ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

...ให้แม่ยาย……

เริ่มโดย darky, กรกฎาคม 01, 2012, 02:25:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

...ให้แม่ยาย......

ขณะที่เขียนเรื่องอยู่นี้ผมอายุ 36 แล้วครับ เป็นครูโรงเรียนประถม แต่งงานแล้ว แฟนอายุ 30 เป็นครูเหมือนกันแต่อยู่คนละโรงเรียน แฟนผมต้องขับรถยนต์ไปโรงเรียนเพราะอยู่คนละหมู่บ้าน ส่วนผมสอนอยู่โรงเรียนใกล้บ้าน ส่วนมากจะเดินไปโรงเรียนวันไหนเหนื่อยหรือรีบก็ใช้รถเครื่อง มีลูก 2 คน เข้าโรงเรียนแล้ว แม่ยายผมอายุ 48 ปี เป็นม่ายมานานแล้ว หุ่นท้วมขาวอวบ บั้นท้ายผายใหญ่ นมใหญ่ มารู้ทีหลังว่าหีใหญ่ด้วย ขนน้อยอวบอูมมาก แกชอบให้แฟนผมนวดให้เป็นประจำ แต่ถ้าวันไหนแฟนผมไม่ว่างก็จะให้ผมช่วยประจำ วันนั้นเมียผมพาลูกไปดูหมอลำในหมู่บ้าน ผมอยู่กับแม่ยาย 2 คน เห็นแม่ยายอาบน้ำเสร็จใส่กระโจมอกมานั่งทาแป้งฝุ่นอยู่บนโซฟาที่ผมนั่งดู ทีวีอยู่ ตัวแกขาวมากครับ เห็นแกถลกผ้าถุงขึ้นมาทาตามโคนขาที่ขาวอวบใหญ่ ผมอดชำเลืองดูไม่ได้ ทั้ง ๆที่ปกติไม่เคยสนใจเลย เห็นแกล้วงทาที่หีด้วย ทำให้ผมหวิว ๆ จนควยตุงอย่างช่วยไม่ได้ เวลาทาแป้งที่นมแกเอาผ้าถุงลงมาที่เอวแล้วเอามือข้างหนึ่งยกนมขึ้น อีกมือก็ทาทั้งบนนมและใต้นม นมแกใหญ่มากหย่อนคล้อยตามอายุและน้ำหนัก แต่ดูกลมใหญ่ไม่เหี่ยวหรือเหลวมากนักขาวดี หัวนมไม่ดำด้วย ผมดูอย่างลืมตัวแกก็ไม่ว่าอะไร พอทาข้างหน้าเสร็จแกก็ส่งแป้งให้ผมทาหลังให้ แกเอาผ้าถุงขึ้นมาปิดนมไว้หลวม ผ้าถุงด้านหลังหย่อนลงถึงเอว หลังแกขาวโพลน ผมเอาแป้งที่หลังแกเบา ๆ ลูบไปมาเนื้อแกนิ่มมากครับ ผมลูบลงมาจนถึงเอว แกทำท่าสยิว แต่ไม่ว่าอะไร ผมได้ใจเลยใช้ทั้งสองมือลูบตามตัวแกไปเรื่อย ๆ บางครั้งก็นวดไหล่แกด้วย พอผมนวดไหล่แกก็ไม่ว่าอะไร ควยผมตอนนี้แข็งเต็มที่ จึงอยากลองเอาแม่ยายดู เพราะแกน่าจะมีความอยากอยู่เพราะดูยังแข็งแรง ดูสะอาดด้วย ผมนวดตามไหล่แล้วก็บีบเบา ๆ ลงมาตามแขน พอมาถึงระดับเอวลอง ๆเลื่อนมาบีบเบา ๆ ที่เอวแกก็ไม่ว่าอะไรแต่ยืดตัวหายใจแรง ๆ ผมได้จึงลอง ๆ ดันมือทั้งข้าง ๆ เข้าระหว่างแขนกับสีข้างของแก แกขืนไว้เบาๆ แต่ก็ยอมให้ผมลูบมาด้านหน้าแต่โดยดี มือผมเลือนมาโอบอุ้มเต้านมแกไว้เบา ๆ จมูกกับปากค่อยดม จูบไซร้ตามคอด้านหลัง ที่ติ่งหู หอมกลิ่นสบู่และแป้งที่ทาไว้ แม่ยายแหงนหน้าหลับตา ผมคลึงหัวนมเบา ๆ จนรู้สึกว่ามันแข็งตัวสู้มือป้านนมก็เป็นตุ่ม ๆ ขึ้นผมย่ามใจเคล้นที่เต้านมแกอย่างเมามัน มือแกจับมือผมไว้แต่ไม่ดึงออก แหงนหน้าอ้าปากคราง
...อูย ย ย ทิด ด ทำอะไรแม่ แม่แก่แล้ว..
ตอนนี้ผมโหย่งตัวขึ้นดันควยที่แข็งตุงอยู่ในกางเกงถูไถตามหลังแกไปมา ผมไซร้จมูกมาดูดตามคอด้านหน้า แม่ยายดึงมือด้านหนึ่งของผมลงไปจนชนกับหีใหญ่ที่อูมอัดอยู่เต็มง่ามขา แกพยายามกาง ๆ ขาออกให้ผมอย่างเต็มที่ ผมกางมือออกเพื่อรองรับความใหญ่อวบของหีแก ไม่น่าเชื่อว่าหีแกจะใหญ่ขนาดนั้น กางมือแล้วยังมีส่วนล้น ๆ ออกมา ผมกดนิ้วกลางเบา ๆ เข้า ๆ ออก ๆในร่อง บางครั้งก็แตะปลายนี้วคลึงเม็ดแตดที่แข็งสู้มือแก จนแกคราง
...อูย ย ย ทิดจ๋าแม่เสียว ทำอะไรกับหีแม่ ซี้ด....
ดูแกมีอารมณ์มากจริง แล้วแกก็โหย่งเด้งหีสู้กับมือผม ยึก ๆ ผ้าถุงแกหลุดไปกองที่พื้นหน้าโซฟาตอนไหนก็ไม่รู้ มือแม่ยายข้างหนึ่งอ้อมมาคว้าควยผมกำเล่นนอกกางเกง ผมเลยละมือมาถอดกางเกงออกให้แก แกรีบกำควยผมแล้วพูดเสียงกระเส่าว่า
...อูยย ทิด ด ทำไมของใหญ่อย่างนี้แข็งก็แข็ง แม่ไม่ไหวแล้วแม่อยากมานานแล้ว ช่วยแม่ทีนะ...
แม่ยายดันตัวออกแล้วหันหน้ามาหาผม ดันให้ผมนั่งหลังพิงโซฟาจูบปากผม จับมือผมไปล้วงที่หีแกอีก แล้วคว้ากำควยผมถอกขึ้นลง แกหยุดจูบผมแล้วกระซิบเสียงกะเส่าว่า
...แม่เอาแล้วนะทิด...
แล้วแกก็ก้าวขากางเข่าตั้งบนโซฟาคล่อมผมไว้ มือแกจับควยผมไว้แล้วหย่อนบั้นท้ายลงมาพอหีแกเริ่มอมหัวควย แกก็คราง
...อูย ย ใหญ่เหลือเกิน น แน่นรูเหลือเกิน...
ผมเสียวอุ่นวาบ ไปทั้งลำ เมื่อแกทิ้งสะโพกลงมาอย่าง เร็ว แกกดเน้นเนินหีใหญ่ล้นของแกที่อมควยผมไว้จนมิด หีแกดูดควยหนึบ ๆปากจมูกแกสูดดมตามคอจนผมต้องแหงนหน้าเปิดทางให้ แกบดเน้นส่ายก้นสู้กับควยผมพร้อมกับคราง
..ฮือ มมม ทิด ดควยแข็งสู้หีแมดีจัง อร่อยเหลือเกินแกหายใจยาว ๆแล้วค่อยๆ ยกก้นขึ้นขย่มเนิบ ๆ มือข้างหนึ่งดันนมขึ้นมาให้ผมอมดูด แล้วก็แหงนหน้าคราง
..ซี้ด ด อูยย สวรรค์ของแม่แล้ว บุญหีของแม่แล้วที่ได้กินควยใหญ่ของทิด..
แล้วแกก็กระเด้าหีใส่ควยผมอย่างหนักหน่วง หีแกดูดดีมากครับ ควยผมก็แข็งอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน สุดท้ายแกกดหีลงมาอย่างแรงแล้วกอดผมแน่นจูบผมตามหน้าตามคอแล้วเลื่อนมาดูด ปากผมอีกที หีแกตอด ตุบ ๆๆ ที่ปลายควย แกส่ายบดไปมาผมทนไม่ไหวสะบัดหน้าออกจากแกร้อง อูย ย แม่ ผมจะออกแล้ว ววว. พร้อมกับน้ำควยทะลักฉีดใส่หีแม่ยายอย่างแรง แม่ยายก็สะดุ้งยึก ๆ ปากมดลูกแกตอดปลายควยผมตุบ ๆๆๆๆๆ หลั่งน้ำเมือกออกมาใส่ผมจนขนหมอยเปียกไปหมดเปียกไปหมด แกบดหีส่ายไปมาอีก แล้วก็กดนิ่งหายใจรดต้นคอผม ผมก็ลูบตามหลัง ตามสะโพกแกไปมา แกกระซิบผมว่า ...เก่งจังทิด แม่ไม่เคยเสียวอย่างนี้เลย อย่าบอกแม่อีตาล นะ .. ผมบอกแกว่า ...ไม่บอกหรอกแม่ ผมก็ชอบหีแม่มากเอาอีกนะแม่.... แกยิ้ม แล้วก็ลุกขึ้นใส่ผ้าถุงเดินไปเข้าห้องน้ำ ผมว่าจะเดินตามไปอัดแม่ยายที่ห้องน้ำอีก แต่หูได้ยินเสียงรถเครื่องเมียกับลูกมาก่อน ผมเลยรีบขึ้นบนห้อง แกล้งนอนหลับ

... วันรุ่งขึ้นตอนสาย ๆ แฟนผมมาถามผมว่ามีธุระจะไปไหนไหม ถ้าไม่มีช่วยพาแม่ไปหาหมอหน่อยสิ เห็นนอนตื่นสาย ๆ คงไม่ค่อยสบาย ผมบอกว่า ได้...เดี๋ยวพาไป ผมเดินไปถามแม่ยายว่าจะไปเลยไหม แกบอกไม่เป็นไรหรอกแค่เพลีย ๆ เท่านั้นเอง แต่แฟนผมไม่ยอม บอกแม่แก่แล้วต้องรักษาสุขภาพหน่อย ตอนแรกลูก 2 คนจะไปด้วย แฟนผมเลยบอกว่า อยู่ช่วยงานแม่ดีกว่า จะได้ดูหนังเรื่องใหม่ที่แม่ซื้อมา ผมเลยได้พาแม่ยายไปหาหมอกัน 2 คน ระหว่างทางแม่ยายไม่ค่อยพูดแต่ก็แอบ ๆ ชำเลืองมองผมบ่อย ๆเหมือนกัน ผมถามแม่ยายว่า
"เป็นไงแม่เมื่อคืนดีไหม" แกบอกว่า
"ดีมากเลยทิด แต่แม่เพลีย จัง ขอนอนหน่อยนะ" ผมเลยบอกแม่ปรับเบาะนอนสิครับ พอแม่ยายเอนเบาะนอนลงผมก็อดมองดูหีแกไม่ได้ ..อื้อ หือ หีแม่อวบนูนอยู่เต็มหน้าขา ลองเอื้อมมือไปคลำดูแกเลยบอก
"ขับรถดี ๆ นะ ถึงเวลาค่อยเล่น" ผมบอก
"อยากเอาแล้วแม่ ควยแข็งแล้ว" แกบอก
"ไหนดูซิ" แล้วเอามือมากุมเป้าผมทันที แกบอก "แข็งดีจัง" แต่เราก็ทำอะไรไม่ได้มากเพราะกลัวผมขับรถไม่ดี ตอนแรกกะจะไปหาหมอที่คลินิก ผมเลยเปลี่ยนใจพาแม่ยายไปร้านขายยา หาซื้อยาบำรุงร่างกายที่มีขายทั่วไป แม่ยายก็ไม่ว่าอะไร พอได้ยาผมเลยพาแม่ยายผมเข้าม่านรูด แม่ยายก็ไม่ว่าอะไรแต่แกก็ท่าทางกลัว ๆอย่าง แกบอกกลัวคนรู้จักกันมาเห็น แต่แกก็ตามผมเข้าห้องอย่างรวดเร็ว พอเข้ามาในห้องได้ผมก็กอดจูบแม่ยายถอดเสื้อผ้าอย่างรวดเร็ว ผมพาแม่ยายอาบน้ำแล้วมาทาแป้งอยู่บนเตียง แม่ยายตัวขางโพลน นมใหญ่ ตูดใหญ่ หลับตามพริ้มเมื่อผมค่อยละเลงแป้งไปทั่วร่างกายแก แล้วผมก็ให้แกทาแป้งให้ผมบ้าง แกนั่งบนเตียง ผมยืนหันหลังให้แกทาด้านหลัง มือแม่ยายค่อยๆลูบไล้ด้านหลังจากไหล่ลงมาที่เอวที่ก้นแล้วลอด หว่างขา มาทาเบาที่พวงหำผมเสียวมากควยแข็งหงึก ๆ เมียผมลีลาสู้แม่ยายไม่ได้เลยครับ แล้วแม่ยายก็ลุกขึ้นยืนกอดผมทางด้านหลังเอาแป้งทาที่อกผมแล้วลูบไล้ลงมาเกาะ กุมหลวม ๆ สลับกับหนักรอบควยผมที่แข็งสู้มือแก ด้านหลังผมน่ะไม่ต้องพูดถึงแกแนบใบหน้าจูบไซร้ตามแผ่นหลังพร้อมกับเอานมที่ อวบอ้วนกับหน้าท้องที่หนานุ่มของถูไถไปมา ผมเอื้อมมือมาด้านหลังลูบไล้ตามบั้นท้ายอวบ ผายใหญ่ของแก แล้วอ้อมมากางมือช้อนกุมใต้เนินหีที่อวบนูนของแกเป็นตอบแทน แกเด้งหีสู้กับมือผมอย่างมีอารมณ์ ผมค่อย ๆ หมุนตัวมากอดจูบไซร้ แม่ยายแหงนหน้าคราง
" ..ซี็้ด ด....ทิดจ๋าแม่อยากมากแล้วเอาแม่ให้เต็มที่เลยยย " แกจับมือผมลงไปหาหีแกอีกทีแล้วแม่ยายค่อยๆ ยกขาด้านหนึ่งเอาเท้าขึ้นไปเหยียบขอบเตียง เปิดทางให้ผมเต็มที่ ผมกางมือออกแล้วช้อนโอบใต้หีอวบขนน้อยของ นี้วกลางค่อย ๆ เซาะแคมที่อวบหนาห่อหุ้มเม็ดแตดไว้อย่างมิดชิด เซาะเข้าออก หลาย ๆ ครั้งแล้วดันลึกลงไปจนชนกับเม็ดแตดเล็ก ๆที่แข็งสู้มือผม แม่ยายคราง
"....อูยย ซี้ด ด ด อาาา แม่เสียวเหลือเกิน เอาแม่ เย็ดแม่เลยยๆๆ... " ผมดันยายผมดันแม่ยายให้นอนลง ผมลงไปนั่งคุกเข่าที่พื้น ตัวแม่ยายขาวโพลนอยู่กลางแสงไฟ นมใหญ่คล้อยไปด้านข้าง ตาปรือด้วยความอยาก ผมจูบปากแม่ยายเลื่อนมาที่คอ มาดูดหัวนมแกเบา ๆ แกหลับตาพริ้มพร้อมกับสูดปากเบา ๆ มือผมลูบไล้ตามขาอวบของแล้วเลื่อนมากางออกโอบโคกหีใหญ่ของแกไว้ นี้วกลางเซาะตามร่องลงไปคลึงแตดแกอีก แกแอ่นสะโพกลอยขึ้นมาเลย ผมทั้งคลึงแตดแกไปมา ทั้งโอบเคล้นโหนกเนินหีแกด้วย หีใหญ่ล้นอุ้งมือมากเด้งสู้มือ แคมหีอวบหนาจนอมเม็ดแตดไม่โผล่เลยครับผมลากมือปาดร่องเบา ๆ หนักสลับกันไปมา แกคราง ...อูย ย ย ...กางขาออกกว้าง แล้วเอามือมากดมือผมให้แนบกับหีแกมากขึ้น
" ....อูย ย ย มาดจ๋า แม่เสียวววว... " ผมกดนี้วกลางลงในร่องที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน ปลายนิ้วกดลงตรงเม็ดแตดแกที่แข็งสู้นิ้วผมดีมาก ผมดกดนิ้วปาดไปมา จนแกเด้งสะโพกสู้ ผมเลยแทงนิ้วลงไปในรู จาก 1 เป็น 2 นิ้ว หีแกตอดดูดนิ้วดี ครับ แกควานมือมาจนเจอควยของผมที่กำลังแข็งเต็มที่ แกกำบีบแล้วชักของเบา ๆ ผมก้มลงไปหาหีของแก แหวกกลีบออกดูข้างใน ของแกแดงคล้ำแต่ยังดูสวยสะอาดอยู่ เม็ดแตดเล็ก ๆ แข็งเป็นสันอยู่กลางร่อง พอเอาปลายนิ้วแตะเท่านั้นแหละแกร้อง "ซี๊ด ด ด .... " แล้วชักควยผมเร็วขึ้น ผมเสียวจนทนไม่ไหวเลยก้มดมหีแกกลิ่นยั่วอารมณ์ดีมาก จึงค่อยแตะปลายลิ้นที่เม็ดแตดแก แกสะดุ้ง เด้งสะโพก ขาเกร็ง ผมเลยดูดแตดแกหนัก ๆ จนแกร้องโอ๊ย แม่เสียว.. ฮืออ อ อ.. ทิดจ๋าเก่งเหลือเกิน" แกเกร็งอยู่นานแล้วบอกผมเบา ๆ ว่า
"ทิด แม่จะเสร็จแล้ว" แกผลักผมให้นอนลงจากนั้นแกก็ขึ้นขย่มผมอย่างเมามันหีแกดูดดีมาก แกดึงผมขึ้นนั่งแล้วแล้วจับบ่าผมไว้ เอามือช้อนนมให้ผมดูด ส่วนแกแหงนหน้ามองเพดาน คราง
"....ซี๊ดด ดด ทิดจ๋า ควยใหญ่แข็งสู้กับหีแม่ดีจังเลย แม่อร่อยเหลือเกิน เหมือนขึ้นสววรค์เลย ยย อร่อยเหลือเกินนนน ... " แกครางอยู่แบบนี้ไม่ขาดปาก ผมตื่นเต้นนึกไม่ถึงว่าแม่ยายจะเซ็กส์จัด ขนาดนี้ แกปล่อยมือจากบ่าผม นอนลงไปแต่ควยผมยังอยู่ แกเด้งใส่ควยผมต่อ มองเห็นหีใหญ่ของแกอมควยผม ผลุบเข้าออกตลอด นึกไม่ถึงว่าแกจะเก่งขนาดนี้ ผมทนไม่ไหวน้ำจะแตก เลยนอนทับแกลงไปแกยกขาอวบของแกมารัดเอวผมไว้ เด้งสู้ผมตลอด สักพักแกคลายขาออกแล้วค่อยหนีบเข้า หีแกดูดควยผมแน่นกว่าเดิมอีก ผมกระเด้าใส่หนัก ๆ เสียงหน้าท้องเรากระทบกันดังตุ๊บ ๆๆๆ แกร้อง
"อูยยยย ยย... แม่มีความสุขเหลือเกิน " พอผมบอกว่าจะออกแล้ว แม่ดูดให้หน่อย แกบอกแม่ไม่เคยดูด ผมอกเอาหน่อยลองดู แกไม่ว่าไงผมเลยดึงออกมาเอาไปใส่ปากแก แกมองดูควยผมตาเยี้มเลยครับ แกหลับตาอ้าปากอมควยผม ผมบอกดูดเลยแม่ อย่าให้โดนฟัน ดูดเลย แกดูดเป็นเร็วครับ ผมเลยใช้มือเล่นหีแกด้วย นี้ว 2 นิ้วแทงรังใส่หีแกอย่าง แกเด้งสู้ตลอด ปากดูดควยผมแรงขึ้นจนน้ำผมแตกใส่ปากแก แกจะคายผมเลยดึงหัวแกไว้ บอกแกว่าแม่ดูดกินเลยจะได้เป็นยาบำรุง แกไม่ว่าไงดูดกินของผมจนหมด แล้วยังดูดเล่นต่อ ผมเสียวอร่อยมาก แม่ยายดูดเก่งกว่าเมียอีก ลองให้แกเลียไข่แกก็เลีย เรานอนเล่นหีเล่น เล่นควยกันจนหายเหนื่อยจึงเข้าไปล้างตัวในห้องน้ำ มองเห็นแกก้มโชว์บั้นท้ายอวบผาย แม้เอวจะหนา แต่ควยผมสิแข็งขึ้นอีก แกมองเห็นควยผมแล้วยิ้ม แล้วหันมาจับควยผมดูดเลีย แล้วให้ผมนั่งบนเตียงแล้วก็มาจับควยผมเลียที่ปลาย แล้วค่อย ๆอมดูด แกเป็นเร็วมาก พอของผมแข็งเต็มที่แกก็นั่งขย่มผมอีกรอบ ขณะที่แกขย่มแกก็ให้ผมดูดนมแกไปด้วย ยกสองนี่แกทำเองหมดเลย พอเสร็จก็นอนพัก เรากลับบ้านประมาณ บ่าย 2 จากนั้นมาผมก็อัดหีใหญ่ของแม่ยายเป็นประจำ บางทีนานหลาย ๆ วันไม่ได้เอากัน อยากมาก ๆ ทานข้าวเย็นเสร็จผมจะแกล้งออกไปเล่นกับญาติพี่น้องแล้วเข้าบ้านแอบอยู่ บริเวณเงามืดรอบบ้าน แม่ยายก็รู้งานครับออกมาหา แล้วก็อัดกันตามตุ่มน้ำบ้าง ข้างรถบ้างแล้วแต่โอกาส

กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ