ผมกลุ้มมากครบแฟนผมจะท้องไหมครับ

ผมกลุ้มมากครบแฟนผมจะท้องไหมครับ

• 0 ตอบ
  • 1311 อ่าน
*

ออฟไลน์ nemokungzaza

• Full Member
  • **
  • 157
  • 222
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 07:02:04 pm »
คือว่า ผมมีอะไรกับแฟนครับแรกตอนวันที่3ตุลาอะครับ  แต่วันนี้วันที่13ตุลา  แฟนผมบอกว่าเค้าคลื่นไส้ ปวดหัว

แล้วกลัวท้องอะครับ   แล้วพี่น้องคิดว่าท้องไม๊ครับ เพราะ มันทำไมเกิดอาการเร็วจังเลย พึ่งเอากันวันที่3 แล้ววันที่13ถึงคลื่นไส้ แล้วอีกอย่าง ผมเอากะแฟนผมใส่ถุงตลอด  แต่แตกในตอนใส่ถุงเนี่ยมันจะท้องไหมครับผมเครียดมากเลยนะ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ