอนแวะเข้าปั๊มเติมน้ำมันตอนขามา แต่ผมไม่อยากให้พวกเธอดื่มของมึนเมามากเพราะอายุยังน้อยๆกันอยู่แต่ขวัญบอก กับผม
นี่แค่สปายเองนะคะ ไม่เมามากหรอก แค่ครึ้มๆเอง
ผมสังเกตเด็กสาว ทั้ง 4 คนและเห็นว่าขวัญ จอยนี่ท่าทางจะดื่มเก่ง แต่โบว์กับอ้อยดูจะดื่มไม่ค่อยเป็น แค่แก้วเดียว2คนนี่ก็หน้าแดงแย่แล้ว.
ส่วนผมน่ะหรอ สบาย.เพราะนั่งดวลเหล้ากับไอ้เชนบ่อยๆ แต่งวดนี้พกแต่เบียร์ ผมนั่งดื่มไปเกือบ
2 กระป๋อง ชักคึกขึ้นมาหน่อย ขวัญมานั่งข้างๆผมขอดื่มเบียร์ด้วย ตอนแรกผมห้ามแต่เจอลูกตื้อมากๆเข้าก็ยอม เธอเล่นเอานมมาถูกับแขนผมด้วยนี่ไม่ยอมน่ะแปลก
แล้วยิ่งสายตาของขวัญที่ มองผมแล้วแทบอยากจะจูบเธอต่อหน้าเพื่อนๆนี่เลย ดีที่ยั้งใจไว้ทัน จอยเห็นขวัญออเซาะผมมากเกินมั้ง จึงเข้ามาขนาบข้างผมด้วย ผมคิดว่าเด็กใส่แว่นจะเรียบร้อยที่ไหนได้
จอยหาจังหวะที่เพื่อนๆเธอเผลอแอบจูบที่ต้นคอจนผมรู้สึกสยิว แต่ไม่มีรอดพ้นสายตาโบว์ไปได้
นั่นแน่!!.. เห็นนะจอยทำอะไรพี่น่ะ.. โบว์พูดขัดขึ้น
เห็นแล้วจะทำไม โบว์ละมาลองดูบ้างไหม??
บ้าหรอ .ฉันยังไม่เคยจูบผู้ชายเลยนะ
ไม่เคยก็หัดให้มันเคยสิ
ผมนึกในใจ..แต่ดู ..ดูจอยพูดเข้า
ทำอะไรเกรงใจเจ้าของบ้างนะยะ โน่นกำลังนั่งหน้าบึ้งตึงอยู่นั่น..
หน้าบึ้งอะไรกันยะ อ้อยเขาจะหลับแล้วนะนั่น สงสัยเธอจับกรอกสินะยัยขวัญ
ป่าวนะ อ้อยเขากินเอง สงสัยจะติดลมบนเพลินตะหาก
อ้อยเขาไม่เคยดื่ม แค่นี้เมาแล้วละ พอแค่นี้ละกัน เอ้าสาวๆ แยกย้ายไปนอนกันได้แล้วนะครับ
อยากดื่มต่อง่ะ พี่บอลอย่าเพิ่งเลิกสิ น่า..อีกหน่อยนะ ขวัญยังต่อรองกับผม ด้วยเสียงที่ชักจะเริ่มเพี้ยนๆไป
ดึกแล้วไปนอนเถอะ แล้วพรุ่งนี้ค่อยมาเล่นกันต่อ
เมื่อเป็นยังงี้ สาวๆก็ยอมแต่โดยดี
ค่าๆ.
สาวๆ รับคำพากันลุกเข้าห้อง ส่วนผมนั่งเก็บกวาดของจนเสร็จ คืนนี้อากาศร้อนจึงกะจะไปอาบน้ำสักหน่อย แต่ขอดื่มเบียร์ในมือก่อน ผมออกมาที่หน้าบ้านยืนรับลมเย็นๆเพลินจนไม่ทันเห็นว่า ขวัญเดินมาหาผมตั้งแต่เมื่อไหร่..
อ้าว ..ขวัญ ยังไม่นอนหรือ ดึกแล้วนะ.
..ยังหรอกคะแค่ 3ทุ่มเอง ขวัญไม่ใช่เด็กสักหน่อยจะได้นอนแต่หัวค่ำ
13 นี่นะบอกว่าไม่ใช่เด็ก
พูดอะไรกันคะ..ตอนกลางวันพี่เห็นอะไรๆของหนูหมดแล้วยังจะบอกได้อีกหรือว่า หนูเป็นเด็ก
ว้าก..คือพี่
ผมตอบไม่ถูก ขวัญจึงพูดต่อ
พี่เห็นแล้วไม่รู้สึกอยากจะทำอะไรขวัญบ้างเลยหรอคะ??หือ.
โอ๊ะ.เธอจู่โจมผมซะแล้วสิ นี่ไม่รู้ว่าเธอเอาจริงหรือล้อเล่นกันแน่
พี่ไม่กล้าคิดนะ คือว่า.
ว่ายังไงคะ อยากหรือไม่อยาก..บอกมาตรงๆเลย
ขวัญคาดคั้นคำตอบจากปากผม ผมเองไม่รู้จะปฏิเสธไปทำไมจึงยอมรับตามตรง
พี่เป็นผู้ชายนะ เรื่องแบบนั้นพี่ต้องคิดอยู่แล้ว
ขวัญ ได้ยินคำตอบของผมจึงมีรอยยิ้มอยู่ในใบหน้าเพราะน่าจะตรงกับที่เธอ คิดไว้ตั้งแต่แรก..ไม่ได้มีคำพูดอะไรออกมาจากริมฝีปากของเด็กสาวแรกรุ่น สถานการณ์แบบนี้นั่นไง!!!เอาละสิ สิ่งที่ผมไว้เมื่อตอนเย็นมันจะเป็นจริงซะแล้ว ผมอึกอักในลำคอ จะอยู่หรือจะไปดี??..แต่แล้วสิ่งที่ผมไม่ทันคาดคิดก็เกิดขึ้น เมื่อขวัญพาผมไปนั่งที่กองหินก้อนใหญ่ตรงหน้าบ้าน.ผมไม่ทันคิดว่าเธอจะ จัดการจู่โจมผมก่อน
เบียร์ที่ถืออยู่ในมือถูกขวัญคว้าไปดื่มจนหมด กระป๋องเบียร์หล่นลงพื้น และเธอก็เข้ามากอดผม ก้มหน้าประกบปากเข้าหาพร้อมทั้งประทับจูบอย่างรวดเร็วจากนั้นค่อยแลบลิ้นออก มาเปิดทางให้ปากผมอ้ากว้าง ขวัญส่งเบียร์และลิ้นป้อนที่ปากผม โอ้ อะไรกันทำไมขวัญถึงได้รู้จักทำเรื่องแบบนี้????? ผมยังไม่เคยโดนใครเอาเบียร์ป้อนปากต่อปากแบบนี้มาก่อนเลยในชีวิต ผมตกตะลึงอยู่ชั่วขณะ ผมค่อยกลืนเบียร์ลงคอไปก่อนที่
เรา 2 คนจะยืนกอดจูบกัน ถึงแม้จะเป็นเด็กสาวอายุ12-13 แต่ด้วยฤทธิ์เบียร์ที่ดื่มเข้าไปทำให้ผมลืมตัวส่งจูบแลกลิ้นกับน้องขวัญ เพิ่มความ
พลุ่งพล่านในอารมณ์กามมากยิ่งขึ้น มือไม้ไม่อยู่นิ่ง.ประคองช้อนเต้าหน้าอกคู่น้อยมาเชยชมและ
คลึง เคล้นไปรอบๆเต้า ขวัญส่งเสียงครางอือๆในลำคอ มือของเธออยู่ไม่นิ่งเช่นเดียวกัน ขวัญประคองกอดเอวและเลื่อนจับบีบขยำก้นของผมให้ชิดแน่นกับร่างของเธอ ท่อนลำคลุกคลีกับเนินสวาทจนแข็งเป็นลำ ผมจูบไซร้ไปที่ต้นคอเลื่อนลงต่ำไปที่หัวไหล่ ขวัญครางออกมาด้วยความเสียวสยิว ผมหยุดความรู้สึกของตัวเองไม่ได้อีกแล้ว การได้ใกล้ชิดถึงขั้นแนบเนื้อเมื่อตอนเย็นกอปรกับ สภาพในตอนนี้ความรู้สึกผิดชอบชั่วดีสำหรับผมมันไม่สำคัญอีกต่อไป
พี่ขา เราเข้าไปในบ้านเถอะ
เสียงของขวัญช่างแผ่วเบาซะเหลือเกินแต่เพียงพอแล้วที่ทำให้ต้องผมอุ้มช้อน ตัวเธอเดินเข้าห้อง
อย่าง ว่าง่าย..ในห้องผมมีเตียงเพียงเตียงเดียว แต่กว้างพอสำหรับเรา2คน ขวัญนั่งเอียงตัวทำท่าเอียงอายอยู่บนเตียง ผมจัดการถอดเสื้อผ้าออกอย่างรวดเร็วด้วยความมึนเมา และคึกคะนองในเพลิงกามารมณ์ ทันทีที่ปราการด่านสุดท้ายของท่านชายหลุดออกไป ดวงตากลมโตของขวัญเบิกโพลงด้วยความตื่นเต้นกับสิ่งที่อยู่เบื้องหน้า ใบหน้าของเธอแดงซ่านไม่รู้
ว่าเป็นเพราะฤทธิ์แอลกอฮอล์หรือว่าเพลิง กำหนัดกันแน่ ท่อนลำขนาด6นิ้วตั้งเด่แข็งตัวชี้ไปที่ใบหน้าของขวัญสาวน้อยอายุ13 เธอไม่รอช้าค่อยๆยกมือมาลูบคลำท่อนแข็ง ควยของผมสู้มือของเธอจนขวัญยิ้มละไมอย่างพอใจ เธอเล่นแท่งร้อนกึ่งกลางตัวผมอย่างทะนุถนอม ขวัญไม่รู้สึกหวาดกลัวสิ่งที่อยู่ตรงหน้าเลย มิหนำซ้ำเธอยังใช้ริมฝีปากน้อยๆ ค่อยๆจูบที่ปลายหัวทอกเบาๆ ผมแทบสะดุ้งกับสิ่งที่ประสบ สาวน้อยผู้น่ารักจัดการใช้ลิ้นเลียไปตามรอบๆแท่งลำ เรื่อยไปจนถึงโคนและค่อยขึ้นมาที่ปลายหัวที่ไวต่อความรู้สึกอีก
โอ้ววว ขวัญจ๋าพี่เสียว
เธอ เหลือบมองผมนิดหนึ่งก่อนที่จะใช้ฟันขาวๆขบเม้มหนังหุ้มกระโปกผมเบาๆ และใช้มือประคองนวดกระโปก พร้อมทั้งคลึงไปมา อีกมือหนึ่งลงต่ำไปที่หน้าขาของเธอ สอดใส่
นิ้วทั้ง 5 เข้าไปในกางเกงขาสั้นจู๋ ในกางเกงชั้นในตัวจิ๋ว และในเนินหีตัวน้อยๆที่ผมได้
เห็น เมื่อกลางวัน ขวัญเงยหน้ามองผมด้วยสายตาที่บ่งบอกว่าเธอกำลังเงี่ยนง่านสุดจะระงับใจได้ เสียงครางดังซีดส์ที่ออกมาทำให้ผมรีบจับควยของผมจ่อที่ปากขวัญ ขวัญอ้าปากแลบลิ้นรับท่อนเอ็นของผมและกลืนเข้าไปช้าๆ
อาาาา ขวัญ ช่วยดูดอมให้พี่หน่อย..
ขวัญทำตามที่ผมบอกทุกอย่าง เธอทั้งอม ทั้งรูด ดูดและเลีย จนผมแทบจะเป็นบ้า ร้องดังออกมาแบบ
ไม่ กลัวเลยสักนิดว่า3สาวที่เหลือจะได้ยินไหม ขวัญอมเข้าไปจนมิดด้ามมือคอยนวดกระโปกผม พร้อมกับเขี่ยร่องหีตัวเอง ครางในลำคอ เป้ากางเกงของเธอมีร่องแห่งความชื้นแฉะจนเห็นได้ชัด น้องขวัญทำได้อย่างชำนาญยิ่งนัก ไม่อยากจะเชื่อว่าเป็นเด็กสาวอายุแค่ 13 เธอใช้ปากเก่งจริงๆ
และขวัญก็คายบักลำออก น้ำลายของเธอไหลยืดติดที่ปากเชื่อมโยงกับท่อนเอ็นแข็งของพี่ชาย..
แท่งของผมตอนนี้เปียกมะล่อกมะแล่ก จากฝีมือเพื่อนสนิทของน้องสาว ขวัญค่อยๆลุกขึ้น
ถอดเสื้อกล้ามออก เผยเต้านมอล่างฉ่างอวดสายตาผม เพราะเธอไม่ใส่บรา หน้าอกเด้งดึ๋ง หัวนม
สีชมพูเม็ดเล็กๆ2เม็ดตั้งชูชัน ก่อนที่ผมจะเอื้อมมือไปจับ ขวัญรีบบอกซะก่อนว่า
พี่คอยดูเต็มๆนะคะ ว่าของหนูน่ะเด็กอยู่หรือเปล่า
ว่าแล้วเธอหันหลังให้ค่อยๆก้มตัวปลดซิบกางเกงที่ใส่และถอดออก หล่อนเอียงคอมองชำเลืองผม
และ ดึงกางเกงออกไปจากปลายเท้า เป้าแพนตี้สีเขียวมีรอยน้ำหล่อลื่นติดอยู่จนเป็นดวงใหญ่สาหร่ายเปียกชื้นถูก ปกคลุมเป็นระเบียบอย่างชัดเจน พี่ขา ถอดให้หนูทีสิ
ขวัญสั่งผมที่ยังนั่งตะลึงตาลุกไม่เลิกอยู่บนเตียง และผมได้สติกลับคืนเมื่อเธอร้องเตือนอีกครั้ง
ไม่รอช้า ผมใช้มือดึงกางเกงในของขวัญลงช้าๆ กลิ่นสาปสาวและกลิ่นน้ำสวาทโชยออกมาให้ผม
ดม ดอม น้องขวัญโก้งโค้งก้นจนแคมหีเธอปลิ้นออกมา กางเกงในยังรูดไปไม่ถึงหัวเข่าเลย ผมรีบยื่นหน้าเอาลิ้นเลียหีตัวน้อยของน้องสาวอย่างหื่นกระหายทันที ขวัญสะดุ้งครางออกมาอย่างลืมตัว
อะอูยยยยย พี่บอลขา ทำไมใจร้อนจังคะ ซีดสส
ทน ไม่ไหวแล้วพี่เงี่ยนเหลือเกิน ขอพี่เลียหน่อยนะ ขวัญเงยหน้าครางซีดส์ยืนแอ่นก้นโก่งโค้งเปิดโอกาสให้ผมแลบเลียกลีบหีสวาทของ เด็กสาววัยนักเรียนมัธยมจนพอ ใจ
และเธอค่อยๆล้มตัวลงนั่งบนตักผม หีกับควยอยู่ใกล้ชิดเพื่อทำความรู้จักกันจนรู้สึกเปียกเยิ้มไปหมด ผมทั้งกอดทั้งรัดตัวขวัญ บีบหน้าอกคู่งาม ขวัญครางออกมาอีกด้วยความกระสันต์เสียว เธอตอบโต้ผมด้วยการจับท่อนควยผมชักเข้าชักออก และใช้นิ้วล้วงรูหีตัวเองไปพร้อมกันจากนั้น
ผมจับเธอนอนคว่ำ ขวัญโก่งตูดโชว์โหนกนูนที่มีน้ำหีไหลปริ่มเป็นคราบออกมา ผมใช้นิ้วชี้สอด
เข้า ร่องสวาทเป็นการเบิกร่อง ขวัญร้องครางก้มหน้าติดกับหมอน ผมจะทรมานเธอให้สะใจที่เธอจับควยผมเมื่อเย็นนี้ จึงแยงลิ้นเลียกระดองเต่าตัวย่อมเบาๆ ขวัญผวาเฮือกดิ้นรนแต่ช้าไป ผมล็อคต้นขาเธอไว้แล้วฉกลิ้นไวปานงูเข้าถํ้าทองควานหาน้ำรักของน้องสาวร่าน สวาทแบบไม่ให้รู้เนื้อรู้ตัว.
อาาโอวววววว พี่บอลจ๋า ขวัญเสียวจังเลย ทำไมถึงได้เสียวอย่างงี้นะ
อืมมมมม อาาาาา พี่จ๋าเลียหี อีกเลียนานๆ ขวัญชอบ ขวัญมีความสุขจังเลย อูยยยซีดสสสสสสส
สาวเจ้าคนสวยยังครางไม่ขาดระยะ
ขวัญ เด้งแก้มก้นดันแคมรูหีเข้าหาใบหน้าผมตลอด จนน้ำหล่อลื่นจากรูหีเปรอะหน้าผมเต็มไปหมด ฝ่ายควยของผมน้ำตาไหลยืด มันอยากจะเข้ารูเสียวร่องสวาทเต็มทีแล้ว แต่ผมไม่ยอมตามใจมัน ยังใช้ลิ้นเลียเม็ดเสียวของน้องขวัญจนเธอดิ้นพล่าน ใช้มือกดจับหัวผมแน่น
อืออออ .พี่ขา. พี่บอลเย็ดขวัญเถอะ เย็ดขวัญที หนูไม่ไหวแล้วว อาาา
ความ ชุ่มฉ่ำและหอมหวาน ในรูหีทำให้ผมแทบไม่อยากจะถอนลิ้นออกเลย แต่ทำไงได้ ผมรู้ว่าจะต้องทำอะไรต่อจึงค่อยลุกชันเข่าเข้าไปหาขวัญที่นอนโก่งตูดร้อง ครางอย่างเสียวซ่านรออยู่แล้ว จัดการรูดกางเกงในของเด็กสาวออกไปจากปลายเท้าผมจับปลายหัวทอกจ่อที่ปากรูหี และเขี่ยเบาๆ
เป็นการเริ่มต้น ขวัญยื่นมือจากข้างหลังเอานิ้วมาแบะช่องหีที่น้ำหล่อลื่นไหลเยิ้มเปิดอ้ารอ จนเห็นเนื้อในสีแดงสด พอควยผมเข้าไปเธอช่วยจับให้มันเข้าไปเร็วๆ ผมครางอู้ออกมา ไม่ได้เอาหีเด็กมาหลายวันแล้วมันช่างคับแน่นอะไรอย่างนี้หนอ
โอวววว
ผมครางอีกครั้งเมื่อหัวควยผมมันเข้าไปในร่างของน้องสาวช้าๆค่อยๆจนมิดแท่ง
ขวัญถอนหายใจออกมาเบาๆ และชันแขนตั้ง หันหน้ามายิ้มกับผม
ควยของพี่ชายใหญ่จัง คับหีขวัญไปหมดเลย..อูยยววว์.ซีดสสสส
จ๊ะ หีของน้องก็รัดควยพี่ดีด้วยจ๊ะ อูยย
มาสิคะ พี่.. ขา..พี่ช่วยทำให้หนูมีความสุขที
.ได้จ๊ะได้เลย.
สิ้นเสียงผมออกแรงซอยควยเข้าออกช้าๆเนิบๆ ขวัญร้องครางด้วยความเสียว กัดเม้มริมฝีปาก
เงย หน้าร้องคราง ผมเอื้อมมือจับนมคู่งามและเพิ่มแรงกระเด้าถี่ขึ้นไปอีกและหลับตาครางด้วย ความเสียวสุดยอด..เสียงควยที่วิ่งเข้าออกในรูหีของเด็กสาวเพิ่มความเงี่ยน ให้อีกเป็นทวีคูณ
อูยยยย พี่บอลขา ขวัญเสียวจังเลย อาาาา สุดยอด อือออออ เอาอีกสิคะ เอาอีก.
เสียงเด็กสาวที่เร่งเร้าให้ผมเย็ดรูหีอีก ทำให้ผมเร่งความเร็วขึ้นอย่างเต็มที่ จนเตียงดังอ๊อดแอ๊ด
เรา 2 คนไม่กลัวใครจะมาได้ยิน ต่างร้องครางแข่งกันดังลั่น ขวัญเด้งตูดเข้าหาควยผมอย่างสุดแรง
เกิด ส่ายหน้าส่ายสะโพก ร้องครางเสียงดังมาก น้ำหล่อลื่นจากรูหีของเธอถูกขับออกมาอย่างมากมาย ช่วยชะโลมแท่งควยให้เข้าได้ง่ายจริงๆ ผมจับแก้มก้นกลมกลึงของขวัญกระแทกควยอย่างไม่มียั้ง ..เสียงกระโปกกระแทกเนินเต่าดังป้าบๆ ผมกับขวัญต่างขบฟันแข่งกันกรอดๆ ขวัญเอามือขยุ้มจิกที่นอนแน่นเด้งหีสู้กับผมอย่างสุดชีวิต โรมรันพันตูไม่ยอมถอยแม้แต่ครั้งเดียว
จนกระทั่งอีกอึดใจ ขวัญร้องเสียงหลงออกมา
ไม่ไหวแล้วจ๊ะ พี่ อาาาาาาา ขวัญกำลังจะเสร็จแล้ว ซีดสสส กระแทกให้หีบานไปเลยคะ--------
.ร่างของผมและขวัญต่างชะโลมไปด้วยเหงื่อที่เกิดจากการเสพเมถุนกันจนไหลย้อย เป็นเม็ดๆ
ผมจวนเจียนจะไปเหมือนกัน และก็เป็นขวัญที่กรีดร้องออกมาแล้วแน่นิ่งไป ช่องหีของเธอตอด
ควยผมตุบๆอย่างแรง ร่างของเธอเกร็งไปทั้งตัวเมื่อถึงจุดสุดยอด ช่องรักของเด็กสาวขับน้ำเสียว
ออกมาอาบดุ้นแข็งจนควยผมร้อนผ่าว น้ำผมยังไม่แตกแต่ก็รีบเร่งเย็ดสุดแรงเกิดหวังจะตามเธอไปติดๆ แต่ถ้าออกข้างในมันคงไม่ดีนัก
ผม รีบดึงควยออกจากรูหีของขวัญ น้ำจากในช่องหีพุ่งทะลักติดควยออกมาไหลย้อยเปรอะที่นอน ผมกระทอก 2 3 ทีเท่านั้น น้ำควยก็ถูกพุ่งขับออกจนเลอะที่รูก้นของขวัญและแก้มก้นกลมกลึง ส่วนหนึ่งพุ่งไปถึงกลางแผ่นหลัง ของน้องขวัญด้วย ผมสูดปากหลับตาปี๋ กระทอกน้ำเงี่ยนชุดแล้วชุดเล่าออกจนหมด ขวัญนอนหอบหายใจรวยริน เหงื่อผุดเต็มหลังของเธอ
ผมล้มตัวทาบทับกับขวัญ จูบที่แก้ม ขวัญเงยหน้ามาเลียที่ติ่งหูผมตอบ ผมอุ้มตัวขวัญมานอนทับผม ขวัญยังใช้ปากดูดเลียหัวนมเพราะเธอบอกว่าชอบทำมาก ผมจึงตามใจ
พี่บอลเก่งจังเลย ขวัญเพิ่งเคย น้ำออกมากขนาดนี้เลยนะคะ
พี่ก็ออกมากขนาดนี้เป็นครั้งแรกจ๊ะ
พูดเอาใจเด็กสาวหน่อย หึหึหึ..ไม่ได้ประจบนะแต่มันรู้สึกมันส์จริงๆ.
เราสองคนนอนเหยียดยาวบนเตียงกอดคุยกะหนุงกะหนิงกันทำให้ผมรู้ว่าขวัญเคยนอน กับแฟนมาก่อน มิน่าเธอถึงได้เก่งแบบนี้
สัก พักผมกับขวัญพากันลุกไปห้องน้ำจัดแจงอาบน้ำล้างตัวกันแล้วพาขวัญ มาระเริงกามกันต่ออีก1ยก เพื่อนสาวของอ้อยน้ำแตกไปอีก 2ครั้ง เดินขาสั่นออกจากห้อง ผมเองก็ไม่น้อยหน้า นอนควยพับควยอ่อนบนเตียง ลุกไม่ไหว โดนขวัญส่ายสะโพกร่อน ขย่มควยผมซะแทบหลุดตามหีไปด้วย ก่อนขวัญจะเข้าห้องนอนของเธอยังกลับเข้ามากอดจูบกับผมและบอกว่าจะมาให้ผม เย็ดอีก
ผมรีบตอบตกลงทันทีเพราะติดใจในช่องรักของน้องขวัญซะแล้ว เอ อ้อยจะว่าอะไรไหมเนี่ย?
นี่เป็นคำถามที่ผมคิดหลังจากนั้น แต่ผมได้คำตอบของเรื่องนี้ในวันรุ่งขึ้น
..

ผมตื่นนอนเกือบ 8 โมงเช้า ลุกมาอาบน้ำ เจออ้อยกับจอยอยู่ในครัว พอทั้ง 2เห็นผมจึงพากันยิ้มกัน
คิกคัก และจอยบอกผมว่า
เมื่อคืนทำเสียงเอะอะโครมครามกันจังเลยนะคะ..
เอ๊อผมไม่รู้จะพูดอะไรดี
เห็นยัยขวัญบ่นว่าระบม ไม่รู้ระบมอะไรเนาะจอย อ้อยพูดบ้าง
ผมเลยทำหน้าเจื่อนๆ รู้สึกทั้งเขินทั้งอาย
รู้จริงๆสินะเนี่ย.
เสียงร้องออกดังลั่นขนาดนั้นใครไม่ได้ยินก็หูหนวกแล้ว ที่สำคัญพวกเรายังแอบดูพี่กับขวัญเย็ดกันเลยนะคะ
หา !!!!จอยนะ..นี่พวกน้องแอบดูด้วยหรอ??..
ยัยขวัญบอกว่าจะไปยั่วยวนพี่ชาย แล้วให้พวกเราแอบดูทางประตูน่ะ
โอ้โห นี่วางแผนกันตั้งแต่แรกแล้วใช่ไหม ผมนึกในใจเด็กพวกนี้นี่..
พอ ดีกับที่ขวัญกับโบว์ออกจากห้องน้ำ โบว์เห็นหน้าผม..หน้าเธอแดงเป็นลูกตำลึงทันที ส่วนขวัญเดินเข้ามาหอมแก้มผม และบอกกระซิบกับผมแต่ได้ยินกันทุกคน.
เมื่อคืนหีของขวัญระบมไปหมดเลย พี่บอลนี่แรงดีจัง..
แหะ แหะ คือ อายครับ (ใครไม่อายบ้างวะ อยู่ๆมีเด็กสาวๆมาพูดแบบนี้ถึงลึกๆจะดีใจก็เถอะ)
ยังไงกับโบว์น่ะ นุ่มนวลหน่อยนะคะพี่เพื่อนคนนี้ของหนูเขายังไม่เคย
ขวัญพูดกับผมแต่ขยิบตาให้โบว์ ฝ่ายผมทำหน้าเลิ่กลั่กและไม่รู้จะมองหน้าใครดีด้วยโอยย.
ขวัญอ่ะ พูดอะไรก็ไม่รู้
โบว์ตัดพ้อเพื่อนทันที เธอเขินอายจนรีบวิ่งหนีเข้าห้องส่วน สาวๆ 3คนเอาแต่หัวเราะคิกๆ.ผมละ? หน้าแทบจะชาไปหมดแล้ว..
โอ้ย จะบ้าตาย พวกเด็กสาวเหล่านี้เขาวางแผนกันตั้งแต่แรกเลยหรือนี่

ตอนสายผมขับรถไปซื้อของที่ร้านหน้าปากทางเข้าน้ำตก มีพวกขนมขบเคี้ยวมากมาย
น้ำอัดลมเบียร์ของผม และสปายของเด็กสาวๆ มีอ้อยไปช่วยขนของด้วย ขณะที่อยู่ที่ร้าน
ผมโทรศัพท์หาไอ้เชน
..อ้าว!!!หวัดดีครับเจ้านายสบายดีบ่..
เสียงไอ้เชนมันกวนตีนทุกครั้งที่ได้ยินจริงๆ
เอ้อ ดีเมื่อวานหายหัวไปไหนของเอ็งวะ กูโทรหาแม่งก็ไม่รับสาย
โทษทีว่ะ กูมัวไป.นั่นน่ะ.
อ้อ ไอ้สัตว์นี่ไปหลอกเด็กที่ไหนอีกละมึง
ป่าว..กูก็ไปหาของกูเรื่อยๆน่ะแหละ..
"แล้วตอนนี้มึงอยู่ไหนน่ะ"
"บ้านว่ะ กําลังเซ็ง..ไม่มีอะไรทํา"
"งั้นมึงนอนเกาหําไปละกัน" กะจะบอกมันว่าผมมาทําอะไรแต่ยังชั่งใจอยู่ครับ
"ไอ้นี้นี่............."
พอดีกับที่อ้อยร้องเรียกผม
พี่คะ ไปกันเถอะ..
อ้อยขนของขึ้นรถเสร็จแล้วตะโกนเรียกชวนผมกลับที่พัก
อ้าว??นั่นใครอยู่กับมึงวะน่ะ
อ๋อ อ้อยน้องสาวกูไง
นี่ นี่ ตกลงมึงไปเที่ยวที่ไหนกันวะเนี่ย
ไม่มีอะไรก็แค่ไปน้ำตก..นี่เอง เอ้อ แค่นี้ก่อนนะโว้ย เดี๋ยวกูโทรไปหาใหม่
..ว่า จะบอกมันซะหน่อยว่าผมอยู่ที่สวรรค์ แต่ผมมาคิด ยังไม่ได้เปิดบริสุทธิ์จอยและโบว์เลยถ้าเรียกไอ้เชนมาตอนนี้ ผมก็เสียความตั้งใจน่ะสิ
พี่คุยกับใครอยู่หรอคะ
.ไอ้เชนน่ะ
อยากจะชวนพี่เขามาอีกหรือไงคะ อ้อยถามยิ้มๆ
ก็อยากชวนมันหรอกนะ แต่..คิดอีกที.ไม่ดีกว่า
พี่ยังไม่อยากได้ตัวช่วยตอนนี้
ฮิ ฮิ มั่นใจหรือคะที่พูดอย่างงั้นเอ้อ แล้วจะรู้สึก .
อ้อยมีขู่ผมเล็กๆก่อนเข้าไปนั่งในรถ
ครับ ก่อนที่ผมจะออกมาซื้อของนี่ อ้อยได้เล่าเรื่องทั้งหมดให้ผมฟัง
จุดมุ่งหมายที่อ้อยให้ผมพามาเที่ยวนี่
ก็เพราะเธอได้เห็นแม่กวางอนุญาตให้ผมไปกทม.แต่อ้อยยังไม่อยากให้ผมไปหาพี่ กุนตอนนี้
อ้อยอยากให้ผมอยู่กับเธอก่อน.จึงโทรคุยปรึกษากับขวัญๆเลยช่วยวางแผนให้ผมพา ไปเที่ยว
จากนั้นจะผูกมัดผมซะ(เหอ เหอ) พร้อมทั้งชวนจอยกับโบว์มาด้วย
ตอนแรกโบว์ไม่อยากจะร่วมมือแต่ตอนหลังโดนขวัญหว่านล้อมมากๆเข้าจึงยอมมา
ไม้เด็ดที่ขวัญใช้กับโบว์คือปกติเห็นกล้าทำโน่นทำนี่.แค่ชวนมาเที่ยวกับ ผู้ชายทำเป็นไม่กล้า
โบว์มีนิสัยไม่ยอมแพ้ใครง่ายๆอยู่แล้วจึงโพล่งออกไปว่าให้โดนเย็ดเธอยังไม่ กลัวเลย.แล้วมาเที่ยวนี่มันจะสักเท่าไหร่เชียว.แต่
ผม มาคิดๆถ้าโบว์ไม่ชอบผมก็คงจะไม่ยอมร่วมมือกับขวัญหรอก .ส่วนจอยไม่มีปัญหาเพราะผมได้รู้ทีหลังว่าเธอแอบชอบผมเช่นกันและอยากมีอะไร กับผมนานแล้ว แต่ติดตรงที่อ้อยเท่านั้น
สำหรับอ้อยตอนแรกก็หึงหวงพี่ชาย ของเธอแต่เป็นขวัญอีกนั่นแหละที่โน้มน้าวจน เธอใจอ่อน เห็นว่าทั้งหมดเป็นเพื่อนรักกัน..ตัวผมเองคิดว่าเด็กวัยนี้คงอยากรู้อยาก เห็นอยากลอง
โดยเฉพาะขวัญนั่นยิ่งชัดเจนเลยผมยังจำได้ ตอนที่ผมบอกพวกขวัญว่าจะชวนเพื่อนมาด้วย แต่ติดต่อไม่ได้ ขวัญแสดงสีหน้าดูจะผิดหวังนิดๆบ่นว่า
น่าเสียดาย อยากลองแบบ 2 ต่อ 1บ้าง
อื้อหือ..ดู ดู เด็กคนนี้พูดสิครับทั้งจอยและโบว์ต่างตกใจคงไม่คิดว่าเพื่อนเธอจะกล้าพูด
ขวัญ พูดอะไรน่ะ???
จะ เป็นไรไปเล่า ชีวิตคนเรานั่นสั้นนัก ต้องรีบหาสิ่งแปลกใหม่และสนุกๆทำสิ.แล้วก็นะ ถ้าจอยกับโบว์ได้นอนกับพี่บอลก่อนแล้วนอนกับเพื่อนพี่บอลก็ไม่เห็นจะเสียหาย ตรงไหน
ขวัญ พูดบ้าๆน่า ใครจะทำแบบเธอยะ
โบว์อายม้วนต้วน พูดจาอ้อมแอ้มไม่เต็มเสียง
แต่ในใจน่าจะอยากลองเหมือนกันละมั้ง จอยก็พูดว่า
อืม น่าลองดีนะ เราเห็นในวีซีดีแล้วสุดยอดเลยละ โดนรุมน่ะ
ทั้งหมดที่กล่าวมานี่เป็นบทสนทนาของบรรดาสาวๆที่ผมจำได้แม่นยำเลย และอ้อยไม่ได้แย้งอะไรเลยด้วยกลับเห็นดีเห็นงามซะอีก
เมื่อผมคุยกับอ้อยเรื่องนี้ ได้รับคำตอบว่า
ขอให้พี่บอลมีความสุขกับอ้อยจะให้ทำยังไงก็ทำทั้งนั้นหรือจะมีใครมาร่วมด้วย แต่ให้มีพี่อยู่เคียงข้างกับอ้อย.แค่นี้หนูก็พอใจแล้วละคะ
แต่เธอมีข้อแม้เหมือนกัน จะเป็นอะไรนั้น..เชิญติดตามต่อได้เลย

กลับไปบ้านพัก พวกสาวๆทั้ง 3 กำลังเล่นน้ำกันอยู่ที่เดิม ผมกับอ้อยช่วยกันขนของกินไปไว้ที่ริม
ตลิ่ง เอาเสื่อปูอย่างดี ผมยังไม่ได้เปลี่ยนกางเกงว่ายน้ำ
แต่เอากีต้าร์มานั่งดีดเพลงเล่น อ้อยไม่ลงไปเล่นน้ำกับเพื่อนๆ
เธอ นอนหนุนตักผมคอยเอาขนมป้อนใส่ปากให้ น้องสาวนอนบนตักพี่ชายคุยกระหนุงกระหนิงร้องเพลงด้วยกัน 2 คนจนเวลาผ่านไป.3 สาวนั่นคงเล่นนํ้าจนเหนื่อยจึงพากันขึ้นมาสมทบกับเราด้วย ..หยดน้ำยังเกาะพราวไปทั่วเรือนร่าง 3สาว ดูแล้วน่ารักปนเซ็กส์ซี่ด้วยกันทั้งนั้น
แหมๆๆ 2 คนพี่น้องนี้หวานแหววกันจังเลยนะ
จอยเอ่ยทักทันทีที่มาถึงพร้อมหยิบขนมเข้าปาก
ยังหวานสู้ของฉันเมื่อคืนไม่ได้หรอกนะยะ
ขวัญอมยิ้มพูดขึ้นบ้างและขยิบตาให้จนผมอดเขินไม่ได้
เดี๋ยวถึงทีของฉันจะทำให้หวานยิ่งกว่านี้อีก
อ้อยไม่ยอมแพ้เพื่อนๆเหมือนกันส่วนโบว์ไม่พูดอะไรแต่เดินกลับไปทางบ้านพัก
อ้าวโบว์ไปไหนน่ะ?
อาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าจ๊ะ.
ขวัญมองโบว์เข้าบ้านจนลับตาก่อนหันมาพูดกับผม
ท่าทางโบว์เขายังเตรียมใจไม่พร้อมเลยนะคะพี่ไปช่วยโบว์หน่อยสิ
หา ให้พี่ไปหรอ.
ก็พี่น่ะแหละ จะมีใครอีกละ เมื่อคืนจอยช่วยปลอบขวัญโบว์เขาไปครั้งหนึ่งแล้ว
จอยเสริมประโยคนี้ทำให้ผมแปลกนิดๆ
ปลอบ? จอยปลอบโบว์ยังไงหรือ??. ผมอดสงสัยไม่ได้
ก็ผู้หญิงเวลาอยู่เหงาๆและเกิดอารมณ์ทางเพศจะทำอะไรกันละคะ
โอ๋ นี่อย่าบอกนะว่าจอยกับโบว์
เล่นเลสกันแน่ๆครับเลส .แหมเมื่อคืนเสร็จศึกกับขวัญผมน่าจะไปดูต่อถ้ารู้อย่างนี้
กว่าหนูจะลากโบว์มาได้แทบแย่เลยนะคะ ตอนนี้ก็ขึ้นอยู่กับฝีมือพี่ละจะต้องทำให้โบว์ยอมพี่บอลให้ได้นะ
ขวัญบอกกับผมต่อ
งั้น ผมมองไปทางอ้อย
ไปเถอะคะพี่ แล้วเกมส์จะได้เริ่มกันซะที
อ้อยเปิดไฟเขียวอนุญาตเต็มที่
ผม จึงต้องเดินไปกลับบ้านพักตามแรงเชียร์ของเหล่าเด็กสาวแต่เปี่ยมไปด้วย ความเต็มใจอย่างสุดๆ ไปถึงค่อยๆเดินย่องใช้มือบิดลูกบิดเปิดประตูห้องนอนสาวๆที่ไม่ได้ล็อค..โบว์ คงนึกไม่ถึงว่าผมจะมา.
โบว์กำลังถอดเสื้อผ้าออกจนเรือนร่างเหลือแต่ตัวเปล่าเล่าเปลือย โบว์หันมาเห็นผมเธอร้องด้วยความตกใจทันที
ว้ายพี่บอลเข้ามาทำไมคะ โบว์กำลังจะอาบน้ำ
ผมไม่ตอบแต่เดินเข้ากอดโบว์ไว้ทันที โบว์ยิ่งตกใจมากขึ้นไปอีก
ไม่เอานะ.พี่บอล ปล่อยโบว์เถอะ โบว์จะไปอาบน้ำคะยะ...อย่า
งั้นพี่ขออาบกับโบว์ด้วยคนสิจ๊ะ
ผมพยายามออเซาะอยู่ข้างหูด้วยเสียงหวานๆเพื่อให้เด็กสาวคลายความหวาดกลัวลง
บ้า!!!.. ลามก !!!.หนูไม่อาบกับพี่ด้วยหรอก.
น่าโบว์อย่าใจร้ายพูดตัดรอนพี่อย่างงั้นสิจ๊ะ
อุ๊ย พี่น่ะ ..
ร่างของโบว์สะดุ้งเมื่อผมโจมตีโดยเริ่มหอมแก้มและเลียที่ใบหูของเธอ
ร่างของเธอยังเปียกน้ำจากน้ำตก หยดน้ำเล็กๆยังเกาะพราวที่ใบหน้าและตามเนื้อตัว
ไม่เอาคะพี่ .ตัวโบว์ยังสกปรกอยู่ ขออาบน้ำก่อนสิ
ผมยังซุกไซ้จนเธอเผลอครางออกมา มือเธอจับแขนผมแน่น เนื้อตัวสั่นเทาจนผมรู้สึกได้ชัดเจน
เดี๋ยวพี่จะตามไปอาบด้วยนะ
โบว์ก้มหน้านิ่งไม่ยอมตอบผมแต่สักพักหนึ่งเธอจึงพยักหน้าให้ คงจะใจอ่อนให้ผมแล้วแน่ๆ
โบว์นุ่งผ้าเช็ดตัวเดินช้าๆออกไปจากห้อง ผมรีบจัดการลอกคราบตัวเองอย่างรวดเร็ว อ้าว??
ไม่ได้เอาผ้าเช็ดตัวมาด้วย ช่วยไม่ได้ผมจึงเดินโทงๆออกไปกะจะแวะหยิบผ้าที่ราวตากผ้า
แต่กลับเจอโบว์ยืนรออยู่หน้าห้อง
เธอร้องว้ายด้วยความอายดังลั่นที่เห็นผมแก้ผ้าเป็นชีเปลือย ผมเองก้อตกใจเหมือนกันนึกว่าเธอไปรอในห้องน้ำแล้วซะอีก
พี่บอลสัปดนที่สุด ไม่ใส่เสื้อผ้า
โบว์ เอามือปิดตาตัวเอง แต่ยังแอบมองชำเลืองร่างกายของผม โดยเฉพาะท่อนลำตั้งเด่ โบว์แอบมองด้วยความอายอย่างมากคงเพราะเพิ่งเห็นควยผู้ชายจะจะคาตาเป็นครั้ง แรกในชีวิต
จะอาบด้วยกันอยู่แล้วจะอายไปทำไมละจ๊ะ
ผมในตอนนี้ละทิ้งความอายไปจนหมดสิ้น ตรงเข้าช้อนอุ้มร่างน้อยๆของโบว์เดินเข้าห้องน้ำ
เธอพยายามดิ้นแต่ดูเหมือนเรี่ยวแรงจะไม่มีเอาซะเลย
พอรู้ว่าดิ้นไปก็ไม่มีผลโบว์จึงเบือนหน้าหลบไปทางอื่น
ผมรู้ดีว่าเธอเขินอายผู้ชายแต่ต่อไปผมจะช่วยให้เธอชอบผู้ชายเอง
ในห้องน้ำผมจัดแจงปลดผ้าเช็ดตัวตักน้ำอาบให้โบว์ น้องเขาเอามือปิดหน้าอกแน่นเชียวละ
ผมจึงแกล้งแหย่เธอเล่นอีก
แหม มีเราแค่ 2 คนจะอายพี่ไปทำไม พี่ยังไม่ปิดอะไรเลย
โบว์หันมาแลบลิ้นให้ทันควันก่อนจะตอบว่า
ก็พี่บอลน่ะลามกที่สุดเลย
ผมประกบตัวเธอข้างหลัง โบว์สูงแค่หัวไหล่ผมเอง
ควยของผมจึงแปะที่แผ่นหลังของเธอ โบว์หน้าแดงมาก ตอบผมเสียงสั่นๆ
อา.ของพี่น่ะ.มันแข็งทิ่มหลังหนูแล้วนะ
มันแข็งเพราะตื่นเต้นที่ได้อาบน้ำกับเด็กสาวน่ารักๆอย่างโบว์ไงละจ๊ะ.
.ฮิ พี่มากกว่าละมั้งที่ตื่นเต้น โบว์รู้ทันผมซะอีกแน่ะ
ถึง ตอนนี้ผมมั่นใจว่าโบว์ต้องยอมตามใจผมแล้วอย่างแน่นอน และถ้าผมเล้าโลมเธอดีๆให้เธอมีอารมณ์เคลิบเคล้ม อะไรๆคงเป็นสิ่งที่ง่ายกว่าปอกกล้วยเข้าปาก จึงเริ่มต้นด้วยการจูบไซร้ซอกคอของโบว์ เธอสะดุ้งเฮือก
พะ..พี่บอล โบว์จั๊กจี้นะอย่าสิคะ
ผมรุกแลบลิ้นเลียที่ติ่งหูเธอต่อ มือลูบคลำที่หน้าอกขนาดย่อมๆ โบว์เริ่มส่งเสียงที่แสดงถึงความสยิวออกมาแล้ว
อือออ พี่บอลคะ โบว์อาาา
ผมเลียซอกคอไล่ลงถึงหัวไหล่ เนื้อเนียนนุ่มๆของเด็กสาวทำให้ท่อนเอ็นผมชี้โด่อย่างช่วยไม่ได้
ร่าง โบว์ค่อยๆเซไปข้างหน้าหาอ่างน้ำ ก้นขาวสวยของเด็กสาวโก่งมาข้างหลังชวนให้เย้ายวนอารมณ์ผมยิ่งผมตามไปใช้ท่อน ควยเขี่ยที่ร่องตูดงามงอน โบว์ร้องครางด้วยความสยิว
เพราะผมจับหัวถอกเขี่ยที่ร่องหีของเธอทางด้านหลัง
พี่บอลขาของพี่มัน..อาาา
เรียกว่าควยสิจ๊ะโบว์
โบว์อึกอักอยู่ครู่จึงตอบเสียงแผ่วเบา
ค่ะ พี่
หีของโบว์สวยจัง ไหนหันมาให้พี่เห็นให้เป็นบุญตาทีสิจ๊ะ
ขาด คำโบว์จึงค่อยๆหันมาแต่ไม่ยอมให้ผมเห็นเต็มตาผมจึงค่อยๆจับหัวไหล่หมุน ตัวเธอให้หันหน้ามา.ใบหน้าและแก้มเธอแดงซ่าน ไม่แค่นั้น เนื้อตัวเธอยังสั่นระริก..
ผมก้มลงมองหีเด็กสาวใกล้ๆ แทบมองไม่เห็นขนหมอยดำๆเลย ยังมีเพียงขนอ่อนๆเพียงเบาบางแค่นั้นผิดกับของขวัญที่ผมได้เห็นเมื่อคืน
ส่วนแคมหีเล่า.ยังปิดสนิทไม่มีร่องรอยว่าจะมีวัตถุอะไรเคยผ่านมันเข้าไปข้าง ในเลย
ผมอดใจไม่ไหวต้องเอาจมูกเข้าไปสูดดมกลิ่นอวัยวะเพศของสาวน้อยบริสุทธิ์
จนเต็มปอด โบว์ก้มมองการกระทำของผมทุกอย่างด้วยใบหน้าแดงก่ำ หายใจแรงถี่ขึ้นเรื่อยๆ
พี่บอล อย่าคะ ของหนูมันไม่..
ไม่เป็นไรหรอกจ๊ะ พี่ชอบพี่ไม่ถือหรอก.
ผมเอาลิ้นแตะแคมหีหน่อยหนึ่ง โบว์ครางซีดสอีกทีหนึ่ง
เพราะ โดนลิ้นสากๆของผู้ชายแตะถูกของสงวนของหล่อนเป็นครั้งแรกในชีวิต โบว์ยังยืนขาสั่นข้างๆอ่างอาบน้ำ ผมรู้สึกได้ว่าตัวของเธอร้อนผ่าว และร้อนมากขึ้นเรื่อยๆ
เมื่อผมใช้นิ้วค่อยๆแหวกกลีบรูสวาททั้ง 2 ข้างที่แสนจะน่าหลงไหลออกจากกันช้าๆ
โบว์ครางเสียงกระเส่า เอ่ยปากห้ามผมเสียงสั่นๆ
อืออออ.พี่บอล.อย่าแหกของหนูสิ ..โบว์เสียวนะ..อาาา
ผมชอบอกชอบใจที่โบว์แสดงออกอย่างงี้ เพราะมันทำให้ผมรู้ว่า
โบว์มีความรู้สึกต้องการทางเพศสูงขึ้นจนหยุดไม่ได้แล้ว
ผมต้องการให้เธอมีมากขึ้นไปอีก จึงลุกยืนแล้วให้จับเจ้าชายของผมบ้าง
เธอ ลังเลอยู่ครู่หนึ่งจึงค่อยเอามือน้อยๆ มาจับเบาๆ ควยของผมถูกห่อไว้ด้วยมือ2ข้างของเธอ มันแข็งสู้มือสั่นๆของเธอ จนโบว์เงยหน้ามองผม
ควยพี่บอลแข็งจัง แบบนี้หนูก็เจ็บแย่สิ.
อ๋า.นี่โบว์จะให้พี่เอาควยเข้าไปข้างในหีของโบว์หรือจ๊ะ
อ่า.บ้า..พี่บอลบ้า. โบว์ตัดพ้อผมด้วยความอายที่ผมพูดหยาบกับเธอตรงๆ
ผม หัวเราะชอบใจกอดโบว์ไว้กับอ้อมอก ตัวของเธอซบกับแผ่นอกผมแน่น ผมกับโบว์ไม่ได้พูดอะไรออกมานอกจากมองใบหน้าของกันและกัน โบว์ทําท่าเอียงอายหลบสายตาผมที่จับจ้องแทบจะทุกสัดส่วนในเรือนร่างของหล่อน ผมจูบไซร้ที่ซอกคอน้องโบว์อีกครั้ง เธอหลับตาพริ้มพลางใช้มือลูบหน้าอกผม อีกข้างเลื่อนจับหัวทอกกําไว้หลวมๆ ผมจึงจับช่องเสียวของเธอตอบ
โบว์ครางซีดสดังออกมาเบาๆที่ข้างหูเพราะผมลูบขนหมอยอุยของเธอๆ โบว์ช่างน่ารักน่าถนอม จนแทบไม่อยากจะทําลายความสาวของเธอเลย
"โบว์จ๊ะ เอ่อ.ถ้าพี่จะขอความสาวของน้อง......จะได้มั้ย??....."
โบว์ลืมตามองด้วยความรักที่มีต่อผม และเธอก็มีคําตอบที่ทําให้ผมชุ่มชื่นหัวใจที่สุด
"โบว์ จะเป็นของพี่บอลคะ ขอแค่พี่บอลบอกว่ารักโบว์ โบว์จะมอบทุกสิ่งทุกอย่างให้พี่" ว่าแล้วโบว์หอมแก้มผมอีกทั้งข้างซ้ายและขวาเพื่อยืนยันความตั้งใจของเธอ
"จ๊ะ พี่รักโบว์............"
ก่อนที่เราทั้งคู่จะอาบน้ำต่อ.ผมสอนการจูบกันระหว่างชายหญิงให้กับโบว์
ตอน แรกเธอทำไม่ค่อยเป็นแต่ก็เริ่มชำนาญขึ้นตามลำดับ กอดจูบแลกลิ้นกับผมได้อย่างไม่เคอะเขิน ยามที่ลิ้นนุ่มๆน้อยๆของโบว์พัวพันกับลิ้นผมในปากมันช่างมีความสุขอะไรอย่าง นี้ โบว์ปรือตามองผมด้วยสายตาหยาดเยิ้ม เราบดป

*

ออฟไลน์ suriyamahajit

• Supreme Member
  • 6520
  • 1850
Re: เมื่อผมมีความสุข ภาคพิเศษ 2 (copy)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2017, 08:15:23 pm »
สี่สาวคงสนุกสนานกันทั่วทุกคน

*

ออฟไลน์ Sbw27

• Full Member
  • **
  • 102
  • 0
Re: เมื่อผมมีความสุข ภาคพิเศษ 2 (copy)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2019, 12:24:59 am »
บอลสนุกแน่ๆมีคนที่2มาแล้วยิ่งอ้อยเปิดทางอย่างนี้คางเหลืองแน่ๆ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ