ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของขวัญวันเกิดจากเพื่อน

เริ่มโดย nonognine, สิงหาคม 24, 2011, 12:03:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nonognine

สวัสดีครับ ผมขอแนะนำตัวก่อน ตัวผมนั้นชื่อ นาย อายุ 21 ปีเป็นคนที่ไม่หล่อหน้าตาไม่ดี อ้วน ดำ มาเข้าเรื่องเลยดีกว่า เรื่องมีอยู่ว่า วันที่ 5 สิงหาคม 2554 เป็นวันเกิดผม ผมก็นัดเพื่อนหลายๆคนจะมากินกันเพราะว่าส่วนตัวผมมีเพื่อนเยอะ แต่ผมไม่มีแฟนเพราะอาจจะเป็นหน้าตาหุ่นผมก็เลยหาแฟนลำบาก แต่ผมมีเพื่อนสนิทอยู่คนนึงเป็นผู้หญิง เธอชื่อ ตาล เป็นผู้หญิงตัวเล็กๆ สูงประมาน 155 โดยประมาณ ผิวขาว น่ารักเลยทีเดียววันนั้นผมก็โทรไปชวนตาลว่า ผมถามตาลว่า เห้ยตาลวันนี้แกว่างเปล่าว๊ะ ตาลก็บอกผมมาว่า ว่าง เออ มีไรว๊ะ ผมก็บอกว่า วันนี้วันเกิดฉันเว้ยมากินเปล่า เนี้ยชวนเพื่อนมาเยอะแยะเลย มีหมด เบียร์ เหล้า น้ำอัดลม ของกินเยอะแยะเลย (อ๋อผมลืมบอกไปว่า ตาลมีลูกแล้วนะครับ) ตาล ก็ตอบมาว่า เออ ไป แต่ไม่ขอกินเบียร์กับเหล้านะจะรีบกลับมาดูลูกเพราะแม่ฉันจะไปข้างนอกตอนดึกๆด้วยแล้วแกจะจัดกี่โมง ผมก็เงียบสักแปบ แล้วก็บอกว่า ประมาน 4 โมงเย็นอ่ะ ตาลก็บอกว่า โอเคงั้นเจอกัน แล้วก็วางสาย ในลึกๆผมก็แอบชอบตาลอยู่เพราะทั้งน่ารักตรงสเปกผมเลยอยู่ๆผมก็คิดไรขึ้นมาก็ไม่รู้ ผมไม่เคยมีแฟน ยังซิง ผมก็เลยอยากลอง ผมก็เลยคิดแบบด้านๆว่าจะขอเอาตาลสะหน่อย ผมเลยโทรไปบอกไอนิวเพื่อนสนิทผมว่า เห้ยวันนี้มึงจะมาอ่ะเอาถุงยางมาให้กูด้วยนะ แล้วผมก็วางสาย ผมก็จัดแจงทำธุระส่วนตัวของผมไปเรื่อยเปื่อย พอใกล้เวลางานจะเริ่มผมก็โทรสั่ง อาหารต่างๆ มา แล้วก็ไปซื้อเบียร์ เหล้า น้ำอัดลมอีกนิดหน่อย พองานเริ่้มผมก็ยืนรอไอนิวเพื่อนสนิทผม แต่ผมก็ไม่เห็นมัน ผมก็ให้เพื่อนที่มาก่อนเข้าไปข้างในบ้านผมก่อน สักพักผมเห็นตาลมาพร้อมกล่องของขวัญ แล้วตาลก็บอกว่า HBD นะนาย ผมก็แอบดีใจอยู่ลึกๆ ผมก็บอกว่า ขอบใจนะตาล เออ ตาลเข้าไปนั่งในบ้านก่อนสิ เข้าไปกินอาหาร ขนม ไรก่อน พอผมพูดเสร็จตาลก็ยิ้มแล้วก็เข้าไป สักพักไอนิวมา พอมันมาผมก็ถามหาถุงยางเลย มันก็เอามาให้ผม มันก็ถามว่ามึงจะเอาไปใช้กับใคร ผมก็บอกว่า กูอยากเอาตาลว๊ะ มันก็ตกใจนิดๆ แล้วมันก็พูดว่าแล้วตาลจะยอมหรอ ผมก็บอกว่า ไม่รู้ว่า เอางี้มึงช่วยกูหน่อย มึงกับกู ต้อง หลอกให้่ตาลกินเหล้าให้ได้ มึงต้องช่วยกูนะ  ไอนิวทำหน้าแบบคิดหนัก แล้วมันก็บอกผมว่า เออ ได้ เดี๊ยวกูช่วย พอมันบอกแบบนั้นผมก็ยิ้่ม แล้วก็เดินเข้าในบ้าน ผมก็เปิดเพลงสนุกๆ กินโน้นนี้ไปเรื่อย สักพักดูเวลา จะ 3 ทุ่มละ ผมก็นึก เดี๊ยวตาลต้องกลับบ้านแล้วนี้หว๊ามันดึกละเดี๊ยวมันจะกลับไปดูแลลูก ผมก็เลยเดินไปหานิวบอกว่าเห้ยเดี๊ยวตาลจะกลับแล้วมันดึกแล้วตาลมันจะกลับไปดูแลลูกมึงช่วยกูหน่อย พอผมพูดเสร็จไอนิวบอกว่าได้ แล้วมันก็เดินออกไป ทำเป็นจะเซอร์ำไพร วันเกิดผม สักพักมันปิดไฟ แล้วเดินมาพร้อมกับเค้กที่มีเทียนปักอยู่ มันก็ร้องเพลง แฮปปี้เบิดเดย์ ให้ผม ทุกคนก็ช่วยกันร้องสักพักมันก็เอาเค้กมาแป๊ะหน้าผมสะเยอะแยะแล้วก็ ตะโกน วู้ฮู ทุกคนในงานเฮฮากันใหญ่รวมไปถึงตาลด้วยแล้วไอนิวก็บอกว่า เพื่อไม่ให้เป็นการหน้าเกียด มากินเหล้าฉลองกันดีกว่า ใครไม่กินแสดงว่าไม่รัก ไอนายจริงเว้ยยยยย พอนิวพูดเสร็จ ผมเห็นสีหน้าตาลไม่ค่อยดีเพราะตาลไม่อยากกิน ผมก็ทำเป็นคนดีพูดออกไปว่า ใครไม่อยากกินก็ไม่เป็นไรนะครับผมไม่บังคับ ไอนิวก็พูดเกินไป พอพูดเสร็จ ผมก็เห็นไอนิวมันชงเหล้า แล้วชงเสร็จก็เดิยตรงไปที่ตาลบอกว่า เอาสักหน่อยนะตาลแค่แก้วเดียวคงไม่เป็นไร (จริงๆแล้วตาลเป้นคนกินเหล้าเก่งมาก) ตาลก็บอกว่าก็ได้ พอกินเสร็จปรับ เหมือนมีวิญญาณนักดื่มเข้าสิ่ง ตาลก็เริ่มมีแก้วต่อๆไป จาก 1 ไป 2 จาก 2 ไป 3 ไปเรื่อยจนเมา ผมก็พาตาลออกมา ผมก็ถามว่า ไหวปะเนี่ย ตาลบอกว่าไหวๆ อยู่ดีๆ ความคิดที่อยากจะเอาตาลมันก็ขึ้นมาในสมองอีกครั้ง ตอนแรกผมลืมไปแล้วว่าอยากเอาสะด้วยซ้ำ ผมก็เลยบอกว่า งั้นนอนบ้านนายก่อนค่อยกลับเดี๊ยวโทรคุยกับแม่ให้ ตอนแรกตาลก็ไม่ยอมอยากกลับไปดูลูก แต่ผมสนิทกับแม่ตาลเลยโทรหาแม่ตาลแล้วให้คุยกันแม่ก็บอกว่าให้นอนที่บ้านผมก่อน พอคุยเสร็จผมก็บอก ไปนอนที่ห้องนอนนายไป นายก็พาไปนอน พอพาไปนอนแล้วนายก็ดูนาฬิกา จะเที่ยงคืนได้แล้วมั้ง นายก็บอกกับคนอื่นๆว่า ขอบคุณมากนะทุกคนงานเลี้ยงเลิกแล้วกลับบ้านกันได้แล้วเพื่อนๆ พอพูดจบ ทุกคนก็ค่อยๆออกกันไป แต่ไอนิวมันเดินมาหาแล้วบอกว่า คืนนี้มึงต้องเอาให้ได้นะ กูไปละ ผมก็บอกว่าขอบใจว๊ะพอทุกคนออกไปบ้านผมรกมากผมก็คิดว่า เออ ชั่งมันผมก็ปิดบ้านล็อดประตูลูกกรงข้างนอก แล้วก็ ประตูไม้หน้าบ้านผม ผมก็ขึ้นไปบนห้องนอน พอผมขึ้นไป พระเจ้า ตาลนอนถอดเสื้อเหลือแต่ชุดชั้นใน ผมเห็นแล้วถึงกับควยแข็งเลยทีเดียวพอผมเห็นแบบนั้นผมก็รีบปิดห้อง แล้วผมก็ค่อยๆ เดินแล้วไปสะกิดตาล สะกิดอยู่หลายที ตาลก็ไม่ตอบ ผมก็คิดว่าคงจะเมาหนัก ผมเห็นแบบนี้ ผมก็เอามือค่อยๆ ไปจับที่นมของตาล แล้วก็บีบ ขย้ำๆ ผมยิ่งบีบ ควยผมก็ยิ่งแข็ง สักพักผมทนไม่ไหว ผมก็เลย แอบๆ ปลดชุดชั้นในของตาลออก แล้วผมก็ไม่รอรีอะไรผมก็ดูดนมตาลข้างนึง อีกข้างก็ขยี้หัวนมเล่นไป ผมทำไปผมก็เริ่มเพลิน แล้วเหมือนตาลจะรู้สึกตัวขึ้นมา ตาลถึงกับตกใจ พลักผมออกไปแล้วตบหน้าผมอย่างแรง แล้วถามว่า ทำไมนายถึงจะหลักหลับตาลอ่ะ ตาลไม่เคยคิดเลยนะว่านายจะเป็นคนแบบนี้ ผมก็หน้าเสียแล้วก็บอกว่า ขอโทษนะตาล แต่นายแอบชอบตาลมานานแล้ว นายไม่เคยมีแฟน แถมนายยังซิง นายอยากลองมีเซ็กกับเค้ามั้ง อายุตั้ง 21 แล้ว ตาลก็เงียบๆ แล้วผมก็พูดต่อว่า จริงๆ นายอยากจะขอตาลตรงๆ นะ แต่นายรู้ขอไปตาลก็คงไม่ยอม พอผมพูดจบคำว่าไม่ยอม ตาลก็สวนมาว่า ถ้าขอกันดีๆ อาจจะให้ก็ได้นะ ผมก็ตกใจแล้วก็บอกว่า นายขอโทษ แต่ตาลช่วยนายหน่อยนะ ควยนายแข็งไปหมดแล้ว นายอยากเย็ดตาลอ่ะ ตาลก็บอกว่า ช่วยชักว่าวกับโม็กอ่ะได้แต่ให้เย็ดคงไม่ได้หรอกนะนาย นายก็บอกว่า งั้นนายขอเย็ดตาลเป้นของขวัญวันเกิดได้มั้ย แล้วนายจะไม่ขออะไรจากตาลอีกเลย ขอแค่ครั้งเดียวนะตาล ตาลก็เงียบไปสักพัก ตาลก็บอกว่า ได้ แค่ครั้งเดียวนะนาย ผมก็ดีใจสุดๆ พอตาลบอกมาแบบนั้น ผมก็ถอดเสื้อ กางเกง ตาลก็พูดออกมาว่า โห มันอยากขนานนั้นเลย ทำไมถอดไวจัง ผมก็หัวเราะแล้วก็บอกว่า ตาลก็ถอดไวๆ สิ ตาลก็ถอดกางเกงขาสั้นออก ถอดเกงใน แล้วตาลก็บอกผมว่า มานี้สิ เดี๊ยวตาลโม็กให้ ผมก็ยื่นควยน้อยผมไปหาตาล ผมก็บอกว่า ของนายไม่ใหญ่นะ นายคนอ้วน ตาลก็ตอบมาว่าไม่เกี่ยวหรอกใหญ่ไม่ใหญ่มันก็เสี่ยวเหมือนกัน พูดเสร็จ ตาลเอาลิ้นมาแต่หัวควยผม แค่แตะผมรู้สึกเสียวมากจน ร้อง อุ๊ยย ออกมา ตาลตกใจแล้วถามว่าเป็นไรหรอนาย ผมก็บอกว่าเปล่า แค่เสียวๆนะ ตาลบอกครั้งแรกก็แบบนี้ละ พูดเสร็จตาลค่อยๆ เลียควยผม ผมก็ค่อยเคลิ้มไปเรื่อยๆ จากเลียตาลก็เปลี่ยนมาโม็กให้ ตาลดูดเก่งมาก ผมก็ ร้องออกมาก อู๊......... อ๊า ........ เสียวจังตาล โอ๊ววววว เสียวจริง ตาลก็ดูดต่อไป สักพักผมเริ่มไม่ไหว ผมเผลอไปจับหัวตาลแล้วเย็ดทางปาก เย็ดได้แปบๆน้ำแตกคาปาก ตาลถึงกับสำลัก น้ำว่าวผม ผมก็บอกตาลว่า ขอโทษนะตาล ตาลบอกไม่เป็นไร ตาลช่วยนายแล้ว ถึงตานายช่วยตาลมั้ง ตาลก็นอนลง แหกหีให้ผม ครั้งแรกที่ผมดูหีตาลผมก็ถึงกับแข็งอีกรอบ จนตาลบอกว่า โห๊ยย เพิ่งเสร็จไปแท้ๆ ทำไมมันแข็งไวอย่างงี้ละนาย ผมก็บอกว่าก็นายเห็นหีตาลแล้วอยากเย็ดอ่ะ ตาลก็บอกก่อนจะเย็ดลงลิ้นให้ตาลก่อนสิแล้วตาลจะยอมให้เอา พอตาลพูดเสร็จ ผมก็ลงลิ้นเลย ผมจำเอามาจากหนังโป๊ของญี่ปุ่น ผมค่อยๆแหกหีตาลออกแล้วค่อยๆเอาลิ้นแตะ เลียไปเรื่อยๆ ตาล ร้องออกมา อ๊า...... อู๊ว........ อ๊ัะ........ พอตาลเคลิ้มผมก็ค่อยๆเอานิ้วแทงเข้าไป ตาล ร้องหนักกว่าเดิมอีก อ๊าอ๊ะ . . . .. . . . . . . พอผมเห็นตาลเคลิ้มผมก็หยุด ตาลก็ถามว่า นายหยุดทำไมอ่ะ ผมก็บอกว่าถ้าตาลอยากให้นายทำต่อ ตาลต้่องให้นายเย็ดเดี๊ยวนี้ ตาลก็บอกว่า เอาสิเย็ดเลยตาลก็เงี่ยนไม่ไหวละ อยากโดนควยมานานแล้ววันๆเอาแต่เลี้ยงลูก ตั้งแต่เลิกกับผัวคนที่ทำให้ท้องตาลก็ไม่เคยโดนควยใครอีกเลย เอาสิจ๊ะ ตาลพูดเสร็จก็แหกหีให้ผม ผมก็ค่อยๆ เอาควยไปจ่อหน้าหีถูๆไึถๆ แล้วก็กด ตาลถึงกับ ร้อง อ๊าาาาาาาาาาา ผมก็ค่อยๆ กะเดา ไปเรื่อยๆ เริ่มจากช้าๆ ค่อยๆ ไว ตาลร้องตลอดเลย อ๊าาาา.......... อ๊ะ................ นายจ๋าเย็ดแรงๆ อ๊ะ . . .. . . . . . ด้วยความที่ผมไม่เคยเย็ดใครผมเริ่มเหนื่อยแล้วก็บอกว่า ตาล ตาลขึ้นให้นายหน่อยสิ ตาลก็บอกว่า จ๊ะ ผมก็นอนลง ให้ตาลขึ้นให้ ตาลเดาควยผมแบบเร็วมาก ผมดูสีหน้าตาล เห็นตาลมีความสุขมากที่เอากับผม ผมก็มีความสุข ตาลกระเดาอย่างเร็ว และ ร้องเสียวมากก อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ เสียวจัง อ๊าาาาา ผมก็เสียวตาลกะเดาจนผมเสียวพูดไม่ออก ผมก็แตกในตาลเลยพอผมเผลอแตกในผมก็ตกใจ ผมลืมใส่ถุงยาง ชิหายแล้ว ผมก็ขอโทษตาล ตาลบอกไม่เป็นไรจ๊ะ พอเสร็จตาลก็มาเลียควยผมต่อ ควยผมแข็งอย่างไว ตาล บอก อะไรเนี่ย ทำไมควยนายแข็งไวอีกแล้ว อยากมากหรอ ผมก็บอกว่าถ้าไ้ด้อีกยกคงดี พูดเสร็จตาลก็สนอง เพราะดูแล้วตาลก็ยังเงี่ยนอยู่ วันนั้นทั้งคืนครับ โดนเปิดซิง เอากันทั้งคืน 7 ยก ครับ ส่วนตัวผมเป็นคนขี้เงียนอยู่แล้ว วันๆนึงชักว่าววันละ 6 - 7 น้ำต่อวัน แต่ทุกวันนี้ผมคงไม่ต้องชักว่าวเองแล้วละครับ เพราะ หลังจากคืนนั้น ตาล ติดใจควยผมมาก อาทิตย์ไหนเราว่างผมจะพาตาลมาเอาที่บ้านทั้งวันครับไม่ออกจากบ้านไปไหนเลย