อยากถามทุกคนว่า...

• 1 ตอบ
  • 914 อ่าน
*

ออฟไลน์ ryuking

• Junior Member
  • 259
  • 267
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 02:04:53 AM »
ปกติแล้วเวลามี sex ชอบใส่ถุง หรือสดๆ หรือยาคุมกันอ่ะครับ ถ้าชอบสดๆเลยก็อยากทราบว่าทำไมไม่ใส่ไม่กลัวท้องกันหรอครับ
ของผมใส่บ่อยนะถึงไม่ทุกครั้ง หลังๆมานี้กำลังจะใช้ยาคุมแล้วเพราะคุ้มกว่า+คุมกำเนิดชัวร์กว่า

*

ออฟไลน์ ryuking

• Junior Member
  • 259
  • 267
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 02:04:53 AM »
ปกติแล้วเวลามี sex ชอบใส่ถุง หรือสดๆ หรือยาคุมกันอ่ะครับ ถ้าชอบสดๆเลยก็อยากทราบว่าทำไมไม่ใส่ไม่กลัวท้องกันหรอครับ
ของผมใส่บ่อยนะถึงไม่ทุกครั้ง หลังๆมานี้กำลังจะใช้ยาคุมแล้วเพราะคุ้มกว่า+คุมกำเนิดชัวร์กว่า

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ