ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้กำกับ

เริ่มโดย andycartin, พฤษภาคม 31, 2011, 01:23:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycartin

ผมอายุ 25 ปีแล้วครับ คงจะเป็นผู้กำกับการถ่ายภาพหนุ่มไฟแรงคนนึงก็ว่าได้ เพราะอายุแค่ 25 เอง จบจากมหาลัยเอกชนชื่อดังแห่งชื่อในกรุงเทพครับ เลยออกมาทำงานกับกองถ่ายภาพนิตยสารต่างๆ  ในตำแหน่งทั่วไปครับ เปนผู้ช่วยผู้กำกับบ้าง ช่วยดูแลเรื่องของผู้กำกับ กับตากล้องทุกอย่าง และก็ช่วยวางแผนในการโพสท่าต่างๆ ร่วมกับผู้กับกำ  จบปัจจุบันอายุ 25 ปีแล้วครับ แต่ยังไม่ 25 เต็ม ๆ เพราะเหลือ อีก 1 เดือนจะครบ 25 พอดี

ทุกๆวันผมต้องทำหน้าที่ เป็นตากล้องบ้าง ผู้กำกับบ้าง เห็นนางแบบนิตยสารสวยๆ มากมายหลายตา ทั้งนักศึกษา ปี 2 บ้าง ปี 4 บ้าง จบแล้วบ้าง  ก็เลยรู้สึกเฉยๆไปแล้วครับ กับการได้เห็นผู้หญิงสวยๆ  แต่เรื่องสำคัญมันมีอยุ่ว่า เมื่อเดือน ตุลาคม ที่ผ่านมา ทางผู้จัดการกองฯ ได้รับงานถ่ายปกนิตยสาร ซึ่งเค้าให้เราหานางแบบเอง เราก็ต้องเดินว้อนทั่วกรุงเลยครับ เพื่อที่จะหานางแบบตามที่เค้าบอก  เค้าบอกว่ายังไงก็พอทราบนะครับ ว่าคงหุ่นดี หน้าตาดี หน้าอกชัน สวย ขาสวย แววตามีเสน่ห์ อะไรประมา๊ณนี้  โดยผมส่งให้ผู้ช่วยซึ่งเป้นผู้หญิง ออกไปหานางแบบ สอบถามผู้หญิงที่มีเกณฑ์อย่างที่ว่่ามา บางคนอายๆ เขินๆ ไม่กล้า แต่เรามาเจอคนนึงครับ นักศึกษา ปี 2 มหาลัยเอกชน ชื่อดังแห่งหนึ่ง เขาอายๆ เหมือนกันครับ แต่ทางเราก็ ตื้อเขาให้มาจนได้ เราก็มานั่งสัมภาษณ์ มาบอกกล่าว ว่าเนื้องานเป็นแบบนี้นะ ไม่โป๊เกินไป ชุดทูพีท ธรรมดา เขาก็รับข้อตกลง แล้วเซ็นในสัญญา แล้วน้องเค้าก็รับเงินไปครึ่งนึง เพื่อเป็นค่ามัดจำ ว่าเราำไม่เบี้ยว แน่ๆ  ลืมบอกไปครับ ว่าน้องเขาชื่อ น้องหยก น่าตาไม่ต้องพูดถึงครับ ดีมากๆ อกชันสวย ก้นสวย ขาสวย ตาหวาน พอมาถึงวันที่นัดเราก็นัดเธอไปที่จุดแรกครับ ก่อนถึงวันถ่ายกับรถแข่ง เป็นวันที่ถ่ายกับชุดว่ายน้ำ เรานัดเธอไปที่คลับสปอร์ต แห่งนึงครับ เราเช่าทางที่นั้นทั้งวัน เลยครับ เพื่อให้รูปอออกมาดูดีที่สุด เมื่อเธอมาถึงเราก็ให้เธอ ทราบถึงรายละเอียดงาน ว่าเป็นยังไง แล้วให้ชุดเธอไปเปลี่ยนในห้องเปลี่ยนชุดครับ ด้านล่างเป็นชุดว่ายน้ำ ด้านบนเป็นชุดเกาะอก ครับ เมื่อเธอพร้อม เราก็ดูความเรียบร้อยของเธอ จากหัวจรดเท้า !! นมเธอสวยมากครับ  แล้วผมก็ใจหวิว เมื่อมองลงที่หีของเธอ เมื่อหมอยของเธอมันมากครับทำให้มันล้นออกมาจากกางเกงว่ายน้ำสีขาวตัวจิ๋ว ซึ่งผมก็ลืมจัดชุดที่เหมาะให้เธอ หมอยของเธอมันมันทิ่มกางเกงว่ายน้ำเธอด้วยครับ แล้วมันมีบางเส้นออกมากางเกงว่ายน้ำด้วย ซึ่งเธออาจไม่สังเกตครับ ผมเข้าไปใกล้ๆเลยซิบบอก เธอก้มลงดูแล้วเธอตกใจมากครับ ถึงกับหน้าเปลี่ยนสี แล้วเธอคงรีบมั้งครับ เธอเอามือมาดึงที่ขอบกางเกงด้านบนออก ทำให้ผมตอนนั้นซึ่งยืนใกล้เธอ เห็นหมอยเธอลงไปถึงด้านล่างนิดๆอย่างชัดเจอครับ แต่ผมขอเก็บเงียบไม่บอกเธอ ตอนนี้ผมจากคนไม่เคยคิดอะไร มาเป็นคิดแล้วครับ ควยก็ผมมันเริ่มขึ้นมาแล้ว ผมใส่แต่บ๊อกเซอร์ตัวเดียวกับกางเกงใน ทำให้เธอเห็นควบที่ดันกางเกงอย่างชัดเจน(ถ้าเธอเห็นนะ เพราะตอนนี้เธอก้มอยุ่) ผมบอกเธอให้ไปโกนออกครับ เธอก็รับฟัง แล้วไปโกนในห้องน้ำ พักใหญ่ เธอก็มากับรูปหีสามเหลี่ยมที่เห็นจากกางเกงว่ายน้ำอย่างชัดเจน เธอคงรีบเหมือนกันอีกมั้งครับ เธอคงดึงกางเกงว่ายน้ำขึ้นมากเกินไป ทำให้เป็นร่องอย่างชัดเจน แล้วเห็นเป็นขอบสีแดงๆ ขาวๆ พอประมาณ ไม่มาก     ผมไม่บอกเธอแล้วครับ เพราะเสียเวลามากแล้ว ผมเลยให้เธอ แอ็กท่าตามที่ผมบอก มีท่ายกเข่า แอ่นหลังด้วยครับ ทำให้เราเห็นหีโหนกเธออย่างชัดเจน พร้อมกับเหนขอบหมอย ที่เหมือนเธอยกขาทำให้กางเกงว่ายน้ำขึ้นสูงครับ ผมไม่กล้าบอกเธอกลับเธออาย ก็ปล่อยเธอไป มาถึง สุดท้ายก็คือการให้เธอว่ายน้ำ แล้วให้เธอพุ่งตัวจากใต้น้ำขึ้นมา เธอลองทำหลายรอบครับ เป็นอันว่าผ่านกับการซ้อม แต่เอ๊ะ !! เหมือนชุดเกาะอกเธอจะ ย่อนลงมานิดนึงนะครับ เพราะทีแรกมันจะอยู่สูงกว่านี้ แต่ตอนนี้ร่วงลงไป จนเห็นขอบหัวนมเธอนิดนึงครับ (ถ้าสังเกต) พอมาถ่ายจริงปั๊บ  !!~ เธอก็พุ่งลงน้ำ แล้วพุ่งขึ้นครับ ผมให้ช่างกล้องจับภาพตอนเธอพุ่งขึ้นมา จังหวะที่เธอพุ่ง แรงดันน้ำที่อยู่ด้านบน ดันเกาะอกเธอ ร่วงหลุดลงไปเลยครับ ทำให้เมื่อเธอโผล่สูงจากน้ำ ทางทีมงาน และผมมองเห็นนม และเม็ดมะยุุม อย่างชัดเจน ช่างภาพก็ุ่จับภาพพอดีครับ แต่เราไม่บอกเธอ ดูเธออายมากครับ พูดได้เพียง หยกขอโทดนะค่ะ!! แล้วเราบอกเธอไปว่าฉากนี้เราไม่เอาละ  เราจบการถ่ายเพียงเท่านี้  แต่ความจริงแล้วเราถ่ายภาพนั้นลงไปแล้วครับ เมื่อเธอขึ้นมาเธอคงลืมไปว่ากางเกงว่ายน้ำของเธอเปนสีขาวครับ เมื่อโดนน้ำก็ไม่ต้องพูดถึงเลยครับ เห็นหมอยเลยครับ เธอก็เดินไม่ปิด เพราะสงสัยลืม ผมและตากล้องยิ้มน้อยยิ้มใหญ๋ กดชัดเตอร์ เบื้องหลังเป็นว่าเล่น  !! แหม๊ น้องหยกเราเนียะ มีของดีจริงๆ !!

มาถึงวันถ่ายอีกวันครับครับ เราให้เธอใ่ส่ชุดทูพีทแต่ ยกทรงสีขาวเธอไม่มีฟองน้ำนะครับ เป็นผ้าเปล่าๆ ทำให้ตอนเธอใส่ เราเห็นหัวนมเธออย่างชัดเจน ส่วนด้านล่างก็สีขาวเหมือนกันครับ วันนี้เธอไมไ่่ได้ถ่ายคนเดียวกับ เธอมีนายแบบหุ่นดี หล่อเท่ ครับ มายืนประกบกับเธอ ซึ่งนายแบบคนนี้ผ่านการถ่ายหนังXมาก่อน  แต่หน้าตาดีมากเลยครับ   ....  นายแบบคนนั้นเดินมาที่ผมครับ แล้วบอกผมว่า นางแบบคนนี้หุ่นดีจัง มีอะไรดีๆมั๊ย  เมื่อนายแบบพูดเช่นนั้น ผมก็อดคิดไม่ได้ครับ ผมก็อารมค้างจากเมื่อวานเหมือนกัน ก็บอกวางแผนให้นางแบบ หรือ น้องหยกคนนี้ ด้านบน ด้าน ล่างหลุดครับ ซึ่งเราก็ไม่รุ้ทำยังไง ก็เลยว่าจ้างให้ลินลี้ (กระเทย) ค่าว่าจ้างก็ให้นายแบบหอมแก้ม ลินลี้ ทีนึง ทำให้ลินลี้ถูกใจมาก เธอเลยตกลงรับคำ บอกจากเรา เข้าไปดูแลทรงผม แต่งหน้ำให้ น้องหยก แล้วก็ทำทีจับนู๊น จับนี่ เมื่อเธอเผลอปั๊บ ก็ดึง โบว์ที่ผูกให้หลวมๆ ทั้งส่วนบน และ ล่างครับ เพื่อให้หลุดง่ายหน่อย  เป็นอันว่าเสร็จภาระกิจของลินลี้  หลักจากนั้น น้องหยกก็เดินเข้ามาถ่ายครับ ภาพแรกเป็นภาพประกบหน้าอกกัน แต่หันหน้ามาทางกล้อง  น้องหยกอายๆครับ เธอขอเปลี่ยน แต่เราบอกเธอว่าเปลี่ยนไม่ได้แล้วครับ แล้วถ้าไม่ยอมถ่ายเป็นอันว่าเธอผิดสัญญา เราสามารถฟ้องเธอได้  อาจทำให้เธอกลัวครับ เลยจำยอมถ่าย หน้าอกเธอปะกบหน้าอกนายแบบครับ ส่วนเนินหีเธอ ก็ไปชนกับควยของนายแบบพอดี ซึ้งนายแบบก็ใส่กางเกงในตัวเดียวเหมือนกัน  ดูเธออายมากครับ หน้าแดงด้วย เราใช้เวลาถ่ายนานครับ สำหรับซีนนี้ เพราะเราอยากให้เธอเกิดอารม แต่ดูเธอแค่อายปกติครับ  แล้วตอนนี้ ชิ้นบน กับชิ้น ล่างเธอ ก็ จะร่วงแล้วครับ โบว์ ที่ผู้มันเกือบหลุดแล้ว  ผมสยิวมากครับ เมื่อมาถึงภาพต่อไป เราให้น้องหยก หันหลังให้กับนายแบบ แล้วให้นายแบบมาประชิดตัว  ตอนี้ก้นของเธอ ชนควยนายแบบแล้วครับ ถ่ายพักใหญ่ เธอตาแตกตื่นมากครับบ ผมนั่งอยู่หน้ามอนิเตอร์ ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร  หน้าตาแตกตื่นแล้วหันหน้าไปทางนายแบบ  ผมมาทราบทีหลังว่า นายแบบคนนี้เอาควยออกมาครับ ซึ่งควยนายแบบมันกำลังขึ้นเต็มที่เลยครับใหญ่ ยาวแ่ต่ไม่มาก เอามาถูกับก้นเธอ แต่ทางกล้องไม่เห็นครับ เพราะตัวเธอบัง เธอตกใจครับ หันหน้าไปทางนายแบบ แล้วจะส่ายก้นหนี แต่นายแบบได้จับสะเอวเธอแน่นมากครับ แล้วยิ่งเธอส่ายทำให้ ควยนายแบบยิ่งถูก้นเธอง่ายขึ้นครับ  แต่ทันใดนั้น เธอได้หลุดออกมาจากร่างนายแบบคนนั้น ด้วยการสั่นไหว ทำให้ชิ้นบน และชิ้นล่างของเธอ มันหลุดลงมาครับ เธอรีบวิ่งเลยคว้าชิ้นล่างไม่ทัน นายแบบคนนั้น ที่ควยหลุดออกมา ก็เอาควยเก็บครับแล้วรีบวิ่งไปหานางแบบ วิ่งเก็บชิ้นล่างที่เธอทำตก เธอวิ่งไปแล้วยกล้มครับ ทำให้นายแบบและผมเห็นหีเธออย่างชัดเจน หมอยเธอค่อนข้างมากเลยครับ แขนที่ปิดนมเธอ ก็หลุดดออก ทำให้เราเห็นยมเธอครับ มันสวยมากหัวสีชมพู แดงๆ นายแบบคนนั้นเข้ามายกเธอขึ้นครับ แล้วบอกว่าเป้นอะไรเหรอ  เหมือนเธอร้องไห้ครับ น้ำตาคลอเบ้า แล้วนายแบบคนนั้นก็คิดอะไรไม่ทราบครับ จับเธอดูดปากเฉยเลย  พร้อมทั้งละเลงลิ้นทัว ทั่งตัวเลยครับ ผมเองยืนเฉยไม่ได้ ก็เข้าไปช่วยจับเธอ มันเหมือนกับจับเธอข่มขืนเลยครับ ตากล้องก็เหมือนรู้งาน เก้บทุกซ็อตเหมือนกัน  ผมช่วยจับเธอถ่างขา ให้นายแบบคนนั้นดูด เลีย หีเธอ ทำให้เธอดิ้นพล่านเลยครับ ร้องว่า โอ๊ะ!!!!...

นายแบบคนนั้นละเลงลิ้น ยังไม่หยุดครับ พร้อมเอามือจิ้มลงไปเข้าๆ ออกๆ ทำให้เธอ โอ๊ยย โอ๊ะ +++ ปล่อยหยก ๆ นะ ...... แต่มันเช้าเสียแล้วครับ นายแบบคนนั้น ชักควยออกมาอีกครับ ผมเหนแล้วตกใจมากครับ มันใหญ่จริงๆ ยัดเข้าไปในรูหีน้องหยก  ดูเธอยังไม่ผ่านใครมาเหมือนกันครับ เพราะยัดเข้ายากมาก แถวเธอร้องด้วยครับ ครางสยิว มาก ผมเสียวซี๊ดเลยครับ   ...โอ๊ย!!!!!! อื๊อออออ  จังหวะที่มันเข้าไปมิดด้าม  น้องหยกถึงน้ำกับน้ำตาตกอีกครับครับ  เพราะสงสัยเธอเจ็บมา แถมขอบหีเธอแดงฉ่ำเลยครับ นายแบบคนนั้นซอยถี่มากครับ ทำให้เธอเสียว น้ำกามของเูธุอไหลออกจากรูหีขของเธอ ครับ ยิ่งซอยถี่เท่าไหร่ เธอยิ่งครางครับ โอ๊ะ โอ๊ยย  อื้อ   ซื๊ดดดดดดดดด ...........  เมื่อนายแบบใกล้เสร้จก็บอกว่า กูจะแตกแล้วๆ ๆ ๆ    น้องหยกตีหน้าอก นายแบบอย่างแรงครับ บอกว่าอย่านะ ชั้นกลัว อย่านะ  แต่มันช้าไปแล้วครับ เพราะตอนเธอพูดมันแตกในไปแล้วครับ  พอนายแบบคนนั้นชักควยออกมา น้ำกามนายแบบไหลออกมาด้วยครับ เยอะด้วย  น้องหยก ร้องไห้มากครับ  คงจะเสียใจ แล้วผมบอกว่าขอโทด  ๆ    ผมก็พูดอะไรไม่ออกเหมือนกันครับ ไม่รุ้จะบอกยังไงดี  ได้แต่อุ้มเธอไปที่ห้อง แล้วตั้งเสื้อผ้าเธอไว้  แล้วจากเธอไป   ซึ่งเป้นการเปิดนางแบบ มหาลัยปี 2 เป็นครั้งแรกครับ และหวังว่ามีครั้งต่อๆไปด้วยครับ ส่วนกางเกงในชิ้งล่างนั้น นายแบบได้เป็นคนเอากลับบ้านครับ 55+  ปล่อยให้เธอใส่ชุดมหาลัยกลับบ้านโดยไม่มีกางเกงใน และยกทรงเลยครับ  ตอนบ่ายผมได้มาเห็นเธอนั่งอยู่บนรถเม คันเดียวกับผม กระโปรงรัดตัวเดิน เสื้อนักศึกษาสีขาว เหมือนระกระดอน ก็ทำให้นมเธอเด้งครับ ผู้ชายในรถส่วนใหญ่หันไปมองยกใหญ่ ส่วนกระโปรงเธอที่ไม่ใส่กางเกงชั้นใน เธอไม่ระวังเลยครับ นั่งปิดไม่มิด จนเห้นหี กับ หมอยเลยครับ เพราะเธอนั่งด้างหลัง ผมอยู่ด้านหน้า หันไปมองเธอ เห็นจะๆ เลยครับ ...... . เธอไม่เห็นผมครับ ถ้าเห็นคงอายมากเลย  วันต่อมา ผมเห้นเธอนั่งรถสายนี้ไปมหาลัยตามปกติครับ