ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นคนที่ไม่มีสามัญสำนึก

เริ่มโดย P4GE, ตุลาคม 15, 2011, 03:08:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P4GE

คือว่า วันนี้ผมมีอะไรกับ "ชู้" ของผม ซึ่งเค้าท้องอยุ่กับผัวเค้า อีกประมาณเดือนนึงจะคลอด ด้วยอารมณ์ ผมเผลอใส่นิ้วเข้าไป พอมีอะไรกันเสร็จ เค้าเข้าไปล้างประกฎว่าเลือดไหล แต่ไหลแบบซิบ ๆ ผมเลยไม่สบายใจ ผมเลยบอก "กลัววะ" เค้าเลยตอบกลับมาว่า "จะกลัวเหี้ยไรละ กูบอกแล้วอย่าเอา ๆ " ( ในใจผมคิดว่า เอ้า ตอนแรก ๆ ยังไม่ว่าอะไรเลย นี่ยก สองแล้วพึ่งมาด่า ) แล้วพอต่อมา เค้าก็บอกให้ผมออกไปซื้อข้าวมาให้เค้ากิน ช่วงระหว่างใส่เสิ้อผ้า ผมทำ BB เค้าหล่น จนเค้าโกรธมาก เค้าบอกว่า ต้องแต่ซื้อมาเค้ายังไม่เคยทำหล่นเลย เค้าเลยหยิบกระเป๋าออกจากบ้านผมไป ไม่พูดกับผมสักคำ พอผมไปส่งเค้าขึ้นรถเสร็จระวห่างทาง เดินกลับมา ผมกลัวมาก ๆ ยอมรับเลยว่า ไม่เคยกลัวอะไรขนาดนี้มาก่อน กลัวเค้าท้อง กลัวเค้าเเท้ง กลัวเค้าเกลียดผม แต่ผมยอมรับว่า เดี๋ยวนี้ผมเหมือนเป็นพวกหมาติดสัตว์ไปแล้ว ผมเครียดมากเลยตอนนี้ T T

ก่อนหน้านี้พอมีอะไรกันเสร็จ เค้าบ่นว่าปวดท้อง เหมือนจะคลอด ทำให้ผมกลัวหนักขึ้นไปอีก