ขลิบจู๋ตอนอายุ 16 จะเจ็บนานกี่เดือนครับนั่น

ขลิบจู๋ตอนอายุ 16  จะเจ็บนานกี่เดือนครับนั่น

• 0 ตอบ
  • 1193 อ่าน
*

ออฟไลน์ kitzaka555

• Full Member
  • **
  • 138
  • 164
คือผมอ้ะไอ้หนังหุ้มปลายมันไม่เปิดอัตโนมัติอ้ะ  ต้องใช้มือรูดออก มันก็จะท๊อกสุดได้

กลัวว่าเวลามีไรกับใครเดี๋ยว มันจะปิดระหว่างทางสิครับบ

เเล้วอยากถามว่าถ้าขลิบตอนเนี้ยย  จะเจ็บนานกี่เดือน  ตอนเจ็บต้องทำไงมั้งงง นึกเเล้วเสียวเดี๋ยวใส่กกน.ไม่ได้เป็นเดือนน

ใครเคยยโปรด เล่าไห้ฟังด่วน !!!!!

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ