ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[การ์ตูน] Rapunzel ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ [VCD Master][พากย์ไทย]

เริ่มโดย jinchu, มิถุนายน 12, 2011, 12:34:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jinchu

[การ์ตูน] Rapunzel ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ [VCD Master][พากย์ไทย]

ssครับ

เรื่องราวของหัวขโมยหนุ่ม Flynn Rider (ให้เสียงพากษ์โดย Zachary Levi) ซึ่งไปขโมยของ
และหลบมาซ่อนตัวบนหอคอยของ Rapunzel (ให้เสียงพากษ์โดย Mandy Moore) สาวผมบลอนด์
ยาว.... กว่า 70 ฟุต เธอจึงจับเขาไว้เป็นตัวประกันบนหอคอยที่เธอถูกคุมขังเพื่อให้ช่วยเธอออกไป
จากหอคอยแห่งนั้น จนเกิดเป็นเรื่องราวการผจญภัยที่แสนตื่นเต้น และลุ้นไปกับความรักของ
ทั้งสองคนที่ค่อยๆก่อตัวขึ้น

Download Mediafile