ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โอ๊ย...เสียวพี่

เริ่มโดย sungwornb, พฤศจิกายน 15, 2011, 05:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                        
   วันนี้งานที่อ๊อฟฟิตว่างเลยเข้ามาเล่าประสบการณ์เปิดซิงเมียตัวเองสมัยเรียนให้ฟังครับ เรื่องมันมีอยู่ว่า เมื่อตอนผมอายุ20ปี ผมเรียนอยู่ปี2ที่มหาลัยมีชื่อแถวถนนวิภาวดีรังสิตอยู๋ ตอนนั้นมีนักศึกษาใหม่เข้ามาครับปี 1 เฟรชชี่ ผมเป็นรุ่นพี่ปี 2 ที่หน้าตาไม่ค่อยหล่อเท่าไหร่แต่คารมไม่เป็นรองใคร มีเด็กปี 1เข้ามาเยอะครับ และแน่นอนมันต้องมีพี่รหัสกะน้องรหัส ผมเองได้น้องรหัสเป็นผู้ชายที่หล่อมาก ส่วนเมียผมเข้ามาเป็นเฟรชชี่ปี1คณะเดียวกันและเป็นน้องรหัสของเพื่อน เธอเป็นคนสวยเลยครับบ เข้าขั้นใช้ได้(ดี)ทีเดียวแต่ไม่ได้เป็นดาวคณะนะครับ เพราะเธอไม่กล้าที่จะแสดงออก ประกอบกับมีน้องอีกคนที่สวยไม่แพ้เธอและกล้าแสดงออกกว่าเธอมากตอนนี้น้องคนนั้นเป็นดารานักแสดงอยู่ช่องหนึ่งของเมืองไทยไปแล้วครับเพราะเธอเข้าวงการไปตั้งงแต่ปี3 ผมเป็นหัวหน้าเซก1 และเป็นประธานเชียร์ด้วย พอเริ่มเรียนผมก็ไม่ได้สนใจเมียผมซัเท่าไหร่เพราะเธอสวยเกินกว่าไอ้คนธรรมดาอย่างผมจะไปจีบ ผิดกับไอ้น้องรหัสผม มันสนใจอย่างออกหน้าออกตาเต็มที่ตัวผมเองก็สนับสนุนมันอย่างเต็มที่เหมือนกัน ตอนนั้นผมไม่มีแฟนครับเพราะเอาแต่ไปเที่ยวกินเหล้ากับรุ่นพี่ ตีนุ๊กไปวัน ๆ เรีนยนก็ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ก็ทำกิจกรรมทางมหาลัยเต็มที่เท่าที่จะทำได้ พอมาถึงตอนรับน้องด้วยความเป็นหัวหน้าเซก เลยต้องทำทุกอย่าง และก็ที่เป็นคนพูดเล่นพูดหัวไปเรื่อยหยอกคนนั้นที คนนี้ที ได้โดดยไม่อาย เพราะหน้าตาไม่ดี ไม่มีอะไรต้องเสียรับน้องผ่านไปวันแรกไม่มีอะไรเกิดขึ้น พอวันที่2มาเยือนเริ่มมีเหตุการณ์ไม่คาดฝันเกิดขึ้น เมียผม(ปัจจุบัน) เดินเข้ามากับเพื่อนเธอคนนึง"หวัดดีค่ะพี่..." ผมก็งง ตอนแรกนึกว่าเธอจะเข้ามาถามหาไอ้น้องรหัสผมเพราะนึกว่าเธอคบกับมันแล้ว ผมก็เลยบอกไปว่า "ดีจ้ามาหา...เหรอ มันเดินไปนู่นแล้ว ไม่อยู่ตรงนี้หรอก" เธอกลับบอกว่า"เปล่าค่ะพี่หนูมาหาพี่นั่นแหละ" ผมงงใหญ่เลยทีนี้ "เออ มีไรให้ช่วยจ้ะ"เธอตอบกลับมาว่า "ไม่มีไรค่ะ แค่อยากมาคุยด้วย"แล้วเธอก็ยิ้ม ผมเลย เอาล่ะว้า งานเข้า งานเข้า ผมเลยแก้เก้อโดยบอกว่า" อ่ะว่ามา มีอะไรจะคุย " และผมก็กอดอกทำหน้าซีเรียสแบบกวนๆใส่เธอ เธอถามผมว่า"พี่ทานข้าวยัง" ผมตอบเธอไปว่า"ทานแล้ว"เธฮทำหน้าหงอและพูดว่า"โหยหนูจะชวน.."ผมแทรกทันที"แต่ทานได้อีก"เธอยิ้มและบอกว่า"ไปกินข้าวฝั่งนู้นกัน"เราไปรับน้องที่ทะเลแห่งหนึ่งครับ ต้องเดินข้ามถนนออกจากที่พักเพื่อไปกินข้าวชายทะเลผมตอบเธอทันที "ได้ แต่เราต้องเลี้ยงพี่นะ" เธฮบอก"ได้เลยพี่" และนั่นก็เป็นจุดเริ่มต้นการที่ผมได้รู้จักกับเธอ(เมียผมในปัจจุบัน)นี่แหละจากนั้น ผมกับเธฮก็แลกเบอร์มือถือกัน โทรคุยกัน นัดกันไปดูหนังกินข้าวตามภาษาผมให้เกียรติเธอมากครับ เชื่อไหมผมไม่แต่ต้องเธอเลยตั้งปีนึง พอปี 3 จูบครั้งแรกก็เกิดขึ้นในวันเกิดผม เธอพาผมไปกินข้าวที่มาบุญครองเอ้อลืมบอกบ้านเธออยู่บางกะปิ บ้านผมอยู่ดินแดงครับ วันนั้นเราไปกินข้าวดูหนังและช๊อปปิ้งที่มาบุญครอง ตอนนั้นผมมีรถฮอนด้าเก่าๆของป๋า 1คันผมไปรับเธอที่บ้านและไปมาบุญครอง เพราะผมชอบไปเดินสยาม เราดูหนังไปด้วยและจับมือกันเหงื่อผมออกเต็มมือเลยครับ คือเกิดมาเคนยมีแฟนเหมือนกันครับ แต่ไม่เคยควงคนสวยขนาดนี้ไปเที่ยวมันเกร็งว่าคนที่ผ่านไปมาจะบอกว่านางฟ้ากับผีเน่าอ่ะครับ พอตกเย็นผมก็พาเธอไปส่งบ้าน พอถึงหน้าบ้านตอน6โมงกว่า ๆ(บ้านหลังที่ผมล่อน้องเธฮน่ะแหละครับ) (คิดแล้วรู้สึกชั่วตัวเองจริงๆ) ผมก็จอดรถเตรียมดับเครื่อง เธอบอกว่า"หลับตาดิพี่เดี๋ยวให้ของขวัญ"ผมก็ยิ้มและหลับตา เธอเอาปากเธอมาใกล้ ๆหูผมและกระซิบร้องแฮปปี้เบิร์ดเดย์ให้ผมฟังพร้อมกับวางกล่องเล็กๆบนมือผม ผมยิ้มอย่างดีใจ และผมก็หันมาทางเธอเธอมองพร้อมอมยิ้ม หน้าเธอแดงผมเลยคิดในใจ(เอาวะ)ผมค่อย ๆเคลื่อนหน้าผมเข้าไปใกล้เธอ พร้อมมองไปที่ปากเธอ เธอมองหน้าผมและมองที่ปากผมเหมือนกัน พอเข้าไปใกล้ ๆ เธอหลับตาลงผมเลยวัดดวงเอาปากผมจุ๊บลงไปที่ปากเธอ 1ครั้ง และรีบถอยออกทันทีเธอลืมตาขึ้นหน้าเธอแดงมากครับ เธอไม่หันกลับ ผมเลยขยับเข้าไปจูบเธออีกครั้งคราวนี้นานกว่าครั้งแรกครับตอนแรกเธอไม่เปิดปากเธอเลย ผมค่อย ๆ เม้มปากบนเธอ ล่าง เธอ สลับไปมา และเธอก็ค่อยๆ เปิดปากเธอออก คราวนี้ผมจูบเธอแบบเต็ม ๆครับ แต่ไม่มีลิ้นนะครับ จูบยู่ปรมาณ 1นาทีได้ และเธอก็ถอยออก เธอยิ้มให้ผม เปิดประตู และบอกว่า"แฮปปี้เบิร์ดเดย์ค่ะพี่" เธอก้าวออกจากรถผมอย่างช้า ๆและเดินผ่านหน้ารถพร้อมโบกมือบ๊ายบายผม และเดินเปิดประตูรั้วเข้าบ้านไปผมนั่งอึ้งอยู่พัก ก่อนจะตั้งสติขับรถกลับบ้าน ในใจคิดตลอดทางนี่เราได้จูบเธอเหรอวะ นั่นเป็นจุดเริ่มต้นแห่งความมีสัมพันธ์ของผมกับเมียครับจากวันนั้น เราแอบจูบกันทุกที่ ทุกเวลาที่มีโอกาส ทั้งโรงหนัง ในรถ ลานจอดรถห้างผมก็เริ่มทะลึ่งขึ้นมาเรื่อย ๆ บางทีก็จับหน้าอกเธอบ้าง จับครั้งแรกเธอไม่โกรธผมนมเธอสมส่วนกับตัวครับ เธอไม่ค่อยชอบยกทรงมีโครงเท่าไหร่เธอบอกว่ามันเจบรัดใต้นมเธอ (บอกตอนได้กันแล้วนะครับ) ครั้งแรกก็เช่นกันผมจับไปครั้งแรก นมเนื้อๆเลยครับ เธอห่อไหล่นิดนึง หน้าแดงและบอกผมว่า"ทะลึ่งใหญ่แล้วพี่"ผมก็บอกเธอว่า" ก็ของเรามันน่าจับนี่" คือตอนนั้นไม่อายที่จะพูดแล้ว+++ผมมันแข็งแทบระเบิดก่อนหน้านั้นก็เคยเอาหญิงมาบ้างตอนเรียนอยู่ ม.ปลาย ก็เป็นแฟนในห้องนั่นแหละครับแต่ไม่น่า...ขนาดนี้ เพราะว่าคนก่อน เชี่ยวมาก และเป็นคนเซ็กจัด ออกหน้าออกตาเกินไป แต่กับเธอมันคนละฟิวกัน จากนั้นก็เริ่มมีล้วงนมเข้าไปในเสื้อนักศึกษาบ้างแต่ไม่กล้าล้วง+++นะครับ กลัวเธอจะโกรธ จนกระทั่ง ผมจะจบปี3 แล้ววันนั้นเราไม่ได้ตั้งใจว่าจะมีอะไรเลยนะครับ เหมือนปกติทุกอย่าง ไปดูหนังกินข้าวตามภาษาที่เซ็นทรัลลาดพร้าวจนกระทั่ง ผมจะไปส่งเธอ เธอบอกผมว่า"ยังไม่อยากกลับบ้านอ่ะ"ผมก็เลยบอกว่า "งั้นอยากไปไหนอ่ะ" เธอบอกว่า"ไปไหนก็ได้"ผมเลยแกล้งทะลึ่งกับเธอไปว่า"ไปบ้านนพี่ไหม"เธอมองหน้าผมและตอบว่า"อืม ก็ได้ คบมาตั้งปีแล้วไม่เคยเหห็นบ้านพี่เลย"งานเข้าอีกแล้วครับท่าน ผมบึ่งจากตรงนั้นกลับบ้านทันที ระหว่างทางเธอไม่พูดอะไรเลยได้แต่หันหน้าไปทางกระจกข้าง และหันมามองผมและก็ยิ้มผมเลยพูดเพื่อให้ไม่กดดันว่า" ถ้าบ้านพี่รกอย่าว่ากันนะ เพราะพี่อยู่คนเดียวพี่ชายไปนอนมหาลัยกันหมดเลย" เธอบอกว่า "ดี หนูจะได้เก็บบ้านให้เลย"ผมหัวเราะ พอถึงหน้าบ้านเข้าจริง ๆ ใจมันเต้นแรงมาก เปิดประตูบ้านเข้าไปเธอเดินเข้าไปก่อนผมเปิดไฟ ข้างๆเสา บ้านผมเป็นทาวเฮาส์ 3 ชั้นครับห้องนอนผมอยู่ชั้น2 ข้างล่างป็นห้องรับแขก เธอเดินสำรวจบ้านอยู่พักนึงและเธอก็เดินไปเข้าห้องน้ำ พอออกมาเธอบอกว่า"ห้องน้ำหรือตู้เสื้อผ้าอ่ะ"เพราะห้องน้ำผมมีกางเกงนอน กางเกงใน วางอยู่บนอ่างล้างหน้าเพียบเลยเสื้อผ้าแขวนพาดไปมาเพียบ ผมยิ้ม และรีบวิ่งเข้าไปเอาเสื้อผ้าเหล่านั้นลงตระกร้าโดยเร็วและเดินมาที่เธอ เธอนั่งอยู่บนโซฟา เปิดทีวีดู ผมถามเธอว่า" ไม่ขึ้นไปดูห้องนอนเหรอ" เธอส่ายหน้าและตอบผมว่า"ไม่เอาเดี๋ยวโดนพี่รังแก" ผมยิ้มและก็นั่งดูทีวีกับเธอซักพักผมก็เดินไปเอาน้ำขนมมาวางตรงโต๊ะหน้าทีวี เธอขอบคุณหยิบน้ำมากิน ผมมองเธอดื่มน้ำอยู่อย่างนั้นใจเต้นรัวมาก (ผมว่าบางคยต้องรู้สึกเหมือนกับผมในเวลาแบบนี้) เธอวางแก้วลง แล้วหันมามองผมผมเอามือโอบไหล่เธอ เธอไม่ว่าอะไร ผมค่อย ๆ หอมที่แก้มเธอเบาๆ เธอไม่ว่าอะไรอีก คราวนี้ผมรุกเธอโดยการหอมที่หูเธอเอียงหลบและบอกว่า"จั๊กจี้อ่ะพี่" ผมยิ้มและคราวนี้ผมโอบดึงเธอเข้ามาจูบปาทันทีเธอจูบตอบอย่างง่ายดาย เราจูบกันอยู่อย่างนั้น ผมเริ่มค่อย ๆใช้ลิ้นสอดเข้าไปที่ปากเธอเป็นครั้งแรกเธอตกใจผงะเล็กน้อย และเธอก็หลับตาพร้อมกับยื่นลิ้นเธอเข้ามาพันกับลิ้นผมอย่างแผ่วเบาผมเริ่มค่อย ๆ เอามือไปจับนมเธอ วันนี้เธอใส่เสื้อเชิ๊ตสีฟ้าอ่อน กระโปรงสีขาวแค่เข่าเธอไม่ว่าอะไรยังคงหลับตาจูบผมอยู่อย่างนั้นผมค่อย ๆ ปลดกระดุมเธอออกทีละเม็ด เธอจับข้อมมือผมแน่น แต่ไม่ได้ดึงออกผมปลดกระดุมเธอด้วยมือขวาจนหมด เสื้อแหวกออกมา เธอเอามือเธอมาปิดหน้าอกเธอและถอนปากออกพร้อมพูดว่า "หนูอายอ่ะ"และยิ้มหน้าแดงมาก ๆ ผมบอกเธอว่า "ขอดูหน่อยนะ พี่อยากเห็น"เธอบอกว่า" แค่ดูนะ" ผมยิ้ม เธอเอามือเธอออก เสื้อชั้นในพอดีตัวเป็นแบบไม่มีฟองน้ำสีขาว ปรากฎอยู่เบื้องหน้าผม ผมค่อย ๆ จับนมเธออย่างแผ่วเบาลงไป ซ้ายที ขวาทีคลึงนมเธออย่างเบามือที่สุด และบอกเธอว่า" นมเราใหญ่นะเนี่ย"เธอยิ้มเป้นคำตอบ ผมจูบเธอต่อ แต่คราวนี้ผมเอามือสอดเข้าไปในเสื้อในเธอและทันทีที่เข้าไปก็ไปสัมผัสกับหัวนมเธอเม็ดนิดเดียวครับ ผมค่อย ๆ ขยำนมเธอเบา ๆ และเอานิ้วเขี่ยหัวนมเธอไปด้วย เธอร้องในลำคอดัง"อื้อๆ ๆ " ผมยังคงจูบเธออยู่อย่างนั้น และผมก็บีบนมเธอทั้งสองข้างสลับไปมาเธอหายใจแรงขึ้น ผมค่อย ๆ เลื่อนมีอขวาของผมลงไปช่วงล่างครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่ผมได้จับ+++เธอ เธอหนีบมือผมไว้ ผมค่อย ๆ เอามือผลักขาให้อ้าออก โดยที่ปากผมไม่หยุดจูบเธอเลย เธอค่อย ๆ อ้าขาออกผมจับ+++เธอถนั ด ๆ ด้านนอกกระโปรง +++เธอใหญ่มากครับ 3นิ้วนี่ปิดไม่มิดผมค่อย ๆ ถลกกระโปรงเธอขึ้น เธอเอามือดึงกลับ และพูดว่า" อย่าค่ะพี่"ผมยิ้มแล้วจูบเธออีกครั้งพร้อมกับเลื่อนมือมาจับนมเธออีกครั้ง
เธอไม่ว่าอะไร คราวนี้ผมค่อย ๆดึงสายเสื้อในเธอลงไปที่แขน และดึงเสื้อในข้างซ้ายเธอลงและค่อย ๆเขี่ยหัวนมเธออย่างเบา ๆ เธอร้องอีกครั้ง ผมไม่รอช้า ผละปากออกจากปากเธอและรีบก้มลงดูดนมเธอทันที เธอเอามือจับหัวผมทันที แต่ไม่ดันออกผมดูด เลียหัวนมเธออย่างเบา ๆ เลียฐานนมเธอ เธอเงยหน้าสูดปากดังซี๊ด ผมมองนมเธอชัดๆ อีกครั้ง นมเธอสมส่วนมาก เป็นไตเลยครับ ยังเป็นก้อนอยู่ หัวนมสีเนื้อออกส้มๆอ่อนๆ หัวนมนิดเดียวเองครับ แต่พอมันโดนลิ้นผมมันก็ตั้งขึ้นมาทันที ผมค่อย ๆดึงสายเสื้อในเธอลงอีกข้าง และเปิดเสื้อในออกเห็นนมเธอทั้ง 2ข้างผมมองนมเธอ เธอมองหน้าผม และผมก็ก้มลงเลียหัวนมสลับไปมา ทั้ง2ข้าง นมเธอเต็มมือดีจัง ผมดูดนมเธออยู่พักนึงและผมก็ค่อย ๆ เอามือขวาผมล้วงเข้าไปใต้กระโปรงเธอเธอไม่ว่าอะไรครับทีนี้ทันทีที่มือผมสัมผัสกับกางเกวในตรวเป้าเธอมันแฉะครับ ชุ่มเลย ผมเอานิ้วกลางผมรูดตรงร่องเธอภายใต้กระโปรงอยู่อย่างเบา ๆ พร้อมกับดูดนมเธอไปด้วยเธอครางเบาๆ โอ้ย เสียวจังเลยพี่...เธอเกร็งท้องเธอผมค่อย ๆเอานิ้วกลางผมเปิดเป้ากางเกงในเธอ พอนิ้วไปโดน+++เธอเท่านั้นแหละครับ เธอกระตุกถอยหลังทันทีผมไม่รอช้า เขี่ยไปมาอย่างรวดเร็ว พร้อมกับดูดนมเธออีก คราวนี้ เธอ เลื่อนตัวกึ่งนั่งกึ่งนอนผมเปิดกระโปรงเธอขึ้นทันทีพร้อมกับก้มลงไปที่+++เธอ เธอหุบขาทันที และบอกว่า"อย่าพี่ สกปรก"ผมบอกว่า"ไม่หรอก พี่อยากเลียของเรา" เธอ ส่ายน้า ผมยิ้มพร้อมกับค่อย ๆอ้าขาเธอออกมา พออ้าขาออก ผมลงไปนั่งกับพื้นตรงหว่างขาเธอ ผมค่อย ๆ เอามือซ้ายแหวกเป้ากางเกงในเธอออกสิ่งที่เห็นอยู่ตรงหน้าคือ+++ที่ปิดแต่ไม่สนิทข้างในเป็นสีชมพูมีคราบขาว ๆนิดหน่อย และน้ำใส ๆ อยู่เต็มรู และรีบเอาหน้าประกบลงไปที่+++เธอทันทีเอาลิ้นเลียจากล่างขึ้นไปที่ติ่งเธอ เธอยก+++ขึ้นตามลิ้นผมอย่างลืมตัวพร้อมกับร้องอกมา"โอย.....พี่ หนูเสียววว" เธอ เอามือจับหัวผม และกดอยู่อย่างนั้นผมลงมือเลีย+++เธออย่างเอร็ดอร่อย รสชาติของน้ำเงี่ยนเธอฝาดนิด เค็มหน่อย แต่กลิ่น+++เธอนี่ดีมาก เป็นกลิ่นอย่างไรผมบอกไม่ถูกรู้แต่ว่าถ้าท่านผู้อ่านท่านใดเคยเลีย+++ของผู้หญิงที่รักษาความสะอาดแล้วล่ะก็ บอกได้ว่ามันสุดแสนจะน่าหลงใหลมากเลยทีเดียว ผมเลีย+++เธออยู่อย่างนั้นมือข้างนึงดึงกางเกงในเธอไว้อีกมือก็ยื่นไปจับนมเธอ ซักพักผมค่อย ๆ เอาหน้าออกกมาหายใจ น้ำเธอเต็มปากเต็มจมูกผมเลย เธอเอามือมาป้ายออกแล้วเธอก็เอาไปเลียเอง ผมเลยบอกเธอว่า"เป็นไงบ้าง นี่แหละน้ำของหนู" ผมค่อย ๆ ถอดกางเกงในเธอออกเธอให้ถอดอย่างง่ายดาย คราวนี้ผมจับเธออ้าขาถลกกระโปรงขึ้น เผยให้เห็น+++เธอแบบเต็มๆ +++เธอโหนกมาก ขนก็เยอะอาจเพราะเธอผอมก็ได้ ผมยิ้มให้เธอ เธอเอามือปิดหน้าผมก้มลงไปเลีย+++เธออีกครั้ง เธอซี๊ดปากเบา ๆอีก ผมค่อย ๆ เลื่อนปากสูงขึ้นไปเลียที่หน้าท้องเธอ ไปที่หัวนมเธอ และสุดทายที่ปากเธอเธอกอดคอผมแล้วเราก็จูบกับอยู่ในท่านั้น ผมถอนปากออกจากปากเธอและพูดกับเธอว่า"พี่ขอนะ" เธอไม่ตอบ แต่กอดคอผมลงมาจูบอีก ผมเลยค่อย ๆเอามือปลดกระดุมกางเกงยีนส์ผม รูดซิปและงัดเอา+++ที่แข็งมากว่าครึ่งชั่วดมงออกมาทันทีที่มันออกมามันก็ไปโดน+++เธออย่างบังเอิญ เธอหยุดจูบผมและก้มลงมองที่+++ผม เธอหน้าแดงมอง+++ผมอยู่อย่างนั้น ผมเลยบอกเธอว่า "ลองจับดูสิ" เธอค่อยๆเลื่อนมือเธอไปจับ+++ผมอย่างเบา ๆ และพูดว่า"อุ่นจัง" ผมบอก เพราะมันอยากไงจ้ะ"เธอหน้าแดงบอกผมว่า"ไอ้พี่...บ้า" ผมก้มลงจูบปากเธออีกครั้ง ในใจคิด วันนี้ผมได้เอาเธอแน่ ๆเธอถอนปากออกและพูดกับผมว่า"พี่เคยหรือเปล่า" ผมบอกโดยไม่โกหกเธอว่า"ไม่เคย นี่ครั้งแรกของพี่" (โกหกแบบหน้าด้าน ๆ)เธอตอบผมว่า"นี่ก็ครั้งแรกของหนูเหมือนกัน" งาน เข้า ๆๆๆๆๆๆ เอาเว้ยได้เปิดซิงหญิงครั้งแรกในชีวิต ตลอดเวลาผมคิดว่าเธอต้องเคยมาบ้างสวยอย่างนี้ไม่น่ารอดมาจนป่านนี้ แต่ก็ทำให้ผมรู้สึกดีใจกว่าเดิมขึ้นมาอีกเป็นกองผมค่อย ๆ ถึงเธอมาที่ขอบโซฟา ก้มลงเลีย
+++เธออีกครั้ง แล้วก็เงย้นมาจูบเธอ ผมค่อย ๆ เขยิบเข่าเข้ามาใกล้ๆรู+++เธอที่ตอนนี้แฉะมาก เธอมองดู+++ผมอยู่อย่างนั้น ผมจับ+++
ถูขึ้นลงตามเสต็ป จนแคม+++เธอเปิดออกนิดนึง ค่อย ๆกดหัวลงและค่อยๆขยับสะโพกเข้าช้า ๆ +++ผมทันทีที่เคลื่อนเข้าไปในรู+++เธอ เธอถอยหนีขึ้นด้านบนผมจับไหล่เธอไว้พร้อมกับดึงออกมานิดนึงง กดเข้าไปอีกทีคราวนี้หัว+++ผมทั้งหัวเข้าไปแล้วเธอร้องโอ๊ย ออกมา และพูดว่า "แน่นจังเลยพี่" ผมถอนออกช้า ๆ และซอยเข้าไปอย่างช้า ๆ +++ผมค่อย ๆ เคลื่อนเข้าไป แต่ซอยยังไงฏ้เข้าได้แค่หัวผมจับขาเธอยกสูงขึ้น พร้อมกับถอนออกมานิดเดียวและคราวนี้ผมกดลงไปเต็มที่"ปรึ๊ด" เสียงภายใน+++เธอมันดังจนฟังได้ยิน มาพร้อมกับเสียงเธอที่ตะโกนออกมาว่า"โอ๊ยพี่ เจ็บ" ผมก้มลงจูบปากเธอทันที พร้อมกับแช่+++ผมใน+++เธอไว้อย่างนั้นซึ่งตอนนี้มันเข้าไปมิดด้ามเรียบร้อยแล้ว ผมค่อย ๆ ชักออก เธอขยับจะหนีผมกดลงไปอีกครั้งหนึ่ง และเริ่มซอย อย่างช้า ๆน้ำเธอไหลออกมาเยอะจน+++ผมลื่นในรู+++เธอ แต่ก็ยังคงคับมาก ๆ ผมซอยอยุ๋อยางช้า ๆอยู่อย่างนั้นพร้อมกับก้มลงไปดูดปากดูดนมเลียหูคอเธอ อย่างไม่มีเหนื่อยเธอร้องโอ้ย ๆ ๆ ๆ ตลอดเวลา มือนึงจับนมเธออีกมือนึงยกขาข้างซ้ายเธอไว้ผมซอยเธออยู่ซักพักเธอเริ่มไม่ร้อง เปลี่ยนเป็นหายใจแรง หน้าเธอแดงมาก มีน้ำตาคลอเบ้า แต่เธอไม่ขัดขืนผม ซักพักเธอเริ่มหยุดร้องและเปลี่ยนเป็นครางเบา ๆ แทน "อื้อ ...อือ "  ผมจับเธอลุกขึ้นมาจูบปากทั้ง ๆ ที่+++ยังคาอยู่อย่างนั้น เธอกอดผมและจูบผมแลกลิ้นกับผมอย่างลืมตัวผมซอยเธออยู่ในท่านั้น เธอล้มนอนลงเป้นแนวยาวตามโซฟา ผมขึ้นไปค่อมเธอบนโซฟาคราวนี้ผมก้มลงมองมาที่+++เธอเลือดเธอออกมาเลอะที่กระโปรงสีขาวเธอผมจัดแจงถอดเสื้อ เธออก ถอดกระโปรงเธอออกตอนนี้ผมเห็นร่างเธอถนัดตา เธอสวยไปทั้งตัวเลยครับ นมที่กลมสมส่วน หน้าท้องแบนราบไม่มีรอยแตกของเนื้อหังเลยแม้แต่นิดเดียว ผมยกขาเธอขึ้นและกด+++ลงไปที่+++เธออีกรั้ง คราวนี้ผมกบด่านเธอเลยครับกอดเธอดูดปากเธอพร้อมกับเอาเธอไปด้วย เธอจูบผมตลอดเวลา ผมเอาเธออยู่ซักพัก เธอก็ถอนปากออกและพูดกับผมว่า" พี่ ...พี่จ๋า หนู เสียวมากเลย" "โอ้ย มันหวิว ๆ โอ้ย..โอ้ยผมซอยเธออย่างรวดเร็วและแรงขึ้นทันที เธอ ร้องออกมา"โอ้ย โอย เร็วขึ้นจนเธอเอามือที่กอดผมจิกลงที่หลังผม ขาเธอที่อ้าอยู่หุบเข้ามากอดที่สะโพกผมแน่นเธอเกร็งกระตุก อยู่เป็นจังหวะ พร้อมกับร้อง"โอ้ย........."เธอหายใจแรงถอนหายใจดังเฮือก น้ำตาเธอไหลออกมาอีกครั้ง ผมรีบซอยเธออย่างเร็วขึ้นเธอนอนนิ่ง แต่ปากยังคงร้องซีด ผมยกขาเธอสูงขึ้น เอาแขนหนีบขาเธอและซอยอย่างรวดเร็ว ผมจะเสร็จแล้ว ผมบอกเธอ "พี่จะเสร็จแล้ว"เธอไม่พูดอะไร เธอกอดผมที่เอวแน่น ผมขยับอีก5ทีผมแตกใส่ข้างในเธอทันทีในใจคิดว่า เอาวะ ไม่อยากเสร็จนอก สุดยอดขนาดนี้แล้วผมกระตุกอยู่2-3 จังหวะพ่นน้ำว่าวเข้าไปในช่อง
+++เธออย่างเต็มที่ เธอหลับตาพริ้ม หน้าแดง และผมก็ล้มตัวทับกอดร่างเธอเธอหายใจอย่างหอบเหนื่อผมก็หอบเหนื่อยเช่นเดียวกัน ผมบออกเธอว่า ผมรักเธอมากนะ เธอก็บอกผมว่าหนูก็รักพี่มากที่สุดเลยนะ เราจูบกันและนอนกอดกันอยู่พักนึง ซักพักผมก็ลุกเอากระโปรงเธอไปซักเครื่องซักผ้าเธอหลับสนิทอยู่บนโซฟา ผมไปอาบน้ำ ปั่นกระโปนงให้เธอเสร็จเรียบร้อย ผมก็ปลุกเธอตอน2ทุ่ม บอกเธอว่า ไปเถอะที่รัก 2ทุ่มแล้วเธอลุกขึ้นมาทันที มองหน้าผมมแล้วดึงผมเข้ามาจูบอีกครั้ง เธอยิ้มให้และบอกว่า"หนูมีความสุขจัง" ผมยิ้มและบอกเธอว่า"พี่ก็มีความสุขมากเลยจ้า" เธอเดินไปเข้าห้องน้ำผมเตรียมเสื้อผ้าเธอวางที่หน้าห้องน้ำเธอเดินออกมาใส่เสื้อผ้าจนเรียบร้อย แล้วเธอก็เดินมาที่ผมพร้อมบอกว่า"เราเป็นสามีภรรยากันแล้วนะ
" ผมยิ้มและบอกเธอว่า "จ้า"จากนั้นผมก็ไปส่งเธอที่บ้าน ก่อนเข้าบ้านเธอจูบผมอีกครั้งนึง เธอโบกมือบ๊ายบายผมและเดินเข้าบ้านไป คืนนั้นเราคุยกันแป๊ปเดียว เพราะเธอบอกว่าง่วง และเจ็บตรงนั้นด้วยเธอเลยขอไปนอนก่อน เป็นผมที่นอนไม่หลับ นึกถึงเรื่องที่ผ่านมาตลอดเวลาจนเกือบเช้าผมถึงหลับหลับได้พักเดียว เธอโทรมาหาตอน7โมงเช้าพร้อมกับบอกว่า "ไปมหาลัยด้วย มารับหน่อย " ผมบอก"ได้รอแปปนะเดี๋ยวอาบน้ำก่อน จะรีบไปรับ
เลยที่รัก" เธอบอกว่า"ไม่ต้องอาบลงมาเปิดประตูบ้านให้ก่อน" .....งานเข้า งานเข้า งานเข้า.......
   ....................................................