ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นัดสาวใหญ่ชวนเสียว

เริ่มโดย wgis, เมษายน 09, 2011, 11:37:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wgis

ใครจะว่าจริง หรือไม่จรืงก่ช่าง ครับ แต่ผมขอเล่าว่า มันจริงแท้ แน่นอน
เรื่องมี อยูว่า ผมได้เคย ติดต่อ พี่สาวใหญ่ ในนี้ได้ เผอิญ มันก่ไม่ได้จงใจ นะคับ แต่ ว่า เคยลง เมล์ไว้
แล้ว ก่ไม่ได้สนใจ อะไร จู่ ๆ ขณะที่ ผม ออน M ก่มี คนแอด เข้ามา เป็น สาวใหญ่ วัย 50 ต้น ๆ
ขอเรียกว่า พี่สุ (นามสมมติ) พี่สุ บอกว่าได้อ่านเรื่อง ที่ผมเคยเขียนลงไว้ ที่ว่า "เอากับแฟนที่ทำงาน"
ซึ่งแฟน ผมก่ อายุ 45 แล้ว และผมบอกว่า ชอบ สาวใหญ่ พี่สุ เลยถามว่า เคยมีอะไร กับคนอื่นบ้างไหม
ซึ่งผมก่ตอบว่า เคย หลายคนใน ก่เคย ติดต่อได้อยู่ เธอบอกว่า แล้ว "เรา" เธอเรียกผมว่า เรา ไม่เรียกน้อง
"เรานะ ว่าง เหรอ ถ้ามี นัดเจอ นะ" ผมเลย บอกว่า งัยพี่ ก่โทมา ก่อนนะครับ ซึ่ง หลังจากนั้น
เราก่ออน M คุยกัน ซึ่งมาทราบว่า เธอ เลิกกับสามี นานแล้ว และไม่มี คนอื่น เวลา เงี่ยน เธอบอกว่า จะช่วยตัวเอง
โดย การ เอานิ้ว แหย่รูหี แล้ว ชักเข้า ชักออก จนน้ำแตก ผมจึง บอกว่า ถ้า มาเอากับผม ผมจะบริการ พี่ให้ดีกว่านิ้ว
ผมเลย ให้เบอร์ โทร เธอไป พี่สุ บอกว่าจะติดต่อมาเอง หากจะนัด มาเจอกัน

เวลา ผ่านไป 3 เดือน เธอก่อน หายเงียบไป ผมนึกว่า เธอ คงมีคนอื่นแล้ว แล้ววันนึง ตอน สาย ผมได้รับ ข้อความว่า
"วันนี้ว่างไหม" ผมตอบ ไปว่า "ว่างครับ" เธอส่งข้อความมา อีก "งั้นเจอกัน ดื่มเบียร์ แล้ว ทำอะไรหนุก ๆ "
ผมตอบ "ผมจะรอ แต่ที่ไหน บอกมาด้วย" ซึ่งผม ก่งง เพราะ ผมกับเธอ ไม่ได้อยู่ ใน จังหวัดเดียวกัน
ผมลองโทรกลับไป เบอร์พี่สุ เธอกดทิ้ง ตอบกลับมา ว่า "กำลังประชุมอยู่ จะติดต่อกลับเอง"
ผมส่งไปใหม่ "ที่เชียงใหม่ ไหมครับ" เธอตอบ "ใช่" ซึ่ง ผมอยู่เชียงใหม่ เลยรู้ว่า เธออยู้ในจังหวัดผมแล้ว
สุดท้ายผมส่ง ข้อความไป "จะรอครับ พักที่ไหน ก่บอกด้วย กี่โมงว่าง จะไปหา"
ผมทำงานต่อ จนเลิกงาน ถึง เกือบ 2 ทุ่ม ก่นึกว่าคง ไม่มาแล้ว ทันใดนั่น มีข้อความเข้า มา
"ตอนนี้ อยู่ที่ โรงแรม...... ห้อง 208 นะ" ผมไม่รอช้า รีบ อาบน้ำแต่งตัว พลางคิดในใจ "วันนี้จะได้ฟาดสาวใหญ่ อิอิ"
ผม ใช้เวลา เดินทาง 15 นาทีก่ถึง โรงแรมที่เธอบอกเพราะมันไม่ไกล ก่ขึ้นไป หน้าห้องแล้ว เคาะประตู
ในใจ ก่ตื่นเต้น ซึ่ง เป้นครั้งแรกที่ได้เจอกัน หลังจาก คุยกัน ทาง M มาตลอด
เธอ เปิดประตู ออกมา เป็น สาวใหญ่ วัย 50 ต้น ๆ หน้าตา ผิวพรรณ ขาว ไม่แก่ เลย ดูราว เท่า แฟนผม
แต่ ออกรุปร่าง ท้วมเล็กน้อย ผมยกมือ สวัสดี ทักทายกันเล้กน้อย เธอ ก่นั่ง บนเตียง เราคุยกัน ไป เธอ ก่ชวนผม
"ดื่มเบียร์ไหม หยับมาสิ" ครับ ผมหยิบเบียร์มา 2 กระป๋อง ยื่นให้เธอ เราดื่มไป คุยไป ให้คุ้นกัน อีกหน่อย
จน เบียร์หมดไป 6 กระป๋อง เธอ บอกว่า ขอ เข้าห้องน้ำ แล้ว เปลี่ยน เป็น ผ้า เช็ดตัว ออกมา กับ เสื้อกล้ามสีขาว
ไม่มีชั้นใน ซึ่ง ผมเห็นหัวนม แทงเสื้อออกมา ควยผมเริ่ม โด่ จากนั้น เธอนอน ลงไป แล้ว บอกว่า ปิดไฟ มานอน สิ
ผมรู้ทันที ว่า เธอคงเมาได้ที่แล้ว ผมปิดไฟ กลางห้องเหลือแต่ แสงไฟที่สาดส่องมาทางหน้าต่าง แต่เห้น ข้างในอยู่

ผมเองก่มึน ๆ เพราะไม่ทายข้าวเย็น ถ้าใครทานเบียร์ ตอนท้องว่างคงรุ้ว่า มันจะเมา เร็ว ผมไม่รอช้า
เข้าไป เอาหน้า ซบอกเธอ ขึ้นๆ ลงๆ เอาปาก งับ หัวนม ที่ยันเสื้อเล่น เธอคราง เบาๆ "ซิ๊ด"
ค่อยๆ ลูบไล้ ตามตัว ทั้ง สูดกลิ่นหอมจาก สบูที่เธอคงอาบน้ำรอ นานแล้ว มือ ผมเลื่อนเข้าไปใน ชายเสื้อด้านใน
ทั้ง ควาน ทั้งลูบ ทั้งจับ คลึงหัวนมเล่น เสื้อ เธอ เลิกขึ้นไป ติด คอ แสงไฟ จาก ภายนอก ส่องเข้ามา มองเห็น ร่างเธอ ชัดเจน ถึงวัยจะเลย 50 แต่ว่ายัง ผิวพรรณ เนียน นุ่ม นมใหญ่ น่าฟัด ผมก้ม ดูดเลีย นมทั้งสองข้าง อย่างเมามัน
เธอ ส่าย ร่างไปมา ร้อง "อา อา ซี๊ดดด" จาก ปากดูด มือ ก่ควานลงล่าง ปลดผ้าขนหนู ออก ซึ่ง เหลือ แต่ ตัวเปล่า
มองเห็น ร่องหี ซึ่ง

ผมรุ้สึกได้ว่า มีน้ำเยิ้ม ออกมาจากร่องหี จากนั้นเอานิ้วแหย่เข้าไป ข้างใน เธอถึงกับสะดุ้ง ซึ่ง ส่วนมาก เธอมักช่วยตัวเอง ด้วยวิธีนี้ "โอววว อา ซิ๊ดดด เสียวจัวเลย เอาเข้า ลึก ๆ อีกทีจ้า อา ซิ๊ดด" เธอไม่พูดเปล่า เอามือ เธอมาดัน นิ้วผม แยงร่องหีเธอเข้าไปอีก "แรง ๆ เลยจ้า เสียว ดีจัง อา อาอาววว ผมเอานิ้วแยเข้า ออก รัว ๆ ตามจังหวะ เธอเด้งหีตอดรับไม่หยุด "เร็วๆๆๆ อา อาอาอ จะแตกแล้ว" ผมเร่งซอยนิ้ว ถี่ยิบ จนร่างเธอกระตูก ตามนิ้ว "โอยยย อา อาอา ซ๊ด แตกแร้วววววว" เธอหายใจหอบ ผมรุสึกได้เลยว่า เธอแตกจริง น้ำหีเธอไหลเยิ้มจนแฉะ

ผมถาม "พี่สุถึงแล้วเหรอ" เธอพยักหน้า ผมเลย ลองอีกที "ไหนลองอีกทีสิ" ว่าแล้วผมก่เอานิ่ว สองนิ้วแหย่ร่องหีเธออีก เธอสะดุ้งอีก "โอว เสียว อย่า เด๊ยวก่อน" ผมไม่ฟัง เอานิ้วทั้ง ล้วง ทั้งควาน ขึ้นลง ซอยเข้าออกอีก "โอยยย ซิ๊ดดดด อา" เหมือน จากเธอจะไม่เอา กลับ เด้งหีรับนิ้วผม เป้นการใหญ่ ผมเลย ดูดนม ให้เธอ เสียว ขึ้นอีก
"โอววว ดูดนม เสียว มากเลยจ้า อาวว โอวว" มืออีกข้างเธอ เอาจับนมตัวเองแล้ว บีบ คลึง อีก
ผมเริ่มซอยนิ้ว อีกครั้ง "โอวววว นุ จ๋า พี่เสียว มากเลย อย่าหยุดนะ อา อาววว โอวววว" ผมเร่งนิ้ว ถี่ยิบอีก รอบ
เธอเด้งส่าย รับไม่ยั้ง "โอววว โอวววว อา อา อา ถึงงงงแร้ววววจ้า อา ซิ๊ดดดด"
ผมหยุดนิ้วไว้ แต่เธอ ดันนิ้วผมเข้าไปจนสุด นิ้วผมแฉะ น้ำนอง ไหลออกมาจากร่องนิ้ว
เธอนอน หายใจ เหมือนคนไป วิ่งมา สัก 100 เมตรได้

ผม ถามเธอ "พี่สุยังไหมไหมครับ"
"จะทำอะไรก่ทำเถอะ ขอให้มันทำได้ พี่อยากมาตั้งแต่ วันแล้ว" นุเอาถุงมาไหม เธอถาม เพราะตกลงกันแล้ว่าจะใช้ ถุง ซึ่งผมก่เอามา ตั้งแต่ มาแล้ว ใส่ถุง เรียบ ร้อย ผมก่ ถ่างขา พี่สุ ออก
จับ ควย ยัดร่องหี ทันที่ มันเข้าไป ง่ายมาก เพราะน้ำ แฉะ พอสมควร เราต่าง กอดกัน ไปมา ผมเอามือ บีบ นมข้างนึงให้ พี่สุ บีบ อีกข้าง ส่วนควย ก่ ซอย ชักเข้าขักออก เธอ สู้ไม่ถอย ยกก้น เด้งรับ ควย ผมก่กระแทก ควยเข้ารูหี ปัป ปํป ปัป เราเด้ง สวนกันอย่างเมามัน ผมกระแทก นาน สองนาน จนเริ่ม เหนื่อย แต่น้ำก่ไม่แตก นึกในใจ ทำไม วันนี้ อึด มาก ส่วนพี่สุ ร้อง เสียว ตลอด "โอย มันส์ จัง นุ จ๋า กระแทกเลย อา อาววว อา ซิ๊ดดด" "ใกล้แล้ว นุ จ๋า กระแทกอีก" เสียง ผมเอา มือ ยัน พื้น สองข่าง อัดควยเข้า สุดมดลูก "อ้า อา แตกแล้ว นุจ๋า อา ซิ๊ดดด"
เธอแตกไปอีกรอบ ผมเหนื่อยจน แทบหอบ แฮก ๆ คิดในใจว่า ทำไม ควยแข็ง แต่ ถึงไม่ เสียวหัว จนแตกได้
คิดไป คิดมา อ่อ ใส่ถุงยาง นี่เอง บวกกับ ความเมา เลย ไม่เสียว มาก ๆ
ผมเลยบอก พี่สุ "พี่เอาถุงออกนะ ขอแตกในได้ไหม" เธอร้องห้าม "พี่กลัวท้องนะ"
ผมไม่สนแล้ว ยิ่งกำลังเงี่ยน ดึงถุงออก จับควยจ่อปากรูหี ยัดพวรด มิดลำควย
กระเด้า ๆ ทันที แต่แทนที่พี่สุ จะ กลัว เธอเองคง เสียว อีก ถึงกับ บดหนีรับ ควย ผมอีก
โอย พี่สุ โคตร เสียวควยเลย พี่สุจ๋า เธอไม่ตอบแต่เด้ง หี รับ ควย ไปมา ป้าป ปาป ปาป เสียง ควยกระทบ ร่องหี
ดังไปทั่ว ผมเองใกล้ถึง ฝั่งเต็มที่ เลยบอกเธอ "พี่จะออกแร้ว ใกล้แตกแล้ว ผมจะชักออกนะ"
แทนที่เธอจะ ห้าม กลับ เอามือ จับก้นผม แล้ว ดันจังหวะตาม อีก
"เอาเลยจ้า นุ แตกเลย พี่ก่ใกล้แล้ว อา อาวว โอวว"
ผมเองก่หยุด ชักออกมา ก่ไม่ทันแล้ว เลย "พี่สุ ผมแตกแล้วนะ อ้า อ้าวววว โอวววววว โอ้วว ออกแล้ว"
นุ พี่ถึงแล้ว "โอวววว อา ซิ๊ดดดดดด อ้า" เธอเด้ง หีบดใส่ผม กดควยผมเข้ารูแน่น
น้ำควยผมพุ่ง ตรงเข้ารูหี แบบ เต็มๆ พี่สุ กอดผมแน่น เหมือน ชอบให้ น้ำ ผมเข้าไป แถมซะอีก
ที่เหลือ เรานอนกอดกัน สัก 5 นาที เธอขอล้าง น้ำ ผมก่อน เพราะกลัว ท้อง อยู่เหมือนกัน
ผมก่กลัวไป ด้วย แต่ใครมาเป้นผม ถึงตอนนันคงไม่คิดแล้วนะ อะไรจะเกิดก่ให้มันเกิด
เธอบอกว่า พรุ่งนี้เธอคงกลับ แต่ เช้า ราว ตี 5 ซึ่ง ตอนนี้ ตี 1 แล้ว ผมเลย ให้พี่สุ นอน แล้ว ปลุกนาฬิกา ไว้
ส่วน ผม ก่ร่ำลา เธอกลับไป นอนห้อง ตัวเอง ต่อ เราก่ ร่ำลากัน และ หากมีโอกาสคงได้เจอกันอีก
นี่คือเรืองจริงที่เกิดขึ้น ขอบคุณพี่สุ สาวใหญ่ ผู้ใจดี ที่ให้ ความสุข แก่เราทั้งคู่
ผมเองก่หวังว่า คงมีโอกาสได้เจอกันอีก

ผมเองก่ กลัว เหมือนกัน ถึง วัยพี่สุ จะ 50 ใครจะรู้ว่า จะไม่ท้อง