ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเจ็บ

เริ่มโดย panumas5, ตุลาคม 19, 2011, 03:32:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panumas5

คือว่า แฟนผมยังเวอร์จิ้นอยู่เลยครับ

ซิงแล้วก็เด็ก เดือนธันวานู่น ถึงอายุ 15  - -*   (ผมกินเด็กใช่ไหมนิ)

ผมก็อยากซั่มนะ แต่กลัวเค้าเจ็บมาก

คือตอนนั้นเคยมากสุดก็ ใช้นิ้วกลางเสียบเข้าไปในรูจนสุด ชักเข้าออกช้าๆ 2-3 รอบ ผมก็ต้องเอาออก เพราะเธอร้อง - -

แล้วแฟนผมก็บอกเจ็บมากเลย  5-8 ชม. ก็ยังไม่หายเลย หรืออาจมากกว่านั้นแต่เธอยังไม่ได้บอก

ผมก็เลยไม่กล้าทำอะไรมากกว่านั้น

ผมควรทำยังไงดี - -*

ป.ล.ผมไม่ได้รีบนะ  เธอมีน้ำแล้วน่ะคับ