ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
B

เล่น2ทางเพราะอยากลอง

เริ่มโดย birdke70, สิงหาคม 16, 2011, 04:18:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birdke70

ผมกับแฟนเราเพิ่งจะมีอะไรกันได้ไม่นานนักเรื่องบนเตียงก็ทำกันปกติ  ตามอารมณ์ แรกๆก็ทำกันทุกวัน วันละหลายๆรอบ พอดีแฟนผมเธอเป็นคนประเภทเครืองเบนซินจุดปุ๊บ ติดปั๊บ แถมบางทีเธอก็มาปลุกอารมณ์ผมก่อนเลย เวลาเราเอากันบางทีก็เปิดหนัง x ดูไปด้วย  เพราะเวลาเปิดหนัง x ดูแฟนผมเธอจะมีอารมณ์มากเป็นพิเศษ วันนี้ก็เช่นกันเปิดดูเหมือนเดิมพอเห็นแฟนผมเริ่มหายใจแรงขึ้นผมก็เริ่มเอามือค่อยๆรูบไปทีขาอ่อนของเธอ เบาๆ ลูบไปมา ตาก็ดูหนังมือก็ทำหน้าที่กะตุ้นความเสียวให้เมียรักไปด้วย อีกมือไม่รอช้า บีบคลึงเนินหน้าอกของเธอทันที เลิมบอกหุ่นแฟนผมเธอเป็นคนเนื้อนมไข่เลย ขนาด 34-26-36 ซักพักเธอคงเสียวเริ่มเอามือข้างขวามาลูบท่อนเอ็นของผมบ้าง พอโดนมือสัมผัสท่อนเอ็นที่เริ่มแข็งเพราะหนัง x ก็แข็งสู้มือเมียรักเต็มที่ แต่ผมก็ไม่รีบร้อนกะจะแกล้งเธอชักหน่อยผมก็ลูบไล้ขาอ่อนและบีบเค้นหน้าอกไปเรื่อยๆ ส่วนแฟนผมก็เริ่มมีอารมณ์มากขึ้นคราวนี่เอามือเข้ามาในกางเกงขาสั้นของผมแล้วจับท่อนเอ็นของผมที่แข็งเป็นลำเต็มที่ ลูดขึ้นลูดลง พร้อมเสียงซีดเบาๆปนมากับเสียงหายใจที่เร็วและแรงของเธอ แต่ผมมองตาเธอ ก็ยังคงจ้อง หนัง X  ที่กำลังซอยอย่างเมามันส์  สักพักเมียผมคงอยากมากธอค่อยๆเอามือ  ข้างซ้ายของเธอล้วงลงไปในกางเกงในตัวจิ๋วสายลูกไม้สีขาวของเธอ  วันนี้เธอใส่แค่เสื้อคอกลมตัวใหญ่ที่ยาวลงมาปิดน้องเธอไว้แค่คืบ และกางเกงในตัวจิ๋วที่ เธอกำลังลูบคลำเนินที่มีหญ้าอ่อนสีดำที่ขึ้นกำลังดี อย่างแผ่วเบา ส่วนผมก็ทำไม่สนใจ  แค่ลูบขาอ่อนกับบีบหน้าอกของเธอที่ตอนนี้หัวนมแข็งเป็นไต จากความเสียวของอารมณ์หนัง x และมือเราทั้งคู่ ซักพักผมสังเกตุเธอเริ่มหายใจเร็วและแรงขึ้น  มือที่ลูบเนินตัวเองอยู่เริ่มขยับเร็วและแรงขึ้น  ส่วนมือที่สาวท่อนเอ็นของผมอยู่ก็เร่งตามไปด้วย จนผมแทบจะหลุดซี๊ดออกมาเลย แต่ผมก็แกล้งไม่มีอารมณ์ร่วมกับเธอ ทำหน้าเฉยๆ เธอช่วยตัวเองและสาวของผมอีกแปบนึง คงทนไม่ไหว คราวนี้เธอก้มตัวลงมาแล้ว เอามือที่สาวของผมอยู่มาดึงกางเกงผมออกมากองมีข้อเทา แล้วจับท่อนเอ็นของผมยัดเข้าปากแบบที่เดียวมิดลำเลย เธอดูดของผมแบบเอาเป็นเอาตาย เหมือนคนที่กะหายน้ำมากๆ ผมก็ไม่เป็นอันดูหนังแล้วคราวนี้ เกร็งอย่างเดียว จากนั้นเธอก็เลื่อนต่ำลงมาไซ้มาที่พวงสวรรค์แล้วค่อยๆเลียไปมาทีละข้างสลับกับ อมเข้าออก ส่วนมือเธอก็ยังสาวท่อนเอ็นของผม และ ช่วยตัวเองไปด้วย ส่วนผมได้แต่อื่มมือไปบีบนมอย่างเดียว  ซักพักเธอคงอยากมากแล้ว เลยละปากออกจากไข่กับท่อนเอ็น และบอกกับผมด้วยเสียงกะเส่าว่า หนูอยากแล้วนะ จิ๋มแฉะหมดแล้ว พร้อมกับเอามือที่มีน้ำใสๆมันเหนียวยืดติดชุ่มง่ามนิ้ว ออกมาให้ผมดูเหมือนเป็นการยืนยัน ผมก็พูดแบบหน้าตายว่า งั้นก็ขึ้นสิ แต่ดูเธอทำหน้าสงสัยและถามผมว่าไม่มีอารมณ์หรือว่าง่อนอะไรรึเปล่าพร้อมกับขึ้นคร่อมผมและค่อยๆ กดสะโพกลง กับท่อนเอ็นของผม คงเป็นเพราะความอยากมากหรือรีบก็ไม่รู้เธอไม่ถอด กกน. ออกแต่เอามือแหวกข้างออกแล้วกดลงแบบทีเดียวมิดเลยคงเป็นน้ำที่ออกมาเยอะจนเปียก กกน. และความอยากที่โดนผมแกล้ง พอกดมิดเสร็จเธอร้องซี๊ดยาวทีนึงแล้วหยุดนิ่ง จากนั้นเหมือนเธอเปลี่ยนไปเป็นอีกคนเธอโน้มตัวลงมาจุบกับผมพร้อมกับบดเอวใส่ท่อนเอ็นที่โดนกลีบเนื้อรัดแน่นอยู่ อย่างแรงและเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อยๆ พร้อมกับเสียงร้องที่ดังขึ้นตามจังหวะการกระแทกเอวของเธอ ในขณะที่มือของเธอข้างนึงจิกหน้าอกผมอยู่และอีกข้างบีบคลึงเต้าอวบขาวของตัวเอง มันทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้นจนต้องเอามือบีบก้นงอนแรงๆพร้อมกับรั้งเอวเธอกระแทกกับท่อนเอ็นอีกแรงนึง โดย ไม่มีใครสนใจ หนัง x  Red Hot Jam Vol.131 ที่เพิ่งได้มาหมาดๆและกำลังร้องระงมไปกับเรา ผมรั้งเอวช่วยเธอกระแทกไม่ถึง 20 ครั้ง เธอก็ร้องกรีดดังๆ2-3ทีพร้อมกับกลีบ และกล้ามเนื้อภายในบีบรัดตัวเป็นจังหวะอย่างแรง จนเธอหยุดนิ่งแปบนึงพร้อมกับเม็ดเหงื่อทีซึมออกมา และเธอก็ถามว่าผมเป็นอะไร จะให้เธอทำยังไงถึงหายงอน  ผมก็คิดในใจที่ผมทำเป็นนิ่งๆผมไม่ได้งอนซักหน่อยแค่จะแกล้งให้เธออยากมากๆ ผมเลยได้ที เพราะอยากลองมานานแล้ว เลยบอกว่า อยากทำแบบในหนังอ่ะ เธอก็ทำหน้า งง มองหน้าผมแล้วพูดว่าทำยังไงเค้าก็ทำเหมือนเรานะ ผมจึงชี้ไปทีโทรทัศน์ ซึ่งเป็นฉากที่นางเอกโดนทรมานอยู่ โดยมีท่อนเอ็นอยู่ในกลีบสวาทและมีอีกคนใส่แท่งสั่นเข้าทางประตูหลังซึ่ง ร้องระงมอยู่  ซึ่งใครเคยดูหนังของค่าย Red Hot Jam จะรู้ดีนางเอกจะโดนใส่หน้าหลังพร้อมกันประจำเกือบทุกตอน  ผมเลยพูดลองใจดูอีกว่าอยากลองมานานแล้วว่าจะรู้สึกยังไงเพราะดูแล้วตื่นเต้นดี แต่ไม่กล้าบอก  แล้วที่รักไม่อยากลองมั่งเหรอผมพูดขึ้นอีก เธอหันมามองหน้าผมแล้วนิ่งไปไม่ยอมพูดอะไร    ผมคิดในใจซวยแล้วตูเสือกขออะไรไม่คิด นอกจากจะไม่ใด้เอาต่อแล้วยังจะโดนด่าอีกน้ำยังไม่แตกเลยตู แต่ผมก็ยิ้มทำใจดีสู้เสือ แล้วเธอก็ตอบออกมา   ฮืมมม ก็ใด้ ก็อยากลองดูเหมือนกันแต่ไม่กล้า แต่อย่าทำแรงนะถ้าเจ็บหยุดเลยนะ เธอพูดจบ ผมยิ้มในใจ ยะฮู้ ผิดคาด ผมเลยเริ่มบรรเลงเลย จับตัวเธอซึ่งนอนคร่อมตัวผมอยู่และท่อนเอ็นยังคาอยู่ในร่องเสียว  นอนหงาย และเริ่มปลุกอารมณ์เธอใหม่ซึ่งก็ไม่ยากเพราะเธอเพิ่งเสร็จไปตะกี้เอง ผมจูบไล่ลงมาจนถึงเนินเสียวที่ชุ่มไปด้วยน้ำเสียวที่เธอเพิ่งเสร็จไป ผมงับที่เม็ดเสียวเบาๆ ทีนึงและเริ่มเลียเน้นที่เม็ดเสียวจนเธอร้องคางไม่เป็นภาษา ด้วยความเส๊ยวเธอก็ถ่างขาแยกออกอีก ผมก็เอามือดันขาค้างไว้อย่างงั้นเลยจะได้ลงลิ้นสะดวกๆ ด้วยความที่เมียผมเสียวถ่างขากว้างสุดๆ จึงเห็นคราบน้ำเสียวที่เธอเพิ่อเสร็จไป ผสมฟองอากาศเป็นเมือกขาวไหลไปกองที่ร่องก้นกับประตูหลังของเธอ แล้วนิ้วก็เริ่มทำงาน ด้วยการถูวนรอบๆรูก้นเธอพร้อมกับดูดเลียเม็ดเสียวไปด้วยดูเธอชอบกับนิ้วที่วนอยู่ไม่น้อยผมจึงค่อยๆกดนี้วเข้าไปที่ก้นเธอทีละนิด ด้วยเพราะน้ำเมือกที่ไหลมากองอยู่ที่ก้นมันจึงทำให้นิ้วเลื่อนเข้าไปได้ไม่ยาก ผมดันจนเกิบสุดนิ้ว แล้วก็เริ่มชักเข้าออกพร้อมกับเลียเม็ดไปด้วย ดูเธอยิ่งมีอารมณืมากขึ้นพร้อมกับร้อง และเด่งรับนิ้วผมเป็นจังหวะ ผมจึงเอาเจ้าโดโด้ หรือ จู๋ปลอบตัวเก่งที่หัวเตียงมายัดใส่กลีบเสียวอีกอัน คราวนี้ อารมณ์เมียกระเจิง ร่อนเอวรับทั่งนิ้ว ที่ตอนนี้เพิ่มเป็น2นิ้วที่ก้นและเจ้าโดโด้ที่ปักในร่องเสียวแถมเมียผมยังเอานิ้วมาเขี่ยเม็ดเสียวกับคลึงนมตัวเองอีกผมตื่นเต้นมากท่อนเอ็นแข็งจนแทบระเบิด ไม่เคยเห็นเมียร่านขนาดนี้มาก่อนซักพักผมและเธอทนไม่ไหวเหมือนรู้กันผมจักการเอาโดโดออกพร้อมกับนอนลงเมียผมรีบลุกจัดการส่งท่อนเอ็นกระแทกกลีบของธอทันที และด้วยความอยากทำตามในหนัง ผมจึงเอาเจ้าโดโด้ใส่ก้นเมียรัก ที่ร่านเต็มที่ แต่ต้องหยุดเพราะมันฝืดเกินไป เธอเลยเอื้อมไปหยิบน้ำมันมะพร้าวที่ไว้ทาตัวบำรุงผิวตอนอาบน้ำเสร็จ มาทาเจ้าโดโด้และรุก้นของเธอจนชุ่ม เหมือนอยากช่วยส่งมันเข้าไปอีกอัน ผมไม่รอช้าเอาเจ้าแท่งโดโด้จ่อก้นเมียรัก ในขณะทีเธอมันส์กับการขย่มท่อนเอ็นผมอยู่ ผมค่อยๆกดเขาก้นทีละนิดทีละนิด จนเข้าไปได้ครึ่งท่อน ดูเธอจะเสียวมากเมื่อมีของเทียมและแท้อยู่ในตัวเธอ แปบเดียวก็ร้องกรี๊ดๆ และพูดว่าเสียว hee น้ำ hee จะออกแล้ว ผมทั้ง งง ทั้ง ตื่นเต้น ทีเธอพูดหยาบคายออกมา ทั้งๆที่แต่ก่อนมีอะไรกันไม่เคยพูดแนบนี้ แต่ผมรู้สึกสะใจและตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก เธอกะแทกต่ออีกไม่กี่ทีก็ร้องเสร็จแล้วๆ เธฮเสร็จเร็วมากๆแถมรู hee ของเธอก็ตอดรัดของผมรุนแรงกว่าทุกครั้งที่เคยทำกันถึงตอนนี้ผมก็อยากเสร็จมั่งแล้วแถมอยากลองเอาก้นงอนของเมียรักด้วย ผมเลยจับเธอนอนหงาย แล้วเอาน้ำมันมะพร้าวมาทาจนทั่วทั่งท่อนลำ แล้วจ่อเข้ารูก้นเธอ ทั้งที่เธอยังหอบไม่หยุดจากควายเสียว ผมดันเข้าไปแค่หัวหยัก เธอก็ร้องให้หยุดก่อนเพราะรู้สึกเจ็บ เพราะเจ้าโดโด้ที่ซื้อมาและใส่ก้นเธอตอนแรก ขนาดไม่ใหญ่ ใหญ่กว่าหัวแม่มือหน่อย เพราะกลัวน้องเธอพังไวก่อนเวลาอันควร  เมื่อเข้าไม่ได้จึงหยุดและลองใช้นิ้งเขี่ย บี้บเม็ดเสียวเธอ ช่วยอีกทางคราวนี้เริ่มดีขึ้นเธอไม่ค่อยร้องเจ็บ แต่ร้องซี๊ดๆแทน ผมเลยบี้เม็ดไป แล้วก็ค่อยๆดันเข้าก้นเมียรักไป จนครึ่งลำ แล้วแฟนผมก็บอกว่าเสียวจังเข้าไปได้เยอะยัง ผมว่าครึ่งลำเธอร้องโหครึ่งลำยังแน่นตึบเลยแล้วจะเข้าหมดมั๊ยเนี่ย ผมเลยจัดแจงจับเจ้าโดโด้ใส่มือเมียสุดรักให้ ช่วยตัวเองอีกที คราวนี้เมียผมเริ่มมันส์มากขึ้น สังเกตุจาก เวลาผมดันเข้าก้นจะไม่ถอนหนีกลับเด้งสู้ kuy ซะงั้นผมทั้งเสียวทั้งแน่นมันรัดกว่าข้างหน้ามากแต่ก็มันส์มากเช่นกัน เผลอแปบเดียวท่อนเสียวเข้าไปอยู่ในก้นเมียรักที่กำลังร่านสุดๆมิดด้าม จากนั้นผมเริ่มขยับเมียก็สาวแท่งเทียมเข้าออก รู จนน้ำเยิ้ม แต่มันแน่นมากผมสาว แต่ละทีเสียวสุดๆ นี่ขนาดใช้น้ำมันมะพร้าวทาผิวของแฟนทาจนชุ่มแล้ว มันมะพร้าวจะดีกว่าออยและเจลหล่อลื่นเพราะจะมันลื่นกว่ากลิ้นหอมทานได้ด้วย ยังแน่นมากแต่ความแน่นก็แพ้ความเสียว ผมอัดkuy เข้าออกตามจังหวะการสาวแท่งเสียวเข้าออกรูhee เมียสุดร่าน ไม่นานเธอก็เริ่มมันส์ และเด้งรับการกะแทกก้นอย่างแรงจากผม พร้อมทั้งร้องและช้วยตัวเองไปด้วย ผมยิ่งเห็นอาการร่านของเมียยิงสะใจอัด kuy เข้ารูตูดเมียไม่นับ จนเธอร้องกรี๊ดๆๆๆ น้ำ hee ออกแล้วไม่ทันขาดคำ น้ำ hee ก็ทะลักลงมาจนถึงตูดที่มี kuy ผมวิ่งเข้าออกอยู่ น้ำเธอออกเยอะมากจนเปลียกที่นอน ผมก็ยังคงอัดท่อนเอ็นอยู่ จนเธอร้องอีก ว่าเสียว รูhee เสียวรูตูดไปหมดแล้วผัวขา yed ให้แตกในตูดหนูเลยนะ น้ำ hee จะออกอีกรอบแล้วนะ เสร็จพร้อมเมียนะ ผมก็เร่งเต็มทีไม่นานน้ำkuy ก็แตกในรูตูดเมียสุดร่าน   พอดึง ท่อนออกมา เห็นตูดเมียรัก โบ๋เลย พร้อมน้ำที่ไหลออกมามากมาย