ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูกุ้ง

เริ่มโดย kollayut, มิถุนายน 05, 2012, 02:28:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ใกล้ตัวเมืองห้องเรียนผมอยู่ชั้นล่างติดกับห้องน้ำ วันนี้เป็นวันจันทร์ อาทิตย์ที่สองของการเปิดเทอมเมื่ออาทิตย์ที่แล้วผมเข้าห้องน้ำใกล้ๆกับห้องเรียนทางโรงเรียนเขาปรับปรุงห้องน้ำใหม่หมดเลยแล้วก็ยกระดับของพื้นห้องน้ำ ให้สูงขึ้นด้วยสูงประมาณเข่าผมเลยประตูก็มีช่องเหมือนเดิมแบบห้องน้ำห้าง แถมยังเป็นส้วมซึมแบบนั่งยองๆอีกแล้วไอ้โอมันก็เดินมาเข้าห้องน้ำผมกำลังล้างมืออยู่ ผมเลยคิดจะแกล้งมันเลยก้มไปดูที่ควยมันไม่มีหมอยเลย ฮาๆๆๆผมหัวเราะแล้วก็ล้อมันว่า กระจู๋เด็กๆๆ มันก็เอาขันมาปิดควยมันไว้แล้วก็ด่าผมใหญ่เลยทุกที่ที่ไอ้โอเข้าห้องน้ำผมก็จะแกล้งมันทุกทีแต่มันก็รู้มากเอาขันมาปิดไว้ ตลอดผมเลยบอกมันว่าถ้าเพื่อนผู้หญิงเข้าห้องน้ำมาแอบดูกันป่าวรู้กันสองคน มันทำตาโตแล้วก็บอกโอเคๆวันนี้มันเดินมาบอกว่าเย็ดแม่เห็นหีอีจูนเลย(เพื่อนในห้องเดียวกัน)ผมบอกจิง อะเป็นไงมั่งวะแม่งหีโครตเนียนเลยหวะกูเห็นตอนมันกำลังฉี่วันนี้มันใส่ กกน สีขาวด้วยกูเห็นสัตว์ควยแข็งเลยกูเดินไปไหนไม่ได้เลยฮาๆๆๆ ผมควยก็แข็งเหมือนกันเลยเดินไปห้องน้ำจะแอบดูมั่งผมเดินไปห้องสุดท้ายห้องที่ปลอดภัยที่สุดแล้วก็ได้ยินเสียงว่ามีคนอยู่ ในใจผมคิดว่าแม่งจะเป็นผู้ชายป่าววะถ้ากูแกล้งแล้วมันอยู่ห้องอื่นกูโดนกระทืบแน่ แต่ผมก็ลองก้มดูแวปนึงก็ไม่เสียหายอะไรนี่หว่า ผมเห็นเป็นรองเท้าส้นเตี้ยสีดำของผู้หญิงกำลังยืนอยู่ผมรีบเงยหน้าด้วยความตกใจ เฮ้ยนี่มันครูกุ้งนี่หว่าใจผมเต้นโครมครามไอ้สัดถ้ากูดูต่อนี่กูได้เห็นหีครูกุ้งแน่เลยผมเลยก้มดูอีกที คราวนี้ครูกุ้งนั่งยองๆโดยที่ไม่ถลกกระโปรงขึ้น ผมคิดว่าครูกุ้งเข้ามาอ่านหนังสือในนี้หรือไงวะไม่ถกกระโปรงกูจะเห็นหีได้ไงผมเลยเล็งดูกางเกงในครูกุ้งทีวะจะได้ไม่ขาดทุนสักพักครูกุ้งก็หยิบกระจกมา ส่องที่หีตัวเองเองผมสังเกตว่าเฮ้ยก็ไม่มี กกน นี่หว่าเห็นหมอยเลยมองไปมองมาเห็นแคมหีครูกุ้งเบียดกันอูมมากๆเลยหมอยก็บางๆครูกุ้งก็ส่องดูหีตัวเองสักพักก็แหกขาออกกว้างเลยผมเห็นแคมแยกออกจากกันรูหี ครูกุ้งแดงชมพูเลยครับแล้วครูกุ้งก็หยิบที่โกนหนวดแบบของพ่อผมเลยมาโกนหมอยตอนนี้ผมเอาควยออกมาสาว แล้วครับไม่ไหวจริงๆผมดูจนครูกุ้งโกนเสร็จแล้วครูกุ้งก็ลุกพรวดเก็บของ ผมรีบเก็บควยแล้วเดินหนีเลยครับแต่ก็ไม่ทันครูกุ้งเปิดประตูห้องน้ำออกมาแล้วผมเลยแกล้งทำเป็นล้างมือ ครูกุ้งทักผมอ้าวเอห้อง 2/4 ใช่ไหมเดี๋ยวชั่วโมงหน้าครูไปสอนห้องเธอนะอาทิตย์ที่แล้วครูหยุดเลยไม่ได้เจอกันเลย ครูกุ้งใส่กระโปรงสั้นสีม่วงเสื้อเชิตสีม่วงเซ็กซี่มากเลยแล้วครูกุ้งก็บอกให้ผมเอาเสื้อใส่เข้าไปในกางเกงดีๆสิ(เมื่อกี้รีบไป หน่อย)แต่ควยผมหนะสิแข็งอย่างกับหินเลยไหนดูซิเค้าใส่กันยังไงผมก็รีบๆยัดเลยแต่ควยผมมัน ไม่ยอมหดหนะสิครูกุ้งมองที่ลำควยผมซึ่งมันเห็นชัดมากเลยแล้วครูกุ้งก็เอามือครูช่วยยัดแถมยังยัดที่ด้านหน้าจนมือครูโดนที่หัวควยเลย อุ้ย..อะไรเนี่ย เอออ..คือครูโดนของผมอะครับตายแล้วมันยาวขนาดนี้เลยหรอ แล้วครูกุ้งก็ถามผมว่าปรกติเธอเก็บมันไว้ยังไง ผมบอกผมทำให้มันชี้ไปทางซ้ายครับครูกุ้งก็จับที่ลำควยผมแล้วก็จัดให้มันไปทางซ้ายของครูกุ้งผมจ้องหน้าครู กุ้งด้วยความเงี่ยนเออไม่ใช่ๆนั่นมันขวาผมครับ ....อ้าวหรอแหมเต็มไม้เต็มมือดีจริงๆแล้วครูกุ้งก็บอกไปเข้าห้องเรียนกันได้แล้วได้เวลาแล้ว ผมบอกยังเสียวอยู่เลย อีบ้า..ฉันไม่เคยทำให้นักเรียนคนไหนขนาดนี้เลยนะแล้วก็ไม่ต้องไปเล่าให้ใครฟังมีหวังครูโดนไล่ออกแน่ ผมกับครูกุ้งสนิทกันเลยพูดเล่นแบบนี้ประจำ แล้วผมก็เดินตามตูดครูกุ้งไปแถมจ้องจนถึงห้องเลย

ผมเล่าว่าเมื่อกี้เห็นหีครูกุ้งด้วย(แต่ไม่ได้เล่าว่าครูกุ้งจัดควยให้หรอกเพราะกลัวครูกุ้งโดนไล่ออก)ไอ้โอบอกแม่ง
ไป ดูไม่เรียกเลย ผมบอกมันว่าครูกุ้งไม่ใส่ กกน ด้วยแล้วมึงดูดิวันนี้ใส่อย่างสั้นผมนั่งคูกับไอ้โอตรงข้ามกับโต๊ะครูกุ้งเลยผมบอกมันว่าอย่าเก็บยางลบบ่อยนะเดี๋ยวครูกุ้งสงสัย โห..ก็มึงเห็นแล้วนี่กูไม่เชื่อหรอกว่าไม่ใส่กกน กระโปรงสั้นอย่างนั้น ผมบอกไม่เชื่อมึงก็ลองดูพอครูกุ้งนั่งที่โต๊ะไอ้โอมันก็ทำยางลบตกทันทีแล้วครูกุ้งก็อ้าขาออกนิดนึงทำให้เห็นแคมหีที่ไร้หมอยเพราะเพิ่งโกนเมื่อกี้ ผมนั่งอยู่ยังเห็นเลยแต่คงไม่เท่าไอ้โอแล้วไอโอก็ลุกขึ้นมาบอกผมว่า..เย็ดดดด เห็นหีเลย ผมบอกรู้กันสองคนนะเดี๋ยวคนอื่นปากหมาแล้วจะอดดูกันมันกดควยให้ดูแข็งเป็นลำนอกกางเกงเลย ผมก็แข็งพอๆกับมัน ครูกุ้งบอกผมว่าไปช่วยครูหาหนังสือหลังห้องหน่อยครูจำไม่ได้แล้วอยู่ช่องไหนครูกุ้งยืนหาชั้นบนผมนั่งหาชั้นล่างผมก็แอบมองหีครูกุ้งอีก
คราวนี้เห็น จากข้างหลังสวยมากๆเลยแล้วครูกุ้งก็เรียกผมแล้วถามว่าเจอไหม ผมบอกยังแต่ตาผมก็ยังมองที่แคมหีของครูกุ้งอยู่ครูกุ้งยิ้มแล้วก็บอกว่าหาหนังสือแล้วมองอย่างอื่นจะเจอไหมเนี่ย แล้วครูกุ้งก็นั่งยองๆมาช่วยผมหาชั้นล่างตอนนี้ทุกคนกำลังจดงานที่หน้ากระดานดำอยู่เลยไม่มีใครมองมาทางเรา ผมก็มองหีครูกุ้งลอดท้องกระโปรงอีกตอนนี้ควยแข็งเป็นแท่งเห็นชัดเจนเลยแล้วครูกุ้งก็พูดเล่นกับผมอีกว่า...นี่แค่จับควยเล่นเมื่อเช้าตอนนี้จ้องหี ครูใหญ่เลยนะผมบอกอ้าวก็ไม่ใส่ กกน มาเองนี่นา ครูกุ้งบอกอ้าวถ้าชั้นไม่ใส่ กกนแล้วใส่กางเกงเธอจะเห็นหีไหมหละ ..ผมบอกอ๋อแสดงว่าครูตั้งใจหนะสิ..ครูกุ้งทำหน้าทะเล้นแบบเด็กๆ..ไม่รู้ๆดูเอาเอง ผมแกล้งบอกว่ายังงี้ก็โชว์ให้เฉพาะพวกผมเห็นอะดิมีแผนอะไรป่าวเนี่ย

ครูกุ้งบอกแค่อยากรู้ว่าพวกเธอพร้อมใช้งานกันหรือยัง ฮ่าาๆๆเมื่อกี้ที่ห้องสองครูแกล้งไอ้เจ้าปอนที่ใส่แว่นหนา
มัน ทำตาโตแทบถลนเลย ฮ่าา ๆๆ ผมบอกอ๋อนี่ก็แกล้งผมด้วยหนะสิ ครูกุ้งทำหน้าทะเล้นไม่รู้ๆ ตอนนี้ผมเงี่ยนมากแล้ว เลยบอกครูกุ้งแน่จริงก็แหกรูหีให้ดูหน่อยสิ ครูกุ้งบอกงั้นครูขอดูควยแบบเต็มๆได้ไหมละผมบอกได้สิที่ไหนหละ ครูกุ้งบอกของครูที่นี่แหละส่วนเธอเดี๋ยวค่อยว่ากัน แล้วครูกุ้งก็หันซ้ายหันขวาเห็นว่าทุกคนกำลังจดงานบนกระดานไม่มีใครสนใจเลยครูกุ้งก็อ้าขาออกนึดนึงแล้วก็เอานิ้วกลางกับนิ้วชี้แหกแคมทั้งสองข้างจน เห็นรูหีชัดเจนเลยแล้วครูกุ้งก็รีบลุกขึ้นเลยผมตาค้างแล้วก็ลุกขึ้นตามครูกุ้งทั้งๆที่ควยแทบจะระเบิดอยู่แล้วแต่ชั่วโมง นี้ผมไม่สนแล้วหละแล้วครูกุ้งก็ตบใหล่ผมแล้วบอกว่าอย่าลืมที่สัญญาไว้หละไอ้น้อง ครูกุ้งบอกพวกเราว่าเดี๋ยวครูไปเข้าห้องน้ำแป็บนึงนะแล้วผมก็เดินตามไปเลยครับครูกุ้งก็เห็นผมเดินตาม แล้วครูก็เข้าห้องเดิมผมก็ไม่รอช้าขอดูอีกซักที่เหอะวะไม่ไหวแล้วเอาควยออกมาสาวด้วย

ภาพที่เห็นคือครูกุ้งนั่งยองๆกำลังเอาควยปลอมสีแดงยัดหี เข้าๆออกๆร้อง ซีดดด ไม่ไหวแล้วเงี่ยน เหลือเกิน อืมมมม ผมก็ว่าวอย่างเร็วเลยครับควยเด็กมันน่าจริงๆเลย ซี๊ดดด ครูกุ้งครางไม่หยุด สักพักผมได้ยินคนเดินผ่านเลยเก็บควยแล้วยืนขึ้นรอคนเดินผ่านไปก่อนแล้วครูกุ้งก็เดินออกมาจากห้องน้ำ แหมตามมารอดูเลยหรอพ่อคุณ.. ผมเลยบอกว่าแหมไม่คิดว่าจะนิยมสิแดงครูกุ้งทำหน้าคิดนิดนึง..ว้ายเธอแอบดูชั้นหรอ...เพี้ยะครูกุ้งดีที่แขนผม เบาๆไหนดูยังไงแล้วครูกุ้งก็เดินไปที่ห้อง
เมื่อกี้ผมก็บอกลองก้มดูสิ แล้วครูกุ้งก็ทำท่าหมาก้มดูอย่างนี้นี่เองเดี๋ยวครูสั่งให้ภารโรงหาอะไรมาปิด ส่วนผมก็เอากล้องมือถือถ่ายหีครูกุ้งจากด้านหลังไว้เรียบร้อยดังแชะ ครูกุ้งหันมา...ว้ายทำอะไรอีกเนี่ยผมก็เอาให้ดูครูกุ้งดูสิเห็นแคมน่ารักจังเลยดูควยผมสิแข็งโป๊กเลย ครูกุ้งดูรูปตัวเองแล้วก็พูดว่าแหมชั้นนี่น่าเย็ดขนาดนี้เลยนะเนี่ย...ไหนควยแข็งเอาควยมาดูซิไหนบอกจะเอาให้ดู ผมบอกเข้าไปในห้องน้ำสิเดี๋ยวคนมาเห็น แล้วครูกุ้งก็เดินนำเข้าไปผมรูดซิบควยก็ตั้งชี้หน้าครูกุ้งทันที

ว้าย ย.. เธอเด็ก ป6 จริงหรอเนี่ยใหญ่เท่าควยแฟนครูเลยครูกุ้งกำไว้เบาๆบ่นว่าไม่รู้ใช้งานได้หรือยังแฟนครูก็อยู่กรุงเทพ ไม่ค่อยจะมาซะที่ผมบอกครูกุ้งก็สอนผมสิ ครูกุ้งบอกนี่เธอถึงแกกับชั้นจะคุยกันแบบเพื่อนก็เหอะแต่ชั้นก็เป็นครูแกอยู่นะ
ผมบอกแต่ควยผมมันน่าจะมันกว่าควยปลอมนะครูนาาา ครูกุ้งบอกจะเย็ดชั้นว่างั้นมือครูกุ้งยังกำควยผมหลวมๆอยู่ผมเอาหัวควยไปโดนที่หีครูกุ้งนอกกระโปรงแล้วก็เสยรอดกระโปรงสั้นครูกุ้งไป โดนหีครูกุ้งก็ไม่ว่าอะไรแค่ถูพอนะครูกุ้งบอก แล้วผมก็นั่งลงครูกุ้งก็เอาหีมาถูที่หัวควยผม ผมบอกเหมือนเย็ดกันไหมเนี่ยครูครูกุ้ง..ซี๊ดดดด ตอนชั้นเย็ดกับแฟนชั้นนะ ชั้นดูดควยหายไปทั้งดุ้นเลยหัวหน่าวกระแทกกันดังพับๆๆๆยิ่งพูดครูกุ้งก็ยิ่งเอาหัวควยผมไปจ่อที่รูหีบ่อยขึ้น จนหัวควยผมเข้าไปครึ่งหัวแล้วก็ออกมาเข้าๆออกๆอยู่อย่างนั้นซี๊ดดดด ครูครับทำไมหีครูมันลื่นจังเลยครับหัวควยผมลื่นเข้าไปนิดนึงด้วย ซี๊ดดดดด เค้าเรียกน้ำเงี่ยนไงเป็นไงลื่นดีไหมหละตอนนี้ครูกุ้งกำที่กลางควยไว้รูดไปรูดมาด้วย แล้วครูกุ้งก็หย่อนก้นลงมาอีกนิดจนหัวควยผมหายเข้าไปในรูหีครูกุ้งซี๊ดดดด แล้วครูกุ้งก้ยกก้นขึ้นๆลงๆ ทำให้หัวควยผมเข้าๆออกๆเสียวสุดๆเลย...ครูครับมันเสียวที่หัวควยจังเลยครับครูกุ้ง ซี๊ดดดด ครูกุ้งไม่พูดอะไร ได้แต่ร้องซี้ดดดด ผมบอกผมขอเย็ดครูกุ้งนะครับมันเสียวหัวควยเหลือเกินครูกุ้งครางซี๊ดดดด นี่ชั้นช่วยเอาหีอมหัวควยไว้แล้วยังไม่พออีกหรอ ซี๊ดดดด ผมบอกถ้าครูกุ้งกดเข้ามาสุดผมว่าน่าจะมันกว่านี้นะซี๊ดดดด ถ้างั้นแกก็เย็ดชั้นหนะสิเดี๋ยวแฟนชั้นรู้เอาชั้นตายเลย ผมเลยแกล้งเด้งสวนให้มันเข้าเลยหยักหัวควยเข้าไปอีกหน่อยแต่ก็ติดมือครูกุ้งอยู่ดีเพราะแกกำตรงกลางควยเอาไว้แต่ผมว่านี่แหละเสียวสุดยอดเลย...ผมบอกแหม แล้วถ้า
แฟนครูกุ้งมาเห็นหัวควยนักเรียนเข้าออกรูหีแบบนี้ครูกุ้งก็แย่ แล้วซี๊ดดดด ครูกุ้งไม่พูดอะไรยังโยกต่อไป ซี๊ดดด ผมก็สวนควยแบบเร็วยิ่งขึ้นจนครูกุ้งร้อง อื้ออออๆๆๆๆ แล้วเอามือข้างที่จับควยผมมาเกาะคอผมแทน

ครูอนุญาตให้เอาแค่หัวนะครูเอามือออกแล้ว ห้ามเลยหยักควยเธอหละผมก็ทำเป็นเชื่อฟังแถมมันก็เสียวดีด้วย
เอา หยักควยรูดกับปากรูหีมันระเบิด ซี๊ดดดดด สักพักครูกุ้งคงเมื่อยนั่งทับลงมาผมก็แกล้งทำเป็นหยุดกระเด้าผมบอกครูกุ้งว่าหีครูกุ้งอมควยผมหายหมดเลย ฮาาๆๆๆ ครูกุ้งตีแขนผมเบาๆนี่แน่ะครูเมื่อยหรอกครูกุ้งดูหอบนิดๆ ผมบอกเราก็ดูไม่เหมือนคนเย็ดกันเลยดูชุดครูสิยังไม่ได้ถอดเลยสักชิ้นผมก็ไม่ได้ถอด แล้วผมก็ยกตูดครูกุ้งขึ้นแล้วก็กดลงไปใหม่ครูกุ้งก็ยกตูดเอาหีรูดควยผมอีก แต่คราวนี้ผมจับก้นครูกุ้งช่วยด้วยอีกแรงทำให้ควยผมเข้าสุดออกสุดจนหัวหน่าวกระแทกกันดังพับบบๆๆๆ ครูกุ้งร้องซี๊ดดดด แล้วครูกุ้งก็พยุงตัวให้ควยผมเข้าแค่หัวเท่านั้นผมก็ไม่พูดอะไร ส่วนครูกุ้งมีทั้งเหงื่อกับน้ำหีเยอะมากๆ ดูแล้วเซ็กซี่สุดๆเลยตอนนี้หยักควยผมก็รูดกับปากรูหีครูกุ้งอีกครั้งก็ยังเสียวอยู่ดี ครูกุ้งหยิกและถามว่าเมื่อกี้ทำอะไรผมบอกเปล่าซะหน่อย... นี่เธอรู้ไหมว่าหีชั้นเนี่ยครูผู้ชายอยากจะเอาควยมาใส่ทุกคนนั่นแหละเธอโชคดีขนาดไหนรู้ไหมที่ได้รูหีมารูดหยักควยให้ก็ดีขนาดไหนแล้ว ผมบอกคร้าบๆๆๆๆเมื่อกี้ยัดสุดโคนยังร้องซี๊ดอยู่เลยแล้วผมก็จับเอวครูกุ้งกดลงมาอีกนิด ตอนนี้ควยผมสาวเข้ารูหีครูกุ้งครึ่งลำเลยทีเดียวครูกุ้งร้องซี๊ดดดดแบบนั้นและๆๆๆ แล้วครูกุ้งก็หยุดตัวเกร็งแป็บนึงแล้วก็นั่งลงมาที่ควยทำให้หีครูกุ้งอมควยผมหมดลำอีกแล้วครูกุ้งบอกเสร็จแล้ว ผมบอกอ้าวผมยังไม่เสร็จเลยงั้น

ครู กุ้งนอนลงผมจะทำเอง ครูกุ้งบอกไม่ได้งั้นเธอก็กระหน่ำเย็ดชั้นหนะสิเดี๋ยวชั้นจะขมิบควยให้น้ำแตกให้ดีกว่า ผมไม่มีทางเลือกแถมตอนนี้ควยผมอยู่ในหีครูกุ้งทั้งลำเลยอุ่นดีแท้ แล้วครูกุ้งก็ขมิบหีแรงดีจริงๆทั้งผมและครูกุ้งครางกัน ซี๊ดดดด อืมมมม ตอนนี้ครูกุ้งเริ่มบดและขย่มควยผมเบาๆคงจะมีอารมณ์อีกผมบอกผมจะเสร็จแล้วผมไม่ไหวแล้วเผลอยกก้นครูกุ้งกระแทกกับควยดังพับบๆๆๆ ครูกุ้งได้แต่ร้องซี๊ดดดดด ทำเป็นไม่พูดอะไร พอน้ำจะออกผมก็ทำให้ควยหลุดแล้วน้ำก็พุ่งอย่างกับปืนฉีดน้ำเลยน้ำไปเลอะกระโปรงครูกุ้งที่ก้นนิดนึงผมเลย ครูกุ้งบอกว่าดูสิเลอะเลยแล้วก็ก้มตูดให้ดู ตอนนี้ควยผมยังแข็งอยู่เลยสวนควยจากด้านหลังหัวควยชนกับรูหีพอดีเลยครูกุ้งก็ทำเป็นแอ่นตูดให้ผมก็กดเข้าไปครึ่งลำแล้วก็เอาออกมาเป็นรูโบ๋เลยแถมลื่น มากด้วย
ครูกุ้งบอกว่าดูสิรูโบ๋เลยรับผิดชอบด้วยพรุ่งนี้มาเช้าๆนะครูจะ นั่งตักเอาหีครูอมควยเธอไว้แล้วก็ตรวจการบ้านไปด้วยเข้าใจไหมทุกวันนี้ผมกับครูกุ้งเย็ดกันแทบจะทุกที่ของโรงเรียนเลยก็ว่าได้