ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใต้สะพานวันฝนตก กับเด็กพาณิชย์ - สวรรค์ของคนกล้า

เริ่มโดย sungwornb, เมษายน 01, 2012, 11:08:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

แถว มีนบุรีจะมีโรงเรียนพาณิชที่ชุดสีเทากระโปรงบานๆสั้นๆ คล้ายๆชุดเซเลอร์มูน ผมเคยประสบเหตุกับเด็กโรงเรียนนี้ คือผมขี่มอไซด์กลับจากบ้านเพื่อนแถวมีนบุรีฝนก็กำลังจะตกแล้วฝนก็ตกลงมา แต่ยังพอไปได้ขี่มาถึงเขตถนนนิมิตรใหม่ฝนก็ตกหนักมากขึ้น ก็มาเจอน้องนักเรียนพาณิชย์โบกผมก็จอดน้องเขาถามทางสรุปไปทางเดียวกันจอดแวะ ส่งได้น้องเขาก็ซ้อนขึ้นมาก็ไม่คิดอะไรพอขับไปสักพักฝนตกหนักมากเลยคราวนี้ ไม่มีที่หลบด้วยเลยบอกน้องเขาว่าเดี๋ยวเราจอดหลบฝนตรงนี้ก่อนแล้วไปยืนหลบ ใต้สะพานข้ามคลองดีกว่าไปต่ออันตรายพอจอดรถไว้บนฟุตบาท ก็พากันวิ่งลงไปข้างใต้สะพานข้ามคลอง พอจะได้เห็นกันชัดๆคราวนี้เสื้อนักเรียนพาณิชย์น้องเขาเปียกฝนจนเห็นเสื้อใน สีดำ กระโปรงก็ชุ่มไปด้วยน้ำตัวเล็กๆ ขาเรียวๆ ผมยาวหน้าตาจิ้มลิ้ม ผม ก็ยืนดูดบุหรี่ยืนดูฝนตก ขณะนั้นก็ 1 ทุ่มกว่าได้แล้วมืดพอควร น้องเขาก็โทรศัพดิ์คุยกับเพื่อน เราดูดบุหรี่เสร็จก็หันไปที่น้องเขาเห็นน้องเขานั่งยองๆคุยโทรศัพดิ์ แบบหวอกางเกงในออกลองคิดสภาพดิครับกระโปรงพาณิชบานๆสั้นๆนั่งไม่ระวัง แล้วน้องเขาก็คุยกับเพื่อนต่อไปแบบไม่รู้ตัว ผมก็มองเห็นกางเกงในตัวน้อยสีขาวเปียกน้ำปิดหอยไม่มิดมีขนแพรมออกมานิดๆ น้องเขายังไม่รู้ตัวว่าโชของดีให้ผมเกิดอารมณ์แล้ว พอน้องเขาทำท่าจะวางสายสิ้นคำว่าแค่นี้นะ ผมก็เดินเข้าหาน้องเขาทั้งที่น้องเค้ายังนั่งท่าเดิมไม่รู้ตัว แล้วผมก็รูดซิบกางเกงยีนออกควักควยขนาด7 นิ้วของผมออกมาน้องเขาตกใจแต่ไม่ทันได้ทำอะไรผมจับควยยัดเข้าปากและดันจนมิด น้องเขาเซล้มลงไปกับพื้นกระโปรงเปิดหมดน้องเขาดิ้นขัดขืนไม่ยอม ผมเลย ทุบไปที่ท้องน้อยเขาทีนึงน้องเขาก้นิ่งไปแต่ยังเกร็งขืนอยู่ ผมจับหัวน้องเขาตั้งขึ้นโดยจับผมเขาไว้อีกมือจับคอให้อมควยผมอยู่อย่างนั้น พอน้องเขาสะบัดปากหนีจากควยผมแล้ว ผมจะถอดกางเกงในตัวน้อยที่ผมได้เห็นของเธอออกเธอไม่ยอมยังดิ้นหุบขาไม่ให้ ถอดผมก็เลยแหวกร่องกางเกงในไปข้างนึงแล้วจับควยยัดหีเลย ดันเข้าไปใช้ได้นะคนนี้ เสียงร้องดอดควรญดังของเธอโดนเสียงฝนกลบหมด ผมถกกระโปรงบางๆของเธอขึ้นแหวกกางเกงในเย็ดอยู่แบบนั้น สีหน้าน้องเขาบิดเบี้ยวไปมาผมเห็นเสื้อพาณิชน์สีขาวที่รัดรูปของเธอเีปียก น้ำจนเห็นเสื้อในผมอดไม่ได้ ฉีกเสื้อเธอจนกระดุมขาดหมดปล้วถกเสื้อในขึ้นดูดนมอย่างเมามันส์ ข้างล่างผมกระเด้าใส่หนักยิ่งกว่าเดิมเจ็บบ้างจากกางเกงในของเธอสีข้างควยผม แต่ไม่เป็นไรผมเอาคืนได้จากเธอ เธอร้องจนหมดเสียงผมก็ยังไม่หยุดเย็ดผมจับเธอพลิกแล้วผมก็ยืนควบกระแทกกับ ก้นเธออย่างแรงดัง ตับ ตับบบบ ๆๆๆๆ
จนเธอบอกไม่ไหวแล้วแหกหมดแล้วไม่เคย โดนใหญ่ขนาดนี้มาก่อน เธอครวญครางออกมาเองเบาๆ ผมชักควยออกจากร่องหีเธอ เธอทรุดลงกับพื้นเอามือกุมหีอย่างเจ็บปวด ผมเห็นมีรอยเลือดติดกางเกงใน บางๆด้วยแต่ไม่เยอะน้องเขาตัวเล็กโดนไปขนาดนั้นคงมีเลือดบ้างผมคิด แต่ผมยังไม่แตกยังไม่สุดผมจับที่หัวเธอเธอบอกไม่เอาแล้วกลัว ผมจับควยผม ยัดปากให้เธออมอีกครั้งคราวนี้ยอมอมแต่โดยดีคงกลัวโดนทุบอีก แล้วผมก็ประคองเธอยืนเอามือเธอกอดคอผมไว้ ในท่ากอดกันแล้วยกขาเล็กๆของเธอขึ้นข้างนึงจับควยผมยัดเข้าหีเธออีก ครั้งในท่ายืนขาข้างเดียวผมยืนซอยอย่างมันส์ในอารมณ์ เข้าสุดออกสุด ตับๆๆๆๆ จนผมดันมิดแตกในสุดหีของน้องเขา น้องเขาตัวสั่นระลิกเล็บจิกตัวผมแน่นพร้อมสะบถใส่ผมเบาๆไอ้เอี้ย ผมชักควยออกน้องเขาก็ทรุดลงไปนอนกับพื้นปูนอย่างหมดแรง เสือ้ผ้าน้องเขาขาดเห็นนมและเสื้อในเอามือกุมหีไว้แน่น ผมถอดเสื้อแจ๊คเก็ตตัวใหญ่ไว้ให้ใส่คลุมเสื้อที่ขาด และวางเงินค่าแท็กซี่ไว้ให้ ส่วนผมรีบชิ่งขึ้นไปควบมอไซฝ่าสานฝนสายไปอย่างไว