ขอช่วยแบ่งปันแนว โลลิ หน่อยครับ

ขอช่วยแบ่งปันแนว โลลิ หน่อยครับ

• 0 ตอบ
  • 2694 อ่าน
*

ออฟไลน์ yulgang007

• Senior Member
  • 604
  • 250
« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 07:02:29 PM »
ไม่แนใจว่าผมดพสผิดห้องป่าวนะครับ..ถ้าผิดยังโปรดอภัยแล้วช่วยย้ายให้ผมด้วยครับ..
คือผมชอบแนวโลลินะครับ..ดุแล้วมีชีวิตชีวา สดใสดีครับ..
ท่านใดมีรูปหรือว่ามีหนัยงแนวนี้ ช่วยแบ่งปันผมบ้างนะครับ..
ขอบคุณครับที่แบ่งปัน..

ปล...เพื่อนสมาชิกท่านใดอยากได้เหมือนผมช่วยโหวดด้วยครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ