ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตมันเล่นตลกเนอะ !!

เริ่มโดย P4GE, เมษายน 28, 2011, 04:13:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P4GE

ขอเอาเป็นเรื่อง ๆ ก่อนนะครับ ผมนั่งคิดแล้วผมยังฮาเองเลย

เรื่องแรกจากเมื่อต้นเดือนที่ครอบครัวผมถึงขั้นล้มละลาย แต่วันนี้ครอบครัวผมฟื้น ฟื้นตัวเร็วมาก ผมกินมาม่า ยังไม่ถึงเดือนเลย กลับไปกินของดีเหมือนเดิมแล้ว

เรื่องที่สองสุดที่รักทิ้ง แต่เมื่อวานคุยกันไปคุยกันมา แฟนผมบอกว่า โอกาศที่ผมจะเป็นผัวเค้า 50/50 แต่ผมรู้อยู่ในใจแล้วละ ยังไงผมก็ได้เป็นผัวเค้าอยุ่แล้ว

เรื่องที่สามจากที่ผมอยู่บ้านไปวัน ๆ เดือนหน้าวันที่ 1 ผมต้องไปสอนว่ายน้ำให้เพื่อนผมที่จะเข้า ดุริยางทหารเรือ

ชีวิตผมมันทำไมเล่นตลกกับผมจัง !! ดีใจเว้ย ไม่ทุกข์แล้ว

ขอบคุณ Xonly ที่ให้กำลังใจผม รักจังเลย ^^