ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้ผัวเก่ามาเอากับเมีย CP

เริ่มโดย wgis, พฤศจิกายน 10, 2011, 12:08:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wgis

ผมได้เมียเป็นแม่หม้าย ผัวเก่าเมียเจ้าชู้แต่หน้าตาดี มีเมียน้อยไปทั่ว ตอนหลังมาเขาได้ทิ้งเธอและมาได้กันกับผมแต่เขาก็ยังโทรฯมาคุยกันอยู่ เธอก็บอกเขาไปว่ามีผัวแล้ว เวลาเอากันผมจะถามเมียถึงเตอนโดนผัวเก่าเย็ดว่าเป็นอย่างไรบ้าง ถึงใจมั้ย ควยผัวเก่าใหญ่มั้ย กระเด้าควยใส่หีแต่ละทีถึงใจมั้ย เมียผมจะดูมีอารมณ์มาก ผมถามว่าอยากให้ผัวเก่ามาเย็ดหีอีกมั้ย อยากเห็นเธอเย็ดกันกับผัวเก่าจัง เมียผมพูดว่าจะดีเหรอ พี่ทำใจได้เหรอที่ให้คนอื่นเอาน้ำควยออกในหีเมีย ผมบอกพี่ชอบนะอยากเห็นเคยอ่านแต่ในหนังสือ อีก อย่างเขาก็เป็นผัวเก่าของเธอเคยเอาน้ำควยเข้าในรูหีเธอนับครั้งไม่ถ้วน จะมาเย็ดเธออีกก็ไม่เห็นเป็นไรนี่นะ ผมจะถามเมียตลอดจนน้ำเงี่ยนผมแตกใส่ในหีเมีย บางครั้งตอนดึกๆเวลาผมกับเมียเย็ดกันอยู่ผัวเก่าเธอก็จะโทรฯคุยเรื่องเย็ดกันกับเธอยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้นไปอีก เมียผมก็เช่นกัน เมียผมเปิดลำโพงนอกให้ผมฟังเสียงคุย ผมกระเด้าควยใส่หีเมียแบบดังๆปั๊กๆๆๆให้เขาได้ยินเลยล่ะ ผัวเก่ายังถามเลยว่ากำลังเย็ดกันกับผัวอยู่เหรอ เมียผมบอกอือๆๆซี๊ดด ผัวเก่าบอกอยากมาช่วยจัง ผมกระซิบบอกเมียว่า วันหลังมาซิถ้าว่าง เมียผมก็บอกไปตามที่ผมพูด เขาบอกว่าจิงนะ เมียผมว่าจิง อีก2วันต่อมาผัวเก่าเมียก็โทรฯมาหาบอกว่าคืนนี้จะมาว่างมั้ย แฟนอยู่หรือเปล่า ผมบอกเมียว่า ผมไม่อยู่กลับดึก ผัวเก่าเมียบอกว่าจะมาหานะ เมียผมก็ว่าได้ แล้วเขาก็วางหูไป ผมลูคลำตรงหว่างขาของเมียตอนนั้นรูหีเมียผมแฉะเยิ้มเอ่อล้นไปด้วยน้ำเงี่ยนเมือก หลังจากนั้นอีกสักพัก เสียงโทรฯก็ดังขึ้น ผัวเก่าเมียบอกว่ามาถึงแล้วรออยู่ข้างล่างอพาร์ทเม้นต์ ให้ลงมารับด้วย ผมต้องแอบข้ามไปหลบอยู่ข้างระเบียงที่ตากผ้าด้วยใจเต้นอย่างแรง พอประตูห้องถูดเปิดเข้ามาผมเห็นผัวเก่าเมียผมเดินตามเข้าห้องมา พอปิดประตูห้องเสร็จผัวและเมียผมก็ตรงเข้ากอดจูบลูบคลำไปทั่ว แล้วเขาก็ค่อยอุ้มเมียผมมาที่วางที่เตียงนอนแล้วค่อยๆถอดชุดนอนออกช้าๆเขาทั้งไซร้ทั้งเลียเมียผมไปทั่วตัวด้วยความคิดถึงหรือไงไม่รู้นะ ครู่ต่อมาผัวเก่าเมียก็ลุกขึ้นภอดเสื้อผ้าออก แล้วแอ่นควยใส่ปากเมียผมให้ดูดควยให้ พร้อมกับเขากระเด้าควยใส่ในปากเมียผมไปด้วย แล้วเวลาที่ผมต้องการก็มาถึงผัวเก่าเมียเข้าคร่อมทับตรงว่างขาของเมียผมไว้ ปล้วจ่อควยดันเข้าตรงร่องรูยุบๆๆสามสี่ครั้งควยผัวเก่าเมียก็มุดจมเข้าไปในของเมียผมอย่างคุ้นเคยจนสุดโคน ผัวเก่าเมียเริ่มกระเด้าควยใส่ในหีไปเรื่อยๆ ปากก็ถามถึงผมที่เป็นผัวใหม่ว่าเป็นอย่างไรบ้าง เมียผมก็บอกว่าผมเป็นตนใจดี เขารู้ว่าเธอมีผัวมาก่อนก็ไม่ได้รังเกียจอะไร เขาเร่งกระเด้าควยใส่หีเมียอย่างรุนแรงและหนักหบ่วงยิ่งขึ้นปั๊กๆๆๆๆๆเมียผมครางซี๊ดดดไม่หยุดปาก เขาเล่นท่ากับเมียหลายครั้ง ผมจ้องดูควยผัวเก่าเมียมุดเข้าออกในรูหีอยู่ไม่ขาดระยะ จนนาทีสุดท้ายผัวเก่าเมียก็กระเด้าควยเร่งเร็วขึ้นผับๆๆๆๆแล้วร้องโอ็วววออกแล้วๆๆๆอูยยยเขากดควยเข้าจมลงสุดแนบแน่นกับว่างขาเมียผมก้นของเขากระตุกบีบตัวเป็นระยะเพื่อฉีดน้ำเมือกเงี่ยนเข้าในหีเมียผมนั้นเอง พอหายเสียวแล้วเขาก็ยังนอนคร่อมทับเมียผมอยู่แบบนั้น จนพักใหญ่ๆเขาก็เริ่มกระเด้าควยใส่กับรูหีเมียผมอีกครั้งผับๆๆๆๆๆผมนั้นชักว่าวตามควยผัวเก่าเมียที่กระเด้าควยใส่ในหีเมียอยู่ไม่หยุดเช่นกัน แต่ไม่ให้น้ำควยออกเท่านั้นเอง ผมแอบดูจนผัวเก่าเมียปล่อยน้ำควยเข้าในหีเมียผมเป็นครั้งที่สอง แล้วเขาก็นอนพักสักครู่ เสียงโทรฯของเขาก็ดังขึ้นมา เขาเลยลุกไปรับแล้วก็เข้าห้องน้ำไป เมียผมยังนอนอยู่บนเตียง สักครู่ผัวเก่าเมียก็ออกจากห้องน้ำใส่เสื้อผ้าบอกเมียโทรฯมาตามขอตัวก่อนนะ เมีบผมบอกว่าช่วยปิดประตูด้วย ไม่ลงไปส่งนะเดี๋ยวแฟนกลับมาเจอเข้า ผัวเก่าเมียก็เปิดประตูห้องออกไป ผมก็ช้ามระเบียงเข้ามาในห้อง ดูผลงานที่ผัวเก่าเมียปล่อยไว้ในร่องรูหีเมียของเมียจนล้นเอ่อออกมาที่หว่างขา ผมเอามือลูบดูน้ำเมือกเงี่ยนผัวเก่าเมียยังร้อนๆอยู่เลย ผมเลยจ่อควยตรงรูหีแล้วดันเบาๆควยของผมก็มุดลื่นไหลเข้าไปในรูหีเมียผมอย่างง่ายดายจิง ผมกระเด้าควยใส่รูหีเมียอย่างหนักหน่วงรุนแรงเหมือนผัวเก่าเมียที่กระเด้าควยใส่ให้ดูเมื่อครู่นี้ ปั๊กๆๆๆๆๆๆรูหีเมียผมตอนนนั้นทั้งหลวมทั้งแฉะบอกไม่ถูกคับแต่เย็ดมันมากๆผมกระเด้าควยใส่หีเมียได้ครู่เดียวก็ต้องกดควยเข้าจมลงในร่องรูหีเมียจนสุดแล้วน้ำเงี่ยนของผมก็ทะลักพรุ่งปรี๊ดดดดดเข้าในรูหีเมียอย่างมากมายจิงๆเมียผมร้องซี๊ดดดกอดผมไว้แน่นเลย เมียผมบอกเป็นครั้งแรกที่โดนผัวเก่ากับผัวใหม่เย็ดซ้ำร่องรูกันแบบนี้ เมียผมบอกมีความสุขที่สุดนะแบบนี้ ครั้งต่อๆมาผมก็ได้แอบดูเมียกับผัวเก่าเย็ดกันตลอด มีความสุขดีคับ

Hiso99

มันเป็นความสุขคับ ที่เห็นเมียเอากับผัวเก่าแบบนี้