ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มันเป็นไปได้จริงๆ

เริ่มโดย kollayut, พฤษภาคม 07, 2012, 12:17:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ทั้งหมดต่อไปนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อเกือบสองปีที่แล้วผมกับเพื่อนถูกส่งไปทำงานในปะเทศหนึ่งที่เคร่งครัดศาสนานามาก(ไม่ขอออกชื่อประเทศ)ไปอยู่ประมาณสี่เดือนเป็นช่วงเวลาที่ชีวิตผมสุดเซง ผมยังไม่สามสิบยังโสดยังชอบเที่ยวแสงสีแต่ที่นี่ไม่เป็นอย่างที่ผมชอบ ผมกับเพื่อนต้องรีบๆทำงานให้เสร็จจะได้รีบกลับบ้าน ที่ประเทศนี้ตามท้องถนนแทบไม่เห็นผู้หญิงเลยถ้าเห็นก็จะปิดหน้าผู้ชายก็ใส่เสื้อคลุยยาวผมดูว่าลุ่มล่าสีไม่ขาวก็ดำจะมีคนต่างชาติเท่านั้นที่ใส่กางเกงเสื้อเขิ้ต ถ้าผู้หญิงแต่งงานแล้วจะอยู่แต่ในบ้านจะออกไปไหนต้องได้รับอนุญาตจากสามีและออกไปคนเดียวไม่ได้ต้องมีลูกหรือญาติหรือคนสนิทออกไปด้วยเมื่ออกไปต้องคลุมหน้าปิดตัวให้มิดชิดเหลือแต่ลูกตาให้มองดูทางเท่านั้น ผมมองดูว่าเขาไม่ให้เกียรติผู้หญิงเขาทำเหมือนว่าผู้หญิงไม่ใช่มนุษย์ในความคิดของผมนะครับภรรยาเป็นทรัพย์สมบัติของสามีๆสั่งให้ทำอะไรต้องทำตามทุกอย่างเหมือนทาสสามีจะตบตีทำอะไรก็ไม่มีสทธิ์ร้องเรียน มีขนาดสามีตีเมียปางตายยังเอาผิดกับสามีไม่ได้ ที่นี่มีกฎหมายมีแต่ศาสนาประเพณีเหนือกว่าทั้งกฎบัญญัติศาสนาให้สิทธิ์เพศชายเหนือสตรีเพศ ผู้ชายมีเมียได้หลายคนแต่ผู้หญิงมีสามีได้คนเดียว ถ้าสตรีผู้เป็นภรรยาแค่ติดต่อหรือพูดกับชายอื่นที่สามีไม่อนุญาตหรืออกจากบ้านไม่ปิดหน้าคลุมตัวถือเป็นความผิดร้ายแรงมากถ้าภรรยาคบหาชายอื่นที่ไม่ใช่สามีเอาแค่คบหาไม่ใช่คบชู้โทษถึงตายได้ บริษัทฯผมจัดหาบ้านเช่าแบบทาวเฮ้าท์ให้ผมกับเพื่อนอยู่ๆในย่านคนฐานะปานกลางบ้านเป็นแถวหลันหลังบ้านชนกันมีแค่กำแพงกั้นก็อย่างบ้านเรา บ้านสองชั้นมีสองห้องชั้นบนเพื่อนผมอยู่ห้องด้านหน้าผมอยู่ห้องด้านหลังเปิดม่านหน้าต่างมาก็เจอห้องของอีกบ้านข้างหลังห่างแค่ไม่กี่เมตร ที่นี่เหล้าเบียร์ไม่มีดื่มทั่วไปมีก็เฉพาะที่ๆจัดไว้ดดยได้รับอนุญาตจากทางการและแพงมากไม่มีผู้หญิงบริการขายตัวเพราะถือเป็นความผิดร้ายแรงมาก ผมพอจะเห็นผู้หญิงทำงานตามสำนักงานบ้างแต่ก็เป็นสาวโสดดูพอมีอิสระไปไหนๆได้ ที่นี่ผู้หญิงดูเหมือนถูกกดขี่ไม่มีปากเสียงแทบไม่มีโอกาสมีการศึกษา บ้านหลังที่รั่วชนกับบ้านผมๆเป็นครอบครัวเล็กๆผมมาทำงานได้เดือนก็รู้จักชายเจ้าบ้านซึ่งเป็นสามีเพราะเขามีอาชีพขับแทกซี่พูดภาษาอังกฤษได้ดี ผมกับเพื่อนจึงรู้จักและใช้บริการเขาประจำ ผมเคยเห็นได้สทธิคุยภรรยาเขาแต่ภรรยาเขาจะอยู่ในชุดดำปิดหน้าคลุมผมไม่รู้ว่าเธอสวยขนาดไหน เขามีลูกชายสามคนผมก็มารู้จักทีหลังวัยไล่ๆกันตั้งแต่ ๑๘-๑๗-๑๖ เรียกว่าวัยตกมันทั้งนั้น ผมคิดเองว่าที่นี่เคร่งศาสนาไม่มีสถานบริการเด็กหนุ่มวัยตกมันพวนนี้เรื่องเพศจะไประบาบออกทางไหนถึงว่าผมเคยได้ยินว่าคนประเทศแถบนี้เป็นตุดเป็นเกย์กันเยอะ ผมรู้ว่าครอบครัวที่ฐานะดีมีเงินจะจ้างแม่บ้านต่างชาติแล้วแน่นอนถ้าบ้านครอบครัวนั้นมีลูกชายแบบบ้านหลังบ้านผมแม่บ้านต่างชาติจะถูกเรียงคิดข่มขื่นโดยคนในบ้านทั้งพ่อลูกโดยภรรยาไม่มีสิทธิห้ามปรามหรืออิจฉาส่วนแม่บ้านต่างชาติที่ถูกข่มขืนหากไปแจ้งความที่รู้เห็นมาทุกรายถูกภรรยาเจ้าของบ้านแจ้งความกลับว่ายั่วกิเลสคนในบ้านทำตัวเป็นโสเภณีก็ถูกจับติดคุกถูกโบยหลังอาน กฎหมายที่นี่ไม่ต้องพูดถึงความถูกต้องหรือยุติธรรมคนต่างชาติเป็นคนนอกศาสนาเป็นคนสกปรกผมกับเพื่อนจะทำอะไรก็ต้องระวังทุกก้าวเดินกฎหมายศาสนาเขาแรงผมไม่รู้ไม่เข้าใจ ผมคุยกับเจ้าของบ้านหลังบ้านผมทุกวันเพราะเรานั่งรถเขาไปทำงานเขาบอกเขาฐานะดีขึ้นกำลังจะมีเมียอีกคนเขาคุยอย่างภูมิใจ
     มันมีเรื่องบางอย่างที่ผมไม่อยากเชื่อเกิดขึ้น ปกติผมกับเพื่อนทำงานกลับบ้านดึกพักผ่อนแล้วก็เข้านอนอากาศมันร้องนอนปิดหน้าต่างเปิดแอร์  วันหยุดถ้าผมไม่รู้จะไปไหนก็อยู่บ้านดูทีวีซักเสื้อผ้า ผมมองจากห้องนอนผมลงมาที่รั่วหลังบ้านบ่อยที่ผมเห็นภรรยาเจ้าของบ้านนั้นที่ขับแท็กซี่ออกมาซักผ้าและตากผ้าแต่เธอก็ยังปิดหน้าคลุมตัวห้องนอนที่ตรงข้ามกับห้องผมหน้าต่างกระจกมีมู่เร่ล์ปิดกันแสง ผมกับเพื่อนเคยได้รับเชิญให้เข้าไปกินอาหารจากบ้านนี้เพราะเราใช้บริการรถเขาทุกวันชั้นล่างบ้านเขากว้างใหญ่กว้าบ้านที่ผมเช้าเขาจัดแบ่งห้องให้ลูกชายอยู่ดูเป็นสัดส่วน คืนนั้นผมกลับบ้านตอนหัวค่ำเข้าห้องนอนปิดไฟแต่นอนไม่หลับผมลุกมาเปิดม่านหน้าต่างซึ่งปกติผมจะปิด ผมแปลกใจบ้านหลังบ้านผมห้องตรงข้ามเข้าใจว่าเป็นห้องลูกชายเจ้าของบ้านปกติจะมีมู่เร่ล์บานเกร็ดปิดแต่คืนนี้ไม่มีคงถอดไปซ่อมหรือรอเปลี่ยนใหม่แต่ในห้องเปิดไฟไว้ดวงหนึ่งสว่างจ้าพอเห็นอะไรๆในห้องชัด ห้องผมปิดไฟมืดห้องตรงข้ามเปิดไฟสว่างถ้ามีคนในห้องนั้นย่อมไม่เห็นผมเพราะแสงสะท้อนกระจกห้องนั้นเอง ผมมองดูแค่อึดใจผมไม่คิดจะดูห้องนอนชาวบ้านเขาเกรงเขาจะเห็นผมกำลังจะปิดม่านหันหลับเข้านอนพอดีเห็นมีผู้หญิงรูปร่างดีผมสั้นหยักโศกหน้าตาดีไม่ได้ใส่เสื้อคลุมลุ่มล่ามแต่เป็นคลุมแบบชุดนอนสีดำเธอเข้ามาในห้องนั้น ผมเข้าใจว่าเป็นภรรยาเจ้าของบ้านที่ผมไม่เคยเห็นหน้าเพราะเธอคลุมหน้าตลอดตอนพูดคุยกับผมแต่ถ้าเธออยู่ในบ้านไม่มีใครมีแค่ลูกผัวเธอจะถอดผ้าคลุมหน้า ผมรู้สึกหวาดๆหากเธอเห็นผมๆอาจกลายเป็นว่าผมแอบดูเธอหรือผมทำผิดกฎข้อบังคับอะไรในศาสนาเขาผมที่ผมไม่รู้ผมอาจมีความผิดจะซวย ผมรีบปิดม่านหน้าต่างแต่แง้มเป็นช่องพอแอบดูได้ ผู้หญิงคนนี้หน้าตาคมสวยวัยคงสามสิบปลายๆเพราะคนที่นี่แต่งงานมีลูกกันไว ผู้หญิงคนนี้เข้ามาจัดหมอนที่นอนแล้วอยู่ๆก็มีเด็กหนุ่มเปิดประตูเข้ามาแน่นอนผมรู้จักดีเป็นลูกชายคนรองของเจ้าของบ้านวัยแค่ ๑๗ หรืออีกนัยหนึ่งก็คือลูกชายของผู้หญิงคนที่กำลังจัดที่นอนนี่เอง เด็กหนุ่มคนนั้นยืนพูดอะไรบางอย่างแล้วเดินเข้าหาหญิงผู้เป็นแม่ แต่ที่ผมตกใจคือเด็กหนุ่มเอามือลูบจับอกเต้านมผู้เป็นแม่ไม่แค่นั้นทั้งสองยังเข้าโอบกอดรัดจูบไซร้กันจากนันผู้เป็นแม่ผละตัวออกถอกชุดคลุมนอนออกหลุดลงกองที่พื้นให้ตายเธอยืนร่างเปลือยขาวเด็กหนุ่มก็ถอดชุดนอนออกเช่นกันพระเจ้าเป็นพยายานควยเขาตั้งโด่เขาเข้ากอดผู้เป็นแม่ทั้งจูบไซร้ซอกคอและดูดนมเขาเอามือลูบจับระหว่างขาเธอๆไม่มีทีท่าจะห้ามปรามเลยเธอกลับลงนอนหายกางขาให้เด็กหนุ่มที่เป็นลูกชายลงนอนคว่ำทับเธอในหว่างขาเด็กหนุ่มทั้งกอดจูบมือบีบนมผมเห็นชัดก้นเขาขยับขึ้นลงแน่นอนเป็นการกระเด้าเย็ดผมไม่อยากเชื่อนี่เขากำลังสมสู่ร่วมเพศกัยแม่ตัวเอง  เด็กหนุ่มยกสองขาผู้เป็นแม่ชูขึ้นพาดบ่าแล้วกระแทกซอยไม่เท่าไรก็หยุดกระเด้าคงเสร็จกิจหลั่งน้ำกามไปแล้วดูทำง่ายๆไม่มีลีลาอะไรเสร็จสับเด็กหนุ่มลุกใส่เสื้อผ้าเดินออกไป ผู้เป็นแม่ลุกยืนหันหน้ามาทางหน้าต่างทำให้ผมถึงกับตะลึงตาโต นมเต้าเธอโตตึงขาวผ่องไม่หย่อนยายมากขนากไม่ต่ำกว่า ๓๖มองด้วยสายตาดูมีหน้าท้องพอควรเห็นได้ชัดเธอเป็นคนท่วมเมื่อถอดผ้า แต่ต่ำจากหน้าท้องลงไปโหนกหีมีขนหมอยดกดำดูน่ากลัวขาเธอดูใหญ่แต่เรียวงามได้สัดส่วน เธอยืนกางขาย่อตัวเอากระดาษชำระล้วงเช็ดหีอยู่ๆก็มีเด็กหนุ่มอีกคนเปิดประตูเข้ามาเขาคือลูกชายคนโตของเธอเขาไม่รอช้าถอดชุดนอนที่เขาใส่ออกทันทีแล้วเดินกอดข้างหลังผู้เป็นแม่ที่ยังยืนแก้ผ้าอยู่พึ่งเช็ดหีเสร็จ เด็กหนุ่มลูกชายคนโตกดหลังให้ผู้เป็นแม่ก้มตัวลงสองแขนเขาโอบกอดเอวเธอมือลัวงจับเต้านมที่ห่อยบีบขย้ำเขาย่อตัวลงแล้วเอาควยแทงกระเด้าผู้เป็นแม่จากข้างหลังจะเข้ารูตูดหรือรูหีผมไม่แน่ใจแต่ผู้เป็นแม่สะบับหัวไปมาเด็กหนุ่มกระเด้ากระแทกอย่างรุนแรงและเมามันสองมือจับสองเต้านมบีบดึงจนยืดยานขณะที่เขากำลังปฎิบัติกามกิจอยู่ก็มีเด็กหนุ่มอีกคนเข้ามาคือน้องชายคนเล็กวัยสิบหกเด็กคนนี้เดินมายืนที่หน้าผู้เป็นแม่ที่กำลังถูกพี่ชายคนโตกระเด้าเย็ดอยู่ที่ก้น น้อยชายคนเล็กถลกชุดนอนตัวเองที่คลุมยาวถึงข้อท้าวขึ้นแล้วแอ่นควยที่แข็งโด่เข้าหาหน้าผู้เป็นแม่ๆจับควยเขาใส่ปากอมดูดหัวผงกตามแรงที่ถูกควยลูกชายคนโตกระเด้าดันเย็ดอยู่ที่ก้น ลูกชายคนโตปล่อยมือจากเต้านมมาเกาะเอวสะโพกผู้เป็นแม่แล้วดึงโยกเข้าใส่สวนทางควยเขาที่กระเด้าสะลับมือตบตีก้นเธอเป็นบางทีลูกชายคนเล็กที่ควยอยู่ในปากผู้เป็นแม่เขาก้มตัวลงสอดมือล้วงจับสองเต้านมบีบขย้ำอย่างมันมือ อยู่ๆเด็กหนุ่มลูกชายคนโตก็หยุดกระเด้าลูกคนเล็กก็ถอยตัวออกผู้เป็นแม่ขยับตัวลงนอนหงายกางขาลูกชายคนเล็กขยับตัวขึ้นเตียงนอนประกบคว่ำตัวทับในหว่างขาผู้แม่แล้วก้นก็ขยับขึ้นลงเป็นอันว่าเขาคงได้เย็ดหีแม่แล้วๆลูกชายคนโตขึ้นคุกเข่าบนเตียงตรงหัวผู้เป็นแม่จับผู้เป็นแม่หันหน้าเข้าหาแล้วเอาควยที่พึ่งเย็ดจะรูหีหรือรูตูดผมไม่รู้ยัดใส่ปากผู้เป็นแม่ให้เธอดูดเขาก้มตัวลงคร่อมแล้วกระเด้าปากเธอด้วยดูทั้งสองไม่สนใจเลยที่ผู้เป็นแม่ถูกกระหน่ำเย็ดทั้งปากและหีจะเป็นยังไงบ้างดูทั้งคู่สนุกกับการกระทำๆกันอย่างเมามัน มันดูง่ายๆไม่มีลีลามากเย็ดกันครู่ใหญ่ตัวน้องชายคนเล็กก็ถอยออกคงน้ำแตกเสร็จไปแล้วส่วนพี่ชายยังคงกระเด้าปากผู้เป็นแม่อยู่อีกครู่ถึงหยุด ผู้เป็นแม่ผลักให้ลูกชายคนโตถอยตัวออกเธอลุกนั่งกระอักสำลอกควยลูกชายคงแทงลึกถึงคอหอยน้ำกามคงทะลักเข้าไปหมดที่เหลือก็บ่วนคายออก เด็กหนุ่มสองคนนั่งยืนคุยกันดูไม่สนใจผู้เป็นแม่เลยแล้วสองคนใส่เสื้อผ้าจะเดินออกไปยิ่งทำให้ผมงงคือผู้เป็นพ่อเจ้าของบ้านกับลูกชายคนกลางเปิดประตูเข้ามาพ่อลูกสี่คนดูเหมือนยืนคุยกันโดยไม่สนในเมียตัวผู้หญิงผู้เป็นแม่เลยหมายความว่าตัวพ่อรู้เห็นยินยอมในการกระทำของลูกๆทุกอย่างแล้วพ่อลูกออกจากห้องไปปล่อยให้ผู้เป็นแม่จัดการเช็ดชำระคราบน้ำกามจัดเก็บห้องนอนใส่เสื้อผ้าแล้วลุกออกไป ผมมึนงงไปหมดจนควยแข็งต้องจัดการกับตัวเอง เช้าขึ้นผมเล่าให้เพื่อนฟังเพื่อนแทบไม่อยากเชื่ออยากเห็นบ้างในคืนต่อมาผมกับเพื่อนจะแอบดูอีกแต่ห้องตรงข้ามมีม่านมาปิด ทุกเช้าผมนั่งรถของผู้เป็นพ่อเจ้าของบ้านไปทำงานเราไม่พูดอะไรกลัวจะมีปัญหา แต่ตลอดเวลาอีกหนึ่งเดือนที่ผมยังทำงานอยู่ที่ประเทศนี้ผมกับเพื่อนพยายามแอบดูทุกวันบ่อยครั้งที่พวกเขาไม่ปิดม่านหน้าต่างผมกับเพื่อนก็ได้เห็นพฤติกรรมแบบนี้อีกเข้าใจว่าห้องนี้เป็นของลูกชายคนโตบางคืนเราเห็นลูกๆทุกคนเข้ามาพร้อมผู้เป็นแม่แล้วลูกชายเริ่มปฎิบัติกามกิจกับผู้เป็นแม่ทีละคนๆที่ยังไม่ทำก็นั่งดูรอต่อคิว ผมกับเพื่อนมาคิดดูว่าที่นี่เคร่งศาสนากฎบัญญิติตราโทษไว้รุนแรงเรื่องผิดเพศชู้สาวไม่มีโสเภณีหญิงบริการทางเพศดังนั้นคงเป็นทางออกของเด็กหนุ่มที่อยู่ในวัยตกมันที่ต้องระบายออกกับคนในบ้านยังไงก็คงไม่ผิดอะไรเพราะไม่มีใครพูดไม่มีใครรู้หรือรู้ก็ไม่ใช่หญิงขายบริการหรือโสเภณีผมเชื่อว่าคงไม่แบบนี้แค่ครอบครัวนี้ครอบครัวเดียวที่ทำแบบนี้กรรมเวรแท้ๆ ผมรู้จักแม่บ้านต่างชาติคนหนึ่งไม่ใช่คนไทย ผมรู้จักเธอตั้งแต่สัปดาห์แรกที่มาอยู่ประเทศนี้ เธอทำงานที่นี่สามปีแล้ว ผมกับเพื่อนถามเธอเรื่องนี้เธอบอกอยู่ที่นี่เธอก็ต้องรองรับตัณหาน้ำกามจากชายในบ้านทุกคนเธอทำใจแล้วก่อนมา เรื่องแม่ลูกสมสู่กันเธอบอกบ้านที่เธอทำงานก็แบบนี้เป็นปกติ ลูกชายในบ้านทุกคนจะสมสู่กับแม่ตัวเองหรือเมียคนไหนของพ่อก็ได้ถ้าพ่ออนุญาตแต่พวกเขาจะยุ่งกันเฉพาะคนในครอบครัวเท่านั้น มีข้อห้ามเพียงว่าพี่ชายน้องสาวหรือน้องสาวพี่ชายห้ามๆยุ่งเกี่ยวกัน ผมถามเธอมันไม่ผิดศลีหรือเธอบอกมันเป็นทางออกของพวกเขาไม่มีใครพูดเรื่องศลีหรือกฎ ผมเห็นว่าเธออยู่ที่นี่ต้องหลับนอนกับทุกคนในบ้านนายจ้างผมกับเพื่อนขออึบเธอบ้าง เธอบอกเธอไม่ว่าเธอเข้าใจแต่เธอไม่กล้าถ้านายรู้เธอจะได้รับโทษหนักที่นี่เขาถือว่าเธอเป็นสมบัติของเจ้าของเจ้านายเท่านั้นไปไหนก็ตามมีตาจ่องมองคนต่างชาติเธอไม่รู้ว่าใครเป็นใครขนาดเธอมาคุยกับผมทางบ้านเอยังรู้เลย ผมเข้าใจก็ไม่กล้าเหมือนกันรอกลับบ้านเราดีกว่า...