ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Copy (คนกับสัตว์)  วัวที่รักของ สิงโต บทประพันธ์ Administratorบอร์หนึ่ง

เริ่มโดย areja, มกราคม 07, 2012, 10:54:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

Copy (คนกับสัตว์)  วัวที่รักของ สิงโต บทประพันธ์ Administratorบอร์ดหนึ่ง

ผมชื่อสิงโต เมื่อ อายุ 20 หน้าตาผมออกขี้เหร่ สาวๆไม่มีใครสนใจ ได้แต่ชักว่าว แก้เงี่ยนไปวันๆ เห็น ญ คนไหนสวย ถูกใจผมก้อจะ พยายามแอมจ่องแอบมองจนขึ้นใจแล้วมาชักกระดอ จนน้ำแตก มีอยู่วัน ผม ขี้ รถ ไปบ้านเพื่อน กะว่าจะ กินเหล้ากันอย่างเมา สักหน่อย แต่พอไป ถึง มันดันบอกไม่ว่า แถมไล่ผมกลับอีกต่างหาก ผมจึงต้องจำใจกลับ แต่ด้วยความเบื่อหน่าย จึงขี่รถเที่ยว ระหว่างทางเป็น ทุ่งกว้าง เห็นวัวอยู่2-3 ตัวที่ชาวบ้านปล่อยมากินอยู่ริมทาง ผมจึงจอดรถนั่งดู สักพักก็มีความคิดแผงๆเข้ามาในหัว แถวนี้ เป็นทุ่งกว้าง ไม่ค่อยมีใครผ่านไปมา จับวัวเย็ดดีกว่า เจ้าของมันไปไหนก็ไม่รู้ ชักว่าวบ่อยๆก็เมือยมือ เบื่อแล้ว เอาวะวันนี้เอาน้องฝนเป็นวัวแทนละกัน ผมมองหาเป่าหมายอยู่สักพัก จึง มาหยุดที่วัวตัวเมียตัวนึ่งที่ อยู่แถวพุ่มไม้ จึงเดินปรี่เข้าไป แล้วก็รูบตัวไปมา ตีซี้มันซะงันเอาหญ้าให้กัน สักพักมันคุนเคย ผมจึงเอามือล้วงจิ๋ม แรกๆมันก็เฉย ผมจึงเอานิ้วแหย่ ไปมา หางมันก็กระตุกๆ ผมทนไม่ไหว จึง งัดกระดอออกมาแล้วเสียบแทง แทน นิ้ว พอหัวจอเข้าไปเท่านั้น ผมรู้สึกถึงความเสียวซ่านที่หัวครวย สุด ๆ และยิ่งเสียวไปกว่านั้นเมื่อผมแทงไปจนมิดลำ อยากตะโกน ให้ก้องทุ่ง ว่า แม่เจ้าโวย มันจะมันอะไรขนาดนี้ อ้า...................เสียวครวยจริงๆเลยโว๊ย ผมสาวเข้าออกยาวๆ ค่อยๆรับรู้สึก ถึงความมันส์ พะยะคะ ในหอยวัว อีกราวครึ่ง ชม. ความมันส์เข้าที่ผมกระแทกหอยวัวอย่างหนักหน่วง ปาบๆๆๆๆ ยิ่งกระแทกเร็วเท่าไร วัวก็ยิ่งขมิบเท่านั้น พอจะเสร็จผมก็ชะรอ ช้าลงเพื่อระงับ ไม่ให้เสร็จเร็ว เกิน แต่พอ อยู่ตัวก็เริมกระแทกหนัก ๆ นางวัวตัวดีก็ไม่หนีไปไหนเหมือนรูใจกัน ดีไม่ดี ยังรู้สึกว่ามันจะชอบเป็นพิเศษซะดัวย ซึ่งสังเกตจากที่แรกๆมันกินหญา แต่พอผม เอามันสักพักมันก็หยุดกิน ด้วยความเสียวจากรูหอยวัว ทำให้ผมลืมโลกภายนอก สนิท ตั้งหน้าตั้งตากระเดาะ อย่างหนักหน่วง จนเวลาผ่านชั่วโมง จนใกล้จะถึงจุดสุดยอดนั้น

ก็ได้ยินเสียงคนเรียก ."เฮ้ย ไอ๊ สิงโต มาทำอะไร วัวกูวะ " ผม หน้ามืด ซะแล้ว จึงกระเด้าต่ออย่างรุนแรง น้ำกระชูด จนเสร็จ แล้วรีบถอนควยออก จับ รถ มอเตอร์ไซได้ รีบขับหนีโดยด่วน และ ไม่สนใจเจ้าของเสียงอีกเลย

หลังจากกลับมาบ้าน ชาวบ้าน ต่าง รือกันกระฉ่อนว่า ไอ๊สิงโตเย็ดวัว ทำให้ผมอับอายมาก จึงย้ายบ้านหนี

ออกจากหมู่บ้านนั้น แต่ผมก็ยังติดใจวัวอยู่ดี เห็นวัวที่ไหน เป็นต้องจับเย็ดซะทุกที ถึงใครจะมาเห็นก็ยอม

Copy (คนกับสัตว์) วัวที่รักของ สิงโต บทประพันธ์ Administratorบอร์ดหนึ่ง