ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอาลูกเลี้ยง

เริ่มโดย Turbo999, มีนาคม 09, 2012, 10:58:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ผมอายุ33ปีมีเมียแก่กว่า4ปีเมียเคยมีผัวมาแล้วมีลูกแล้ว2คนคนโตเป็นชาย คนเล็กเป็นหญิง เมียผมมีลูกกับผัวเก่าตั้งแต่18ปีตอนนี้ลูกอายุ15แล้วครับลูกเลี้ยงจะอยู่ที่เชืยงใหม่ จึงขาวมากอวบด้วย แต่ผมไม่เคยคิดอะไรกับลูกเลี้ยงเลย มีช่วงปิดเทอมเขามาอยู่กับแม่ผมกับเมียเช่าห้องอยู่ครับห้องเช่าแบบธรรมดาไม่มีอะไรกั้นห้อง แต่เรามีเตียงสูงพอประมาณลูกเลี้ยงนอนกับพื้น ผมก็เกรงใจลูกเลี้ยงไม่ทำอะไรเมียหลายวันครับ เลยทนไม่ใหวขอเมีย เมียก็ชักว่าวให้ดูดควยให้แต่ทำเบาๆกลัวลูกตื่นอายลูกครับ พอดีมีงานวันเกิดเพื่อนเมียผมกินเหล้าเมาครับแต่ไม่มาก บวกกับไม่ได้เอาหลายวันคงอยากอยู่ เราไปงานวันเกิดเพื่อนเขาเลี้ยงวันเสาร์พอดีเลยกลับมาเที่ยงคืน เราเอาลูกเลี้ยงไปด้วยเลยมาพร้อมกันก่อนกลับมาผมคิดว่าวันนี้ยังไงก็จะเยสเมียให้ได้เมียก็คงคิดเหมือนกันเรามีรหัสรับครับ คือผมบอกว่าวันนี้จะล้างจานนะเมียบอกได้แต่ค่อยๆล้างนะเดี๋ยวลูกตื่นผมโอเคก่อนกลับบ้านผมเข้าห้องน้ำใช้แรดโลชั่นทาที่หัวควยจนร้อนเลยครับทามากด้วยพอกลับมาถึงบ้านผใบอกให้เมียอาบน้ำก่อนเลยเมียนุ่งผ้าถุงนอนครับจะไม่ใส่อะไรข้างในเลยเมียอาบน้ำออกมารู้สึกจะเมามากกว่าปกติครับ ผมเลยเข้าไปอาบต่อเลยผมอาบเสร็จออกมานุ่งผ้าเช็ดตัวมาครับแต่ควยนี่แข็งแล้วครับผมมานอนข้างเมียประมาณห้านาทีลูกเลี้ยงก็ลุกไปอาบน้ำครับแต่ก่อนลูกอาบน้ำผมก็จับหีเมียดูครับเยิ้มเลยสงใสอยากเยสเหมือนกันพอลูกเข้าห้องน้ำปุ๊บผมลุกขึ้นเลียหีเลยครับเมียร้องเลย อ้อบอกก่อนนะครับลูกเลี้ยง15ปีก็จริงแต่อวบมากครับอวบแบบน่ารักเลย ทีนี้เมียบอกว่าลูกออกมาหยุดนะผมบอกครับแต่ตอนนี้ลูกอยู่ใหนห้องน้ำขอเลียหีหน่อยนะอากกินน้ำหีนานแล้วผมทั้งเลียทั้งดูดแตดเมียเสียวจนใจจะขาดครับ มือนี้กำควยผมแน่นเลยสงใสอยากดูดแต่ผมไม่ให้ครับผมปกติก็ฟังเสียงอยูนะว่าถ้าน้ำผักบัวหยุดลูกคงอาบน้ำเสร็จ แต่เราเสียวจนลืมครับเมียผมก็คงลืมว่าลูกอาบน้ำอยู่พิกตัวผมหงายขึ้นชักควยผมสี่ห้าทีดูดแรงสองทีเองครับขึ้นคล่อมเลยโยกเองเลยสงใสอยากมากเสียงดังสิครับทีนี้ผมก็เสียวจนลืมครับอยากมาก ปกติแค่8-10นาทีผมน้ำก็แตกแล้วครับแต่วันนี้ผมทาแรดโลชั่นมาเลยนานครับแข็งมากด้วยเมียน้ำแตกกอดผมแน่นผมจับเมียนอนหงายบ้างให้เมียจับเข่าตัวเองไว้ผมนั่งยองซอยเลยครับทีนี้เมียร้องดังมากกว่าปกติอีกครับอ้อเราเย็ดกันใช้คำหยาบด้วยนะครับผมบอกเมียจ๋าชอบควยผัวใหมเมียบอกชอบมากควยผัวเยสได้อะไร่อยมากเลย วันนี้เยสนานๆนะผัวขาเมียขอร้องผมจัดเต็มเลยครับในห้องเราปิดไฟแล้วนะครับแต่แสงข้างนอกเข้ามาสว่างมากอ่านหนังสือยังได้เลยผมเยสเมียนานพอดูครับวันนั้นมาจบท่าหมาครับเมียเอาตัวแนบกับพื้นแต่ยกตูดโด่งขึ้นมาพอดีเมียหันหน้าเข้าหากำแพงครับผมก็เยสอย่างลืมตัวก็เราเมาทั้งคู่นี่ครับผมบอกเมียจ๋าน้ำควยผัวจะแตกแล้วขอแตกใส่รูหีเมียนะจ๊ะเมียผมบอกเอาออกมาให้หมอควยเลยนะผัวจ๋าเมียน้ำแตกหลายรอบแล้วแล้วผมก็เสร็จผมให้น้ำควยผมคาในหีเมียสักพักครับแล้วค่อยเอาควยออกเมียผมสิครับหลับเลย ผมยังไม่หลับนอนหงานควยไม่แข็งแล้วครับแต่ยังพอดูได้ครับเลยนึกถึงลูกเลี้ยงสิครับทีนี้ ลูกเลี้ยงมานอนแล้วตอนใหนไม่รู้ครับแต่นอนหันหลังให้ครับผมเลยแกล้งเรียกครับน้องเอสองสามครั้งไม่ตอบผมเลยไปเข้าห้องน้ำล้างควยครับผมเดินไม่ใส่อะไรเลยครับออกมานอนข้างเมียแบบไม่ห่มผ้าเลยผมนอนประมาณสิบนาทีครับกำลังจะไลับแต่ยังไม่หลับดีผมแอบมองดูลูกเลี้ยงครับกำลังช่วยตัวเองครับนอนชันเข่าทั้งสองข้างเลยที่รู้คือผมแกล้งหลับได้ยินเสียงหายใจแรงครับมันจะตีสองแล้วมันเงียบครับผมเลยเขย่าเมียผมแรงดูไม่ตื่นครับผมเลยเรียกลูกเลี้ยงครับน้องเอทำไรน้ารู้นะเขาหยุดเลยครับผมบอกว่าน้าจะบอกแม่น้องเอนิ่งครับไม่พูดอะไรสักพักถามผมว่าน้าจะทำไมถึงบอกแม่ผมไม่พูดครับลุกจากเตียงเดินไปหาเลยครับบอกว่าน้าเลียหีให้นะลูกเลี้ยงไม่ตอบครับผมเปิดชุดนอนเลียหีเลยครับน้องเอนี้ชอบเลยครับแต่ผมไม่เยสนะครับกลัวเมียด่าแต่ก็ยังดีที่แค่เลียครับลูกเลี้ยงคงน้ำแตกหลายรอบครับผมใช่แค่นิ้วเดียวแหย่ดูหีแน่นมากครับคงเยสไม่ได้แน่เลยปกติก็คิดที่จะเลียอย่างเดียวครับ หลังจากวันนั้นผมได้เลียหีน้องเอทุกวันครับคือช่วงที่เมียเข้าห้องน้ำครับผมจะเปิดหีเลียเลยลูกเลี้ยงก็เหมือนรู้ครับจะให้เลียตลอดเลย แต่ยังไม่ได้สักทีครับ นี่ก็ไกล้จะปิดเทอมแล้ววันที่17ลูกเลียงจะมาแล้วครับ ผมจะลองดูครับเผื่อมีโอกาศเยสแล้วจะมาเล่าให้ฟังครับ อ้อผมโทรหาลูกเลี้ยงเราคุยกันแบบเพื่อนเลยครับบอกว่าน้าทำแบบเดิมนะเอชอบผมนี้ไม่อยากไปทำงานเลยครับ อยากอยู่แต่กับลูกเลี้ยงเลยอย่างเดียวเลย