ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อพาเพื่อนมาเอากับแม่ เสร็จแล้วย่องเข้าหาเมียผม

เริ่มโดย kollayut, มิถุนายน 01, 2012, 10:43:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ผมกับเมียอยู่กินกันมาหลายปีแต่ยังไม่มีลูก พ่อผมเป็นคนกินเหล้าแต่ขยันทำงานมาก บ้านของผมขายของอยู่ในตลาดเป็นห้องแถว แม่ผมนั้นพออายุมากขึ้นก็ไม่ค่อยสนใจพ่อผมเท่าไหร่คงเบื่อ แต่ก่อนนั้นผมเห็นพ่อแม่เอากันบ่อยเกืือบทุกคืน ผมเคยแอบดูพ่อเอากันกับแม่หลายครั้ง เวลาตอนเย็นพ่อจะชวนเพื่อนชื่อตาโรจน์มากินเหล้าที่บ้านบ่อยมาก ที่บ้านของผมพ่อจะหาหนังสือไทยเพล์บอยมาอ่านเป็นประจำตอนนนั้นราคาเล่มละ25บาทเองคับ เวลาพ่อกับแม่เอากันพ่อจะชวนแม่ให้ลองเอากันกับคนอื่นๆดูอย่างในหนังสือ แม่ผมก็อือๆออๆไปกับพ่อทุกครั้ง มาคืนหนึ่งตอนนั้นผมยังไม่มีเมียนะคับยังเรียนหนังสืออยู่ พอกินข้าวเสร็จตอนมืดๆผมก็จะเข้านอนก่อนพ่อแม่ทุกคืน เพราะต้องตื่นเช้าไปรอนั่งรถสองแถวไปเรียนหนังสือ ผมเป็นคนที่นอนรู้สึกตัวเร็วถ้ามีเสียงอะไรดังขึ้น ผมเข้านอนไปได้นานพอดูคับตอนนั้น มารู้สึกตัวเมื่อตัวพื้นบ้านสะเทือนไหว ผมรู้ได้เลยว่าพ่อกับแม่เอากันแน่นอน ผมเลยลุกออกจากมุ้งไปแอบดูตรงรูข้างฝากั้นห้องที่เป็นกระดาน ผมได้ยินแม่ร้องครางอูยยอ้าววเบาๆอยู่ตลอดเวลา ผมหารูตะปูเจอเลยแนบตาเข้าดูที่รูนั้น ผมเห็นแม่คุกเข่าคลานอยู่ปากของแม่ก็อมท่อนเอ็นไว้ แล้วใครกันที่กระเด้าค่อนเอ็นใส่ร่องรูแม่ของอยู่ตอนนั้น ผมคิดว่าเป็นตาโรจน์แน่เลยที่กระเด้าคว.ยใส่ในของแม่ผมอยู่ ตอนนั้นผมยังนึกว่าพ่อผมอยู่ในใจว่า พ่อให้เพื่อนเอากันกับแม่ตัวเองได้อย่างไรกันนะ ผมเหลือบตาดูไปทางพ่อผมที่จ้องดูท่อนเอ็นของตาโรจน์พุ่งเข้าออกในของแม่อยู่ตลอดเวลา อย่างตื่นเต้น สักพักหนึ่งตาโรจน์ก็ให้แม่ผมนอนหงายถ่างขาออกจนกว้าง แล้วตาโรจน์แกก็จับคว.ยจ่อดันเข้าในของแม่ผมแล้วกระเด้าผับบบบใส่ในของแม่ผมอย่างรุน แรง สักพักที่ตาโรจน์ซอยคว.ยใส่ในของแม่ผมอยู่นั้นแกก็ร้องโอ๊ววไม่ไหวแล้วว่ะ น้ำกูจะออกแล้วผับๆๆๆๆๆแก่กระเด้าคว.ยใส่ในของแม่ผมไม่ขาดระยะ พ่อบอกตาโรจน์ว่าเอาน้ำออกข้างนอกนะโรจน์ พอสิ้นเสียงไม่เท่าไหร่ตาโรจน์ก็ชักคว.ยขนาดใหญ่ออกจากของแม่แล้วสาวท่อนคว.ยอีก2-3ค รั้งน้ำเงี่ยนของตาโรจน์ก็พุ่งปรี๊ดดดดราดตรงเนินหว่างขาของแม่จนเต็มร่องเนิน สักครู่หลังจากหายเสียวคว.ยแล้วตาโรจน์ก็วางขาแม่ผมลงแล้วขยับตัวออกมา พ่อผมนั้นคงรอนานแล้ว รีบเข้าประกบหว่างขาของแม่ทันทีแล้วจอ่ดันคว.ยที่แข็งโด่เข้าในร่องรูหว่างขอของแม่ แล้วกระเด้าคว.ยใส่ในของแม่อย่างรุนแรงและหนักหน่วงปั๊กกกกกกแม่ผมครางซี๊ดดดไม่หยุด ปากร้องอูยยยตาโรจน์แกก็ช่วยดูดเลียเต้านมของแม่ผมไปด้วยไม่ถึง10นาทีพ่อผมก็ร้องโอ๊ ววซี๊ดดออกแล้ว ออกแล้วแม่อูยยยพ่อกดคว.ยเข้าจมมิดในร่องรูของแม่จนสุด ผมรู้ได้เลยว่าพ่อได้ฉีดพ่นน้ำเสียวเข้าไปในของแม่ผมแล้ว ผมนั้นเป็นวัยรุ่นแค่ดูได้ไม่นานน้ำเงี่ยนของผมก็ไหลทะลักทุกครั้งอยู่แล้วที่เห็นพ่ อกับแม่เอากัน แต่ครั้งนี้ผมคิดอยากเอากับของผู้หญิงจริงๆสักครั้ง หลังจากพ่อกับตาโรจน์เอากันกับแม่เสร็จแล้ว สักพักพ่อก็บอกแม่ว่าจะไปส่งตาโรจน์ก่อนนะ ตาโรจน์แกเป็นภารโรงที่โรงเรียนอื่นไกลจากตลาดประมาน10กว่ากิโล หลังจากผมได้ยินเสียงมอร์ไซค์ของพ่อผมดังขึ้นและขับออกไป ผมยังคงมองไปที่แม่ผมที่นอนหงายอ้าขาผ้าถุงเปิดถึงหน้าท้องขาวๆอยู่อย่างอ่อนเพลียที ่โดนพ่อและตาโรจน์เย็.ดไปคนละที ผมคิดในใจคืนนี้ขอเอากับแม่สักครั้งเถอะ ใครจะว่าอะไรก็ไม่สนใจล่ะ ขนาดตาโรจน์พ่อยังให้เอากันกับแม่ได้ ตอนนั้นผมหน้ามืดแล้วคับ พอคิดตัดสินใจแล้วผมก็ลุกไปเปิดประตูห้องออกไปแล้วค่อยๆเปิดประตูห้องนอนของแม่เดินย ่องเงียบเข้าไปนั่งข้างๆที่แม่ผมนอนหลับตาอยู่ ผมมองดูเนินของแม่ที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของพ่อกับตาโรจน์แล้วผมมีความรู้สึกอ ยากเอากับแม่อย่างมากจริงๆ ผมถดกางเกงบอลล์ออกแล้วเข้าไปนั่งหว่างขา2ข้างของแม่ที่อ้าถ่างอยู่ผมโหย่งตัวไว้จ่อ ท่อนเอ็นตรงปากรูของแม่แล้วดันเบาๆคว.ยของผมก็มุดไหลเข้าในของแม่อย่างง่ายดาย ผมกระเด้าคว.ยใส่ในของแม่แบบเบาๆไม่รุนแรงเป็นครั้งแรกที่ผมได้เอาผู้หญิงแม่นอนคราง เบาๆในลำคอฮือๆผมเร่งกระเด้าได้ไม่ถึง3นาทีน้ำเสียวของผมก้แตกพุ่งเข้าในของแม่อย่าง มากมาย ร่องรูของแม่ขมิบเป็นจังหวะๆจนผมรู้สึกได้มาจนทุกวันนี้ หลังจากน้ำเงี่ยนผมออกใส่ในของแม่แล้ว ผมค่อยดังคว.ยออกจากร่องรูของแม่แล้วลุกขึ้นอกจากห้องไปก่อน เพื่อเข้านอนของผมเอง เวลาผ่านไปสักพักหนึ่ง ผมมองดูแม่ผมยังคงนอนหงายอ้าขาไว้แบบเดิม จนผมเริ่มเงี่ยนขึ้นมาอีก ผมเห็นว่าพ่อผมคงยังไม่กลับมาตอนนี้แน่ ผมก็ลุกเปิดประตูเดินเข้าไปในห้องของแม่ผมอีก ผมไม่รอช้าแล้วคับ ผมเข้าคร่อมทับหว่างขาของแม่แล้วจ่อดันท่อนเอ็นเข้าไปในของแม่ทันที ครั้งนี้ผมกล้ากระเด้าแรงขึ้นกว่าเดิมมากแม้ว่าของแม่ผมจะหลวมและแฉะไปด้วยน้ำเมือกเ งี่ยนแต่ก็เอามันมากๆ ผมกระเด้าผับๆๆๆๆใส่ในร่องรูของแม่อีกประมาน3นาทีความเสียวก็มาเยือนท่อนเอ็นของผมอี กแล้วคับ ผมกระเด้าต่ออีก4-5ครั้งผมก็กดคว.ยเข้าจมลงในของแม่ผมจนหมดพร้อมกับฉีดน้ำเมือกเงี่ย นจากคว.ยของผมพุ่งปรี๊ดดดดเข้าไปในของแม่ผมอย่างสุดกลั่นจริงๆคับ แม่นอนนิ่งให้ผมมีความสุขกับของแม่เต็มที่จริงๆคับ ร่องรูของแม่ยังคงขมิบตอดอยู่เป็นระยะๆ จนผมหายเสียวดีแล้วผมก็ลุกขึ้นออกจากห้องของแม่ผมไป สุกครู่ต่อมาผมก็ได้ยินเสียงรถมอร์ไซค์ของพ่อดังมาแต่ไกล ผมนอนใจสั่งอยู่ในห้องกลัวว่าแม่จะบอกพ่อเรื่องที่ผมเอากันกับแม่ไป2ที พอพ่อเข้านอนแม่กับพ่อก็คุยกันอย่างมีความสุข แม่ไม่ได้พูดถึงผมเลย สักพักผมก็ได้ยินเสียงแม่กัพ่อเอากันอีกคับ ผมแอบเอากันกับแม่จนผมเรียนจบและได้ทำงานในนิคมอุตสาหกรรมแถวๆบ้านผม และได้เมียด้วยคับ ผมพามาอยู่บ้านด้วยกันเลย พ่อกับแม่ผมก็รักลูกสะไภ้คนนี้เช่นกันคับ จนเรามีลูกด้วยกัน1คนแม่ผมจะรักหลานคนนี้มาก ตอนที่พ่อผมได้เอาลูกสะไภ้คือเมียผมนั้น ตอนนั้นผมลูกชายผมไปนอนกับยายทุกคืน พอมีลูกมีเมียทำให้ผมดื่มเหล้าเป็นสูบบุหรี่เป็น คืนหนึ่งเป็นวันสิ้นเดือนพอเงินเดือนออกผมก็ซื้อเหล้าและกับข้าวมาทำกินกันที่บ้าน พ่อของผมก็ชวนตาโรจน์มาด้วยเช่นกัน หลังจากกินกันไปสักพักผมก็แกล้งเมาหลับอยู่ข้างๆวงเหล้านั้นและคับ เพราะรู้ว่ายังไงซะคืนนี้แม่ผมคงโดนพ่อกับดาโรจน์เย็.ดแน่ๆ เพราะตั้งแต่ผมเอาเมียมาอยู่ด้วยนี่ พ่อผมไม่ค่อยพาตาโรจน์มาบ่อยนัก แต่ก็มาเดือนหนึ่งหลายครั้งเช่นกัน ผมก็ชวนเมียแอบดูพ่อผมกับตาโรจน์เอากันกับแม่ผมทุกครั้ง เมียผมดูแล้วมีอารมณ์มากเลยคับ เวลาเมียแอบผมดูแม่ผมโดนพ่อกับตาโจรน์เอากันอยู่ ผมเอามือมาลูบที่เนินหว่างขาของเมียผมดูทุกครั้งแฉะเยิ้มเลยคับ ผมก็เลยเอาเมียไปด้วยเลย เมียผมก็ดูจนพ่อกับตาโรจน์เอากันกับแม่เสร็จทุกครั้ง หลังจากนั้นประมาน4-5ทุ่มพ่อผมก็ประคองผมเข้าห้องนอนไปเพื่อจะได้รู้ว่าผมนอนอยู่ฝั่ งไหนของที่นอน ผมแกล้งนอนเมา เพราะผมคิดว่าพ่อผมคงรู้ว่าผมแอบเอากันกับแม่มานานแล้วแต่ไม่พูดอะไร ผมคิดว่าแกคงอยากเอาลูกสะไภ้สาวๆบ้างแน่ หลังจากเข้านอนสักพักที่ห้องนอนแม่ผมก็มีเสียงครางเบาๆของแม่ผมและเสียงหน้าท้องกระท บกับดังผับๆๆๆๆๆเมียลุกขึ้นไปแอบดูตรงรูข้างฝาเช่นเดิม ดุท่าทางเมียผมจะมีอารมณ์มากที่ได้เห็นพ่อผมพาเพื่อนมาเอากันกับแม่ผมทุกครั้ง สักพักนึงประห้องผมก็ถูกเปิดออกเบาๆเป็นช่องเล็กๆพอคนเข้ามาได้ เมียผมรู้ว่ามีคนเข้ามาในห้องก็รีบลงนอนข้างผมทันที แต่เสียงหน้าท้องกระทบกันในห้องแม่ผมยังคงดังอยู่ไม่ขาดระยะผับๆๆๆแม่ผมร้องครางอูยย อยู่ไม่หยุด ผมรู้ได้เลยว่าคนที่เข้าในห้องผมนั้นเป็นพ่อผมแน่นอน ผมหรี่ตาดูเมียผมนอนตัวแข็งสั่นเลยล่ะคงอายที่พ่อผมเห็นเมียผมกำลังแอบดูอยู่ ห้องก็ไม่ได้มืดสนิทอะไรมองเห็นอะไรอยู่ลางๆ พ่อผมนั่งลงข้างๆเมียผมแล้วเอามือไปลูบตรงโหนกนูนหว่างขาแล้วพ่อผมก็ค่อยเปิดผ้าถุงเ มียผมขึ้นแล้วก้มดูดเลียเนินหว่างขาเมียผมจนเมียผมหมดความอดทนร้องครางเบาๆอูยยซี๊ดด เอื้อมมือมาจับแขนผมไว้ ผมนอนนิ่งอย่างเดียวแกล้งกรนเบาๆยาวๆสม่ำเสมอ พ่อผมดูเลียโหนกนูนหว่างขาเมียผมแล้วก็ดึงผ้าถุงจากอกเลยพ่อผมดูดเลียเต้านมอย่างกระ หายมานาน เมียผมนอนครางไม่หยุดปาก ต่อมาพ่อผมก็ขยับตัวเข้าทับหว่างขาเมียผมแล้วจ่อท่อนเอ็นเข้าตรงร่องรูแล้วดันยุบๆๆๆ 4-5ครั้งเมียผมร้องซี๊ดดอูยยหลังจากนั้นพ่อผมก็เรื่มกระเด้าคว.ยเข้าใส่ในของเมียผมอ ย่างรุนแรงผับๆๆๆๆๆแบบไม่เกรงใจผมเลย เสียงในห้องแม่ผมก็ยังดังไม่หยุดเลย ตาโรจน์ก็ยังเอากันกับแม่ผมอยู่ พ่อผมก็กระหน่ำซอยคว.ยใสร่องรูลูกสะไภ้อย่างเมามัน สักครู่เดียวเสียงตาโรจน์ก็ร้องโอ๊ววซี๊ดดออกแล้ว ออกแล้ว โอ๊ววเสียงตาโรจน์กระเด้าคว.ยใสในของแม่ผมดังผับบบบบแล้วก็เงียบลง พ่อผมก็เร่งกระเด้าคว.ยใส่ในเมียผมอย่างรุนแรงและหนุกหน่วงยิ่งขึ้นไปอีกผับๆๆๆๆๆๆแล ้วก็ร้องโอ๊วววพ่อ ออกแล้ว ออกแล้ว อูยยยพ่อผมกดท่อนคว.ยเข้าจมแน่นในของเมียผมจนสุดกลั่นเมียผมผวากอดรัดพ่อผมไว้แน่นเล ยเวลาน้ำเงี่ยนพ่อผมพุ่งเข้าใส่ในของเมียผม พอหายเสียวดีแล้วพ่อผมก็ลุกขึ้นจากเมียผมออกไป เมียผมเอาชายผ้าถุงมาซับน้ำเงี่ยนของพ่อผมไว้ไม่ให้ไหลเลอะที่นอน หลังจากนั้นอีกไม่ถึง30นาที เสียงแม่ผมก็ร้องครางซี๊ดดเบาๆอีก ครู่เดียวผมก็ได้ยินเสียงหน้าท้องของคนเอากันกระทบกันอีกครั้งหนึ่งผับๆๆๆๆๆประตูห้อ งผมกูถูกเปิดออกอีกครั้ง ทีแรกผมคิดว่าพ่อผมติดใจรูห.ีลูกสะไภ้แต่ที่ไหนได้ ครั้งนี้เป็นตาโรจน์นั่นเอง พอมาถึงห้องแกก็มาตรงที่เมียผมนอนอยู่แล้ว ตาโรจน์ดึงเมียผมดึงจากที่นอนแกคงกลัวผมตื่นมาเห็นแน่ๆผมคิดในใจ แกนอนลงข้างเมียผมแล้วดูดเลียเต้านมเมียอย่างชำนิชำนาญจนเมียผมร้องคราง เมียผมเคยเห็นคว.ยของตาโรจน์ที่เอากันกับแม่ผมหลายครั้งแล้ว เมียผมซี๊ดดปากเลยคับใหญ่ยาวประมาน6+7นิ้วหย่อนๆคับ แกดูดเลียของเมียผมอย่างกระหายหิวจนพอใจ แล้วแกก็เข้าทับหว่างขาเมียผมแล้วจ่อหัวบานใหญ่ตรงร่องรูของเมียผมแล้วจับหัวบานๆถูไ ถไปมาแล้วกดลงตรงปากร่องรูแล้วดันยุบๆๆเบาท่อนเอ็นของตาโรจน์ก็มุดไหลลงในร่องรูเมีย ผมจนสุดโคน ผมนอนดชำเลืองตาดูตาโรจน์เอากันกับเมียผมอยู่นานจนน้ำเงี่ยนของผมแทบทำลักออกมาจิงๆค ับ เมียผมกระเด้ารับท่อนเอ็นใหญ่ของตาโรจน์อยู่ไม่ขาดระยะจิงๆคนมีลูกแล้วร่องรูมักจะหล วมและกว้างมาก ต้องเจอคว.ยท่อนเอ็นอันใหญ่ถึงจะถึงใจคับ ตาโรจน์กระเด้าคว.ยใส่ในร่องรูเมียอยู่ร่วม15นาที เสียงพ่อกับแม่ผมที่เอากันอยู่จนเสร็จไปแล้ว เมียผมยังคงนอนครางไปกับท่อนเอ็นของตาโรจน์ที่กระทุ้งใส่ร่องรูเมียผมอยู่ผับๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆอีกครู่ต่อมาตาโรจน์ก็ร้องน้ำลุงออกแล้วอีหนู ออกแล้วๆเมียผมผวาขึ้นกอดรัดเอวตาโรจน์ไว้แน่น ตาโรจน์กดท่อนคว.ยลงจมแน่นกับหว่างขาเมียผมพร้อมกับปล่อยน้ำเงี่ยนร้อนๆของแกแตกพุ่ง เข้าในร่องเมียผมอย่างมากมาย แกนอนกอดทับเมียผมไว้พอหายเสียวแล้วตาโรจน์ก็ดึงท่อนเอ็นใหญ่ออกจากร่องรูเมียผมไป แล้วก็ลุกขึ้นเดินเปิดประตูห้องออกไป ผมพลิกตัวมากอดเมียผมไว้ เมียผมก็กอดผมไว้เช่นกัน ผทเอามือลูบคลำตรงเนินหว่างขาของเมียที่เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของพ่อตัวเองและน้ำเงี่ย นเพื่อนของพ่อ ผมขึ้นทับหว่างขาเมียผมแล้วจ่อดันท่อนเอ็นคว.ยของผมเข้าลงในของเมียที่ตอนนี้ทั้งหลว มทั้งแฉะเปียกเยิ้มไปหมด แต่เอามันมากๆคับ ผมได้ยินเสียงรถมอร์ไซค์ของพ่อผมดังขึ้นแล้วขับออกไป ผมก็เร่งกระเด้าคว.ยใส่ในร่องรูของเมียอย่างบ้าคลั่งและเมามันส์ผับๆๆๆๆๆๆๆๆจนเมียผม ร้องครางไม่หยุดปากไม่ถึง5นาทีผมก็บอกเมียว่าน้ำเงี่ยนของผมออกแล้ว ออกแล้วนะ คืนนี้ได้ผัวที่เดียว3คนเลยดีมั้ย ดีมั้ย ชอบมั้ย เมียผมบอกชอบๆผมเร่งกระเด้าคว.ยอีก5-6ครั้งผมก็กดคว.ยเข้าลงจมจนสุดกลั่นกับร่องรูขอ งเมียผมพร้อมกับน้ำเงี่ยนของผมแตกพุ่งปรี๊ดดดดดเข้าในของเมียอย่างสุดๆจิงๆคับ ผมพักเหนื่อยอยู่20นาทีผมก็บอกให้เมียผมไปล้าง ผมบอกเมียว่าจะเข้าไปหาแม่ผมที่นอนรอผมอยู่แล้ว แม่นอนรอผมจริงๆ แม่ผมนอนหงายถ่างขาไว้เช่นเดิม ผมเข้าคร่อมทับหว่างขาของแม่แล้วดันท่อนเอ็นเข้าไปในของแม่ที่หลวมแฉะเยิ้มเปียกแบบข องเมียผมไม่มีผิด ผมกระเด้าคว.ยเข้าใส่ร่องรูของแม่อย่างคุ้นเคย แม่ผมก็นอนอ้าขาถ่างออกให้ผมกระเด้าคว.ยใส่ได้อย่างที่ต้องการผับๆๆๆๆๆๆผมกระเด้าคว. ยใส่ในของแม่ผมได้ไม่ถึง10นาทีน้ำเงี่ยนของผมก็แตกทะลักเข้าไปในของแม่ผมจนหมดทุกหยา ดหยด จนหายเสียวดีแล้วก็ลุกไปห้องน้ำแล้วเข้าห้องนอน เมียผมก็เข้าใจในสิ่งที่ผมที่พ่อทำไปมันเป็นความสุขทางร่างกายของเราเท่านั้น ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน ทุกวันนี้ผมให้เมียผมมีผัวน้อยได้1คนนะคับ เรื่องจริงๆนะคับเขาจะมานอนค้างกับเมียผมอาทิตย์ละ3วัน ของผม4วัน ตอนนี้ผมมีบ้าน2หลังนะคับ เมียผมอยู่เอง1หลังเขาจะพาใครมานอนกับเมียผมอีกก็ได้ผมไม่ว่าเพราะผมคิดว่าเขาก็เป็น ผัวคนของเมียผมเช่นกันแต่ผลัดกันไปนอนกับเมียคับ เมียผมก็พอใจและมีความสุขดีคับ แต่ก็ยังขอมีกิ๊กอีก2คนนะคับ แต่ที่ผัวอีกคนนั้น เมียผมบอกว่าผัวอีกคนนั้นเขาก้ชอบสวิงเหมือนกันคับ คนในหน้านู๊ดแม่บ้านมีหลายคนที่เย็.ดเมียผมแล้วนะคับ เมียผมบอก แต่กับลูกชายนั้นเมียผมบอกโดนลูกชายเย็.ดมานานแล้วค่ะ.