ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอถามนิดนึงนะครับ

เริ่มโดย tumhilow, พฤษภาคม 05, 2011, 10:57:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tumhilow

คือว่า หนังโป๊ของประเทศญี่ปุ่น ทำไม มันจะต้อง[backcolor=#ff0000]SENจิโม๊ะ[/backcolor] ของผู้หญิง อ่ะ
แต่ทำไม แท่งจรวด ของผู้ชาย ทำไม มันไม่เซ็น
สงสัย นานและ แต่ลืมถาม พอดีนึกขึ้นมาได้เลย ขอรบกวน ผู้รู้ ช่วยให้คำตอบ สักหน่อยนะครับ

แต่ถึงจะSEN ก็ยังเห็นอยู่ดี แล้วมันจะSEN ไป ทำส้นตึก อาไร [s:224]

รบกวนทีนะครับสงสัยนานละ[s:226]