ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถ้าได้จูบกับแฟนแล้ว ถ้าเราลุยเลย เขาจะขืนใจไหม

เริ่มโดย nannywut, ธันวาคม 24, 2011, 08:16:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nannywut

คือเรื่องของเรื่อง  คือผมกับแฟนเพิ่งคบกันได้กำลังจะเดือนนึง  แต่จริงๆเราแอบชอบกันมานานถึง3ปีแล้ว  

เธอเป็นคนนิสัยค่อนข้างดี  เรียนเก่ง   ค่อนข้างเรียบร้อยหน่อย  

แต่เรื่องมันก็เกิดขึ้น  ก็ผมพาแฟนผมไปบ้านของผมเอง   แล้วผมก็พาเข้าไปในห้อง   จากนั้นเธอก็นอนดูหนัง  

ผมก็นั่งเล่นกีต้าไป    จู่ๆอารมณ์ของผมมันก็อยากกอดเธอขึ้นมา  จนผมนอนกอดเธอ   เธอก็บอกว่า "ขนลุกอะ"

ก็นอนกอดนานๆ  จนผมเล่นกับเธอไปเล่นไปเล่นมาก็   หอมแก้มกัน    

อีกชั่วโมงนึง  ผมก็เล่นกับเธอ  แล้วผมก็เอาใบหน้าของผมใกล้เธอ   ผมก็เลยบอกเธอ      ว่า    .."พี่ขอไรได้ปะ"   เธอก็ถามว่า "ไรเหรอ "

ผมก็ค่อยๆโน้มตัวไป  ค่อยๆ จูบที่ปากเธอ    เธอก็ยอมให้ผมจูบนะ   ซึ่งการจูบครั้งนี้ เป็นจูบแรกของผมและเธอในชีวิตนี้ด้วย  

พอจูบเสร็จ  อีกไม่กี่นาที   ผมก็บอกเธอว่า   "ปากหวานดีนะเรา"

เธอก็ถามผมว่า  ทำไมหรอ  ....   ก็จะ..   แล้วผมก็จูบเธอต่อ    พอจูบเสร็จแล้ว         ผมก็บอกว่า         ...ขออีกได้ปะ  แล้วก็จูบต่อ   แต่จูบคราวนี้แรงมาก 

เพราะผมกอดหัวเธอแน่นมาก เธอก็กอดตัวผมแน่นเหมือนกัน            

แล้วเราก็นอนกอดกัน  เอาหน้ามาแนบแก้มกันดูหนัง(เคเบิ้ล)    ในขณะนั้น   ผมกะจะมีอะไรกับเธอแล้ว  แต่ผมไม่กล้าอะ    เพราะในใจผม  กะจะให้เธอเรียนจบก่อน  คืออีก1ปีครึ่ง อะ    แต่อารมณ์ตอนนั้นมันไม่ค่อยไหวอะ   อยากจะมีอะไรมาก       แต่ก็กลั้นใจ   จนได้เวลาพาเธอกลับบ้าน   ผมก็ไปส่งเธอขึ้นรถกลับบ้าน

หลังจากนั้น  ภาพในหัวสมองผมมันมีแต่ภาพตอนผมจูบกับเธอตลอดเลย   

แต่ผมอาจจะพาเธอมาอีกไง   ผมว่าคราวนี้  น่าจะมีอะไรที่มากกว่้าการจูบแน่เลย            แต่ผมไม่รู้ว่าเธอจะขืนใจหรือป่าว  เลยอยากจะรู้