ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ของเรา  ก๊อปมาฝาก

เริ่มโดย wgis, กรกฎาคม 28, 2012, 11:36:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wgis

ดีใจมากครับที่ได้มาเจอเว็บนี้ เพื่อนที่คุยกันเค้าแนะนำให้ นึกไม่ถึงว่าเราจะมีที่เปิดเผยเรื่องราวแบบนี้กัน ผมเองอายุ (31) คงไม่แปลกนะครับที่ยังฝักใฝ่เรื่องในแนวครอบครัวอยู่อีก ผมอาศัยอยู่ในครอบครัวที่มี พี่น้อง รวม 3 คน เมื่อผมอายุได้ 13 ปี ผมเริ่มสนใจเริ่มมองผู้หญิง ผู้หญิงคนแรกที่ผมให้ความสนใจเฝ้ามองเฝ้าสังเกตุก็คือแม่ของผมเอง ตอนนั้นแม่อายุได้ 33 ปีแล้ว ผมแอบเห็นแม่โป๊ ตอนให้นมน้องคนเล็ก เมื่อได้เห็นอกแม่เปลือย ผมรู้สึกตื่นเต้น หายใจแรงอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน หน้าอกของแม่สวยมากขาวอวบไม่ห้อยยาน ยังคงแต่งตึงมีคล้อยเล็กน้อย ปลายถันยังชูชันแดงระเรื่อ ผิวขาวแบบสาวจีน แม่เป็นคนสวยชอบแต่งตัวแต่งหน้าดูแลผิวพรรณและความสะอาด ทุกครั้งที่แม่ให้นมน้อง ผมจะพยามกุลีกุจอมาอยู่ใกล้ๆ ช่วยเก็บโน่นจับนี่ เพื่อไม่ให้ผิดสังเกต แต่ก็ทำได้เพียงเท่านี้ละครับ ถึงจะพอเห็นนมขาวๆของแม่จนต้องแอบมาชักว่าวพร้อมกับจินตนาการว่าได้มุดเข้า ในรูสวาทของแม่ผมด้วยทุกทีแม้จะรู้สึกว่ามันบาปแต่ก็ห้ามใจไม่ได้ เกิดเป็นจินตนาการที่ทุกข์ทรมานกัดกินอยู่ในใจตลอดมา ผมเชื่อว่าในชีวิตจริงคงจะเป็นไปไม่ได้
ผมไม่เชื่อว่า คนเราที่เป็นแม่จะยอมให้ลูกตัวเองร่วมรัก ร่วมเสพสังวาลได้ คงเป็นแค่จินตนาการมากกว่า แต่เข้าใจว่าในโลกนี้ น่าจะมีคนที่เป็นแบบผมเหมือนกัน แต่ในบ้านเรามันเป็นเรื่องต้องห้าม ผิดศีลธรรม ไม่ถูกต้อง ตามจารีกประเพณี ของสังคมบ้านเราอย่างร้ายแรง
ผม จึงต้องทำใจ แต่ เริ่ม มองผู้หญิงรุ่นราวคราวเดียวกับแม่ผมแทน ซึ่งก็คือ แม่ของเพื่อนสนิทของผมนั่นเอง จึงอยากแนะนำให้เพื่อนๆลองดูบ้าง ตามสุภาษิต "แม่เพื่อนก็เหมือนแม่เรา"
เรื่องมันเกิดขึ้นหลายปีแล้วครับ ตั้งแต่ผมอายุรุ่นหนุ่มกระทง ราว 15-16 เกิดเป็นเรื่องน่าอายในครอบครัวของเพื่อนผมก็ประกอบด้วย พ่อซึ่งเป็นหลักมีอาชีพเซลล์ ต้องวิ่งล่องลงใต้ เป็นคนเจ้าชู้ ไปมีเมียน้อยที่สงขลาอีกคน ส่วนแม่ก็ทำหน้าที่เป็นแม่บ้าน ดูแลลูกๆไปตามประสาครอบครัวเล็ก พอสิ้นเดือนก็จะกลับมาที แม่คงเหงาน่าดู
ช่วง นั้นเมื่อได้ใกล้ชิดแม่เพื่อน มีโอกาสได้ใกล้ชิดผมรู้สึกว่าแม่เพื่อนเป็นคนที่มีเสน่ห็ถึงแม้จะมีอายุ 35 แล้วแต่ยังสวยคล้าย หน้าตาคล้าย...ป้าปุ้ย ... ซึ่งแม่เพื่อนก็คงๆคิดไม่ถึง ว่าผมได้ทำตัวใกล้ชิด สนิทสนมกับเธอ เพราะอยากจะฟันเธอนั่นเอง โดยที่แม่ไม่มีโอกาสล่วงรู้ความโสมมในใจผมหรอกนะ ผมใช้เวลาจีบอยู่ถึง 3 ปี
จน อายุ 18 ปี ผมก็สอบเข้าเรียนมหาวิทยาลัยได้ ส่วนเพื่อนสอบติดสงขลา ต้องไปอยู่กับแม่เลี้ยง ตั้งแต่นั้นมาความคิดที่จะล่วงเกินแม่เพื่อนก็เป็นจริง เพื่อนผมไม่อยู่บ้าน ผมจึงมาหาแม่เพื่อนบ่อยๆ เพื่อเป็นเพื่อนคุย บางครั้งก็ไปไหนมาไหนด้วยกัน ช่วยทำงานบ้าน กินข้าว ด้วยกัน จนสนิทสนม คงเพราะความใกล้ชิด เราคุยกันทุกเรื่อง แม่เพื่อนถามผมว่า ยังไม่มีแฟนหรือ ผมแกล้งตอบไปว่ายังไม่มีเลยครับ ผมชอบแบบคนมีอายุ แบบแม่ อบอุ่นดี
ผ่านไปสักพักผมก็เปรยกะแม่ว่า "แม่ยังสวยไม่สร่างเลยนะ หุ่นเหมือนสาวๆเลย" แม่ถามว่า สวยเหมือนสาวๆจริงหรือ
ผมเล่าไปพอสังเขปถึงเรื่องราวที่ผ่านมา แต่ไม่ได้บอกความรู้สึกลึกๆที่อยากจะสังวาสกับเค้าหรอกนะ ผมหยอดต่อไปว่า " หลังๆเนี่ย พ่อคงใจดำกะแม่สินะ เดือนหนึ่งจะมาสักสองวัน แม่เลย ทรวดทรงยังดีอยู่ " ที่ผมพูดได้ขนาดนี้นอกจากจะอาศัยความกล้ามากแล้ว อีกอย่างเพราะแม่มีความเป็นกันเอง ทำให้ผมคุยได้สะดวกปากมาก แม่บอกว่า พ่อเขามีเมียอีกคน ก็ต่างคนต่างอยู่นานๆจะมาหา ผมรู้ว่าในวัย 38 กะรัต แม่คงจะยังมีไฟ แต่คงไม่มีใครจะช่วยจุดให้ ผมเลยหยอดไปว่า "แล้วไม่เหงาหรือ ผมหาให้สักคน แม่ก็บอกว่า ไม่เอาละ เดี๋ยวพ่อรู้เอาตาย" ความคิดผมตอนนั้นแล่นปริ๊ด ตอนนั้นไม่ได้คิดไกลหรอก เพราะการที่จะเย็ดแม่เพื่อนนั้น มันไกลเกินเอื้อมแน่ๆ ผมก็บอกว่า แม่ยังไม่แก่เลย หุ่นก็ยังดี เสียดายจัง นี่ ถ้าหากผมโตกว่านี้ ผมอยากได้แม่มาเป็นเมีย ผมจะช่วยดุแลแม่เอง ...ผมพูดติดตลก
" ดูผมพูดกะแม่สิ อุบาทย์น่าดูนะ แม่ก็บอกว่า ช่างมันเหอะ ขาดเรื่องนี้มันไม่ตายหรอก " สุดท้ายการสนทนาก็ชะงักผม และบอกว่า ถ้าผมเรียนจบจะขอเธอแต่งงาน จากนั้นผมก็พยายามหาโอกาสที่จะคุยเรื่องนี้กับแม่เพื่อนเสมอ ผมรู้ว่าเธอก็ มีใจให้ผมอยู่เหมือนกัน
ตามที่ผมวางแผนไว้ ผมแกล้งว่าเป็นวันเกิดผม เราฉลองกัน 2คน ดื่มเบียร์ไปนิดหน่อย เพื่อย้อมใจ
ความ มุ่งหวังที่ผมได้วางไว้บรรลุขั้นต้นแล้ว เหลือเพียงแต่จะใช้โอกาสอย่างไร โดยเฉพาะผู้หญิงที่ผมคิดจะเย็ดนี้ คือแม่เพื่อนผมเอง ผมหาโอกาสผมพยามที่จะพูดโน้มน้าวเรื่องบนเตียงกับแม่ ดูเหมือนจะสร้างความกันเองในเรื่องนี้ได้ดีขึ้น แม่เริ่มที่จะเปิดใจเล่าเรื่องของเค้าออกมาบ้าง ซึ่งทุกคนมันก็มีปมของตนเองทั้งนั้น
" ถ้าไม่มีเธอเป้นเพื่อน คงเหงาแย่....แต่ผมอยากเป็นมากกว่านั้น " อย่าไปคิดอะไรมากเลย แม่ย้อนถามผมว่า
"เรายังเด็กจะมีโอกาสหาแฟนสาวๆ"
ผมบอกแม่ไปว่า การที่ผมเลือกแต่งงาน ไม่ใช่เพราะความสาว ความสวยอะไรหรอก แต่เป็นความพอใจลึกๆที่อยากจะมีอะไรกับคนที่มีอายุมากกว่า มันฝังใจมาตั้งแต่ตอนเด็กแล้วครับแม่.. แม่มองหน้าผมแบบงงงวย แต่ก็ไม่ถามอะไร ผมได้โอกาสจึงพูดต่อไปว่า
"แล้วเกี่ยวอะไรกะแม่ล่ะ เออ แม่ก็งงน่ะเนี่ย"
"แม่ครับ ถ้าผมจะสารภาพอะไรซักอย่าง แม่สัญญาได้ป่าวครับ ว่าจะไม่โกรธ แต่ผมอยากจะสารภาพแม่จริงๆครับ ว่าผมรักแม่มานานแล้วไม่งั้น มันก็คงอัดอั้นในใจผมอีกนานครับ" ความอายเข้ามาแทนที่ แต่ก็ยังดีที่ยังแม่ไม่โกรธ แม่รู้ มานานแล้วว่าเธอคิดอย่างไร
"แต่ อายุเราต่างกันมาก ราวกับแม่กับลูก เธอไม่อายหรือที่จะมีแฟนแก่คราวแม่" และถ้าเจ้ารักเพื่อนของเธอ มันรู้มันจะยอมหรือ แม่รู้ เค้าอาจจะรับไม่ได้ เรื่องน่าจะจบลงแบบไม่มีอะไร ผมโกหกว่า คุยกับรักแล้วและมันก็อยากให้ผมดูแลแม่มากว่าจะยอมให้แม่ไปมี ชู้ กับคนอื่น แม่อาย หัวเราะ .
แผนที่อุตส่าห์วางไว้ก็คงถูกทิ้งไป ถ้าผมยอมถอย มันคงเป็นไปไม่ได้ที่จะเย็ดกับแม่เพื่อนตัวเอง ถ้าเพื่อนผมมันรู้มันคงไม่ยอมแน่ แต่ก็เป็นการทำร้ายจิตใจเพื่อนจนเกินไป สุดท้ายผมก็เก็บความรู้สึกไม่ได้ ทำตัวว่าแกล้งเมา .. เห็นแม่นั่งที่โต๊ะผมตรงเข้าหอมแก้ม และจูบเบาๆ แม่อายแต่ไม่ได้ว่าอะไร ผม จึงลุกเข้าไปกอดจูบ จนแม่นอนราบลงกับโซฟา มือล้วงเข้าไปในเสื้อ ลูบไล้เนินอกอย่างแผ้วเบา แม่รีบดึงผ้าขนหนูมาปิด "หิวนม หรือ อยากกินนมแม่หรือไง ... ครับ " ผมแกล้ง บอกว่าเล่นแม่ลูกกันได้ไหม ผมขอดูดนมหน่อย แม่ตีไหล่เบาๆ เซียวจริง ลูกคนนี้ ผมเลิกเสื้อขึ้น แล้วเริ่มซุกไซร์ เนินอก "ดูดกินนมอยากเด็กเล็กๆ อีกแล้วหรอจ๊ะ" กินเก่งนะเราเนี่ย พอๆกะรักมันในตอนเด็กๆเลย"..ผมรุกอีกครั้ง เป็นไรเป็นกัน สมมุติว่าผมเป็นรักแล้วกัน "แม่รู้ป่าว ผมยังอยากจะทานนมแม่อีก ไม่รู้เป็นรัยครับ" แม่ก็เล่นด้วย "ทำไมเหรอ.. เซี้ยวนะเราเนี่ย อยากกินนมแม่อีกหรือจ๊ะ" ตื่นเต้นเลยครับได้ต่อปากต่อคำแบบนี้ ผลจะออกมาอย่างไรก็ช่างมัน ผมคิดในใจ ต้องหาทางเย็ดแม่อีกสักครั้ง "นมแม่ใหญ่แบบนี้ น่ากินจริงๆเลย "ดูพูดเข้าสิ อย่าบอกว่านะว่า คิดรัยอยู่" แม่ครับ ถ้าแม่ไม่ว่าอะไร ขอดูดนมอีกสักครั้งได้ป่าวครับ " ผมจ้องหน้าแม่ แบบอ้อนวอน แม่มีท่าทางจะอายบ้าง แต่ก็เก็บอาการได้ "แม่ไม่มีน้ำนมให้ดูดแล้วล่ะ จะดูดไปทำไมอีก "แม่ครับ .. ขอ..นิดเดียวนะครับ นิดเดียวจริงๆ" จำได้ว่า ดันตัวแม่ลงบนที่นอน แม่มีอาการปัดป่ายบ้างแม่ไม่รุนแรงนัก ได้ยินเสียงอู้อี้ว่า "นี่แม่นะ อย่าทำนะ ไม่..ดีนะ" ผมซุกหน้าที่ร่องนม ทั้งที่แม่ยังสวมเสื้ออยู่ สูดนมและคลุกเคล้าแบบวัวคลุ้มคลั่งก็ว่าได้ ผมซุกหัวเข้าไปในเสื้อยืด ดันยกทรงจนหลุดจากเต้า ผมไม่ได้รับรู้ว่า แม่มีอาการตอบสนองหรือตอบโต้อย่างไร ผมคลุกวงในพักใหญ่ๆ แล้วดึงตัวแม่ขึ้นเพื่อถอดเสื้อออก ทุกอย่างไม่ติดขัด ท่อนบนอันขาวผ่องและอวบใหญ่ แม้ว่าจะหย่อนไปบ้างตามสังขารปรากฏต่อหน้าผม มันสร้างความรัญจวนใจเป็นอย่างมาก ทุกอย่างเป็นไปอย่างสมปรารถนา ผมยังเค้นคลึงและดูดอย่างเอร็ดอร่อยราวกับว่าอดอยากมาเป็นแรมปี พอผมสมมุติว่าเป็น รัก ลูกชายเธอ ดูเธอมีอารมณ์ มาก" ทำไมแม่สวยเหรอ" "ครับ รักอยากจะเย็ดแม่จังเลย " ดูแม่มี อารมณ์ มากขึ้นไปอีก ผมจะลุกขึ้น ถอดเสื้อผ้าหมด .. ล้มตัวลงนอนข้างๆแม่ ผมหอมแก้ม กัดติ่งหู เลียไปตามซอกคอ โลมไล้ไปทั่ว จนผ้าผ่อนหลุดไปจากตัวแม่ ก็ไม่มีการขัดขืนแต่อย่างใด เราอยู่กันในชุดวันเกิด ผมยอมรับกับตัวเองว่า นี่คือความตื่นเต้นเร้าใจที่สุดในชีวิตด้วยซ้ำ ผมโลมเล้า ดูดดม กอดจูบทุกส่วนของแม่อย่างงซาบซ่านใจ แม้กระทั่งส่วนสงวนของแม่ ตอนนี้มันเปิดให้ผมละเลียดลิ้นไปตามร่องเสียว ทุกอย่างเป็นไปตามครรลอง ผมรู้ว่าแม่พร้อมแล้วกล่าว จึงเอาแท่งดินสอดำ จ่อไว้ที่ปากถ้ำ และก็สอดใส่เข้าไปในร่องหีของแม่จนได้ " รักจะเย็ดแม่แล้วนะ...." โดยที่เป็นไปตามแรงกด ในตอนแรก แต่มันก็ค่อยๆ เคลื่อน เข้าไปที่ละนิด จนหลุบเข้าไปจนหมดด้ามแล้ว แม่เหมือนจะรู้สึกตัวขึ้นมา เธอ ตอบรับ โอย ...ลูกจ๋า พยามจะดิ้น แต่ผมก็เกร็งตัวกอดร่างแม่แนบแน่น สุดท้ายทุกอย่างก็ลงเอยด้วยดี ด้วยความสามารถของผม ให้แม่สามารถร้องครางเรียกชื่อ รัก จ๋าๆๆๆ และเกร็งตัว ใจจะขาดแล้วครับ ผมกับกระแทจนสุดด้าม สีหน้าของแม่ที่เต็มไปด้วยอารมณ์ใคร่ แท่งดินสอผมมุดเข้าไปรูสวาทของแม่ แทงของผมที่มุดเข้าไปจนมิด รูสวาทของแม่ทั้งนุ่มทั้งอุ่นจนผมไม่อยากขยับตัวเลย ทั้งแม่และผมต่างก็มองภาพส่วนที่คารูสวาทด้วยความรู้สึกที่บอกไม่ถูก สองแคมของแม่ที่กำลังถูกท่อนเอ็นผมทะลวงรูสวาทอยู่ในตอนนี้ ผมชักเข้าออก จนจวนเต็มที "แม่คับ และอยากให้แม่มาเป็นเมียผมจริงๆ จะได้เอาแม่ได้นานๆ " แต่กลับเป็นการกระตุ้นอารมณ์ให้ผมคึกขึ้นกว่าเดิม ผมก็กระแทกแม่ตอบอย่างแรงขึ้นอีก เมื่อไม่สามารถทำให้ผมหยุดได้ผม กระแทกไม่ยั้ง แม่ผมร้องคราญ และดิ้นไปมาจนที่นอนยับยู่ยี่ ผมพูดกับแม่เมื่อผมกำลังจะปล่อยน้ำเข้าไปข้างในว่า" ตอนนี้แม่ก็เป็นเมียผมแล้วนะ " แม่ตอดผม มีช่วงบางครั้งที่เธอ เรียก ผมเป็นลูกของเธอ ...ลูกจ๋า แรงๆ อีก แม่เสียว โอ๊ย....และร้องออกมาสุดเสียงแสดงว่าแม่ผมเสร็จแล้วตัวแม่เกร็งมากๆและตอดผม จนผมเสียวสุดๆต้องปล่อยน้ำอสุจิของผมเข้าไปในตัวแม่และกระแทกต่อด้วยความ มันส์ เข้าไปในมดลูกเธอ ที่ๆ เพื่อนรักของ ผม เคยอยุ่ จนในที่สุด ผมได้ ฉีดน้ำรักเข้าไปในตัวเธอจนหมด .ตอนนี้แม่เป็นเมียเธอแล้วนะ นี่ละ ความสุขที่ผมต้องการมาตลอดหลายปีที่ผ่านมา และตั้งแต่นั้น ผมจะพยายามหาโอกาสมานอนกะแม่เพื่อน ส่วนมากมักเป็นช่วงพักเย็นหลังเลิกเรียน เราสมมุติว่าเล่นเป็นแม่ลูกกัน แล้วร่วมรักกัน บางทีผมก็เล่น เป็นรัก ลูกของเธอ บางทีเธอก็เล่นเป็นแม่ของผม ตอนนั้นชีวิตผมก็เต็มไปด้วยความสุขมากครับ โชคดีทีกล้าจีบแม่ของเพื่อนสนิท คิดว่าตื่นเต้นและเสียว เหมือนกับแม่ตัวเองเลยทีเดียว
แม่เพื่อนและ ผมต่างเก็บเป็นความลับ ถ้าเจ้ารักเพื่อนผม มันรู้ มันคงไม่ยอม แม่ รู้ว่า.. เค้าอาจจะรับไม่ได้ มันคงเป็นไปไม่ได้ที่เพื่อนสนิทจะเย็ดกับแม่ของตัวเอง ถ้าเพื่อนผมมันรู้มันคงไม่ยอมแน่ และก็เป็นการทำร้ายจิตใจเพื่อนจนเกินไป
จนทุกวันนี้ยังเป็นความลับ แม้ว่า เพื่อนผมอายุ 31 แต่งงานมีครอบครัวอยู่ต่างจังหวัดแล้ว ส่วนพ่อ ยังไปๆมาๆ อยุ่ 2 บ้าน แต่ผมกับ แม่ของมันยังคงหลับนอน เป็นเมียผมตลอดมา ถึงแม้เธอมี อายุมากถึง 50 แล้ว แต่กลับดูมีเสน่ห์ มากขึ้น สำหรับคนที่ ชอบผู้หญิง ที่มีอายุรุ่นแม่ และใฝ่ฝันว่าอยากร่วมรักกับแม่ แต่ไม่กล้าเพราะกลัวบาป ผมอยากจะแนะนำว่า คนที่รักแม่และมีความต้องการที่อยากจะร่วมหลับนอนกับแม่ ลอง มอง แม่ของเพื่อนสนิทดู บางทีอาจจะโชคดีเหมือนผม ไม่รู้ว่าจะมีคนที่โชคดีแบบผมอีกไหม กับความฝันที่เก็บมานานตลอดชีวิตจะกลายเป็นจริง ซึ่ง เธอสามารถทดแทน ความสุข ความเสียวที่ปรารถนาจากแม่บังเกิดเกล้าของเราได้ คือ ความรักที่ไม่รู้ลืมตลอดไปจาก........ .....แม่ของเรา...

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
      ผมเคยแอบเห็นแม่แบบแว้บๆแต่ไม่เต็มตา  จนตอนผมอายุ 15 แม่อายุ 39  ผมจะแอบดูน้าอาบน้ำ  กลับกลายเป็นแม่  แม่อายุ 39 แล้ว  แต่สภาพยังดี  นมขนาดปานกลางหย่อนนิดหน่อย  หัวนมสีน้ำตาลแดงยังไม่ดำ  ตูดใหญ่  หมอยดกมาก  จนผมต้องชักว่าวไปด้วยแม้ว่ามันจะตะขิดตะขวงใจที่มามีความเงี่ยนอยากเย็ดกับแม่ตัวเองก็ตาม  แต่ก็เงี่ยนจนชักว่าวจนน้ำเงี่ยนแตก   แล้วแอบดูแม่อาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยเป็นประจำเลย   ใจหนึ่งจริงๆก็เคยอยากเย็ดแม่จริงๆจนเกือบข่มขืนแกหลายครั้งแต่ก็ระงับใจไว้ได้