ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รู้สึกผิด

เริ่มโดย loveu789, มิถุนายน 07, 2011, 06:38:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

loveu789

คือเรื่องนี้เกิดขึ้นตอน สงกรานต์ แฟนผมก็ไปเล่นน้ำตาม ปกติ แต่มีพวกที่ชอบ ลวนลามคือ เอามือมาโดน นม อ่ะครับ หายคนเลย จะช่วยก็ช่วยไม่ทัน จะต่อย พวกมันก็เยอะกว่า แถมตัวใหญ่ กว่าอีก ทำไงดีครับ ผมยังรู้สึกผิด และก็โทษตัวเองอยู่เลย    ผมรักแฟนคนนี้มากเลย นะครับ [s:232][s:232]