ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเมียสุดSEX

เริ่มโดย gatck, ธันวาคม 22, 2011, 12:01:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gatck

อูย...อย่าเพิ่งแตก...รอ..ด้วย...ผัวขา....ผั่บ..ผั่บๆๆๆ... โอย..ไม่ไหวแล้ว..แตกแล้ว...อูย...เสียงของหนุ่มคู่เขยของผมร้อง...ส่วนเมีย ของหนุ่มชื่อ เหมียว..ก็ร้อง...อีกแล้ว หนีไปก่อนอีกทุกทีเลย... เสียงของผัวเมีย ดังออกมานอกห้องนอน ภายในบ้านชั้นเดียว ซึ่งอยู่ใกล้กับบ้านผม เนื่องจากผมและหนุ่มต่างก็เป็นเขย ผมเป็นเขยโต หนุ่มเป็นเขยเล็ก เนื่องจาก แมว..เมียผมเป็นพี่สาวของเหมียว เราปลูกบ้านใกล้กันบนเนื้อที่ของพ่อตาและแม่ยาย ซึ่งสมัยนั้นมีแต่ไฟฟ้าไม่มีน้ำประปา จึงต้องใช้บริการน้ำคลอง ซึ่งก็ไม่ยุ่งยากอะไรเนื่องจากหลังบ้านติดคลองอยู๋แล้วและก็มีท่าน้ำไว้ เพื่อคนในครอบครัวอาบน้ำกัน...ซึ่งตอนที่ผมเข้าไปในบ้านของหนุ่มนั้น ก็จะเข้าไปคุยด้วยเฉยๆ..เนื่องจากเมียผมไม่อยู่บ้าน...จากการกระทำของทั้ง คู๋ผมก็รีบเดินออกมาจากบ้าน แล้วมานั่งที่ท่าน้ำ สักพัก..หนุ่ก็เดินออกมาพร้อมที่จะอาบน้ำ..ผมก็ถาม..อ้าวอาบน้ำหรอ หนุ่ม...ก็ตอบว่า อืม...ต้องไปเข้าเวรน่ะ ผมก็บอกว่าหรอ กลับเมื่อไรล่ะ หนุ่มก็ ตอบว่า พรุ่งนี้เย็น ผมก็ว่า แหม๋..ไม่ได้กินเหล้าด้วยกันเลยน่ะ พร่งนี้สะหน่อยมั้ย..หนุ่มยิ้มบอกได้เลยพี่ ...ผมก็บอก..งั้นอาบตามสบายน่ะ เดี่ยว มืดๆจะอาบบ้าง...ผมก็เดินกลับบ้านที่ไม่ไกลกันนัก...สักพักก็ได้ยินเยงรถ เครื่อง..ของหนุ่มวิ่งออกไป ผมก็เปลี่ยนเสื้อผ้า นุ่งผ้าขาวม้า เพื่อจะไปอาบน้ำ...เมื่อถึงท่าน้ำ..เอ๊ะ..เห็นตะกร้าสบู่ ยาสีฟัน สงสัยหนุ่มลืมไว้มั้ง..ผมก็วางอุปกรณ์ของผมลง แล้วก็ลงอาบน้ำ...ซึ่งผมไม่ได้ลงไปในคลอง แต่นั่งที่บันไดแล้วเอาขันขึ้นมาตักน้ำอาบ...ในขณะที่ผมกำลังทำความสะอาด ปืนกระบอกโตด้วยสบู่อยู่...เนื่องจากว่าโพล้เพล่..ก็เลยเอาออกมาทำตความ สะอาด ๙งผมก้ทำแบบนี้บ่อยๆ ..แต่ในขณะที่ผมกำลังขัดถูเจ้าปืนโตอยู่ซึ่งก็นึกถึงภาพ..เมื่อเย็นของน้อง เหมียวและผัวเธอ..ปืนกระบอกโต ก็ผงาดขึ้น...ซึ่งระว่างที่กำลังสาวปืนอยู่..ก็ปรากฏน้องเหมียว โผล่มาเกาะบันไดท่าน้ำแล้วร้อง..โอ...พี่วิททำอะไรน่ะ...ผมตกใจ..ก็รีบโดดลง น้ำ..แต่เจ้ากรรมผ้ามันหลุด แต่ตัวลงไปแช่ในคลองแล้ว..เหมียวก้หันมองยิ้มๆ อ่ะอ่ะ...ช่วยตัวเองไง..ผมตอบ..ป่าว..กะลังล้างอยู่..มาเงียบๆตกใจหมด.. แล้ว..เหมียวไปทำไรมาอาบน้ำยังไงเงียบเชียว...ระหว่างนั้ผมก็ว่ายมาเกาะที่ บันไดแต่ว่าอยู่อีกด้านหนึ่ง..เหมียวไม่ตอบ...แต่ยิ้ม..แล้วถามว่า..พี่วิ ท..จะขึ้นได้ไงเนี่ย..ไม่มีผ้าขาวม้า เดี๋ยวปลาตอดหรอก..พูดแล้วก็หัวเราะ...ผมก็บอกว่า..เหมียวก็ขึ้นไปก่อนสิ.. เด๊ยวพี่ขึ้นทีหลัง...เหมียว..ก็หัวเราะแล้วถามว่า เย็นดีมั้ย...ผมก็บอกว่าก็ลองถอดโจมอกสิจะได้รู้....เหมียวทำค้อน..แล้ว พูด..เรื่องอะไรจะหลอกดูหุ่นเค่าหรอไง..พูดก็บอกว่าจะได้ไม่เสียเปรียบไง ล่ะ...ระหว่างที่คุยกันนั้น..ผมรู้สึกว่า..เหมียวเล่นหูเล่นตายังไงไมรู้... ต่อปากต่อคำตลอด...เหมียวก็ถามว่า พี่แมวกลับเมื่อไรหรอพี่วิท..ผมก็ตอบว่า อีก2 วันน่ะ...ก่อนที่ผมจะคิดหรือทำอะรต่อ..เหมียวก็ถามผมว่า..ช่วยขัดขี้ไคล้ที่ หลังให้หน่อยได้ป่ะ..ผมอึ้ง...แต่ก็บอกว่า..แหม๋..ขาวๆๆอย่างนี้จะมีขี้ไคล้ ด้วยหรอ...เธอก็หัวเราะ..ไม่กล้ารืไง..ผมก็ตอบว่า..ป่าว..เดี๋ยวใครมาเห็น เค้าจะนินทรา..เหมียวก็ร้องอยางขัดใจ..ฮึ..มืดอย่างนี้ใครจะมาเห็น.พี่ชายถู หลังให้น้อง แล้วเป็นไงหรอ..ผมก็อึ้ง...อ้าว..ถูก็ถู...ผมก็ว่ายเข้าไปด้านหลัง...กลิ่น สบู่หอมอ่อนๆๆ ผมเอามือถูไปที่ต้นคอ หัวไหล่ เนี่ยไม่เห็นมีเลย...พูดจบน้องเหมียว..ก็ทำขยุกขยิกที่ด้านหน้า...ซึ่งไม่ทำ ให้โจมอกด้านหลังห้อยลงมาอีก..เหมียวก็พูดว่าถูให้ทั่วหลังเลยน่ะ...ผมไม่ ตอบแต่ใช้มือถูหลังเปลือย แม้จะลงมาไม่ไหมด ก็ทำให้เห็นแผ่นหลังขาวๆ เกีอบถึงบั้นเอว...จ้องมองไปที่สีขาวก็แลเห็น ข้างเต้านมอวบ ขาว มือถูไป สั่นไป ส่วนปืนโตนั้น ตอนนี้ชี้โด่..ซึ่งทำให้ผมระมัดระวังเพื่อไม่ให้ไปโดน แก้มก้นได้...ซึ่งถูได้แปล๊บเดี่ยว..เหมียว..ก็บอกว่า เดี่ยวเหมียวขึ้นกระไดอีกขั้นดีกว่า พี่วิทได้ยืนที่กระไดได้..ซึ่งท่าทางนี้ ผมได้ยืนก็จริง แต่ส่วนเอวยังเหลืออยู่ในน้ำ..ซึ่งไม่ทำให้เห็นปืนโต..แต่เหมียวสิ..เมื่อ ขึ้นไปยืนอีกขั้น ทำไห้ผมเห็นสะโพก..หนั่นแน่น..ส่วนที่หลังเปลือยก็ขาวๆ ผมถูไปที่หลังสองมือ เมื่อถูไปสีด้านข้างใกล้ๆเต้านม..สังเกตุ เหมียว สะดุ้งน้อยๆ...สงสัยจะอารมณ์ค้าง...แล้วมาเห็นควยผม..ก็คงอยากให้ผมเย็ดอีก ทีแน่ๆ..ซึ่งเมื่อก่อนจะแต่งงานกับแมว เมียผมก็เคยบอกว่า...เหมียวก็แอบชอบผมอยู่..แต่ผมไม่ได้คิดอะไร.แต่ตอน นี้...ผมคิด..และถ้าเธอคิด...อืม...ผมถูมือออกไปที่ด้านข้างอีก..แต่คราวนี้ เมื่อถูไปถึงขางเต้านมแล้ว..ผมถูเลยแล้วกางมือออก...พร้อมกับขยำที่เต้านม ทั้งสองข้างเบาๆ...อื้อ...พี่วิท...ให้ถูหลังน่ะ..ไม่ใช่ตรงนี้...ร้องบอก.. แล้วหันหน้ามามอง..ผมไม่สนแล้ว..มือยังขยำที่เต้านมซึ่ง อวบ หยุ่นๆ แล้วก็ซบหน้าลงไปที่แผ่นหลังเปลือย...ไซร้ไปทั่วแผ่นหลัง..มือก็ยังคงขยำ เต้าอวบ..บางครั้งก็บี้หัวนม ซึ่งแข็งสู้มือจนรู้สึกได้ชัด....ตอนนี้ผมก็ก้าวขึ้นบันไดไปอีกขั้น...แต่ ยังต่ำกว่าน้องเหมียว...แล้วผมก็ได้เปลี่ยนมาซุกไซร้ที่ซอกคอแทน..ตอนนี้มือ ทั้งสองข้างของ เหมียวหันไปจับที่ขั้นบันไดแทน...ซึ่งทำให้ผ้ากระโจมอก หลุดมากองที่ลอนสะโพกแทน...ผมยังคงไซร้ที่ซอกคอหอม..แล้วเมื่อผมเปลี่ยนมา ซุกไซร้ที่แผ่นหลังอีก...เหมียวก็เริ่ม..ส่งเสียง..อูย..พี่วิท...ทำไร เหมียว..อือ..อูยลากเสียงลากเมื่อหน้าผมก้มลงมาซุกไซร้เต้านมอวบ...และเริ่ม เลียไปที่จงอยสีสดแข็งเด่...พร้อมกับดูดดังจ๊วบ...ซี้ดๆ..อูยๆ..พร้อมกับ น้องเหมียวได้ยกแขนขวาขึ้น...มาจับไว้ที่หัวของผม...เหมือนกลัวผมจะเลิกดูด เต้านมสวย....ซี้ดๆๆๆพี่วิท..จ๋า....เหมียวเสียวอืม...ซี้ด...ผมดึงผ้าถุงลง มากองไว้ที่ข้อเท้าเหมียวแล้วยกขาเหมียวขึ้นเล็กน้อย..น้องเหมียวให้ความ ร่วมือเป็นอย่างดี...เมื่อผ้าถุงหลุดลง ผมก็เอื้อมมือข้างซ้ายมาลูบที่ลอนสะโพก..แล้วเลยมาที่ปากร่อง..ซี้ดๆๆ..พี่ วิทจ๋า..เหมียวยอมแล้ว..เย็ดเหมียวเถอะ...เสียวจะขาดใจแล้วอูยๆๆซี้ด...ผม ไม่รอช้าปืนกระบอกโตหัวบาน..จ่อไปที่ร่องหีเหมียว...อูยๆๆๆซี้ดๆๆๆพี่วิ ทค่อย...ทำไม.. ใหญ่จัง ฮึฮึ..ผมร้องในใจ..พร้อมกับก้มลงไปไซร้ซอกคอหอม พร้อมกับขยำนมเต่งสองเต้า..จนเหมียวร้องซี้ดๆๆอูยๆ..พร้อมส่ายสะโพก ผมได้ทีเอามือมาจับสะโพก..แล้วกระเด้าควยพรืด..อูยๆๆพี่วิท..เข้าหมดยัง.. เหมียวแน่นจังเลย อีกนิดจ๊ะ...หีเหมียวตอดควยพี่จัง..น่าจับเย็ดทั้งคืน..อูยๆๆเสียงหลังเป็น เสียงผม...ตอนนี้ผมคว้านหมุนไปรอบ..เพียงแค่สองรอบ...ซี้ด..เสียงของเหมียว ก็ร้องขึ้นอีก...คราวนี้ผมชักควยออกมา...เกือบๆสุดแล้วกระเด้าอย่าง แรง..ตั๊บ...คราวนี้ควยมุดเข้าหีเหมียวยันโคนหมวย..เสียววาบที่ปลายหัวควยจน รู้สึกดึ๊บๆๆ ว้าย..เหมียวร้อง..พี่..พี่.วิท..จ๋า..หมดยังจ๊ะ...หมดแล้วจ๊ะ..ผมตอบ...ผม คว้าน บดหนอกกับหนอก...ท่ายืนของผมกะท่าที่เหมียวโก้งโค้งจับกระไดนั้น...ช่างเป็น ท่าที่ทำให้ผมบดหนอกได้อารมณ์มาก...ซี้ดๆๆๆๆเหมียวน้องเมียตนสวย...ร้องขึ้น อีก..ตั๊บ..ตั๊บ..ผมชักแล้วกระเด้าเข้าไปสองทีติด..เริ่มคล่องขึ้น..ผมเริ่ม กระเด้าถี่ขึ้นแต่เน้นหนักๆๆ ตั๊บ..ตั๊บ..ตั๊บ..ตั๊บ..ตั๊บ..ตั๊บ..อูย..ซี้ด...เสียงร้องยาวขึ้นจาก เหมียว...คราวนี้ผมก้มลงที่เต้าอวบแล้วอมดูดหัวนมแข็งเด่..แล้วจับแขนเหมียว มากอดที่คอผมส่วนแขนผมก็โอบที่เอวของเหมียว...พร้อมกับกระเด้าหี ตั๊บๆๆๆๆๆๆๆ....อูย..ว๊ด..พี่วิท..จ๋า..พี่วิทเย็ดเก่งจัง...ซี้ด.. ว้าย..พี่วิท....เหมียวจะเสร็จแล้ว..สิ้นเสียงน้องเหมียวผมเงยหน้าขึ้น.. เปลียนเอามือมาจับสะโพกตึง..พร้อมกระเด้าควยเน้นๆแรง...และถี่ขึ้น..จนเต้า นมกระเพื่อมดึ้งๆตามแรงกระเด้าควยของผม..ตั๊บ...ๆๆๆๆตั๊บ....เสียงหนอกที่ โคนควยของผมประทะกับลอนสะโพกสวย...ร่องหีอุ่นรัดควยย่างแรง...และวาระสุด ท้าย...หัวควยคันยิบๆๆๆพร้อมกับน้ำเงี่ยนฉีดขึ้นถึงปลายหัวควย..ผมกระเด้า ควยอย่างสุดแรง ตั๊บๆๆๆๆๆๆๆ....พร้อมเสียงน้องเหมียว..ซี้ดๆๆๆๆอูยๆๆๆๆๆน้ำออกแล้วพี่วิ ทจ๋า..ผัวจ๋า...เมียน้ำแตกออกแล้ว..น้องเหมียวร้องเสียงระรัว...ผมฉีดน้ำ เงี่ยนตามออกมาพร้อมกระเด้าสุดแรงตั๊บๆๆ....น้ำเงี่ยนทะลักออกมาหมดแท่งควย ..ผมก้มลงมาไซร้ซอกคอหอม...บีบเต้านมสองเต้าอย่างมันมือแทบจะแหลกจนน้อง เหมียวร้องอูยๆๆพี่วิท...เหมียวเจ็บนม...จากนั้นเราก็อาบน้ำด้วยกันอีกพร้อม ล้างคราบน้ำเงี่ยนออกจนสะอาด..ผมกระซิบที่ข้างหูว่า..น้องเหมียว..ไม่ต้อง ปิดประตูห้องน่ะ..พี่วิท..ขอเข้าไปกระแทก..หีอีกทีน่ะคนสวย..จ๊ะ..น้อง เหมียวตอบแล้วเดินขึ้นจากท่าน้ำปล่อยผมอยู่คนเดียวสักพักผมก็ขึ้นตาม..พร้อม เดินไปห้องน้องเหมียว..พร้อม ควย...กระบอกโต...เตรียมที่จะทะลวง หี น้องเหมียว..น้องเมียแสนเซ็กและแสนฟิต...