ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แจน

เริ่มโดย kollayut, พฤษภาคม 19, 2012, 03:21:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ตอนนี้แจนทำงานแล้วค่ะ
แต่อยากเล่าประสบการ์ณเสียว ๆ ที่ประทับใจมาก ๆ ตอนนี้นึกถึงแล้วก็ยังเสียวจนหีแฉะเลยค่ะ
ตอนเรียนปีสาม....เพื่อนสนิทอกหักโทรมาชวนไปเที่ยวกลางคืนก็เลยไปเป็นเพื่อน...
ปกติถ้าเที่ยวแบบนี้ก็จะไปกันหลาย ๆ คนถึงจะสนุก แต่วันนั้นยายแป้งโทรมาองห่มร้องไห้ก็สามทุ่มกว่าแล้วแจนก็สงสารเพื่อนก็เลยไป
ก็ไปผับแถวข้าวสารค่ะสะดวกดี.....คืนนั้นเราสองคนทั้งดื่มทั้งเต้นกันสนุกไปเลย
ยายแป้งดื่มหนักเป็นพิเศษเพราะเพิ่งถูกแฟนบอกเลิกพอเมาได้ที่ก็เอาแต่เต้น ๆ
สักพักก็มีฝรั่งหน้าตาดีสองคนมาเต้นแจมกับเรา..มาขอชนแก้ว...พักเดียวแป้งก็กอดกันกลมกับฝรั่งคนที่ชื่อแพทริก
ส่วน อีกคนชื่อไมค์ค่ะ สองคนเป็นนักศึกษามาเที่ยวช่วงปิดเทอมแบบพวกแบ็คแพค... อายุไม่ห่างจากเราสองคนมากแถมหน้าตาดีด้วย...แจนเองก็มึน ๆ แถมมีหนุ่มหล่อมาคลอดเคลียบรรยากาศแบบนี้ยอมรับค่ะว่าห้ามใจไม่ไหว

แจ นเองเคยมีเซ็กส์กับแฟนเก่ามาแล้วเป็นพี่ชายเพื่อนชื่อพี่นัท เป็นคนแรกและคนเดียวและทำให้แจนหลงใหลในการมีเซ็กส์มาก ๆ เพราะเราเอากันแทบทุกครั้งที่มีโอกาส ไม่รวมว่าเอากันในห้องนอนนะคะ
ไม่ ว่าจะเป็นในรถ ในห้องน้ำมหาลัย โรงหนัง หรือห้องลองเสื้อในร้าน ได้จูบได้ล้วงกันก็ยังดีค่ะ..อยู่ใกล้กันทีไรแจนอยากโดนพี่นัทจับกระแทกแรง ๆ ทุกครั้ง
เมื่อก่อนแจนก็เหมือนคนอื่น ๆ ไม่พูดเรื่องเซ็กส์ เพราะเห้นว่าไม่ควร..
แต่ว่าหลังจากมีเซ็กส์กับพี่นัทแล้ว มันทำให้แจนรู้ว่าจริง ๆ แล้วตัวเองเป็นคนมีความต้องการรุนแรงแค่ไหน
แถมชอบดูหนังเอ็กส์มาก ๆ ด้วยชอบให้พี่นัททำแบบในหนัง ชอบให้วิจารณ์ของผู้หญิงในหนังให้ฟังแบบแรง ๆ
มันทำให้แจนมีอารมณ์มาก
พี่ นัทกับแจนมีอะไรกันตอนแจนอยู่ปีหนึ่ง พี่นัทหลงแจนมากค่ะเพราะเป็นคนแรกด้วย...พี่นัทบอกว่าเนื้อหนังมันเต่งตึงไป หมด หีก็ฟิตตอดดี...ส่วนมากเราก็ดูหนังโป๊ด้วยกันแล้วก็เรียนรู้เอาจากในนั้น แหละค่ะ
แต่พี่นัทเรียนจบก่อนแล้วไปเรียนต่อเมืองนอกก็ห่าง ๆ กันไป..เราไม่ได้เลิกกันอย่างเป็นทางการหรอกค่ะ
ทุกครั้งที่แจนช่วยตัวเองก็จะนึกถึงตอนโดนพี่นัทเย็ดทุกครั้ง...

คืนนั้นแป้งเมามาก
แพ ททริกเเองก็ไม่ห่างแป้ง แป้งก็กอดคอไม่ปล่อย....แอบเห็นแป้งจูบแพทริกกันในผับ..มันทำให้แจนวูบวาบ เลยจริง ๆ แจนเห้นแล้วว่าแพทริล้วงนมแป้งเรียบร้อยแล้ว...แต่ไม่ได้พูดอะไรเรื่องแบบ นี้ตัวใครตัวมันนะคะ
ส่วนแจนมึน ๆ ค่ะเดินเซ ๆ แพททริกกับไมค์เลยชวนไปนั่งดื่มต่อที่เกสต์เฮ้าส์ที่เค้าพักกัน
เรา แวะซื้อเบียร์ติดมืออีกสี่ห้าขวด แจนยอมรับว่าชอบไมค์เข้าแล้วเพราะเค้าหล่อ... แถมหุ่นเท่ ๆ อีก...แค่เดินด้วยกันสาว ๆ ก้มองจนเหลียวหลัง..มันทำให้แจนเชิ่ดหน้ากอดเอวไมค์ไปจนถึงที่พักของเค้า
แป้งนั่งซบแพทริกบนเตียงไม่ห่างค่ะ แจนแอบมองเห็นแพททริกจับนมแป้งทั้งบีบทั้งจับ..
แป้งเองก็ไม่ได้ว่าอะไร ไม่รู้เพราะเมาหรือเสียว
ภาษาอังกฤษเราสองคนพอใช้ได้ ส่วนฝรั่งสองคนก็พูดไทยนิดหน่อยแปร่งๆ เหมือนฝรั่งทั่วไป
ทั้งความเมาความเสียว....นั่งซบ ๆ กันไปลูบ ๆ กันไปมันก็ต้องล้วงจนได้
แป้งกับแพทริกนั่นล่วงหน้าแจนไปแล้ว...บดขยี้ปากกันล้วงกันจนแป้งเกือบเปลือยยู่แล้ว
ไมค์พูดกับแจนตอนที่มือเค้าสอดไปใต้กระโปรงแจนว่า...ยูเปียกมากแล้วนะ...
จากนั้นเราก็บรรเลงกันบนเตียวเดียวกันทั้งสองคู่...พอไมค์ถอดเสื้อแจนแทบคลั่งค่ะ กล้ามหน้าอกเป็นมัด ๆ เลย
เค้าน่ารักมากบนหน้าอกเป็นไร ๆ
ค่อย ๆ จูบแจนก่อนจะสอดลิ้นเข้ามาแล้วก็ดูดปากจนแจนเสียวไปหมด คือเค้าเก่งมากเลย
แล้วก็ไซร์เบา ๆ ลงมา....เลิกเสื้อแจนขึ้น....ดูดนมผ่านเสื้อในบางๆ ของแจน..โอ้ย..เสียว
ไมค์ชมว่าแจนสวยมาก ชมไปดูไป...ดูดนมแจนจนน้ำหีออกมาเปียกไปหมด...แทบจะแตกตั้งแต่ยังไมได้เย็ดเลย
หันไปมองยายแป้ง....โอ้ย.แจนไม่เคยเห็นคนอื่นเย็ดกันใกล้ ๆแบบนี้เลยค่ะนอกจากดูหนังโป๊...
ไมค์เห้นแจนมองคู่ของแป้ง เขาก็เลื่อนปากขึ้นมากระซิบแจนเป็นภาษาอังกฤษว่าชอบไหม....อยากทำแบบนั้นไหม..
เพราะตอนนั้นแพททริกกำลังเลียหีแป้งอยู่ค่ะ เขาดันขาสองข้างแป้งขึ้นมาจนชิดหน้าอก...ก้มหน้าซุกอยู่ที่หว่างขาเพื่อนแจน
ไมค์ จับแจนกึ่งลุกกึ่งนัง....ถอดเสื้อแจนออก แล้วก้ปลดตะขอบรา....แล้วก็ดันหัวให้แจนมาดูแพทริกใกล้ ๆ ส่วนเค้าก็จัดการกับกระโปรงสั้นของแจนต่อ...
พอแจนยื่นหน้ามาใกล้ ๆ แพทริกก็เงยหน้าขึ้นมาพอดี... เขาเอามือมากอดคอแจนแล้วรั้งแจนไปจูบค่ะ....โอ้วววว.
กลิ่นตอนนั้นไม่ต้องบอกเลยนะคะว่ามันเป็นยังไง...กลิ่นน้ำหีที่เขาเพิ่งชิมมาจากหีเพื่อนของแจนเอง
แจนมีอารมณ์มากเลยตอนนั้น
แจ นซึ่งอยู่ในท่าโก้งโค้งแลกลิ้นกับแพทริกอยู่ ไมค์ก็เริ่มเลียหีแจนจากด้านหลัง..แจนอยากเห้นตัวเองมาก ๆ ว่าตอนนั้นเป็นยังไง....แพทริกสอดลิ้นพันกับแจนอยู่นาน....ส่วนมือเค้าก็ไม่ อยู่เฉยค่ะ....ล้วงหีแป้งจนแป้งครางไม่เป็นภาษา
จากนั้นไมค์ก็สอดควยจาก ด้านหลังแจนค่ะ...แจนยังไมได้เห็นควยไมค์เลยด้วยซ้ำ ....แต่พอเขายัดเข้ามามันแน่นคับตึงรูไปหมด....สุดยอดเลย.. แจนถามตัวเองว่านี่เราโดนฝรั่งเย็ดจริง ๆ เหรอ....
ก็เคยดูแต่ในหนังนี่ค่ะ...
คิดว่าควยไมค์ต้องใหญ่แบบในหนังที่เคยดูแน่ๆ

แป้งหันหน้ามามองแจน..ถามว่าเสียวไม๊แจน...แป้งเสียวจนน้ำจะแตกอยู่แล้ว....
แพทริกไม่เข้าใจภาษาไทยที่เราพูดกัน..ถามว่าทำไม ๆ ๆ แจนบอกว่า she wanna fucking with u
ไมค์ก็เลื่อนตัวขึ้นไปประกบปากกับแป้ง....บอกว่าโอเค....เบบี่..
แล้วก็ถอดกางเกงในตัวเองออก....
ตอนที่เค้ายันตัวขึ้นมายังไม่ทันถอดกางเกงใน....หัวควยเขามันโผล่ออกมานอกขอบกางเกงในแดงเชียว
เวลามันแข็งแล้วคงยาวเลยขอบกางเกงในนั่นเองค่ะ...แจนเห็นแล้วอยากดูดมาก
แพทริกค่อย ๆ กดควยเข้าหีแป้งช้า ๆ ปากก็คราง...ห่อปากได้อารมณ์มาก ๆ จากนั้นก็กระเด้าแป้งช้า ๆ แค่แป๊ปเดียว
พอกดจนมิดด้ามควยแล้วแพทริกแล้วก็ซอยถี่ ๆ แรง ๆ เสียงเนื้อกระทบกันดั่งปั่บ ๆ ๆ

หันไปมองด้านหลังตัวเองที่มีไมค์กระเด้าอยู่... ปากก็ครางอ๊า อ๊า...
แจนบอกให้เค้าถอนควยออกก่อนได้ไหม....เขาถามว่าทำไมล่ะ..ไม่ชอบเหรอ...แต่ก็ถอนควยออกมา
แจนไม่ตอบ..แต่จับควยมาดูดแทนเลยค่ะ...บอกตรง ๆ ว่าหัวควยไมค์น่ากินมากมันบานแดงจนแจนอยากจะกินให้หมด
แถมใหญ่ยาวมาก..แจนได้มองควยฝรั่งเต็ม ๆ ตาแล้วบอกตรง ๆ ว่ามันน่ากินมาก
ไมค์ก็คงเสียวมาก..กระเด้ากับปากแจนจนแจนเกือบสำลักค่ะ..
แล้วเราก็เปลี่ยนเย็ดกันอีกหลายท่า.....แจนเสร็จไปแล้วสองรอบ...แต่สองหนุ่มยังไม่ยอมแตกเลยอึดมาก ๆ
ทั้งแป้งทั้งแจนเย็ดกันจากเมาๆ จนสร่างเมาเลยค่ะ
แจนชอบมองแป้งมากเวลาแพทริกกระแทกแล้วเห็นนมแป้งกระเพื่อม ส่วนตัวเองก็มีไมค์กระเด้าหีอยู่..มันสุดยอดเลย
ยิ่งมองก็ยิ่งมีอารมณ์ค่ะ แป้งก็คงเสียวเช่นกัน....พอโดนแพทริกจับโก้งโค้งก็เอี้ยวตัวมาหาแจน...ดูดนมแจนด้วย
ทีแรกแจนไม่คิดว่าแป้งจะกล้านะคะ แต่อารมณ์ตอนนั้นมันกระเจิงจริง ๆ
แป้งบอกว่านมแจนสวยจัง....น่าดูด ใหญ่ดีแป้งชอบ....
แจนนี่ครางอย่างเดียวค่ะ.....ทั้งนมก็เพื่อนดูด หีก็โดนไมค์กระเด้าอยู่
แป้งกับแจนดุดปากกันในที่สุด..ดูท่าทางสองหนุ่มพอใจมากค่ะ
สองคนเลยจับเรามาอยู่ในท่าหกเก้า ... แจนอยู่ด้านล่าง...แป้งอยู่ด้านบน....
แป้งดูรู้งานมาก ๆ พออยู่ท่านี้ปั๊บก็ก้มเลียหีแจนเเลย...แจนเลยแหกหีแป้งเอานิ้วแหย่บ้าง...น้ำเงี่ยนเต็มรูเลยค่ะ
ยตอน แรกก้นิ้งเดียว...แล้วก็สองนิ้ว....แจนเลยลองสามนิ้วดู....แป้งร้องเลย ค่ะ....ยิ่งแจนแหย่เข้า ๆ ออก ๆ แป้งก็ยิ่งดูดเม็ดแตดแจนหนักขึ้น
แจนร้องบอกแป้งค่ะ....แจนเสียว..แป้งจ๋า...แจนเสียว....
แป้งก็ร้อง...บอกว่าดีจ๊ะแจน.....แป้งก็เสียวมากเลย...แป้งชอบหีแจนนะ...
ไมค์ เดินมาอยู่ด้านบนหัวแจ...เอาควยถูก ๆ กับรูหีแป้งแล้วค่อย ๆ ดันเข้าไปแป้งร้องเลยค่ะ...ส่วนแพทริกก็คงจะเปลี่ยนมาเย็ดหีแจนแน่ ๆ อย่างไม่ต้องสงสัย....เย็ดท่านี้มันสุดยอดมาก ๆ เห็นควยอยู่ในรูหีต่อหน้าต่อตาแจนอมไข่ไมค์แบบลืมตัวเลยคะ....แถมไมค์ถอดควย ออกมาใส่ปากแจนให้ได้ลิ้มรสหีเพื่อนอีก....แป้งเองก็เลียเม็ดให้แจนขณะที่ แพทริกกระเด้าอยู่ เสียทั้งเม็ดทั้งควยเลยค่ะ

แจนพบกว่าการพูดคุยกับแป้งระว่างโดนเย็ดทำให้ยิ่งมีอารมณ์อีกแบบค่ะ
มันบอกไม่ถูกจริง ๆ
แป้งเองก็คงรู้สึกเหมือนแจน...
แป้งจะร้องบอกแจนตลอดว่าเสียวแค่ไหน.....แพทริกกระเด้าเข้าไปลึกแค่ไหน.....แน่นหีมากเลย...ควยยาวมาก...
เพิ่งเย็ดกับฝรั่งครังแรกทำไมมันส์อย่างนี้ รูงี้ให้ฝรั่งเอานานแล้ว...มันส์หีขนาดนี้
เวลาแจนเย็ดกับพี่นัทแจนก็ชอบให้พี่นัทพูด...ชอบให้บอกว่าแจนน่าเย็ด..หีแจนเย็ดอร่อย...อยากเย็ดแจนแรง ๆ
ตอนนี้พอแป้งพูดมันก็อีกแบบแต่ปลุกอารมณ์เสียวใช้ได้เลยค่ะ.....

คืนนั้นเราเย็ดกันจนหมดแรง....
น้ำแตกแล้วก็นอนก่ายกันอยู่บนเตียงตื่นมาอีกทีก็บ่ายแล้ว.....
พอเช้ามันก็ทำหน้าไม่ค่อยถูกค่ะ อารมณ์เงียนมันหายแล้วนี่ค่ะ..
แต่ก็ยังโดนจับเย็ดส่งท้ายก่อนกลับอยู่ดี.....หีบานกันทั้งคู่ค่ะ
ตอนออก มาจากที่พักสองหนุ่ม...แป้งกับแจนคุยกันเรื่องที่เกิดขึ้น..แป้ง บอกว่าชอบมาก ไม่รู้สึกอะไรอกจากมีความสุข..สนุกมากกับเรื่องนี้...มีคุยเปรียบเทียบลีลา แลละขนาดของสองคนนี้ด้วย
จากนั้นแป้งกับแจนจะคุยเรื่องเซ็กส์กันเปิดเผย มาก ๆ ถ้าไปเย็ดกับใครมาก็จะเล่าให้กันฟังแล้วก็แลกกันเลียหีเหมือนวันที่เย็ดกับ ฝรั่งสองคนนั้น ถ้าไม่เจอกันเราก็เล่าให้กันฟังแล้วก็ต่อด้วยการทำเซ็กส์โฟนค่ะ..

ถ้าถูกใจช่วยโพสต์คอมเมนต์ด้วยนะคะ...
แจนจะได้มีกำลังใจเล่าอีก.อยากเล่าเรื่องเย็ดกับพี่นัทค่ะ