ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดหนักเด็ก 16 (โพสครั้งแรก)

เริ่มโดย jjay1981, ธันวาคม 23, 2011, 12:25:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jjay1981

เรื่องเกิดขึ้นเมื่อประมาณกลางปีนี้ ผมเพิ่งเลิกกับแฟนและลาออกจากงานมาช่วยงานที่บ้าน ที่ปากซอยมี 7-11 เพิ่งเปิดใหม่ กลุ่มผมชอบไปนั่งเล่นกันด้านหน้า(แบบหน้าด้านๆ) ช่วงหัวค่ำ เป็นกลุ่มมอไซค์โบราณน่ะครับ และได้รู้จักกับน้องคนนึง เธอชื่อ นัต อายุ 16 ย่าง 17
เป็นพนักงานใน 7-11 ตัวเล็กมากสูงไม่น่าเกิน 150 ผอมๆ แต่หน้าตาน่ารักมาก เธอชอบรถเก่าเหมือนกัน บอกว่าสมัยอยู่ ตจว. เธอกับพี่ชอบขี่รถเล่นกัน
เราเลยเริ่มสนิทกัน พอดีในกลุ่มค่อนข้างจะเป็นผู้ใหญ่มีผมนี่แหละที่น่าจะเด็กสุด (ผมก็ 29 ละ) คุยเล่นกันอยู่หลายสัปดาห์
มีอยู่วัน น้องนัตถามว่าเสาร์นี้ว่ามั้ย จะให้พาเที่ยวใน กทม. หน่อยเธอยังไม่เคยไปไหนเลยเพิ่งย้ายมา ผมเลยอาสาพาไป
ก็ขี่รถไปเรื่อย น้องอยากไปเขาดิน พอตกบ่ายก็พาไปดูหนัง กินข้าว เริ่มมึดชวนน้องกลับ เธอบอกยังไม่อยากกลับ อยากไปกินเหล้า
เธอไม่เคยเที่ยวแบบนั้นเลย ผมบอกยังเข้าไม่ได้หรอกเด็กเกิ้น เลยบอกซื้อข้างนอกละหาที่กินละกัน น้องนัต ตกลง (เข้าทางกูล่ะ)
จัดแจงแวะซื้อของเสร็จ ขี่รถเลี้ยวเข้าม่านรูดทันใด น้องก็รู้นะ แต่ไม่ว่าอะไร พอเปิดห้องก็ชวนนั่งดูหนังจากเคเบิ้ล ดกเบียร์กัน
ไปๆ มาๆ เปลี่ยนไปเป็นช่องหนัง x ตั้งกะเมื่อไหร่ไม่รู้ น้องนั่งนิ่ง ผมเข้าไปกอดด้านหลังบีบนม ไซร์ไปเรื่อย น้องบอกเดี๋ยวๆ ผมไม่สนจูบหอมไปเรื่อย
เธอบอกปวดฉี่ ผมเลยนั่งรอ นัตโผล่หน้ามาบอกว่า ขออาบน้ำ ห้องที่นี่ตรงเตียงจะมีกระจกปรอทที่ถ้าในห้องน้ำเปิดไฟและผมปิดไฟที่กระจก
จะเห็นโดยที่นัตไม่รู้ตัว ผมเลยได้ดูโชว์เด็ก 16 อาบน้ำ ตัวเล็กจริงๆ ครับ นมเป็นกระเปราะ เอวนิดเดียว ก้นงอนสมตัวไม่แฟบ
นัตอาบเสร็จผมอาบต่อโดยไม่ลืมเปิดไฟกระจก 555 พอออกมา นัตนุ่งผ้าขนหนูผืนเดียวนอนอยู่ครับ ผมกระโจนใส่เลยทีนี้
นัตก็ห้ามๆแบบรู้ๆกัน ผมก็จูบมือก็จับ ล่วงควักตามสันดานเลยทีเดียว นมแน่นตามอายุ ตอนโดนดูดนมแอ่นตามเลย และไล่ลงไปเรื่อยๆ
เจอกับกลีบสาวปิดสนิท ขนเล็กน้อย จับแยกออกลิ้นลงไป " โอ้ยพี่ ไม่เอาสกปรก ซีดดดด" ผมไม่สนใจเลียดูดจัดเต็ม
"อูย ๆๆๆ อะไรไม่รู้ อูย อะไรไม่รู้ อ๋า" นัตเสร็จคาลิ้นผม ผมตวัดต่ออีกหน่อย และขึ้นไปจูบ ขยั้นขยอให้นัตทำให้บ้าง นัตไม่ยอมครับ
แค่จับๆชักๆ ผมเลยคร่อมเอาหัวจ่อที่ปากถ้ำ ค่อยๆกดเข้าไป"อุยพี่ เจ็บ เบาๆ ซีด..ค่อยๆ โอ้ยๆๆ" นี่เข้าได้แค่เลยหัวไปหน่อยนะครับ
ของผมก็ไม่ได้ใหญ่อะไรแต่มันแน่นฟิต ยังกะโดนหนังยางรัด ผมก้มลงจูบดูดนมสักพักเห็นเอวเธอเริ่มโยกเล็กๆ ขากางออก
ผมเลยกดเพิ่มเข้าไป นัตร้อง "อูว.." ปากยังมีลิ้นผมอยู่ ผมดึงออกช้าๆ ละกดกลับช้าๆ ทำอยู่พักใหญ่มือนัตเริ่มมาจับที่ก้นผม
กดไว้เหมือนให้เข้าไปอีก ผมไม่รอช้ากดมิดลำและบดทันที "อ๋า อา อา อา" ผมเริ่มซอยจากช้าๆ จนเสียงดัง ตับๆๆ นัตไม่บ่นเจ็บแล้วมีแต่เสียงคราง
และบิดไปมา ผมเปลี่ยนเป็นลิงอุ้มแตง ตัวเล็กๆยังงี้ สบายเลย " ซู้ด..ด..อา โอย พี่จ๋าๆๆๆ" นัตร้องอยู่ยังงี้ และนัตก็กระตุกกลางอากาศ
ร่องที่รัดแน่นอยู่แล้วมันแน่นกว่าเดิมมากจนผมต้องหยุดเพราะกลัวมันจะหลุด และพาไปนั่งพัก ในห้องมีเก้าอี้ไฟฟ้าที่กดละมันจะโยกน่ะครับปรับความเร็วได้
ก็เล่นกันไป แล้วกลับมาที่เตียง จัดท่าหมา ก้นเล็ก แต่ก็งอนอยู่ ผมกดกระแทกไม่ยั้ง มือก็บีบแก้มก้นสลับดึงสวนบ้าง
"พี่จ๋าๆๆ เหมือนฉี่จะแตก ซีด..เดี๋ยวๆ พอก่อนๆ ไม่ไหวแล้ว โอ้ยๆๆๆ" นัตเสร็จอีกทีคราวนี้รัดมากจนของผมหลุด มีน้ำพุ่งออกมานิดหน่อยผมรีบจับกลับเข้าไป
"พี่ไม่ไหวแล้ว ซีดดด จะแตกแล้ว แตกในเลยนะ" ผมไม่รอคำตอบจับเอวนัตดึงสวน ตับๆๆๆๆ "อุ๊ยพี่จ๋า โอ้ยๆๆๆ"
แล้วพ่นน้ำเข้ามดลูกน้องนัตจนหมดลำ ข้างในตอดรัดจนผมขาสั่น คาไว้แปปนึงแล้วทิ้งตัวลงแผ่ข้างน้องนัตเลย นัตมากอดผม
คุยกันนัตบอกว่า ตอนเสร็จมันดีอย่างนี้เองนัตเคยทำกับแฟนเก่าตอนอยู่ ตจว.แปปเดียวมันก็เสร็จ นัตไม่เคยเสร็จเลย (ก็แน่นซะขนาดนั้น)
นอนดูหนังโป๊กันพักนึงนัตก็ลุกขึ้นมาดูดของผมเองเลยทีนี้แล้วก็นั่งทับจับเอาของผมเข้าไปเองแล้วก็โยกใหญ่เลย ยังโยกไม่เก่งครับได้ฟิวแบบเด็กๆ
เลยจับนอนลงและจัดให้อีกชุดแตกในตามเดิม และโทรบอกที่ห้องว่าขอเป็นค้่างคืน เรานอนหลับกอดกันทั้งคืน ตื่นมาไม่รู้กี่โมง จัดไปอีก 2 ดอก
นัตบอกน้ำเต็มท้องเลย ขี่รถออกมาแวะซื้อคุมฉุกเฉินให้กิน หลังจากนั้นก็แอบเอากันอีกหลายทีที่ห้องเช่าของนัต (ตอนพี่สาวไปทำงาน)
บ้านผมไม่ได้แม่อยู่ละก็ไม่อยากให้รู้บ้านด้วยถึงตอนนี้ผมย้ายออกมาอยู่ข้างนอกแล้วก็ไม่ได้ติดต่อกันอีก (กลัว) แต่ก็ยังติดใจและคิดว่า
.....ตายตาหลับละกรู.....
ยังมีประสบการณ์เด็ดๆ อีกนิดหน่อย ถ้าถูกใจกันจะมาเล่าให้ฟังอีกในครั้งต่อไปนะครับ