ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กลุ้มมากครับ แฟนผมจะท้องไหม  (อีกแล้ว)

เริ่มโดย nemokungzaza, พฤศจิกายน 16, 2011, 10:10:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nemokungzaza

เมนแฟนผมมาครั้งล่าสุดวันที่16เดือนตุลาอะครับ  แล้ววันนี้ก็วันที่16พฤศจิแล้วแฟนผมเมนยังไม่มาเลยอะครับ   ผมกลัวแฟนผมท้องครับ   ถ้าเมนไม่มาเนี่ย  ให้กินยาสตรีขับเมนออกมาได้ไหมครับ  แล้วถ้าท้องมันจะแท้งไหมครับ

แต่ผมว่าไม่ท้องนะก็ป้องกันทุกครั้ง มีอยู่สองครั้งเองที่พลาด  คือ ผมลองเอาน้องชายผมใส่เข้าไปในของแฟนผม แบบไม่ใส่ถุง แล้วผมก็เด้า2ทีแล้วเอาออก  แบบ ตับ ตับ แล้วดึงออกเลย เพราะอยากรู้ว่ามันจะรู้สึกดีกว่าใส่ถุงไหม

อย่างที่สองคือ  ผมกำลังจะเอาแฟนแต่ใส่ถุงยางผิดด้านแล้วดึงมาใส่ใหม่อะครับ  แต่ก็เช็ดใส่เสืื้อแล้วนะครับ

อยากรู้ว่าโอกาสท้องมากไหม  ถ้าท้องแล้วกินยาสตรีขับออกมาตั้งแต่เดือนแรก  มันจะหลุดไหมครับ ขอบคุณครับกลุ้มอีกแล้ว