ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหนื่อยใจกับการ.......

เริ่มโดย HK, เมษายน 20, 2011, 10:04:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HK

เหนื่อยใจมากๆเลยกับการที่เรา รักใครไม่เป็น เพียงเพราะเรื่องเดิมๆของคนเก่าที่ยังตาม มากวนใจเราตลอด

ผม ก็แปลกใจหลายๆเรื่องทั้งที่ผมเป็นคน เที่ยวก็เที่ยว เหมือนผมจะเป็นคนเจ้าชู้นะ

แต่กลับไม่มีผู้ หญิงเลย ถ้าหลายคนถามว่าทำไหมไม่เปิดใจละ ผมบอกเลยว่า

เปิด จนไม่รู้จะเปิดยังไงแล้ว เมื่อก่อนเคยคิดว่า เราการงานความมั่นคยังไม่ดีพอ

ตอนนี้งานการมั่นคงมากๆ ก็ยังไม่มี ถึงมีคนมาชอบ เราก็ไม่ชอบ

เห้อ!!! ชีวิตเหมือนละคร อุสา ทำชีวิตให้ดีขึ้นกว่า เดิม แต่ เรื่อง หัวใจ

มันก็ยังเหมือนเดิม

ใครมีวิธีดีๆ พอที่จะแนะนำ เพื่อคลายความเหนื่อยใจบ้าง

(อาจจะแพล่มเยอะไปนิด แต่มันก็ห้องระบายเนอะ ^v ^ งี้แหละ แค่ 2ปี 8เดือน กับ 25วัน 5ชั่วโมง 3นาที เอง )