ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จินตนาการเด็กอายุ 18

เริ่มโดย classicdevil, มกราคม 02, 2012, 11:20:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

classicdevil

เรื่องนี้ผมขอไม่ออกนามว่าผมชื่อไรนะครับ

เรื่องมีอยู่ว่า 
 ผมไปที่ทำงานพ่อแล้วเจ้าของบริษัทเขามีเพื่อนอยู่ แล้วเพื่อนเขาก้อเอาลูกสาวมาให้เล่นด้วยผมเลยชวนน้องเขาไปบ้านเจ้าของบริษัทผมเล่นกับน้องอย่างสนุกสนาน
จนน้องเค้าบอกว่า หนูปวดฉี่อ้ะ ผมก็บอกว่าไปเข้าห้องน้ำสิ น้องเขาก็บอกว่าไปด้วยกันสิหนูกลัว ผมก็เดินไปกับน้องจนถึงหน้าห้องน้ำ น้องเค้าก้อนั่งลงบนชักโครก คึดดูสิครับแววตาของผมจ้องไปที่ ไอ้นั่นของเด็กอายุ 18 ทำให้ตรงเป้ากางเกงผมตุง
ผมก็เลยบอกว่าให้รอนี่แปปนะเดี๋ยวมา ผมไปชักว่าวอีกห้องนึง พอผมชักเสร็จก็ไปหาน้องเค้าต่อ แต่พอผมมาน้องเขาก้อหลับแร้ว ผมเลยคึดว่าจะเผด็จศึกให้ได้ ผมเลยถอดเสื้อกับกางเกงน้องเขาออกผมไม่รอผมเอาซุงของผมยัดเข้าไปในอวัยวะเพศของน้องเค้าอย่างรวดเร็ว ผมทำท่าหมา น้องเค้าก้อไม่ตื่นผมทำจนผมแตก ผมมาแตกข้างนอกแตกข้างในเดี๋ยวน้องท้อง พอน้องตื่นมาน้องเค้าบอกว่าเจ็บตรงร่องขา ผมก้อบอกว่าทายานวดเดี๋ยวก้อหาย

จบ...