ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูแม่ยายขึ้นขย่มพ่อตา

เริ่มโดย sungwornb, มิถุนายน 18, 2012, 05:07:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                                                                                                                                                                                                                                                                                                            ผมอายุ 30 ตัวค่อนข้างใหญ่สูง 175 หนัก 75 ชอบเรื่องอย่างว่าเหมือนกันครับแต่ไม่ค่อยแสดงออกมากไม่ค่อยเที่ยวด้วย กลัว ครับ ครับบ้านอยู่ขอนแก่น มีเมียแล้ว เมียอายุ 23 อวบเกือบอ้วนแหละครับ นมใหญ่หีใหญ่ถูกใจผมมาก ยังไม่มีงานทำช่วยแม่ขายของอยู่บ้านส่วนผมทำงานในเมือง แม่ยายอายุประมาณ 48 อวบอ้วน ก้นใหญ่ขาวนมใหญ่ล้นเสื้อครับ เวลาอยู่บ้านแกชอบเสื้อคอกระเช้า ตัวใหญ่ ๆ เวลาก้มแต่ละทีนมเท่าส้มโอพันธุ์ขาวชัยนาทลูกใหญ่ ๆ ห้อยโตงเตง แต่ยังดูพอง ๆ เบียดกันอยู่
 เรื่องนมใหญ่นี่แกดังไปทั่วหมู่บ้านครับ ผมเองก็ชอบแอบมองดูนมแกบ่อย ๆ ยิ่งเวลาแกอาบน้ำอยู่หลังบ้านแกจะใส่ผ้าถุงอาบ หรือบางทีก็ใส่กางเกงขาใหญ่อาบปล่อยนมขาวอวบโชว์ให้ดูบ่อย ๆ แกคงเห็นว่าผมเป็นลูกเขย คงไม่เป็นไร บ้านอื่นก็ไม่เห็นเพราะมีกำแพงบ้านบังตาไว้พ่อตาอายุ 55 ค่อนข้างผอม แกมีร้านตัดผมอยู่ข้างบ้านรายได้ดีมีนามีไร่ทำแต่ส่วนมากให้คนอื่นเช่าทำ จะทำแค่สวนกล้วย และปลูกต้นไม้อื่น ๆเช่นมะม่วง มะขาม แล้วก็สวนครัวไว้พอได้กิน มาเข้าเรื่องดีกว่าครับผมเองมีอารมณ์ทุกวันครับ บางวันเมียไม่อยู่ ต้องว่าก่อนนอนครับ เมียผมเองก็ชอบเอาเหมือนกันแต่ไม่ทุกครั้งที่ผมสะกิดแต่ทุกครั้งที่เอาผมต้องเลียหีให้ก่อน ผมชอบเลียหีเมียมากเพราะอวบใหญ่ขนน้อยดูขาวสะอาดเมียก็ชอบมากครางระงมลั่นบ้านบ่อย ๆ ดีที่พ่อตาแม่ยายนอนชั้นล่าง ก็เลยใส่ได้เต็มที่เรื่องระหว่างผมกับเมียไม่มีอะไรผิดปกติ แต่ดันมาผิดปกติระหว่างผมกับแม่ยายครับ

แรก ๆ ผมไม่สนใจแม่ยายหรอกมาเริ่มคิดเมื่อใกล้ ๆค่ำวันหนึ่งพ่อตาไม่อยู่ ฝนตกหนักเมียเลยบอกให้ผมไปรองน้ำฝนอยู่หลังบ้านเอาไว้กิน ตอนแรกผมจะใส่ผ้าขะม้าแต่หาไม่เจอเลยใส่กางเกงใน ขณะที่กำลังรองน้ำฝนอยู่นั้นแม่ยายผมใส่ผ้าถุงกระโจมเดินมาสายตาแกมองที่ไอ้หนูผม ทำให้ผมเสียววาบ ควยเริ่มพองอย่างห้ามไม่ได้ แกบอกผมว่าจะอาบน้ำแกเดินไปที่ห้องน้ำสักครู่ ตัวเปียกออกมาอีก แกขอถังน้ำจากผมบอกจะเอาน้ำเข้าไปใส่ตุ่มผมเลยหิ้วเข้าไปใส่ในห้องน้ำให้แก บอกแกเข้าไปอาบเลยเดี๋ยวจะเอาไปเพิ่มอีกให้อีก ขณะที่กำลังหิ้วน้ำจะเข้าไปเทในห้องน้ำอีกครั้งเห็นประตูแง้ม ๆไม่ล๊อก ผมเลยค่อย ๆมองเข้าไปเห็นแม่ยายตัวขาวโพลนเพราะแกเอาผ้าถุงมาไว้แค่รอบเอวหลวมๆ ปล่อยนมใหญ่ห้อยโตงเตง เอวแกหนา เพราะแกอ้วน แกถลกผ้าถุงขึ้นมาแล้วเอาสบู่ถูหี เห็นหีแกใหญ่มากขนไม่มีเลยควยผมแข็งเต็มที่พาดเป็นลำพาดเอียงไว้ ผมเลยอยากแกล้งแก จึงเปิดประตูห้องน้ำเข้าไปโดยไม่บอกแก แกตกใจนิดหน่อยเอามือออกจากหีแต่แกก็ไม่ว่าอะไรตาแกก็แอบมองดูควยผมด้วยซ้ำ ทำให้ผมมีอารมณ์มาก ผมเทน้ำแล้วออกไปภาพหีใหญ่ของแม่ยายลอยเต็มตา อยากดูหีชัด ๆว่าจะเป็นอย่างไรเดินออกมาทางหน้าบ้านเห็นแฟนยุ่งขายของอยู่ จึงเดินมาที่หลังบ้านตอนนั้นเริ่มจะมืดแล้ว เห็นประตูห้องน้ำปิด ผมเดินอ้อมห้องน้ำไปแอบดูแม่ยายทางด้านที่มีกำแพงบังตาไว้ ไม่ยากเลยครับผนังด้านนี้มีรูเยอะพอแนบไปดู คราวนี้น่าดูกว่าเดิมอีก แม่ยายเอาผ้าถุงออกตัวขาวโพลน กำลังนั่งขอบโอ่งเอามือด้านขวาล้วงหีเล่นหลับตาพริ้ม มือแกปิดไม่หีไม่มิดเลยหีแกอวบอ้วนตามตัวแกด้วย ใครที่บอกว่าคนอ้วนหีลีบผมว่าไม่ทุกคนหรอกแม่ยายผมสุดจะบรรยาย หีแกโหกนูนจนดูกลมเวลายืนหีจะโดนหน้าท้องกดลงมาปิดแต่ยังเห็นว่าใหญ่อยู่ผมมองดูหีแกไปชักว่าวไปด้วย อยากเอาควยมุดหีแกดูว่าจะเป็นอย่างไร แม่ยายถ่างขาออกเอานี้วกลางแย่หีจนมิดอีกมือเล่นนมเห็นแกเขี่ย ๆหัวนมด้วย กำลัง ดูเพลิน ๆ แม่ยายกับผมสะดุ้งอารมณ์ค้างทั้งสองคนเพราะแฟนผมมาเรียก แม่เพื่อถามราคาของ แกเลยตักน้ำล้างตัว เอาผ้าถุงมาบิดน้ำออกแล้วใส่อีกเดินออกไปส่วนผมก็หลบไม่ให้แฟนเห็น ค่ำวันนั้นควยผมตุงอยู่ตลอดเวลา ยิ่งแม่ยายใส่เสื้อตัวหลวมไม่ใส่เสื้อในปล่อยให้นมกระเพื่อมพัดไปมาดูแล้วยิ่งเงี่ยน ผมต้องเดินเอาควยไปชนก้นเมียให้รู้พอตอนทานข้าวเย็นแม่ยายนั่งชันเข่าด้านหนึ่ง ขาเกงกว้างมากมองเห็นลึกเกือบถึงหี ผมนั่งคนละมุมกับเมีย ส่วนพ่อตายังไม่กลับทานข้าวเสร็จตอนนั่งดูทีวีเมียผมนั่งบังตาแม่ยายแล้วล้วงควยผมเล่นจนประมาณ 3ทุ่ม
 ผมกับเมียก็เข้านอน ก่อนจะเข้านอนผมแกล้งยืนให้แม่ยายดูลำควยที่ตุงอยู่ใต้กางเกงนานๆ แกก็ดูครับ ผมก็มีอารมณ์ พอเข้าห้องเลยใส่กันได้เต็มที่ สิ่งที่เมียผมขาดไม่ได้คือเธอต้องได้ดูดควยผมทุกครั้ง แล้วก็ให้ผมเลียหี ดูดเม็ดแตดให้จนเสร็จ 1 ครั้งก่อน ถึงเย็ดกัน เวลาเย็ดกันก็ชอบเปิดไฟนอนเพราะเมียผมชอบดูเวลาควยผมพุ่งเข้าหีแกบอกดูแล้วได้อารมณ์ดี มีอยู่ช่วงหนึ่งขณะที่เมียดูดของผมอยู่ข้างบน ผมเลียหีให้เมียในท่า 69 อยู่นั้น ตาผมเหลือบไปเห็นแม่ยายกำลังยื่นมือแหวกม่านเข้ามาที่ประตูกำลังจะอ้าปากเรียกผมหรือเมีย เห็นแกตกใจรีบหลบออกไป ตอนแรกผมก็ตกใจนิด ๆ แต่ก็มีอารมณ์ยิ่งขึ้นเลยแกล้งทำเป็นไม่เห็นเอาต่อเปลี่ยนท่าโชว์การเลียการดูดให้แกดูอย่างเต็มที่ ชำเลืองตาดูเห็นแกหลบหลังม่านดูจริงๆ ผมได้ใจดูดแตดเมียหนัก ๆ เมียผมไม่รู้เรื่องทั้งดูดทั้งคราง .....ผัวจ๋า .ๆ.ๆ.อร่อยเหลือเกิน..... พอดูดเลียให้กันอย่างเต็มอิ่มแล้วผมนอนลงให้เมียทำเอง เมียผมก็ว่าง่ายพอขึ้นขึ้นได้ก็ขย่มผมอย่างหนักหน้าท้องเราปะทะกันดังตุบ ๆ เพราะเมียผมอวบมากหน้าท้องหนา แต่ผมชอบเพราะโหนกหีเธอเหลือกินครับอวบอูมหนาปิดเม็ดสนิทเลยผมเปลี่ยนให้เมียหันหน้าไปทางเท้าผมมือผมก็นวดเคล้นบั้นท้ายอวบหนา เมียผมแหงนหน้าคราง.. ซี้ด ผัวจ๋า ๆ ไม่ขาดปากเสียงน้ำหีที่เมียผมหลั่งออกมาดัง แฉะ ๆ ตลอด ผมค่อยพยุงให้เมียหงายลงมาทับผมเอายันพื้นเอาไว้ส่วนก็ช่วยพยุง หงายหน้ากระเด้าลงมาใส่ควยผม พอได้ที่เมียคราง .....อือ ม ม ....ตลอดมือผมโอบขึ้นเคล้นนมเมียอย่างมันมือ ชำเรืองตาดูเห็นแม่ยายยัง อยู่เห็นแกล้วงหีเล่นด้วยบางครั้งครั้งผมแกล้งดันก้นเมียขึ้นสูง ๆ ให้ควยหลุดออก จากหี ให้แม่ยายเห็นแบบจะๆ ควยผมก็แข็งกว่าทุกครั้งด้วย สุดท้ายเมียคงทนไม่ไหวเปลี่ยนมาควบด้วยท่าขี่ม้าอย่างเอาเป็นเอาตายปากก็คราง .... ผัวจ๋าแข็งดีเหลือเกิน น น ... อร่อยเหลือเกิน น น... ผมดันตัวขึ้นนั่งเอามือยันที่นอนไว้เมียผมก็เอาเข่าตั้งพื้นข้างหนึ่งแหงนครางกระเด้าหีใส่ควยผมอย่างหนักหน่วง พร้อมดันนมมาใส่ปากให้ผมดูดด้วยตอนนี้แม่ยายผมเอามือถลกผ้าถุงขึ้นสูงแล้วก็ล้วงหีอย่างเมามัน คงเงี่ยนเต็มที่สุดท้ายผมเปลี่ยนท่าให้เมียนอนตะแคง จับขาข้างหนึ่งดันขึ้นมองเห็นควยผมแทงใส่หีเมียอย่างชัดเจนควยผมมันมะเมื่อม ค่อย ๆถอยออกมาแล้วดันเข้าสุด ๆ เมียก็ร้อง ...อูยยย...ซี๊ดด ด ดด.... ผมก็พ่นน้ำเข้าหีเมียอย่างแรงเมียก็ร้อง...อูยยย...ซี๊ดด ด ดด.... ยาว ๆ อีก พอน้ำออกหมดความเสียวลดลงแล้วนอนหงายลงพักเหนื่อย เมียผมดันตามมาจูบแล้วจับควยผมที่กำลังอ่อนเล่นอีกควยผมเลยกลับตึง ๆ ขึ้นอีก ตอนนี้ไม่รอช้าแล้วขึ้นควบอย่างรวดเร็ว ผมไม่ต้องทำอะไรมากได้แต่นอนครางอย่างเดียวมือก็ขยำนมเมียไปเรื่อย ๆ พอใกล้จะเสร็จเมียก็ดึงผมขึ้นนั่งให้ดูดนมให้ ส่วนเมียก็แหงนหน้ามือจับบ่าจับหัวผมวุ่นวายไปหมดปากก็คราง อูยยยย ....ซี๊ด ด ด จนเสร็จในท่าที่เธอถนัดผมนอนลงเมียยังตามทับไม่ยอมเอาออกอีก ผมยังไม่เสร็จ แต่เหนื่อยมากแล้วพอเมียลงจากตัวไปนอน ผมก็นอนเฉยไม่ทำอะไรต่อปล่อยให้ควยค่อย ๆ อ่อนลง
 สักครู่ใหญ่ ๆ ได้ยินเสียงพ่อตาเรียกให้แม่ยายเปิดประตูให้ผมนึกถึงแม่ยายตอนแกมาแอบดูทำให้ควยผมแข็งขึ้นมาอีก อยากรู้ว่าแกจะกวนพ่อไหมแล้วพ่อตาจะทำแบบไหน ลอง ๆ เขย่า ๆเมียดู หลับสนิท คงเหนื่อยมากก็เล่นซะ 2 ยกนี่ แถมยกที่ 2 เล่นเองอีกด้วย ผมค่อย ๆย่องลงบ้านเห็นไฟในห้องแม่ยายยังไม่ปิดประตูปิดพอแง้ม ๆไว้ ผมลังเลอยู่ครู่หนึ่ง ตัดสินใจเดินไปที่ประตูได้ยินเสียงเตียงลั่นเอี๊ยด อ๊าด .. ผมฟังอยู่ครู่หนึ่งจนแน่ใจว่าพ่อตากับแม่ยายเล่นเสียวแน่ ๆ ทำให้ควยผมลุกพรึบทันทีตื่นเต้นดีครับที่จะได้ดูคนแก่เย็ดกัน ผมค่อย ๆ โพล่หน้าเข้าไปดูภายในห้องอื้ออื้อ.. ภาพที่เห็นทำให้ผมเอามือล้วงควยออกมาถอกเล่นทันที ภายในมุ้งมีแสงไฟจากไฟฉายแบบตั้งโตะวางอยู่ข้างแม่ยายผมที่กำลังขึ้นควบพ่อตาอย่างเอาเป็นเอาตาม แม่ยายตัวใหญ่หนาขาวโพลน บั้นท้ายมหึมาของแม่ยายกระเด้าลงใส่พอตาอย่างคล่องแคล่วเห็นแกเอามือดันนมที่ห้อยโตงเตงมาใส่ปากพ่อตาด้วย พอพ่อตาดูดหัวนมให้แกก็แหงนหน้าครางฮือ อ อ ซี๊ด ด ... แล้วก็ยันตัวขึ้นนั่งตรง ๆแล้วขย่มใส่พ่อตาย่างแรง ผมครางอู้ฮู้ในใจ มือผมชักว่าวตามแม่ยายอย่างเมามันอยากนอนข้าง ๆพ่อตาแล้วให้แม่ยายขย่มดู น่าจะมันดีพิลึกบางจังหวะแม่ยายเกร็งบั้นท้ายจนบุ๋มเป็นภาพที่น่าดูมาก แม่ยายคงเหนื่อยเห็นนอนลงทับพ่อตาตัวแกอ้วนบังพ่อตาเกือบมิด นมถูกบีบล้นออกมาด้านข้าง แกกระเด้าใส่พ่ออยู่พักหนึ่งก็ค่อยนอนหงายลงข้างพ่อตาผมมีโอกาสดูหีแกเต็ม ๆตา หีแกขนแทบไม่มีใหญ่มากจริง ตอนนี้เปียกเป็นมันวาว เห็นแกเอามือมาเล่นของพ่อตาต่ออีกคงยังไม่เสร็จกันทั้งคู่ แม่ยายจับมือพ่อตามาใส่หีแกมือพ่อเล็กกว่าหีเยอะบังไม่มิดเลยพ่อคงมันมือแกขยำหีแม่ยายเล่นแม่ยายก็ถ่างขาหุบขาสลับไปเรื่อย ๆ มองดูที่มือแม่ยายข้างที่เล่นควยให้พ่ออยู่เห็นควยพ่อตามโผล่ๆ พ้นจากมือไม่มากนัก พอควยแข็งเต็มที่พ่อตาก็ขึ้นคล่อมทันที แม่ยายยกขามาพันรอบเอวพ่อตาไว้มือก็โอบกอด พอพ่อตาเร่งเครื่องก็ได้ยินเสียงแม่ยาย คราง อูอ อูย ย ผัวจ๋าอร่อยหีเหลือเกิน... ขาที่โอบรอบเอวยกถ่างออกลอยไว้เท้าเกร็ง พ่อตาก็เร่งเต็มที่ไม่นานก็ร้อง ..ฮือ ม มม .... คงน้ำแตกใส่หีแล้วแต่ยังลงไม่ได้เพราะแม่ยายเอาขารูดพันรอบขาไว้แกไว้มือก็กอดลูบหลังไปมาไม่ยอมปล่อย
สักครู่ใหญ่พ่อตาก็ลงจากแม่ยาย แล้วหันหลังให้แม่ยายนอนนิ่งไปคงเหนื่อยมากแต่ดูเหมือนแม่ยายยังไม่พอใจเท่าไหร่เห็นยังเอามือมาเล่นหีตัวอยู่ผมจึงได้ ดูหีแม่ยายเต็มๆตาอีกครั้ง แม่ยายคงเล่นไม่สะใจ เห็นถอนใจ ใหญ่ แล้วก็ใส่ชุดคลุมแล้วปิดไฟนอนส่วนผมก็ค่อย ๆย่องฝ่าความมืดขึ้นไปนอน ตั้งแต่นั้นมาผมจะหาโอกาสแอบดูแม่ยายขึ้นขย่มพ่อตาเป็นประจำส่วนมากจะเว้นไม่เกิน 3-4 วันจะได้ยินเสียงเตียงไม่ลั่นเอี๊ยด อ๊าด บางครั้งตอนค่ำไม่เอา มาเอาตอนเช้าก็มี แม่ยายหรือพ่อตาจะลุกเข้าห้องน้ำแล้วจะนอนเล่นเสียวกันเอากันตอนเช้านี่ได้ยินเสียงแม่ยายครางหนักมาก คำหนึ่งที่ได้ประจำคือ แข็งดีเหลือเกิน... ผัวจ๋า..คนดีของเมีย ... ผมว่าแกครางได้อารมณ์ดีมากครับผมก็เหนื่อยแขนครับเพราะแอบดูแล้วชักว่าวตามทุกที อยากลองกับแกมากครับแต่ไม่กล้าโอกาสก็พอมีแต่ก็กลัวบาปกลัวเมียเอามีดฟันหัว ดูแม่ยายก็ท่าทีแปลก ๆกับผมเหมือนกัน แต่ก็ยังไม่ชัดเจน
ความฝันของผมมาเป็นจริงเมื่อไหร่ น๊อ........?