ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอความเห็นหน่อย

เริ่มโดย hunterxsall, ธันวาคม 03, 2011, 11:07:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hunterxsall

คือ อยากระบายอารม! แบบว่า เรื่องมีอยู่ว่า ตอนนี้ ผมคบเพื่อนตัวเองเป็นแฟน มาสักพักแล้ว แต่พักหลัง เพื่อนๆในกลุ่ม มักจะดูเปลี่ยนไป กันหมด การกระทำไม่เหมือนแต่ก่อน เราเคยคุยกันแล้วเรื่องนี้ เคยเครียกันแล้ว แต่ก็ดูไมไ่ด้ผล พอถามปากก็บอกว่าเหมือนเดิมตลอด แต่ผมดูการกระทำ ของเพื่อนหลายๆคน มันไม่เหมือนเดิม มันแตกต่างไปโดยสิ้นเชิง ผมไม่รู้จะแก้ไขยังไงแล้ว ปวดหัว ปวดจิต กับเรื่องนี้มาสักพักใหญ่ๆ แบบว่าไม่เข้าใจ เราเองก็อยากอยู่กับแฟน แต่เพื่อนก็ดันจับกลุ่มนินทากัน หาว่าเราแยกไปกัน 2 คน โอเคผมแยกไป ผมไม่ไปกินเหล้าด้วย ไม่ไปไหนด้วยเหมือนแต่ก่อน แต่บางทีคนมีแฟนเค้าน่าจะเข้าใจเรานะ ใครๆมีแฟนก็อยากจะอยู่ด้วยกันกับแฟนทั้งนั้น ใช่มั้ย เราไม่เข้าใจในตัวเพื่อนๆ เพื่อนมันก็ไม่เข้าใจในตัวของเรา! อธิบายจนปากเปื่อย ยิ่งพูดมันเหมือนเราผิดแห๊ะ! เฮ้อเหนื่อยใจจัง

ใครพอจะมีทงแก้ไขอะไรได้บ้างมั้ย!
Fuck! 凸(´Д`)  Fuck! 凸(´Д`)