ทำไงดี เพืื่อนแฟนโครตน่ารักเลย

ทำไงดี เพืื่อนแฟนโครตน่ารักเลย

• 0 ตอบ
  • 2452 อ่าน
*

ออฟไลน์ pop100z

• Full Member
  • **
  • 139
  • 152
« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2011, 02:15:46 PM »
 แฟนผมคนนี้คบมาได้1ปีแล้ว รักเค้ามาก เค้าก็รักผมมากด้วย   เพื่อนแฟนคนนึงชือนิ  ตัวเล็ก ดัดฟัน ขาวหมวย นมโต  น่ารักมาก  วันเสาร์นี้เค้าจะไปเล่นนำ้ทะเลกันผมเลยขอไปด้วย  เป็น 3คน ผมว่าจะเนียน แต้ะอั้งซะหน่อย
 ปล. รู้สึกผิดไงมะรู้  แต่มันน่าจิงๆ พยายามอดใจอยู่

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ