ใครรู้เรื่องผู้หญิงช่วยมาตอบคำถามผมทีครับผม

ใครรู้เรื่องผู้หญิงช่วยมาตอบคำถามผมทีครับผม

• 0 ตอบ
  • 1401 อ่าน
*

ออฟไลน์ nemokungzaza

• Full Member
  • **
  • 157
  • 222
คือว่าวันนี้ ผมเอากะแฟนอยู่แล้วผมก็ใส่ถุง  เวลาเปลี่ยนท่า มาเป็นให้เธอขึ้นให้ อยู่เฉยๆก็มีน้ำขาวๆเหนียวๆ ไหลออกมาจากชองคลอดเธอ  ผมตกใจมากตอนแรกนึกว่าถุงยางขาด  ผมลองเอาถุงยางตวงใส่น้ำดูไมเห็นมันรั่วตงไหน  อยากรู้มันเป็นน้ำอะไรครับ   น้ำขาวๆเหมือนอสุจิผู้ชายเลย เหนียวๆๆ หรือว่าผู้หญิงก็มีอสุจิครับ  ข้องใจ กลัวท้องมาก

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ